Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. mars | 19:00
1. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
2. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
3. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

6. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding63801622028.2777.1903766,0
2KFR-Skutlurnar62902514197.7697.6393047,0
3ÞÓR-Þrumurnar629124131107.2546.0511747,0
4ÍR-Píurnar627126130117.7167.5153344,5
5ÍR-N624129121117.5837.7203039,5
6KFR-Ásynjur62512891147.6547.7062638,0
7ÍA62612770177.0407.3721733,5
8ÍR-KK61513240205.6237.723920,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÞÓR-Þrumurnar3754274981.30014,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-KK00000,0Lau. 13. október 2018 kl. 17:30
ÍA3603883881.1366,0Keilusalurinn Akranesi
KFR-Skutlurnar4373723651.1748,0Mán. 29. október 2018 kl. 19:00
ÍR-Píurnar4344354671.3365,5Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-N3814735111.3658,5Mán. 29. október 2018 kl. 19:00
KFR-Ásynjur4264224391.2872,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Elding4764714521.39912,0Mán. 19. nóvember 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir1561186016005020182.779154,3913,00,72341,89186502
Karenina Kristín Chiodo1681122114814380182.745152,5013,00,72583,22182488
Ana Rita Andreade Gomes1521163114414590172.655156,1812,00,71442,59183537
Heiðrún Dúadóttir19898,000,00,0022,009898
Samtals:4763471245221.3997548.277153,28380,701382,56186537

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir1461122111103790142.036145,438,00,57312,21206492
Karen Lynn Thorsteinsson111.653150,277,00,64242,18192485
Guðrún Arnarsdóttir1781135013314460111.682152,918,00,73312,82196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir6807134,502,00,3391,50159439
Valborg Sturludóttir113111501210349091.175130,563,00,33141,56156416
Sólrún Pálsdóttir3416138,671,00,3362,00176279
Samtals:4373372136511.1745547.769143,87290,541152,13206519

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1281164117314650182.628146,0013,00,72372,06184465
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir107112711891423091.352150,228,00,89252,78211495
Aníta Ársól Torfadóttir1401136113614120151.934128,937,50,50261,73171420
Kristrún Helga Pétursdóttir8950118,751,00,13111,38149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:3753427349831.3009547.254134,33300,551041,93211495

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir128118803160152.251150,078,00,53362,40188478
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir1610.511312740142.015143,937,50,54261,86168467
Sonja Líf Magnúsdóttir1451133012003980101.245124,504,00,40131,30145398
Sara Bryndís Sverrisdóttir189115903480152.205147,008,00,53352,33194470
Samtals:4342.5435246701.3365547.716142,89280,511102,04194478

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno1260167019114840101.370137,002,00,20181,80191484
Snæfríður Telma Jónsson1610.5199116515250182.660147,7811,50,64442,44199525
Karitas Róbertsdóttir94015512490172.383140,189,00,53412,41200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir1070107091.170130,002,00,22141,56191310
Samtals:3810.5473151131.3655547.583140,43250,451172,17200525

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir1420188113304630182.644146,898,50,47331,83188472
Málfríður Jóna Freysdóttir121.621135,086,00,50211,75157432
Helga Ósk Freysdóttir1380130013504030152.223148,209,00,60372,47182487
Eyrún Ingadóttir146010401711421091.166129,562,00,22182,00171421
Samtals:4260422143911.2872547.654141,74260,471092,02188487

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir7914130,573,50,50142,00144409
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir1400130113014000182.679148,8313,00,72372,06187489
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir1120120011303450141.624116,002,00,14141,00137378
Birgitta Þura Birgisdóttir108013811451391091.174130,446,00,67141,56170413
Sóley Líf Konráðsdóttir3364121,331,00,3351,67134364
Samtals:3600388238821.1364547.040130,37270,49851,57187489

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir101.400140,004,00,40141,40167452
Hrafnhildur Siguróladóttir121.535127,926,00,50181,50162375
Valgerður Jónsdóttir121.436119,673,50,29211,75157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir111.252113,822,00,18141,27159400
Samtals:00000000455.623124,96160,34671,49167452


