Meistarakeppni ungmenna – 2. umferð

Share on facebook
Facebook
Share on twitter
Twitter

Í gær fór fram 2. umferð í Meistarakeppni ungmenna fyrir tímabilið 2021 til 2022. Keppt var í öllum flokkun nema 5. flokki stúlkna. Best spilaði Hinrik Óli Gunnarsson úr ÍR í 2. flokki pilta en hann lék leikina 6 á 1.167 pinnum eða 194,5 í meðaltal. Best stúlkna spilaði Málfríður Jóna Freysdóttir úr KFR í 1. flokki stúlkna en hún lék sína 6 leiki á 1.035 eða 172,5.

Úrslit umferðarinnar urðu þessi

1. fl. pilta 18 – 20 (fæddir 2001-2003) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal.
  Adam Geir Baldursson ÍR 196 157 160 164 190 190 1.057 176,2
  Hlynur Freyr Pétursson ÍR 141 146 165 167 194 151 964 160,7
  Steindór Máni Björnsson ÍR 118 172 151 219 146 146 952 158,7
                     
1. fl. stúlkna 18 – 20 ára (fæddar 2001-2003) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal.
  Málfríður Jóna Freysdóttir KFR 201 147 147 155 195 190 1.035 172,5
                     
2. fl. pilta 15 – 17 ára (fæddir 2004-2006) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal.
  Hinrik Óli Gunnarsson ÍR 258 217 166 142 203 181 1.167 194,5
  Ísak Birkir Sævarsson KFA 146 208 177 147 200 193 1.071 178,5
  Aron Hafþórsson ÍR 118 189 161 172 202 189 1.031 171,8
  Hlynur Helgi Atlason KFA 173 134 184 155 137 179 962 160,3
  Guðbjörn Joshua Guðjónsson ÍR 129 142 110 131 142 121 775 129,2
                     
2. fl. stúlkna 15 – 17 ára (fæddar 2004-2006) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal.
  Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR 130 159 176 155 179 170 969 161,5
  Viktoría Þórisdóttir KFA 113 92 121 125 132 100 683 113,8
                     
3. fl. pilta 12 – 15 ára (fæddir 2007 -2009) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal.
  Ásgeir Karl Gústafsson KFR 106 167 160 186 206 199 1.024 170,7
  Mikael Aron Vilhelmsson KFR 153 155 116 169 167 245 1.005 167,5
  Tristan Máni Nínuson ÍR 143 154 149 167 142 174 929 154,8
  Tómas Freyr Garðarsson KFA 148 123 127 138 168 147 851 141,8
  Matthías Leó Sigurðsson KFA 143 156 125 132 134 137 827 137,8
  Matthías Ernir Gylfason KFR 113 156 71 92 115 90 637 106,2
                     
3. fl. stúlkna 12 – 15 ára (fæddar 2007 -2009) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal.
  Nína Rut Magnúsdóttir KFA 111 114 127 112 109 92 665 110,8
                     
4. fl. pilta 9 – 11 ára (fæddir 2010 -2012) Félag L1 L2 L3 Samtals M.tal.      
  Svavar Steinn Guðjónsson KFR 138 166 109 413 137,7      
  Gottskálk Ryan Guðjónsson ÍR 113 146 128 387 129,0      
  Viktor Snær Guðmundsson  ÍR 106 106 87 299 99,7      
  Haukur Leó Ólafsson KFA 109 98 81 288 96,0      
  Ólafur Breki Sigurðsson KFR 101 81 66 248 82,7      
  Guðmundur Ásgeir Svanbergsson ÍR 75 83 76 234 78,0      
  Gabríel Þór Andrason ÍR 82 69 60 211 70,3      
  Þorbjörn Guðrúnarson ÍR 43 74 84 201 67,0      
                     
4. fl. stúlkna 9 – 11 ára (fæddar 2010 -2012) Félag L1 L2 L3 Samtals M.tal.      
  Bára Líf Gunnarsdóttir ÍR 105 186 102 393 131,0      
  Særós Erla Jóhönnudóttir KFA 111 130 140 381 127,0      
  Alexandra Erla Guðjónsdóttir KFR 68 67 101 236 78,7      
                     
5. fl. pilta 5 – 8 ára (fæddir 2013-2017) Félag L1 L2 L3 Samtals M.tal.      
  Sigfús Áki Guðnason ÍR 72 81 63 216 72,0      

