Mót
Fréttir
Dagskrá
  Ágúst
  September
  Október
  Nóvember
  Desember
  Janúar
  Febrúar
  Mars
  Apríl
  Maí
  Júní
  Júlí

Deildir
Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 23. febrúar | 11:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 24. febrúar | 11:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 24. febrúar | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Þri, 26. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Dagskrá næsta mánuðinn
Dagskrá næsta mánuðinn

Hér að neðan má sjá dagskrána mánuð fram í tímann.  Hægt er að sjá dagskrána lengra fram í tímann með því að smella á viðkomandi mánuð hér til vinstri.


 
Á morgun, 23. febrúar 2019
11:00,
 
Sunnudagurinn 24. febrúar 2019
11:00,
Pepsi mót ÍR
19:00,
 
Mánudagurinn 25. febrúar 2019
19:00,
 
Þriðjudagurinn 26. febrúar 2019
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf - Undanúrslit og úrslit
19:00,
 
Miðvikudagurinn 27. febrúar 2019
Utandeild - Riðill 4 umferð 4
19:00,
2. deild kvenna - 17. umferð
19:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4ÍA-KFR-Ásynjur
 
Laugardagurinn 2. mars 2019
3. deild karla - 16. umferð
11:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 21 - 22ÍR-Blikk-ÞÓR-Víkingar
2. deild kvenna - 17. umferð
13:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4ÞÓR-Þrumurnar-ÍR-Píurnar
2. deild kvenna - 15. umferð
16:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4ÞÓR-Þrumurnar-ÍR-N
Bikarkeppni liða, karlar - 8 liða úrslit
19:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4Þór-Víkingar-KFR-Grænu töffararnir
 
Sunnudagurinn 3. mars 2019
3. deild karla - 14. umferð
09:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4ÞÓR-Víkingar-ÍR-Gaurar
2. deild kvenna - 16. umferð
11:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 21 - 22ÍR-Elding-ÞÓR-Þrumurnar
3. deild karla - 19. umferð
12:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4ÞÓR-Víkingar-ÍA-B
Bikarkeppni liða, konur - 8 liða úrslit
16:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4ÍA-KFR-Afturgöngurnar
Bikarkeppni liða, karlar - 8 liða úrslit
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 15 - 16KFR-Lærlingar-ÍR-PLS
 Br. 13 - 14ÍR-KLS-ÍR-Broskarlar
Bikarkeppni liða, konur - 8 liða úrslit
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 19 - 20ÍR-Píurnar-ÍR-Buff
 Br. 17 - 18ÍR-BK-KFR-Valkyrjur
 
Mánudagurinn 4. mars 2019
3. deild karla - 17. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 19 - 20ÍR-NAS-ÍR-T
 Br. 21 - 22ÍR-Land-ÍR-Blikk
2. deild kvenna - 17. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 11 - 12KFR-Skutlurnar-ÍR-N
 Br. 9 - 10ÍR-KK-ÍR-Elding
1. deild kvenna - 17. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 15 - 16ÍR-SK-KFR-Afturgöngurnar
 Br. 17 - 18KFR-Valkyrjur-ÍR-BK
 Br. 13 - 14ÍR-TT-ÍR-Buff
 
Þriðjudagurinn 5. mars 2019
2. deild karla - 16. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 13 - 14KFR-JP-Kast-KFR-Þröstur
3. deild karla - 17. umferð
19:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4ÍA-B-ÍR-Gaurar
Bikarkeppni liða, konur - 8 liða úrslit
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 21 - 22ÍR-SK-ÍR-Elding
2. deild karla - 16. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 11 - 12ÍR-Naddóður-ÍR-A
 Br. 7 - 8ÍR-Keila.is-ÍA-W
1. deild karla - 16. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 17 - 18KR-A-KFR-Lærlingar
 Br. 19 - 20KFR-Stormsveitin-ÍR-Fagmaður
 Br. 15 - 16ÍR-PLS-ÍR-KLS
 
Miðvikudagurinn 6. mars 2019
Utandeild - Riðill 1 umferð 5
19:00,
 
Laugardagurinn 9. mars 2019
10:00,
1. deild karla - 16. umferð
12:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 19 - 20KFR-Grænu töffararnir-Þór
2. deild karla - 14. umferð
13:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4Þór-Plús-ÍR-A
1. deild karla - 14. umferð
14:30, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 21 - 22KR-A-Þór
2. deild karla - 12. umferð
15:30, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4Þór-Plús-ÍA-W
 
Sunnudagurinn 10. mars 2019
10:00,
2. deild karla - 13. umferð
13:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 21 - 22KFR-Þröstur-Þór-Plús
1. deild karla - 15. umferð
13:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4Þór-ÍR-L
Pepsi mót ÍR
19:00,
 
Mánudagurinn 11. mars 2019
19:00,
 
Þriðjudagurinn 12. mars 2019
19:00,
 
Miðvikudagurinn 13. mars 2019
Utandeild - Riðill 2 umferð 5
19:00,
 
Föstudagurinn 15. mars 2019
1. deild karla - 13. umferð
19:30, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4Þór-KFR-Stormsveitin
 
Laugardagurinn 16. mars 2019
09:00,
2. deild karla - 15. umferð
13:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4Þór-Plús-ÍR-Naddóður
1. deild karla - 17. umferð
16:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4Þór-ÍR-PLS
 
Sunnudagurinn 17. mars 2019
2. deild karla - 17. umferð
10:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4Þór-Plús-KFR-JP-Kast
1. deild karla - 12. umferð
11:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 21 - 22KFR-Lærlingar-Þór
Pepsi mót ÍR
19:00,
3. deild karla - 18. umferð
19:00, Keilusalurinn Akranesi
 Br. 3 - 4ÍA-B-ÍR-NAS
 
Mánudagurinn 18. mars 2019
3. deild karla - 18. umferð
12:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 13 - 14ÍR-Gaurar-ÍR-Blikk
2. deild kvenna - 18. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 21 - 22ÍR-Elding-KFR-Skutlurnar
3. deild karla - 18. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 15 - 16KFR-Keilufélagar-ÍR-Land
2. deild kvenna - 18. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 19 - 20ÍR-Píurnar-ÍR-KK
 Br. 17 - 18KFR-Ásynjur-ÍR-N
1. deild kvenna - 18. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 9 - 10KFR-Afturgöngurnar-ÍR-BK
 Br. 11 - 12ÍR-SK-ÍR-TT
 Br. 7 - 8ÍR-Buff-KFR-Valkyrjur
 
Miðvikudagurinn 20. mars 2019
Utandeild - Riðill 3 umferð 5
19:00,
1. deild karla - 16. umferð
19:00, Keiluhöllin Egilshöll
 Br. 13 - 14ÍR-L-ÍA