1. umferð Meistarakeppni ungmenna 20-21

Share on facebook
Facebook
Share on twitter
Twitter

Um helgina fór fram 1. umferð í Meistarakeppni ungmenna tímabilið 2020 til 2021. Keppt var í öllum flokkum pilta og stúlkna. Auk þess voru verðlaun fyrir liðið tímabil afhent en eins og fram kom þurfi að aflýsa síðustu umferð Meistarakepninnar í vor vegna Covid.

Úrslit mótsins um helgina urðu þessi:

Meistarakeppni ungmenna 2020 – 2021 – 1. umferð                
      Leikir    
1. fl. pilta 18 – 20 (fæddir 2000-2002) Félag 1 2 3 4 5 6 Samtals Mtl.
  Steindór Máni Björnsson ÍR 198 246 125 170 201 257 1.197 199,5
  Adam Geir Baldursson ÍR 153 179 165 128 151 220 996 166,0
  Erlingur Sigvaldason ÍR 123 160 186 142 158 158 927 154,5
                     
1. fl. stúlkna 18 – 20 ára (fæddar 2000-2002) Félag 1 2 3 4 5 6 Samtals Mtl.
  Málfríður Jóna Freysdóttir KFR 184 158 188 166 157 157 1.010 168,3
  Elva Rós Hannesdóttir ÍR 118 183 218 137 147 155 958 159,7
                     
2. fl. pilta 15 – 17 ára (fæddir 2003-2005) Félag 1 2 3 4 5 6 Samtals Mtl.
  Hinrik Óli Gunnarsson ÍR 226 164 209 147 165 184 1.095 182,5
  Guðbjörn Joshua Guðjónsson ÍR 218 137 119 159 157 215 1.005 167,5
  Aron Hafþórsson ÍR 156 153 191 175 167 146 988 164,7
  Hlynur Helgi Atlason KFA 182 171 148 160 154 169 984 164,0
  Hlynur Freyr Pétursson ÍR 126 168 159 151 199 179 982 163,7
  Ísak Birkir Sævarsson KFA 134 145 134 128 146 122 809 134,8
                     
2. fl. stúlkna 15 – 17 ára (fæddar 2003 -2005) Félag 1 2 3 4 5 6 Samtals Mtl.
  Eyrún Ingadóttir KFR 162 155 213 137 186 197 1.050 175,0
  Alexandra Kristjánsdóttir ÍR 181 179 164 146 171 182 1.023 170,5
  Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR 157 139 150 170 126 175 917 152,8
                     
3. fl. pilta 12 – 15 ára (fæddir 2006 -2008) Félag 1 2 3 4 5 6 Samtals Mtl.
  Matthías Leó Sigurðsson KFA 192 131 166 188 235 197 1.109 184,8
  Ísak Freyr Konráðsson KFR 155 143 177 172 216 167 1.030 171,7
  Ásgeir Karl Gústafsson KFR 180 156 145 135 146 148 910 151,7
  Mikael Aron Vilhelmsson KFR 114 171 134 165 157 158 899 149,8
  Tristan Máni Nínuson ÍR 123 146 140 199 126 133 867 144,5
                     
3. fl. stúlkna 12 – 15 ára (fæddar 2006 -2008) Félag 1 2 3 4 5 6 Samtals Mtl.
  Sóley Líf Konráðsdóttir KFR 152 149 154 160 155 151 921 153,5
  Viktoría Þórisdóttir KFA 119 69 125 99 132 97 641 106,8
  Nína Rut Magnúsdóttir KFA 100 86 87 117 121 79 590 98,3
                     
4. fl. pilta 9 – 11 ára (fæddir 2009 -2011) Félag 1 2 3       Samtals Mtl.
  Viktor Snær Guðmundsson  ÍR 71 110 107       288 96,0
  Gottskálk Ryan Guðjónsson ÍR 88 91 104       283 94,3
  Marinó Sturluson   KFA 95 79 99       273 91,0
  Ingimar Guðnason ÍR 70 33 81       184 61,3
                     
4. fl. stúlkna 9 – 11 ára (fæddar 2009-2011) Félag 1 2 3       Samtals Mtl.
  Bára Líf Gunnarsdóttir ÍR 111 93 102       306 102,0
  Særós Erla Jóhönnudóttir KFA 102 78 86       266 88,7
  Friðmey Dóra Richter KFA 51 54 66       171 57,0
                     
5. fl. pilta 5 – 8 ára (fæddir 2012-2016) Félag 1 2 3       Samtals Mtl.
  Sigfús Áki Guðnason ÍR 60 53 54       167 55,7

1. flokkur pilta, frá vinstri: Erlingur Sigvaldason ÍR, Steindór Máni Björnsson ÍR og Adam Geir Baldursson ÍR

1. flokkur stúlkna, frá vinstri: Málfríður Jóna Freysdóttir KFR og Elva Rós Hannesdóttir ÍR

2. flokkur pilta, frá vinstri: Aron Hafþórsson ÍR, Hinrik Óli Gunnarsson ÍR og Guðbjörn Joshua Guðjónsson ÍR

2. flokkur stúlkna, frá vinstri: Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR, Eyrún Ingadóttir KFR og Alexandra Kristjánsdóttir ÍR.

3. flokkur pilta, frá vinstri: Ásgeir Karl Gústafsson KFR, Matthías Leó Sigurðsson ÍA og Ísak Freyr Konráðsson KFR.

3. flokkur stúlkna, frá vinstri: Nína Rut Magnúsdóttir ÍA, Sólei Líf Konráðsdóttir KFR og Viktoría Þórisdóttir ÍA

4. flokkur pilta, frá vinstri: Marínó Sturluson ÍA, Viktor Snær Guðmundsson ÍR og Gottskálk Ryan Guðjónsson ÍR.

4. flokkur stúlkna, frá vinstri: Friðmay Dóra Richter ÍA, Bára Líf Gunnarsdóttir ÍR og Særós Erla Jóhönnudóttir ÍA.

5. flokkur pilta: Sigfús Áki Guðnason ÍR

Nýjustu fréttirnar