3. deild karla

Unable to load standings

Síðustu viðureignir

LiðStigUmf.Leikstaður / leikdagur

Næstu viðureignir

Viðureign Leikdagur / Staður
ÖSP-Goðar 16. september 2019 kl. 19:00
ÍR-Gaurar Keiluhöllin Egilshöll, 19-20
ÍR-NAS 16. september 2019 kl. 19:00
KFR-Keilufélagar Keiluhöllin Egilshöll, 21-22
ÍA-B 16. september 2019 kl. 19:00
ÍR-Land Keilusalurinn Akranesi, 3-4
ÍR-Land 23. september 2019 kl. 19:00
ÍR-NAS Keiluhöllin Egilshöll, 9-10
ÍR-Gaurar 23. september 2019 kl. 19:00
KFR-Keilufélagar Keiluhöllin Egilshöll, 11-12
Þór-Víkingar 28. september 2019 kl. 10:00
Þór-Plús Keilusalurinn Akranesi, 3-4
Öll dagskrá

Öll dagskráin

1. umferð

ÖSP-Goðar
ÍR-Gaurar
Keiluhöllin Egilshöll
16. september 2019 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÍR-NAS
KFR-Keilufélagar
Keiluhöllin Egilshöll
16. september 2019 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður
ÍA-B
ÍR-Land
Keilusalurinn Akranesi
16. september 2019 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Víkingar
Þór-Plús
Keilusalurinn Akranesi
28. september 2019 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

2. umferð

ÍR-Land
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
23. september 2019 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍR-Gaurar
KFR-Keilufélagar
Keiluhöllin Egilshöll
23. september 2019 kl. 19:00
Brautir 11-12
Húsburður
Þór-Plús
ÍA-B
Keilusalurinn Akranesi
28. september 2019 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður
ÖSP-Goðar
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
29. september 2019 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

3. umferð

ÍR-NAS
Þór-Plús
Keiluhöllin Egilshöll
29. september 2019 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður
KFR-Keilufélagar
ÍR-Land
Keiluhöllin Egilshöll
30. september 2019 kl. 19:00
Brautir 17-18
Húsburður
ÍA-B
ÖSP-Goðar
Keilusalurinn Akranesi
30. september 2019 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Víkingar
ÍR-Gaurar
Keilusalurinn Akranesi
26. október 2019 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

4. umferð

ÖSP-Goðar
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
14. október 2019 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÍR-Gaurar
ÍR-Land
Keiluhöllin Egilshöll
14. október 2019 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður
Þór-Víkingar
ÍA-B
Keilusalurinn Akranesi
26. október 2019 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Plús
KFR-Keilufélagar
Keilusalurinn Akranesi
27. október 2019 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

5. umferð

ÍR-NAS
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
29. september 2019 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður
KFR-Keilufélagar
ÖSP-Goðar
Keiluhöllin Egilshöll
21. október 2019 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
ÍA-B
ÍR-Gaurar
Keilusalurinn Akranesi
21. október 2019 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-Land
Þór-Plús
Keiluhöllin Egilshöll
26. október 2019 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður

6. umferð

ÍR-Gaurar
Þór-Plús
Keiluhöllin Egilshöll
26. október 2019 kl. 12:30
Brautir 21-22
Húsburður
ÖSP-Goðar
ÍR-Land
Keiluhöllin Egilshöll
28. október 2019 kl. 19:00
Brautir 13-14
Húsburður
ÍA-B
ÍR-NAS
Keilusalurinn Akranesi
28. október 2019 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Víkingar
KFR-Keilufélagar
Keilusalurinn Akranesi
30. nóvember 2019 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður

7. umferð

ÍR-Land
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
27. október 2019 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður
KFR-Keilufélagar
ÍA-B
Keiluhöllin Egilshöll
4. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÍR-NAS
ÍR-Gaurar
Keiluhöllin Egilshöll
4. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður
Þór-Plús
ÖSP-Goðar
Keilusalurinn Akranesi
1. desember 2019 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

8. umferð

KFR-Keilufélagar
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
11. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-Land
ÍA-B
Keiluhöllin Egilshöll
11. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 5-6
Húsburður
ÍR-Gaurar
ÖSP-Goðar
Keiluhöllin Egilshöll
11. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
Þór-Plús
Þór-Víkingar
Keilusalurinn Akranesi
1. desember 2019 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður

9. umferð

ÍR-NAS
ÍR-Land
Keiluhöllin Egilshöll
18. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 13-14
Húsburður
KFR-Keilufélagar
ÍR-Gaurar
Keiluhöllin Egilshöll
18. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 15-16
Húsburður
Þór-Víkingar
ÖSP-Goðar
Keilusalurinn Akranesi
30. nóvember 2019 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍA-B
Þór-Plús
Keilusalurinn Akranesi
30. nóvember 2019 kl. 15:00
Brautir 3-4
Húsburður

10. umferð

ÍR-Gaurar
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
27. október 2019 kl. 12:30
Brautir 21-22
Húsburður
ÍR-Land
KFR-Keilufélagar
Keiluhöllin Egilshöll
2. desember 2019 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÖSP-Goðar
ÍA-B
Keiluhöllin Egilshöll
2. desember 2019 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður
Þór-Plús
ÍR-NAS
Keilusalurinn Akranesi
25. janúar 2020 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

11. umferð

ÍR-NAS
ÖSP-Goðar
Keiluhöllin Egilshöll
14. desember 2019 kl. 09:00
Brautir 21-22
Húsburður
KFR-Keilufélagar
Þór-Plús
Keiluhöllin Egilshöll
14. desember 2019 kl. 12:00
Brautir 1-2
Húsburður
ÍR-Land
ÍR-Gaurar
Keiluhöllin Egilshöll
14. desember 2019 kl. 12:00
Brautir 5-6
Húsburður
ÍA-B
Þór-Víkingar
Keilusalurinn Akranesi
14. desember 2019 kl. 12:00
Brautir 3-4
Húsburður

12. umferð

ÖSP-Goðar
KFR-Keilufélagar
Keiluhöllin Egilshöll
16. desember 2019 kl. 19:00
Brautir 15-16
Húsburður
ÍR-Gaurar
ÍA-B
Keiluhöllin Egilshöll
16. desember 2019 kl. 19:00
Brautir 17-18
Húsburður
Þór-Plús
ÍR-Land
Keilusalurinn Akranesi
25. janúar 2020 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Víkingar
ÍR-NAS
Keilusalurinn Akranesi
26. janúar 2020 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

13. umferð

ÍR-Land
ÖSP-Goðar
Keiluhöllin Egilshöll
13. janúar 2020 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÍR-NAS
ÍA-B
Keiluhöllin Egilshöll
13. janúar 2020 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður
KFR-Keilufélagar
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
25. janúar 2020 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður
Þór-Plús
ÍR-Gaurar
Keilusalurinn Akranesi
15. febrúar 2020 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

14. umferð

ÍR-NAS
ÍR-Gaurar
Keiluhöllin Egilshöll
20. janúar 2020 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍA-B
KFR-Keilufélagar
Keilusalurinn Akranesi
20. janúar 2020 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Víkingar
ÍR-Land
Keilusalurinn Akranesi
26. janúar 2020 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Plús
ÖSP-Goðar
Keilusalurinn Akranesi
15. febrúar 2020 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður

15. umferð

Þór-Víkingar
Þór-Plús
Keilusalurinn Akranesi
15. febrúar 2020 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-NAS
KFR-Keilufélagar
Keiluhöllin Egilshöll
3. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 13-14
Húsburður
ÖSP-Goðar
ÍR-Gaurar
Keiluhöllin Egilshöll
3. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 15-16
Húsburður
ÍA-B
ÍR-Land
Keilusalurinn Akranesi
3. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður

16. umferð

ÍR-Land
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
10. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÍR-Gaurar
KFR-Keilufélagar
Keiluhöllin Egilshöll
10. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður
ÖSP-Goðar
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
15. febrúar 2020 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður
Þór-Plús
ÍA-B
Keilusalurinn Akranesi
16. febrúar 2020 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

17. umferð

KFR-Keilufélagar
ÍR-Land
Keiluhöllin Egilshöll
17. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 13-14
Húsburður
ÍA-B
ÖSP-Goðar
Keilusalurinn Akranesi
17. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Víkingar
ÍR-Gaurar
Keilusalurinn Akranesi
28. mars 2020 kl. 15:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-NAS
Þór-Plús
Keiluhöllin Egilshöll
29. mars 2020 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður

18. umferð

ÖSP-Goðar
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
16. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 13-14
Húsburður
ÍR-Gaurar
ÍR-Land
Keiluhöllin Egilshöll
16. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 15-16
Húsburður
Þór-Víkingar
ÍA-B
Keilusalurinn Akranesi
28. mars 2020 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Plús
KFR-Keilufélagar
Keilusalurinn Akranesi
28. mars 2020 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður

19. umferð

KFR-Keilufélagar
ÖSP-Goðar
Keiluhöllin Egilshöll
23. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður
ÍA-B
ÍR-Gaurar
Keilusalurinn Akranesi
23. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-Land
Þór-Plús
Keiluhöllin Egilshöll
18. apríl 2020 kl. 12:00
Brautir 21-22
Húsburður
ÍR-NAS
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
19. apríl 2020 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður

20. umferð

ÖSP-Goðar
ÍR-Land
Keiluhöllin Egilshöll
30. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
ÍA-B
ÍR-NAS
Keilusalurinn Akranesi
30. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Víkingar
KFR-Keilufélagar
Keilusalurinn Akranesi
18. apríl 2020 kl. 13:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-Gaurar
Þór-Plús
Keiluhöllin Egilshöll
19. apríl 2020 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður

21. umferð

KFR-Keilufélagar
ÍA-B
Keiluhöllin Egilshöll
2. maí 2020 kl. 09:00
Brautir 7-8
Húsburður
ÍR-Gaurar
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
2. maí 2020 kl. 09:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÖSP-Goðar
Þór-Plús
Keiluhöllin Egilshöll
2. maí 2020 kl. 09:00
Brautir 11-12
Húsburður
ÍR-Land
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
2. maí 2020 kl. 09:00
Brautir 13-14
Húsburður