2. deild kvenna

Unable to load standings

Síðustu viðureignir

LiðStigUmf.Leikstaður / leikdagur

Næstu viðureignir

Viðureign Leikdagur / Staður
KFR-Ásynjur 16. september 2019 kl. 19:00
ÍR-BK2 Keiluhöllin Egilshöll, 5-6
ÍR-KK 16. september 2019 kl. 19:00
ÍR-Píurnar Keiluhöllin Egilshöll, 7-8
ÖSP-Gyðjur 16. september 2019 kl. 19:00
ÍR-N Keiluhöllin Egilshöll, 9-10
Þór-Þrumurnar 21. september 2019 kl. 10:00
ÍA-Meyjar Keilusalurinn Akranesi, 3-4
Þór-Þrumurnar 21. september 2019 kl. 12:30
ÍR-N Keilusalurinn Akranesi, 3-4
ÖSP-Gyðjur 22. september 2019 kl. 10:00
Þór-Þrumurnar Keiluhöllin Egilshöll, 21-22
Öll dagskrá

Öll dagskráin

1. umferð

KFR-Ásynjur
ÍR-BK2
Keiluhöllin Egilshöll
16. september 2019 kl. 19:00
Brautir 5-6
Húsburður
ÍR-KK
ÍR-Píurnar
Keiluhöllin Egilshöll
16. september 2019 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
ÖSP-Gyðjur
ÍR-N
Keiluhöllin Egilshöll
16. september 2019 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
Þór-Þrumurnar
ÍA-Meyjar
Keilusalurinn Akranesi
21. september 2019 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

2. umferð

ÖSP-Gyðjur
Þór-Þrumurnar
Keiluhöllin Egilshöll
22. september 2019 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður
ÍR-N
ÍR-BK2
Keiluhöllin Egilshöll
23. september 2019 kl. 19:00
Brautir 11-12
Húsburður
ÍR-Píurnar
KFR-Ásynjur
Keiluhöllin Egilshöll
23. september 2019 kl. 19:00
Brautir 13-14
Húsburður
ÍA-Meyjar
ÍR-KK
Keilusalurinn Akranesi
23. september 2019 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður

3. umferð

Þór-Þrumurnar
ÍR-N
Keilusalurinn Akranesi
21. september 2019 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-BK2
ÍR-Píurnar
Keiluhöllin Egilshöll
30. september 2019 kl. 19:00
Brautir 17-18
Húsburður
ÍR-KK
ÖSP-Gyðjur
Keiluhöllin Egilshöll
30. september 2019 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
KFR-Ásynjur
ÍA-Meyjar
Keiluhöllin Egilshöll
30. september 2019 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður

4. umferð

ÍR-N
ÍR-Píurnar
Keiluhöllin Egilshöll
14. október 2019 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
ÖSP-Gyðjur
KFR-Ásynjur
Keiluhöllin Egilshöll
14. október 2019 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍA-Meyjar
ÍR-BK2
Keilusalurinn Akranesi
14. október 2019 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Þrumurnar
ÍR-KK
Keilusalurinn Akranesi
19. október 2019 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

5. umferð

ÍR-BK2
ÖSP-Gyðjur
Keiluhöllin Egilshöll
21. október 2019 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍR-Píurnar
ÍA-Meyjar
Keiluhöllin Egilshöll
21. október 2019 kl. 19:00
Brautir 11-12
Húsburður
ÍR-KK
ÍR-N
Keiluhöllin Egilshöll
21. október 2019 kl. 19:00
Brautir 13-14
Húsburður

6. umferð

Þór-Þrumurnar
ÍR-BK2
Keilusalurinn Akranesi
19. október 2019 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-KK
KFR-Ásynjur
Keiluhöllin Egilshöll
28. október 2019 kl. 19:00
Brautir 17-18
Húsburður
ÖSP-Gyðjur
ÍR-Píurnar
Keiluhöllin Egilshöll
28. október 2019 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÍR-N
ÍA-Meyjar
Keiluhöllin Egilshöll
28. október 2019 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður

7. umferð

ÍR-Píurnar
Þór-Þrumurnar
Keiluhöllin Egilshöll
20. október 2019 kl. 12:30
Brautir 21-22
Húsburður
ÍR-BK2
ÍR-KK
Keiluhöllin Egilshöll
4. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
KFR-Ásynjur
ÍR-N
Keiluhöllin Egilshöll
4. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍA-Meyjar
ÖSP-Gyðjur
Keilusalurinn Akranesi
4. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður

8. umferð

ÍA-Meyjar
Þór-Þrumurnar
Keilusalurinn Akranesi
9. nóvember 2019 kl. 13:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-BK2
KFR-Ásynjur
Keiluhöllin Egilshöll
11. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍR-Píurnar
ÍR-KK
Keiluhöllin Egilshöll
11. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 11-12
Húsburður
ÍR-N
ÖSP-Gyðjur
Keiluhöllin Egilshöll
11. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 13-14
Húsburður

9. umferð

Þór-Þrumurnar
ÖSP-Gyðjur
Keilusalurinn Akranesi
9. nóvember 2019 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-BK2
ÍR-N
Keiluhöllin Egilshöll
18. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 17-18
Húsburður
KFR-Ásynjur
ÍR-Píurnar
Keiluhöllin Egilshöll
18. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÍR-KK
ÍA-Meyjar
Keiluhöllin Egilshöll
18. nóvember 2019 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður

10. umferð

ÍR-N
Þór-Þrumurnar
Keiluhöllin Egilshöll
10. nóvember 2019 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður
ÍR-Píurnar
ÍR-BK2
Keiluhöllin Egilshöll
2. desember 2019 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
ÖSP-Gyðjur
ÍR-KK
Keiluhöllin Egilshöll
2. desember 2019 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍA-Meyjar
KFR-Ásynjur
Keilusalurinn Akranesi
2. desember 2019 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður

11. umferð

ÍR-BK2
ÍA-Meyjar
Keiluhöllin Egilshöll
14. desember 2019 kl. 12:00
Brautir 7-8
Húsburður
ÍR-KK
Þór-Þrumurnar
Keiluhöllin Egilshöll
14. desember 2019 kl. 12:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍR-Píurnar
ÍR-N
Keiluhöllin Egilshöll
14. desember 2019 kl. 12:00
Brautir 11-12
Húsburður
KFR-Ásynjur
ÖSP-Gyðjur
Keiluhöllin Egilshöll
14. desember 2019 kl. 12:00
Brautir 13-14
Húsburður

12. umferð

ÖSP-Gyðjur
ÍR-BK2
Keiluhöllin Egilshöll
16. desember 2019 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÍR-N
ÍR-KK
Keiluhöllin Egilshöll
16. desember 2019 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður
ÍA-Meyjar
ÍR-Píurnar
Keilusalurinn Akranesi
16. desember 2019 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Þrumurnar
KFR-Ásynjur
Keilusalurinn Akranesi
19. janúar 2020 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

13. umferð

ÍR-Píurnar
ÖSP-Gyðjur
Keiluhöllin Egilshöll
13. janúar 2020 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
KFR-Ásynjur
ÍR-KK
Keiluhöllin Egilshöll
13. janúar 2020 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍA-Meyjar
ÍR-N
Keilusalurinn Akranesi
13. janúar 2020 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-BK2
Þór-Þrumurnar
Keiluhöllin Egilshöll
18. janúar 2020 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður

14. umferð

Þór-Þrumurnar
ÍR-Píurnar
Keilusalurinn Akranesi
19. janúar 2020 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-KK
ÍR-BK2
Keiluhöllin Egilshöll
20. janúar 2020 kl. 19:00
Brautir 11-12
Húsburður
KFR-Ásynjur
ÍR-N
Keiluhöllin Egilshöll
20. janúar 2020 kl. 19:00
Brautir 13-14
Húsburður
ÍA-Meyjar
ÖSP-Gyðjur
Keilusalurinn Akranesi
20. janúar 2020 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður

15. umferð

KFR-Ásynjur
ÍR-BK2
Keiluhöllin Egilshöll
3. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 17-18
Húsburður
ÍR-KK
ÍR-Píurnar
Keiluhöllin Egilshöll
3. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÖSP-Gyðjur
ÍR-N
Keiluhöllin Egilshöll
3. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður
Þór-Þrumurnar
ÍA-Meyjar
Keilusalurinn Akranesi
8. febrúar 2020 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður

16. umferð

ÖSP-Gyðjur
Þór-Þrumurnar
Keiluhöllin Egilshöll
9. febrúar 2020 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-Píurnar
KFR-Ásynjur
Keiluhöllin Egilshöll
10. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
ÍR-N
ÍR-BK2
Keiluhöllin Egilshöll
10. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍA-Meyjar
ÍR-KK
Keilusalurinn Akranesi
10. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður

17. umferð

Þór-Þrumurnar
ÍR-N
Keilusalurinn Akranesi
8. febrúar 2020 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-BK2
ÍR-Píurnar
Keiluhöllin Egilshöll
17. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
ÍR-KK
ÖSP-Gyðjur
Keiluhöllin Egilshöll
17. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
KFR-Ásynjur
ÍA-Meyjar
Keiluhöllin Egilshöll
17. febrúar 2020 kl. 19:00
Brautir 11-12
Húsburður

18. umferð

ÖSP-Gyðjur
KFR-Ásynjur
Keiluhöllin Egilshöll
16. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 17-18
Húsburður
ÍR-N
ÍR-Píurnar
Keiluhöllin Egilshöll
16. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 21-22
Húsburður
ÍA-Meyjar
ÍR-BK2
Keilusalurinn Akranesi
16. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 3-4
Húsburður
Þór-Þrumurnar
ÍR-KK
Keilusalurinn Akranesi
21. mars 2020 kl. 10:00
Brautir 3-4
Húsburður

19. umferð

KFR-Ásynjur
Þór-Þrumurnar
Keiluhöllin Egilshöll
22. mars 2020 kl. 10:00
Brautir 21-22
Húsburður
ÍR-BK2
ÖSP-Gyðjur
Keiluhöllin Egilshöll
23. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 7-8
Húsburður
ÍR-Píurnar
ÍA-Meyjar
Keiluhöllin Egilshöll
23. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÍR-KK
ÍR-N
Keiluhöllin Egilshöll
23. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 11-12
Húsburður

20. umferð

Þór-Þrumurnar
ÍR-BK2
Keilusalurinn Akranesi
21. mars 2020 kl. 12:30
Brautir 3-4
Húsburður
ÍR-KK
KFR-Ásynjur
Keiluhöllin Egilshöll
30. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 9-10
Húsburður
ÖSP-Gyðjur
ÍR-Píurnar
Keiluhöllin Egilshöll
30. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 11-12
Húsburður
ÍR-N
ÍA-Meyjar
Keiluhöllin Egilshöll
30. mars 2020 kl. 19:00
Brautir 13-14
Húsburður

21. umferð

ÍR-BK2
ÍR-KK
Keiluhöllin Egilshöll
2. maí 2020 kl. 09:00
Brautir 15-16
Húsburður
ÍR-N
KFR-Ásynjur
Keiluhöllin Egilshöll
2. maí 2020 kl. 09:00
Brautir 17-18
Húsburður
ÖSP-Gyðjur
ÍA-Meyjar
Keiluhöllin Egilshöll
2. maí 2020 kl. 09:00
Brautir 19-20
Húsburður
ÍR-Píurnar
Þór-Þrumurnar
Keiluhöllin Egilshöll
2. maí 2020 kl. 09:00
Brautir 21-22
Húsburður