Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. mars | 19:00
1. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
2. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
3. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

9. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-T953127270912.78011.6717487,5
2ÍR-Blikk9510302601012.85411.6167383,0
3ÍA-B9423362301311.51811.1973473,5
4ÍR-NAS9420332101510.76410.5705468,0
5ÍR-Land9430381801811.52611.3493666,0
6ÞÓR-Víkingar9432361602011.76710.5844264,0
7KFR-Keilufélagar92604370298.38511.6571934,0
8ÍR-Gaurar92106060309.85710.8071428,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÞÓR-Víkingar3623834081.1533,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-Blikk4215594201.40011,0Lau. 13. október 2018 kl. 10:00
ÍR-NAS4085044721.38414,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Keilufélagar00000,0Mán. 26. nóvember 2018 kl. 19:00
ÍR-Land4184314301.27914,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Gaurar3393283881.0550,0Mán. 26. nóvember 2018 kl. 19:00
ÍA-B4524624411.3558,5Keilusalurinn Akranesi
ÍR-T4233934621.2785,5Lau. 01. desember 2018 kl. 17:00


Árangur liða


ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon1481140115314410254.012160,4820,00,80702,80189517
Skúli Arnfinnsson11301130152.225148,338,00,53412,73209474
Bharat Singh1500.5140019014800264.220162,3117,50,67732,81204513
Alfreð Gústaf Maríusson125011902440152.323154,878,00,53523,47201510
Samtals:4231.5393146221.27858112.780157,78540,662362,91209517

ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ólafur Jóhann Sólmundarson203.416170,8015,00,75753,75225602
Brynjar Lúðvíksson1611210117315440193.364177,0516,00,84693,63210563
Haukur Guðmundsson151.936129,075,00,33281,87180412
Skúli Ágústsson1290179111404220192.969156,2610,00,53502,63188541
Davíð R. Sigurðsson131117011330434081.169146,135,00,63141,75186486
Samtals:4212559342011.40068112.854158,69510,632362,91225602

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson1581195114004930253.711148,4415,50,62682,72195510
Gunnar Guðjónsson1440151117804730243.654152,2515,50,65532,21185524
Anton Kristjánsson1500.5116012313890273.483129,009,50,35511,89179448
Hlynur Atlason5670134,003,00,6091,80177367
Samtals:4521.5462244111.35558111.518142,20440,541812,23195524

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Kristinn Sveinsson1471182115214810243.683153,4615,00,63652,71183504
Tómas Helgi Jóhannsson1251149115214260182.603144,6110,00,56402,22194506
Jafet Óskarsson1361173116814770213.306157,4314,00,67442,10198507
Þórir Haraldsson91.172130,223,00,33171,89154460
Samtals:4083504347231.38497210.764149,50420,581662,31198507

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson1611141114614480263.891149,6516,00,62742,85191477
Adam Geir Baldursson1451123113214000263.737143,7314,00,54572,19179471
Hlynur Freyr Pétursson1121167115214310263.489134,1911,00,42562,15191507
Eggert Kári Ingvarsson3409136,332,00,6772,33149409
Samtals:4183431343031.27998111.526142,30430,531942,40191507

ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Höskuldur Stefánsson182.427134,836,50,36362,00181474
Björgvin Helgi Valdimarsson182.777154,2813,00,72593,28206537
Njáll Harðarson1691138015714640274.337160,6320,50,76853,15207589
Magnús Einar Magnússon97014201561395091.274141,564,00,44202,22186467
Árni Guðlaugsson960103095029409952105,780,00,00101,11117329
Samtals:3621383040821.15338111.767145,27440,542102,59207589

KFR-KeilufélagarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Mikael Aron Vilhelmsson172.447143,948,00,47492,88195476
Hrannar Þór Svansson131.469113,003,00,23231,77175324
Ásgeir Karl Gústafsson192.387125,637,00,37472,47180452
Guðbjörn Joshua Guðjónsson142.082148,718,00,57352,50183480
Samtals:00000000638.385133,10260,411542,44195480

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Böðvar Már Böðvarsson121012202430222.627119,417,00,32271,23160423
Baldur Hauksson11709902160202.263113,154,00,20261,30146361
Unnar Óli Þórsson106013902450151.962130,802,00,13432,87199406
Marek Wolanczyk12701270151.759117,273,00,20191,27169390
Þröstur Friðþjófsson11601080224091.246138,445,00,56141,56198500
Samtals:3390328038801.0550819.857121,69210,261291,59199500


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk3.36419177,1
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk3.41620170,8
3Bharat SinghÍR-T4.22026162,3
4Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar4.33727160,6
5Hörður Finnur MagnússonÍR-T4.01225160,5
6Jafet ÓskarssonÍR-NAS3.30621157,4
7Skúli ÁgústssonÍR-Blikk2.96919156,3
8Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T2.32315154,9
9Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar2.77718154,3
10Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS3.68324153,5
11Gunnar GuðjónssonÍA-B3.65424152,3
12Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land3.89126149,7
13Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar2.08214148,7
14Guðjón GunnarssonÍA-B3.71125148,4
15Skúli ArnfinnssonÍR-T2.22515148,3
16Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk1.1698146,1
17Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS2.60318144,6
18Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar2.44717143,9
19Adam Geir BaldurssonÍR-Land3.73726143,7
20Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar1.2749141,6
21Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar1.2469138,4
22Eggert Kári IngvarssonÍR-Land4093136,3
23Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar2.42718134,8
24Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land3.48926134,2
25Hlynur AtlasonÍA-B6705134,0
26Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar1.96215130,8
27Þórir HaraldssonÍR-NAS1.1729130,2
28Haukur GuðmundssonÍR-Blikk1.93615129,1
29Anton KristjánssonÍA-B3.48327129,0
30Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar2.38719125,6
31Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar2.62722119,4
32Marek WolanczykÍR-Gaurar1.75915117,3
33Baldur HaukssonÍR-Gaurar2.26320113,2
34Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar1.46913113,0
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar9529105,8

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk16,0190,842
2Hörður Finnur MagnússonÍR-T20,0250,800
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar20,5270,759
4Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk15,0200,750
5Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar13,0180,722
6Bharat SinghÍR-T17,5260,673
7Eggert Kári IngvarssonÍR-Land2,030,667
Jafet ÓskarssonÍR-NAS14,0210,667
9Gunnar GuðjónssonÍA-B15,5240,646
10Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk5,080,625
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS15,0240,625
12Guðjón GunnarssonÍA-B15,5250,620
13Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land16,0260,615
14Hlynur AtlasonÍA-B3,050,600
15Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar8,0140,571
16Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS10,0180,556
Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar5,090,556
18Adam Geir BaldurssonÍR-Land14,0260,538
19Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T8,0150,533
Skúli ArnfinnssonÍR-T8,0150,533
21Skúli ÁgústssonÍR-Blikk10,0190,526
22Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar8,0170,471
23Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar4,090,444
24Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land11,0260,423
25Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar7,0190,368
26Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar6,5180,361
27Anton KristjánssonÍA-B9,5270,352
28Haukur GuðmundssonÍR-Blikk5,0150,333
Þórir HaraldssonÍR-NAS3,090,333
30Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar7,0220,318
31Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar3,0130,231
32Marek WolanczykÍR-Gaurar3,0150,200
Baldur HaukssonÍR-Gaurar4,0200,200
34Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar2,0150,133
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar0,090,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk75203,75
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk69193,63
3Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T52153,47
4Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar59183,28
5Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar85273,15
6Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar49172,88
7Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar43152,87
8Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land74262,85
9Bharat SinghÍR-T73262,81
10Hörður Finnur MagnússonÍR-T70252,80
11Skúli ArnfinnssonÍR-T41152,73
12Guðjón GunnarssonÍA-B68252,72
13Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS65242,71
14Skúli ÁgústssonÍR-Blikk50192,63
15Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar35142,50
16Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar47192,47
17Eggert Kári IngvarssonÍR-Land732,33
18Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS40182,22
Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar2092,22
20Gunnar GuðjónssonÍA-B53242,21
21Adam Geir BaldurssonÍR-Land57262,19
22Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land56262,15
23Jafet ÓskarssonÍR-NAS44212,10
24Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar36182,00
25Þórir HaraldssonÍR-NAS1791,89
Anton KristjánssonÍA-B51271,89
27Haukur GuðmundssonÍR-Blikk28151,87
28Hlynur AtlasonÍA-B951,80
29Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar23131,77
30Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk1481,75
31Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar1491,56
32Baldur HaukssonÍR-Gaurar26201,30
33Marek WolanczykÍR-Gaurar19151,27
34Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar27221,23
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar1091,11

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk225
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk210
3Skúli ArnfinnssonÍR-T209
4Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar207
5Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar206
6Bharat SinghÍR-T204
7Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T201
8Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar199
9Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar198
Jafet ÓskarssonÍR-NAS198
11Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar195
Guðjón GunnarssonÍA-B195
13Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS194
14Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land191
Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land191
16Hörður Finnur MagnússonÍR-T189
17Skúli ÁgústssonÍR-Blikk188
18Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar186
Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk186
20Gunnar GuðjónssonÍA-B185
21Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar183
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS183
23Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar181
24Haukur GuðmundssonÍR-Blikk180
Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar180
26Adam Geir BaldurssonÍR-Land179
Anton KristjánssonÍA-B179
28Hlynur AtlasonÍA-B177
29Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar175
30Marek WolanczykÍR-Gaurar169
31Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar160
32Þórir HaraldssonÍR-NAS154
33Eggert Kári IngvarssonÍR-Land149
34Baldur HaukssonÍR-Gaurar146
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar117

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk602
2Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar589
3Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk563
4Skúli ÁgústssonÍR-Blikk541
5Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar537
6Gunnar GuðjónssonÍA-B524
7Hörður Finnur MagnússonÍR-T517
8Bharat SinghÍR-T513
9Guðjón GunnarssonÍA-B510
Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T510
11Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land507
Jafet ÓskarssonÍR-NAS507
13Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS506
14Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS504
15Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar500
16Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk486
17Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar480
18Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land477
19Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar476
20Skúli ArnfinnssonÍR-T474
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar474
22Adam Geir BaldurssonÍR-Land471
23Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar467
24Þórir HaraldssonÍR-NAS460
25Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar452
26Anton KristjánssonÍA-B448
27Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar423
28Haukur GuðmundssonÍR-Blikk412
29Eggert Kári IngvarssonÍR-Land409
30Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar406
31Marek WolanczykÍR-Gaurar390
32Hlynur AtlasonÍA-B367
33Baldur HaukssonÍR-Gaurar361
34Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar329
35Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar324



Aðrar umferðir