Mót
  Unglinga
  Liða
  Ýmis
  Skráning í mót

Fréttir
Dagskrá
Deildir
Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 17. nóvember | 11:00
2. deild kvenna

Lau, 17. nóvember | 11:00
3. deild karla

Lau, 17. nóvember | 13:00
2. deild kvenna

Lau, 17. nóvember | 13:30
3. deild karla

Sun, 18. nóvember | 10:00
3. deild karla

Sun, 18. nóvember | 11:00
2. deild kvenna

Sun, 18. nóvember | 14:00
2. deild kvenna

Sun, 18. nóvember | 19:00
Pepsi mót ÍR

Dagskrá næsta mánuðinn
Íslandsmót para

 

Sunnudagur, 3. Nóvember 2013 kl. 13:31 | SKL
Íslandsmeistarar para 2013

Guðný Gunnarsdóttir og Arnar Sæbergsson úr ÍR tryggðu sér í dag Íslandsmeistaratitil para og er það í fyrsta sinn sem þau vinna þann titil saman. Þau voru komin í efsta sæti mótsins í forkeppninni og héldu henni til loka milliriðilsins. Í 2. sæti voru Ástrós Pétursdóttir ÍR og Ásgrímur Helgi Einarsson KFR og í 3. sæti voru Linda Hrönn Magnúsdóttir ÍR og Skúli Freyr Sigurðsson ÍA.

 


Meira

Sunnudagur, 4. Nóvember 2012 kl. 13:59 | SKL
Íslandsmeistarar para 2012

Ástrós Pétursdóttir og Stefán Claessen ÍR tryggðu sér á sunnudaginn Íslandsmeistaratitil para í fyrsta sinn. Þau höfðu nokkra yfirburði á aðra keppendur mótsins og voru í efsta sæti mótsins frá forkeppninni. Í 2. sæti voru Jóna Gunnarsdóttir KFR og Þorleifur Jón Hreiðarsson ÍA og í 3. sæti Guðný Gunnarsdóttir ÍR og Guðmundur Sigurðsson ÍA.

 


Meira

 

Leikdagar

Forkeppni laugardaginn 2. nóvember kl. 9:00
Milliriðill sunnudaginn 3 nóvember kl. 8:00
Úrslit strax á eftir

 

Frekari upplýsingar

 

Íslandsmeistarar fyrri ára

Ár Íslandsmeistarar
2017 Nanna Hólm Davíðsdóttir, ÍR Einar Már Björnsson, ÍR
2016 Katrín Fjóla Bragadóttir, KFR Björn Guðgeir Sigurðsson, KFR
2015 Dagný Edda Þórisdóttir, KFR Hafþór Harðarson, ÍR
2014 Guðný Gunnarsdóttir, ÍR Hafþór Harðarson, ÍR
2013 Guðný Gunnarsdóttir, ÍR Arnar Sæbergsson, ÍR

2012

2011

Ástrós Pétursdóttir ÍR

Sigfríður Sigurðardóttir, KFR

Stefán Claessen ÍR

Björn G. Sigurðsson, KFR

2010 Karen Rut Sigurðardóttir, ÍR Róbert Dan Sigurðsson, ÍR
2009 Ragna Matthíasdóttir, KFR Arnar Davíð Jónsson, KFR
2008 Ragna Matthíasdóttir, KFR Bjarni Sveinbjörnsson, KFR

2007

Magna Ýr Hjálmtýsdóttir, KFR

Róbert Dan Sigurðsson, ÍR

2006 Sigfríður Sigurðardóttir Björn Guðgeir Sigurðsson
2005 Guðný Gunnarsdóttir Halldór Ragnar Halldórsson
2004 Sigfríður Sigurðardóttir Björn Guðgeir Sigurðsson
2003 Sigfríður Sigurðardóttir Björn Guðgeir Sigurðsson
2002 Elín Óskarsdóttir Freyr Bragason
2001 Elín Óskarsdóttir Freyr Bragason
2000 Elín Óskarsdóttir Freyr Bragason
1999 Ágústa Þorsteindóttir Björn Birgisson
1998 Sólveig Guðmundsdóttir Gunnar Gunnarsson
1997 Ágústa Þorsteindóttir Björn Birgisson
1996 Elín Óskarsdóttir Alois Raschhofer
1995 Matthildur Baldursdóttir Ásgrímur Helgi Einarsson
1994 Guðný Helga Hauksdóttir Ásgeir Þórðarson
1993 Elín Óskarsdóttir Alois Raschhofer
1992 Elín Óskarsdóttir Alois Raschhofer
1991 Elín Óskarsdóttir Alois Raschhofer
1990 Elín Óskarsdóttir Alois Raschhofer
1989 Elín Óskarsdóttir Alois Raschhofer
1988 Þorbjörg Kristjánsdóttir Halldór Ragnar Halldórsson
1987 Sólveig Guðmundsdóttir Halldór Sigurðsson
1986 Dóra Sigurðardóttir Höskuldur Þór Höskuldsson
1985 Björg Hafsteinsdóttir Halldór Ragnar Halldórsson