Skip to content

Meistarakeppni ungmenna – 3. umferð 2019-2020

Share on facebook
Facebook
Share on twitter
Twitter

Í dag fór fram 3. umferð Meistarakeppni ungmenna 2019 til 2020. Best í dag spilaði hjá piltum Steindór Máni Björnsson ÍR en hann lék 6 leikja seríuna á 1.213 eða 202,2 í meðaltal. Hjá stúlkum var það Eyrún Ingadóttir KFR sem spilaði best en hún var með 1.054 seríu eða 175,7 í meðaltal.

Hér fyrir neðan eru úrslit dagsins og enn neðar er staðan í keppninni í vetur.

1. flokkur pilta: Steindór Máni, Jóhann Ársæll þurfti að fara fyrir verðlaunaafhendingu

2. flokkur pilta: Adam, Hinrik og Hlynur Freyr

2. flokkur stúlkna: Alexandra, Eyrún og Sara Bryndís

3. flokkur pilta: Matthías, Mikael og Tristan

3. flokkur stúlkna: Sóley Líf, Hsfdís Eva og Andrea

4. flokkur pilta: Viktor, Ísak og Aron

4. flokkur stúlkna: Særós Erla

 

5. flokkur: Bára Líf, Grímur, Ryan og Haukur

Meistarakeppni ungmenna 2019 til 2020 – 3. umferð                
                     
1. fl. pilta 18 – 20 (fæddir 1999-2001) Félag Heild M.tal L1 L2 L3 L4 L5 L6
  Steindór Máni Björnsson ÍR 1.213 202,2 223 236 195 227 180 152
  Jóhann Ársæll Atlason ÍA 1.040 173,3 210 157 174 132 151 216
                     
2. fl. pilta 15 – 17 ára (fæddir 2002-2004) Félag Heild M.tal L1 L2 L3 L4 L5 L6
  Hinrik Óli Gunnarsson ÍR 1.094 182,3 208 174 158 190 214 150
  Adam Geir Baldursson ÍR 1.039 173,2 171 162 205 210 154 137
  Hlynur Freyr Pétursson ÍR 1.031 171,8 168 165 162 155 203 178
  Guðbjörn Joshua Guðjónsson ÍR 918 153,0 170 165 125 158 144 156
  Aron Hafþórsson ÍR 909 151,5 176 147 162 169 112 143
  Hlynur Helgi Atlason ÍA 841 140,2 119 135 158 142 136 151
  Ísak Birkir Sævarsson ÍA 774 129,0 136 125 150 133 95 135
                     
2. fl. stúlkna 15 – 17 ára (fæddar 2002 -2004) Félag Heild M.tal L1 L2 L3 L4 L5 L6
  Eyrún Ingadóttir KFR 1.054 175,7 205 201 169 149 147 183
  Sara Bryndís Heiðrúnardóttir ÍR 980 163,3 133 132 156 208 165 186
  Alexandra Kristjánsdóttir ÍR 966 161,0 149 189 150 163 164 151
  Málfríður Jóna Freysdóttir KFR 881 146,8 139 125 148 151 125 193
                     
3. fl. pilta 12 – 15 ára (fæddir 2005 -2007) Félag Heild M.tal L1 L2 L3 L4 L5 L6
  Mikael Aron Vilhelmsson KFR 945 157,5 166 147 173 159 157 143
  Matthías Leó Sigurðsson ÍA 927 154,5 181 166 139 129 156 156
  Tristan Máni Nínuson ÍR 849 141,5 134 140 148 115 153 159
  Tómas Freyr Garðarsson ÍA 793 132,2 121 159 136 126 117 134
  Sindri Már Einarsson ÍA 655 109,2 120 109 106 121 93 106
  Kristján Guðnason ÍR 615 102,5 131 94 94 110 86 100
  Kristinn Már Þorsteinsson ÍR 559 93,2 90 81 105 113 97 73
                     
3. fl. stúlkna 12 – 15 ára (fæddar 2005 -2007) Félag Heild M.tal L1 L2 L3 L4 L5 L6
  Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR 983 163,8 147 165 161 182 178 150
  Sóley Líf Konráðsdóttir ÍA 818 136,3 160 142 127 122 123 144
  Andrea Kristín Andrésdóttir ÍR 525 87,5 102 51 80 75 92 125
  Nína Rut Magnúsdóttir ÍA 455 75,8 61 67 70 107 70 80
                     
4. fl. pilta 9 – 11 ára (fæddir 2008 -2010) Félag Heild M.tal L1 L2 L3      
  Ísak Freyr Konráðsson ÍA 378 126 114 120 144      
  Viktor Snær Guðmundsson  ÍR 271 90,3 78 75 118      
  Aron Magnússon ÍR 238 79,3 45 72 121      
                     
4. fl. stúlkna 9 – 11 ára (fæddar 2008-2010) Félag Heild M.tal L1 L2 L3      
  Særós Erla Jóhönnudóttir ÍA 303 101,0 95 113 95      
                     
5. fl. pilta 5 – 8 ára (fæddir 2011-2015) Félag Heild M.tal L1 L2 L3      
  Gottskálk Ryan Guðjónsson ÍR 255 85,0 80 81 94      
  Haukur Leó Ólafsson ÍA 211 70,3 73 65 73      
  Grímur Norðkvist Andrésson ÍR 159 53,0 55 53 51      
                     
5. fl. stúlkna 5 – 8 ára (fæddar 2011-2015) Félag Heild M.tal L1 L2 L3      
  Bára Líf Gunnarsdóttir ÍR 259 86,3 89 77 93      
                     
                     
Staðan í keppninni                  
1. fl. pilta 18 – 20 (fæddir 1999-2001) Félag Stig              
  Steindór Máni Björnsson ÍR 34              
  Jóhann Ársæll Atlason ÍA 32              
                     
1. fl. stúlkna 18 – 20 ára (fæddar 1999-2001) Félag Stig              
  Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir ÞÓR 24              
                     
2. fl. pilta 15 – 17 ára (fæddir 2002-2004) Félag Stig              
  Hinrik Óli Gunnarsson ÍR 34              
  Adam Geir Baldursson ÍR 32              
  Guðbjörn Joshua Guðjónsson ÍR 22              
  Hlynur Helgi Atlason ÍA 17              
  Hlynur Freyr Pétursson ÍR 16              
  Ísak Birkir Sævarsson ÍA 14              
  Aron Hafþórsson ÍR 12              
                     
2. fl. stúlkna 15 – 17 ára (fæddar 2002 -2004) Félag Stig              
  Eyrún Ingadóttir KFR 34              
  Málfríður Jóna Freysdóttir KFR 27              
  Sara Bryndís Heiðrúnardóttir ÍR 24              
  Alexandra Kristjánsdóttir ÍR 24              
                     
3. fl. pilta 12 – 15 ára (fæddir 2005 -2007) Félag Stig              
  Mikael Aron Vilhelmsson KFR 34              
  Matthías Leó Sigurðsson ÍA 32              
  Tristan Máni Nínuson ÍR 23              
  Tómas Freyr Garðarsson ÍA 22              
  Sindri Már Einarsson ÍA 18              
  Kristján Guðnason ÍR 15              
  Kristinn Már Þorsteinsson ÍR 8              
                     
3. fl. stúlkna 12 – 15 ára (fæddar 2005 -2007) Félag Stig              
  Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR 36              
  Sóley Líf Konráðsdóttir ÍA 30              
  Nína Rut Magnúsdóttir ÍA 23              
  Andrea Kristín Andrésdóttir ÍR 8              
                     
4. fl. pilta 9 – 11 ára (fæddir 2008 -2010) Félag Stig              
  Ísak Freyr Konráðsson ÍA 34              
  Viktor Snær Guðmundsson  ÍR 26              
  Aron Magnússon ÍR 25              
  Ásgeir Karl Gústafsson KFR 12              
                     
4. fl. stúlkna 9 – 11 ára (fæddar 2008-2010) Félag Stig              
  Særós Erla Jóhönnudóttir ÍA 24              

Nýjustu fréttirnar