Heildarstaðan í Meistarakeppni ungmenna 2021 til 2022 er þessi

1. fl. pilta 18 – 20 (fæddir 2001-2003) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Adam Geir Baldursson ÍR 160,4 1.925 12 22
  Steindór Máni Björnsson ÍR 168,8 2.026 12 20
  Hlynur Freyr Pétursson ÍR 160,7 964 6 10
             
1. fl. stúlkna 18 – 20 ára (fæddar 2001-2003) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Málfríður Jóna Freysdóttir KFR 152,8 1.834 12 22
  Elva Rós Hannesdóttir ÍR 148,3 890 6 12
             
2. fl. pilta 15 – 17 ára (fæddir 2004-2006) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Hinrik Óli Gunnarsson ÍR 190,3 2.284 12 24
  Ísak Birkir Sævarsson KFA 169,3 2.031 12 17
  Hlynur Helgi Atlason KFA 164,1 1.969 12 17
  Aron Hafþórsson ÍR 168,2 2.018 12 16
  Guðbjörn Joshua Guðjónsson ÍR 138,0 1.656 12 12
             
2. fl. stúlkna 15 – 17 ára (fæddar 2004-2006) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR 157,8 1.893 12 22
  Viktoría Þórisdóttir KFA 118,9 1.427 12 18
  Alexandra Kristjánsdóttir ÍR 166,0 996 6 12
             
3. fl. pilta 12 – 15 ára (fæddir 2007 -2009) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Ásgeir Karl Gústafsson KFR 168,3 2.020 12 22
  Tristan Máni Nínuson ÍR 166,1 1.993 12 20
  Mikael Aron Vilhelmsson KFR 163,8 1.966 12 18
  Tómas Freyr Garðarsson KFA 141,5 1.698 12 13
  Matthías Leó Sigurðsson KFA 139,7 1.676 12 13
  Matthías Ernir Gylfason KFR 103,3 1.240 12 10
             
3. fl. stúlkna 12 – 15 ára (fæddar 2007 -2009) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Nína Rut Magnúsdóttir KFA 104,1 1.249 12 24
             
4. fl. pilta 9 – 11 ára (fæddir 2010 -2012) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Gottskálk Ryan Guðjónsson ÍR 125,3 752 6 22
  Svavar Steinn Guðjónsson KFR 114,0 684 6 19,5
  Viktor Snær Guðmundsson  ÍR 97,2 583 6 18
  Ólafur Breki Sigurðsson KFR 86,5 519 6 13,5
  Haukur Leó Ólafsson KFA 87,3 524 6 13
  Þorbjörn Guðrúnarson ÍR 68,0 408 6 8
  Guðmundur Ásgeir Svanbergsson ÍR 78,0 234 3 5
  Gabríel Þór Andrason ÍR 70,3 211 3 4
             
4. fl. stúlkna 9 – 11 ára (fæddar 2010 -2012) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Bára Líf Gunnarsdóttir ÍR 122,0 732 6 22
  Særós Erla Jóhönnudóttir KFA 127,3 764 6 22
  Alexandra Erla Guðjónsdóttir KFR 80,5 483 6 15
  Friðmey Dóra Richter KFA 87,0 261 3 8
             
5. fl. pilta 5 – 8 ára (fæddir 2013-2017) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Sigfús Áki Guðnason ÍR 66,5 399 6 24

Myndir frá verðlaunaafhendingu

1. flokkur pilta, frá vinstri: Hlynur Freyr Pétursson ÍR, Adam Geir Baldursson ÍR og Stenidór Máni Björnsson ÍR

1. flokkur stúlkna, Málfríður Jóna Freysdóttir KFR

2. flokkur pilta, frá vinstri: Ísak Birkir Sævarsson ÍA, Hinrik Óli Gunanrsson ÍR og Aron Hafþórsson ÍR

2. flokkur stúlkna, frá vinstri: Viktoría Þórisdóttir ÍA og Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR

3. flokkur pilta, frá vinstri: Mikael Aron Vilhelmsson KFR, Ásgeir Karl Gústafsson KFR og Tristan Máni Nínuson ÍR

3. flokkur stúlkna, Nína Rut Magnúsdóttir ÍA

4. flokkur pilta, frá vinstri: Gottskálk Ryan Guðjónsson ÍR, Svavar Steinn Guðjónsson KFR og Viktor Snær Guðmundsson ÍR

4. flokkur stúlkna, frá vinstri: Særós Erla Jóhönnudóttir ÍA, Bára Líf Gunnarsdóttir ÍR og Alexandra Erla Guðjónsdóttir KFR

5. flokkur pilta, Sigfús Áki Guðnason ÍR

Nýjustu fréttirnar