Mót
  Unglinga
  Liða
  Ýmis
  Skráning í mót

Fréttir
Dagskrá
Deildir
Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 21. Ágúst | 18:00
Reykjavíkurmót einstaklinga

Lau, 25. Ágúst | 09:00
Reykjavíkurmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 2. september | 19:00
Pepsi mót ÍR

Sun, 9. september | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 10. september | 19:00
Meistarakeppni KLÍ

Dagskrá næsta mánuðinn
Íslandsmót einstaklinga

Leikdagar

Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

UmferðLeikdagurTímiLeikstaður
ForkeppniMán. 18. febrúar. 2019kl. 19:00
ForkeppniÞri. 19. febrúar. 2019kl. 19:00
MilliriðillLau. 23. febrúar. 2019kl. 09:00
Undanúrslit og úrslitSun. 24. febrúar. 2019kl. 09:00

Íslandsmót einstaklinga

UmferðLeikdagurTímiLeikstaður
ForkeppniÞri. 2. apríl. 2019kl. 19:00
ForkeppniMið. 3. apríl. 2019kl. 19:00
MilliriðillLau. 6. apríl. 2019kl. 09:00
Undanúrslit og Úrslit í beinni á RÚVSun. 7. apríl. 2019kl. 09:00

 

 

Frekari upplýsingar

 

Íslandsmeistarar fyrri ára
Ár Án forgjafar Með forgjöf  
Karlar Konur Karlar Konur
2017 Gústaf smári Björnsson, KFR Magna Ýr Hjálmtýsdóttir, KFR Þorleifur Jón Hreiðarsson, KR Anna Sigríður Magnúsdóttir, ÍR  
2016 Arnar Davíð Jónsson, KFR Hafdís Pála Jónasdóttir, KFR Daníel Rodriguez, ÍR Bergþóra Pálsdóttir, Þór  
2015 Hafþór Harðarson, ÍR Ragnheiður Þorgilsdóttir, KFR Aron Fannar Benteinsson, ÍA Þórunn Stefanía Jónsdóttir, KFR  
2014 Magnús Magnússon, ÍR Ástrós Pétursdóttir, ÍR Matthías Leó Sigurðsson, ÍA Andrea Björk Sigrúnardóttir, ÍR  

2013

Hafþór Harðarson, ÍR Dagný Edda Þórisdóttir, KFR Kristófer Unnsteinsson, ÍR Hafdís Pála Jónasdóttir, KFR  
2012 Hafþór Harðarson, ÍR Karen Rut Sigurðardóttir, ÍR Kristján Þórðarson, KFA Snæfríður Telma Jónsson, ÍR  

2011

Hafþór Harðarson, ÍR

Dagný Edda Þórisdóttir, KFR

Guðmundur Konráðsson, KFR Ástrós Pétursdóttir, ÍR  
2010 Jón Ingi Ragnarsson, KFR Dagný Edda Þórisdóttir, KFR Andrés Haukur Hreinsson, ÍR Bára Ágústsdóttir, KFR  
2009 Steinþór G. Jóhannsson ÍR Sigfríður Sigurðardóttir KFR Magnús Sigurjón Guðmundsson KFA Guðrún Arnarsdóttir KFR  
2008 Steinþór G. Jóhannsson, ÍR Dagný Edda Þórisdóttir, KFR Sigurður Björn Bjarkason, KFK Anna Kristín Óladóttir, KFK  
2007 Magnús Magnússon, KR Sigfríður Sigurðardóttir, KFR Árni Geir Ómarsson, ÍR Laufey Sigurðardóttir, ÍR  
2006 Freyr Bragason Sigfríður Sigurðardóttir Hafliði Örn Ólafsson Ragna Matthíasdóttir  
2005 Magnús Magnússon Sigfríður Sigurðardóttir Hafþór Harðarson Guðný Gunnarsdóttir  
2004 Magnús Magnússon Sigfríður Sigurðardóttir Ásgeir Þór Þórðarson    
2003 Magnús Magnússon Elín Óskarsdóttir Bjarni Páll Jakobsson Ástrós Guðmundsdóttir  
2002 Ásgeir Þór Þórðarson Elín Óskarsdóttir Hafþór Harðarson Sólveig Guðmundsdóttir  
2001 Magnús Magnússon Elín Óskarsdóttir  
Ár Meistaraflokkur 1. flokkur 2. flokkur
Karlar Konur Karlar Konur Karlar Konur
2000 Steinþór G. Jóhannsson Elín Óskarsdóttir Ársæll Björgvinsson  
1999 Freyr Bragason Sólveig Guðmundsdóttir Höskuldur Höskuldsson  
1998 Ásgeir Þór Þórðarson Elín Óskarsdóttir Þorleifur Jón Hreiðarsson Ólafía Sigurbjörnsdóttir  
1997 Jón Helgi Bragason Elín Óskarsdóttir Konráð Ólafsson   Tómas Jónasson Ástrós Guðmundsdóttir
1996 Gunnar H. Loftsson Ágústa Þorsteinsdóttir Sölvi Magnússon Ingveldur Sævarsdóttir  
1995 Ásgeir Þór Þórðarson Ágústa Þorsteinsdóttir Jóhann G. Gunnarsson Halldóra Brynjarsdóttir Jóhann M. Sigurbjörnsson Kristjana P. Kristjánsdóttir
Ár Án forgjafar  
Karlar Konur  
1994 Valgeir Guðbjartsson Elín Óskarsdóttir  
1993 Jón Helgi Bragason Jóna Gunnarsdóttir  
1992 Valgeir Guðbjartsson Ágústa Þorsteinsdóttir  
1991 Halldór Ragnar Halldórsson Elín Óskarsdóttir  
1990 Halldór Ragnar Halldórsson Elín Óskarsdóttir  
1989 Guðmundur Guðmundsson Elín Óskarsdóttir  
1988 Alois Raschhofer Sólveig Guðmundsdóttir  
1987 Alois Raschhofer Dóra Sigurðardóttir  
1986 Alois Raschhofer Dóra Sigurðardóttir  
1985 Jóhann Sölvason Emilía Vilhjálmsdóttir