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding2.65517156,2
2Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding2.77918154,4
3Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar1.68211152,9
4Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding2.74518152,5
5Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar1.65311150,3
6Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar1.3529150,2
7Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar2.25115150,1
8Ágústa Kristín JónsdóttirÍA2.67918148,8
9Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur2.22315148,2
10Snæfríður Telma JónssonÍR-N2.66018147,8
11Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar2.20515147,0
12Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur2.64418146,9
13Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar2.62818146,0
14Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar2.03614145,4
15Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar2.01514143,9
16Karitas RóbertsdóttirÍR-N2.38317140,2
17Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK1.40010140,0
18Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar4163138,7
19Adela Y. MagnoÍR-N1.37010137,0
20Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur1.62112135,1
21Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar8076134,5
22Jónína MagnúsdóttirÍA9147130,6
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1.1759130,6
24Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1.1749130,4
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1.1709130,0
26Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur1.1669129,6
27Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar1.93415128,9
28Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK1.53512127,9
29Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
30Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar1.24510124,5
31Sóley Líf KonráðsdóttirÍA3643121,3
32Valgerður JónsdóttirÍR-KK1.43612119,7
33Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar9508118,8
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA1.62414116,0
35Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK1.25211113,8
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98198,0
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar8,090,889
2Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar8,0110,727
3Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar13,0180,722
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding13,0180,722
Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding13,0180,722
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA13,0180,722
7Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding12,0170,706
8Birgitta Þura BirgisdóttirÍA6,090,667
9Snæfríður Telma JónssonÍR-N11,5180,639
10Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar7,0110,636
11Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur9,0150,600
12Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar8,0140,571
13Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar7,5140,536
14Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar8,0150,533
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar8,0150,533
16Karitas RóbertsdóttirÍR-N9,0170,529
17Jónína MagnúsdóttirÍA3,570,500
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK6,0120,500
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur6,0120,500
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar7,5150,500
22Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur8,5180,472
23Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK4,0100,400
Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar4,0100,400
25Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,030,333
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar2,060,333
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1,030,333
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar3,090,333
29Valgerður JónsdóttirÍR-KK3,5120,292
30Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur2,090,222
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N2,090,222
32Adela Y. MagnoÍR-N2,0100,200
33Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK2,0110,182
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA2,0140,143
35Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1,080,125
36Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,010,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding58183,22
2Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar31112,82
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar2592,78
4Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding44172,59
5Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur37152,47
6Snæfríður Telma JónssonÍR-N44182,44
7Karitas RóbertsdóttirÍR-N41172,41
8Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar36152,40
9Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar35152,33
10Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar31142,21
11Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar24112,18
12Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar37182,06
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA37182,06
14Jónína MagnúsdóttirÍA1472,00
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding212,00
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur1892,00
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar632,00
19Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding34181,89
20Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar26141,86
21Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur33181,83
22Adela Y. MagnoÍR-N18101,80
23Valgerður JónsdóttirÍR-KK21121,75
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur21121,75
25Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar26151,73
26Sóley Líf KonráðsdóttirÍA531,67
27Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1491,56
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1491,56
Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1491,56
30Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK18121,50
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar961,50
32Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK14101,40
33Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1181,38
34Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar13101,30
35Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK14111,27
36Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA14141,00
37Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar211
2Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
3Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
4Snæfríður Telma JónssonÍR-N199
5Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
6Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar194
7Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
8Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
Adela Y. MagnoÍR-N191
10Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur188
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar188
12Ágústa Kristín JónsdóttirÍA187
13Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding186
14Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar184
15Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding183
16Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur182
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding182
18Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
19Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur171
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar171
21Birgitta Þura BirgisdóttirÍA170
22Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar168
23Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK167
24Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK162
25Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK159
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar159
27Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
29Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
30Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
31Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
32Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar145
33Jónína MagnúsdóttirÍA144
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA137
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA134
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding537
2Snæfríður Telma JónssonÍR-N525
3Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
4Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding502
5Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
6Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar495
7Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar492
8Ágústa Kristín JónsdóttirÍA489
9Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding488
10Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur487
11Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
12Adela Y. MagnoÍR-N484
13Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar478
14Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
15Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar470
16Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar467
17Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar465
18Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
19Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar439
20Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
21Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur421
22Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar420
23Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar416
24Birgitta Þura BirgisdóttirÍA413
25Jónína MagnúsdóttirÍA409
26Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
27Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar398
29Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA378
30Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK375
31Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
32Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
33Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N310
34Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar279
35Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir