2. deild karla

Staðan eftir 2. umferð
#LiðLeikirSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1 KFR-JP-Kast 2 3.094 2.760 23 22,0
2 ÍR-Blikk 2 2.732 2.743 12 13,0
3 ÍR-Fagmaður 2 2.636 2.770 8 11,5
4 ÍA-W 1 1.415 1.301 4 11,0
5 ÍR-NAS 1 1.316 1.297 8 9,0
6 ÍR-Broskarlar 2 2.627 2.771 12 8,5
7 ÍR-Naddóður 1 1.297 1.316 5 5,0
8 KFR-Þröstur 1 1.472 1.631 10 4,0
9 Þór 0 0 0 0 0,0
9 Þór-Víkingar 0 0 0 0 0,0
Skoða heildarstöðu

Síðustu viðureignir

Umf.LiðStigLeikstaður / leikdagur
2 ÍR-Blikk 2,0 Keiluhöllin Egilshöll
2 KFR-JP-Kast 12,0 21. september 2020 kl. 19:00
2 ÍR-Fagmaður 8,5 Keiluhöllin Egilshöll
2 ÍR-Broskarlar 5,5 21. september 2020 kl. 19:00
1 KFR-JP-Kast 10,0 Keiluhöllin Egilshöll
1 KFR-Þröstur 4,0 14. september 2020 kl. 19:00
1 ÍR-NAS 9,0 Keiluhöllin Egilshöll
1 ÍR-Naddóður 5,0 14. september 2020 kl. 19:00
1 ÍR-Fagmaður 3,0 Keiluhöllin Egilshöll
1 ÍR-Blikk 11,0 14. september 2020 kl. 19:00
1 ÍA-W 11,0 Keilusalurinn Akranesi
1 ÍR-Broskarlar 3,0 13. september 2020 kl. 13:30

Næstu viðureignir

Viðureign Leikdagur / Staður
Þór 26. september 2020 kl. 13:30
ÍR-NAS Keilusalurinn Akranesi, 3-4
Þór 26. september 2020 kl. 16:00
Þór-Víkingar Keilusalurinn Akranesi, 3-4
ÍR-Broskarlar 27. september 2020 kl. 11:00
Þór Keiluhöllin Egilshöll, 19-20
ÍA-W 27. september 2020 kl. 11:00
KFR-Þröstur Keilusalurinn Akranesi, 3-4
ÍR-NAS 28. september 2020 kl. 19:00
ÍR-Blikk Keiluhöllin Egilshöll, 5-6
KFR-Þröstur 28. september 2020 kl. 19:00
ÍR-Fagmaður Keiluhöllin Egilshöll, 7-8
Öll dagskrá

Öll dagskráin

1. umferð

ÍA-W
ÍR-Broskarlar
Keilusalurinn Akranesi
13. september 2020 kl. 13:30
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
KFR-JP-Kast
KFR-Þröstur
Keiluhöllin Egilshöll
14. september 2020 kl. 19:00
Brautir 11-12
2008 DBU German Championships
ÍR-NAS
ÍR-Naddóður
Keiluhöllin Egilshöll
14. september 2020 kl. 19:00
Brautir 13-14
2008 DBU German Championships
ÍR-Fagmaður
ÍR-Blikk
Keiluhöllin Egilshöll
14. september 2020 kl. 19:00
Brautir 15-16
2008 DBU German Championships
Þór
Þór-Víkingar
Keilusalurinn Akranesi
26. september 2020 kl. 16:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships

2. umferð

ÍR-Blikk
KFR-JP-Kast
Keiluhöllin Egilshöll
21. september 2020 kl. 19:00
Brautir 19-20
2008 DBU German Championships
ÍR-Fagmaður
ÍR-Broskarlar
Keiluhöllin Egilshöll
21. september 2020 kl. 19:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships
Þór
ÍR-NAS
Keilusalurinn Akranesi
26. september 2020 kl. 13:30
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍA-W
KFR-Þröstur
Keilusalurinn Akranesi
27. september 2020 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
Þór-Víkingar
ÍR-Naddóður
Keilusalurinn Akranesi
3. október 2020 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships

3. umferð

ÍR-Broskarlar
Þór
Keiluhöllin Egilshöll
27. september 2020 kl. 11:00
Brautir 19-20
2008 DBU German Championships
ÍR-NAS
ÍR-Blikk
Keiluhöllin Egilshöll
28. september 2020 kl. 19:00
Brautir 5-6
2008 DBU German Championships
KFR-Þröstur
ÍR-Fagmaður
Keiluhöllin Egilshöll
28. september 2020 kl. 19:00
Brautir 7-8
2008 DBU German Championships
ÍR-Naddóður
ÍA-W
Keiluhöllin Egilshöll
28. september 2020 kl. 19:00
Brautir 9-10
2008 DBU German Championships
KFR-JP-Kast
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
17. október 2020 kl. 13:30
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships

4. umferð

Þór-Víkingar
ÍR-Broskarlar
Keilusalurinn Akranesi
4. október 2020 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
KFR-Þröstur
ÍR-Blikk
Keiluhöllin Egilshöll
5. október 2020 kl. 19:00
Brautir 15-16
2008 DBU German Championships
KFR-JP-Kast
ÍR-Fagmaður
Keiluhöllin Egilshöll
5. október 2020 kl. 19:00
Brautir 17-18
2008 DBU German Championships
ÍR-Naddóður
Þór
Keiluhöllin Egilshöll
10. október 2020 kl. 11:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships
ÍA-W
ÍR-NAS
Keilusalurinn Akranesi
11. október 2020 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships

5. umferð

ÍA-W
KFR-JP-Kast
Keilusalurinn Akranesi
3. október 2020 kl. 13:30
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
Þór-Víkingar
ÍR-NAS
Keilusalurinn Akranesi
4. október 2020 kl. 13:30
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
KFR-Þröstur
Þór
Keiluhöllin Egilshöll
11. október 2020 kl. 11:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships
ÍR-Naddóður
ÍR-Fagmaður
Keiluhöllin Egilshöll
12. október 2020 kl. 19:00
Brautir 19-20
2008 DBU German Championships
ÍR-Blikk
ÍR-Broskarlar
Keiluhöllin Egilshöll
12. október 2020 kl. 19:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships

6. umferð

Þór
ÍR-Blikk
Keilusalurinn Akranesi
17. október 2020 kl. 13:30
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍA-W
Þór-Víkingar
Keilusalurinn Akranesi
18. október 2020 kl. 13:30
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍR-Naddóður
KFR-Þröstur
Keiluhöllin Egilshöll
19. október 2020 kl. 19:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍR-Broskarlar
KFR-JP-Kast
Keiluhöllin Egilshöll
19. október 2020 kl. 19:00
Brautir 5-6
2008 DBU German Championships
ÍR-Fagmaður
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
19. október 2020 kl. 19:00
Brautir 7-8
2008 DBU German Championships

7. umferð

ÍR-Blikk
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
17. október 2020 kl. 11:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships
Þór
KFR-JP-Kast
Keilusalurinn Akranesi
17. október 2020 kl. 16:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
KFR-Þröstur
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
26. október 2020 kl. 19:00
Brautir 11-12
2008 DBU German Championships
ÍR-Fagmaður
ÍA-W
Keiluhöllin Egilshöll
26. október 2020 kl. 19:00
Brautir 13-14
2008 DBU German Championships
ÍR-Broskarlar
ÍR-Naddóður
Keiluhöllin Egilshöll
26. október 2020 kl. 19:00
Brautir 15-16
2008 DBU German Championships

8. umferð

Þór-Víkingar
ÍR-Fagmaður
Keilusalurinn Akranesi
8. nóvember 2020 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
Þór
ÍA-W
Keilusalurinn Akranesi
8. nóvember 2020 kl. 13:30
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍR-Naddóður
ÍR-Blikk
Keiluhöllin Egilshöll
9. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 17-18
2008 DBU German Championships
ÍR-Broskarlar
KFR-Þröstur
Keiluhöllin Egilshöll
9. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 19-20
2008 DBU German Championships
ÍR-NAS
KFR-JP-Kast
Keiluhöllin Egilshöll
9. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships

9. umferð

Þór-Víkingar
KFR-Þröstur
Keilusalurinn Akranesi
7. nóvember 2020 kl. 13:30
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
Þór
ÍR-Fagmaður
Keilusalurinn Akranesi
7. nóvember 2020 kl. 16:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍR-NAS
ÍR-Broskarlar
Keiluhöllin Egilshöll
16. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 5-6
2008 DBU German Championships
KFR-JP-Kast
ÍR-Naddóður
Keiluhöllin Egilshöll
16. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 7-8
2008 DBU German Championships
ÍR-Blikk
ÍA-W
Keiluhöllin Egilshöll
16. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 9-10
2008 DBU German Championships

10. umferð

Þór-Víkingar
Þór
Keilusalurinn Akranesi
22. nóvember 2020 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
KFR-Þröstur
KFR-JP-Kast
Keiluhöllin Egilshöll
23. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 11-12
2008 DBU German Championships
ÍR-Naddóður
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
23. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 13-14
2008 DBU German Championships
ÍR-Blikk
ÍR-Fagmaður
Keiluhöllin Egilshöll
23. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 15-16
2008 DBU German Championships
ÍR-Broskarlar
ÍA-W
Keiluhöllin Egilshöll
23. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 17-18
2008 DBU German Championships

11. umferð

ÍR-Naddóður
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
22. nóvember 2020 kl. 11:00
Brautir 19-20
2008 DBU German Championships
ÍR-NAS
Þór
Keiluhöllin Egilshöll
22. nóvember 2020 kl. 11:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships
ÍR-Broskarlar
ÍR-Fagmaður
Keiluhöllin Egilshöll
30. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 17-18
2008 DBU German Championships
KFR-Þröstur
ÍA-W
Keiluhöllin Egilshöll
30. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 19-20
2008 DBU German Championships
KFR-JP-Kast
ÍR-Blikk
Keiluhöllin Egilshöll
30. nóvember 2020 kl. 19:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships

12. umferð

Þór-Víkingar
KFR-JP-Kast
Keilusalurinn Akranesi
6. desember 2020 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
Þór
ÍR-Broskarlar
Keilusalurinn Akranesi
6. desember 2020 kl. 13:30
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍA-W
ÍR-Naddóður
Keilusalurinn Akranesi
6. desember 2020 kl. 16:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍR-Blikk
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
7. desember 2020 kl. 19:00
Brautir 9-10
2008 DBU German Championships
ÍR-Fagmaður
KFR-Þröstur
Keiluhöllin Egilshöll
7. desember 2020 kl. 19:00
Brautir 11-12
2008 DBU German Championships

13. umferð

ÍR-Broskarlar
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
22. nóvember 2020 kl. 14:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships
Þór
ÍR-Naddóður
Keilusalurinn Akranesi
5. desember 2020 kl. 16:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍR-Blikk
KFR-Þröstur
Keiluhöllin Egilshöll
4. janúar 2021 kl. 19:00
Brautir 13-14
2008 DBU German Championships
ÍR-NAS
ÍA-W
Keiluhöllin Egilshöll
4. janúar 2021 kl. 19:00
Brautir 15-16
2008 DBU German Championships
ÍR-Fagmaður
KFR-JP-Kast
Keiluhöllin Egilshöll
4. janúar 2021 kl. 19:00
Brautir 17-18
2008 DBU German Championships

14. umferð

KFR-JP-Kast
ÍA-W
Keiluhöllin Egilshöll
8. febrúar 2021 kl. 19:00
Brautir 17-18
2008 DBU German Championships
ÍR-Broskarlar
ÍR-Blikk
Keiluhöllin Egilshöll
8. febrúar 2021 kl. 19:00
Brautir 19-20
2008 DBU German Championships
ÍR-Fagmaður
ÍR-Naddóður
Keiluhöllin Egilshöll
8. febrúar 2021 kl. 19:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships
Þór
KFR-Þröstur
Keilusalurinn Akranesi
13. febrúar 2021 kl. 16:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍR-NAS
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
14. febrúar 2021 kl. 11:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships

15. umferð

ÍR-Blikk
Þór
Keiluhöllin Egilshöll
14. febrúar 2021 kl. 11:00
Brautir 19-20
2008 DBU German Championships
Þór-Víkingar
ÍA-W
Keilusalurinn Akranesi
14. febrúar 2021 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
KFR-Þröstur
ÍR-Naddóður
Keiluhöllin Egilshöll
15. febrúar 2021 kl. 19:00
Brautir 5-6
2008 DBU German Championships
ÍR-NAS
ÍR-Fagmaður
Keiluhöllin Egilshöll
15. febrúar 2021 kl. 19:00
Brautir 7-8
2008 DBU German Championships
KFR-JP-Kast
ÍR-Broskarlar
Keiluhöllin Egilshöll
15. febrúar 2021 kl. 19:00
Brautir 9-10
2008 DBU German Championships

16. umferð

KFR-JP-Kast
Þór
Keiluhöllin Egilshöll
14. febrúar 2021 kl. 14:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships
Þór-Víkingar
ÍR-Blikk
Keilusalurinn Akranesi
28. febrúar 2021 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍA-W
ÍR-Fagmaður
Keilusalurinn Akranesi
28. febrúar 2021 kl. 13:30
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍR-Naddóður
ÍR-Broskarlar
Keiluhöllin Egilshöll
1. mars 2021 kl. 19:00
Brautir 13-14
2008 DBU German Championships
ÍR-NAS
KFR-Þröstur
Keiluhöllin Egilshöll
1. mars 2021 kl. 19:00
Brautir 15-16
2008 DBU German Championships

17. umferð

ÍA-W
Þór
Keilusalurinn Akranesi
13. febrúar 2021 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships
ÍR-Fagmaður
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
14. febrúar 2021 kl. 14:00
Brautir 19-20
2008 DBU German Championships
KFR-JP-Kast
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
22. mars 2021 kl. 19:00
Brautir 17-18
2008 DBU German Championships
ÍR-Blikk
ÍR-Naddóður
Keiluhöllin Egilshöll
22. mars 2021 kl. 19:00
Brautir 19-20
2008 DBU German Championships
KFR-Þröstur
ÍR-Broskarlar
Keiluhöllin Egilshöll
22. mars 2021 kl. 19:00
Brautir 21-22
2008 DBU German Championships

18. umferð

ÍR-Broskarlar
ÍR-NAS
Keiluhöllin Egilshöll
10. apríl 2021 kl. 11:00
Brautir 11-12
2008 DBU German Championships
KFR-Þröstur
Þór-Víkingar
Keiluhöllin Egilshöll
10. apríl 2021 kl. 11:00
Brautir 13-14
2008 DBU German Championships
ÍR-Fagmaður
Þór
Keiluhöllin Egilshöll
10. apríl 2021 kl. 11:00
Brautir 15-16
2008 DBU German Championships
ÍR-Naddóður
KFR-JP-Kast
Keiluhöllin Egilshöll
10. apríl 2021 kl. 11:00
Brautir 17-18
2008 DBU German Championships
ÍA-W
ÍR-Blikk
Keilusalurinn Akranesi
10. apríl 2021 kl. 11:00
Brautir 3-4
2008 DBU German Championships