Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 23. febrúar | 11:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 24. febrúar | 11:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 24. febrúar | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Þri, 26. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

15. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding1485140500619.37717.34490149,5
2KFR-Skutlurnar15780573822019.50318.91474126,5
3ÍR-Píurnar15711633202820.10219.598103112,5
4ÞÓR-Þrumurnar14652593012517.78816.32655104,5
5KFR-Ásynjur15643682513419.12419.1606997,0
6ÍR-N13552602512616.76016.7416188,0
7ÍA13532621603615.66416.3674772,0
8ÍR-KK1536192915015.67419.5422848,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Píurnar4794405021.4218,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Ásynjur5154424321.3896,0Þri. 05. febrúar 2019 kl. 19:00
ÍR-KK3633733401.0763,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Skutlurnar4004704041.27411,0Mán. 11. febrúar 2019 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir426.414152,7129,50,70852,02193502
Karenina Kristín Chiodo426.382151,9529,00,691222,90199505
Ana Rita Andreade Gomes416.483158,1227,00,661132,76209546
Heiðrún Dúadóttir19898,000,00,0022,009898
Samtals:0000000012619.377153,79860,683222,56209546

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir304.455148,5016,00,53622,07206507
Karen Lynn Thorsteinsson1160190115914650263.835147,5013,00,50562,15192485
Guðrún Arnarsdóttir1481159114214490304.464148,8023,00,77682,27196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir243.378140,7513,00,54421,75179489
Valborg Sturludóttir1361121010303600182.345130,289,00,50311,72156419
Sólrún Pálsdóttir71.026146,574,00,57121,71176307
Samtals:4002470240421.274613519.503144,47780,582712,01206519

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir1420135013214090385.610147,6318,00,47922,42188498
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir1701186118405400365.559154,4221,50,60681,89198540
Sonja Líf Magnúsdóttir212.655126,438,00,38371,76167437
Sara Bryndís Sverrisdóttir1670119118614720406.278156,9524,00,601092,73230590
Samtals:4791440250221.421513520.102148,90720,533062,27230590

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir426.351151,2126,50,63892,12189498
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir335.028152,3623,00,70942,85216555
Aníta Ársól Torfadóttir324.189130,9113,50,42611,91188476
Kristrún Helga Pétursdóttir151.830122,003,00,20221,47149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:0000000012617.788141,17660,522712,15216555

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir304.401146,7014,50,48541,80202472
Málfríður Jóna Freysdóttir138010309003310232.767120,306,00,26321,39157432
Helga Ósk Freysdóttir1991179121515930416.279153,1529,50,721072,61215593
Eyrún Ingadóttir1781160012704650324.572142,8814,50,45802,50192555
Harpa Ósk Svansdóttir91.105122,781,00,1191,00145396
Samtals:5152442143211.389413519.124141,66660,492822,09215593

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno162.148134,255,00,31241,50191484
Snæfríður Telma Jónsson365.600155,5625,50,71992,75199543
Karitas Róbertsdóttir385.505144,8720,00,53942,47200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir222.837128,955,50,25381,73191396
Saralyn Rós Cabaluna5670134,000,00,00132,60147419
Samtals:0000000011716.760143,25560,482682,29200543

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir233.033131,876,00,26351,52161438
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir395.756147,5926,00,67852,18197495
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir232.765120,227,00,30281,22160394
Birgitta Þura Birgisdóttir222.915132,5010,00,45331,50176447
Sóley Líf Konráðsdóttir3364121,331,00,3351,67134364
Vilborg Lúðvíksdóttir4546136,503,00,7551,25161318
Samtals:0000000011715.664133,88540,461921,64197495

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir125012712520314.320139,3513,00,42521,68168452
Hrafnhildur Siguróladóttir118011302310334.054122,8511,00,33361,09162379
Valgerður Jónsdóttir1251128010613590293.418117,867,50,26301,03157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir113012102340333.882117,645,00,15341,03160400
Samtals:3631373134011.076312615.674124,40370,291521,21168452


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding6.48341158,1
2Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar6.27840157,0
3Snæfríður Telma JónssonÍR-N5.60036155,6
4Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar5.55936154,4
5Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur6.27941153,1
6Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding6.41442152,7
7Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar5.02833152,4
8Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding6.38242152,0
9Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar6.35142151,2
10Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar4.46430148,8
11Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar4.45530148,5
12Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar5.61038147,6
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA5.75639147,6
14Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar3.83526147,5
15Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur4.40130146,7
16Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1.0267146,6
17Karitas RóbertsdóttirÍR-N5.50538144,9
18Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur4.57232142,9
19Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar3.37824140,8
20Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK4.32031139,4
21Vilborg LúðvíksdóttirÍA5464136,5
22Adela Y. MagnoÍR-N2.14816134,3
23Saralyn Rós CabalunaÍR-N6705134,0
24Birgitta Þura BirgisdóttirÍA2.91522132,5
25Jónína MagnúsdóttirÍA3.03323131,9
26Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar4.18932130,9
27Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar2.34518130,3
28Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N2.83722129,0
29Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar2.65521126,4
30Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
31Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK4.05433122,8
Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur1.1059122,8
33Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1.83015122,0
34Sóley Líf KonráðsdóttirÍA3643121,3
35Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur2.76723120,3
36Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA2.76523120,2
37Valgerður JónsdóttirÍR-KK3.41829117,9
38Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK3.88233117,6
39Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
40Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98198,0
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar23,0300,767
2Vilborg LúðvíksdóttirÍA3,040,750
3Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur29,5410,720
4Snæfríður Telma JónssonÍR-N25,5360,708
5Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding29,5420,702
6Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar23,0330,697
7Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding29,0420,690
8Ágústa Kristín JónsdóttirÍA26,0390,667
9Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding27,0410,659
10Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar26,5420,631
11Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar24,0400,600
12Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar21,5360,597
13Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar4,070,571
14Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar13,0240,542
15Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar16,0300,533
16Karitas RóbertsdóttirÍR-N20,0380,526
17Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar9,0180,500
Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar13,0260,500
20Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur14,5300,483
21Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar18,0380,474
22Birgitta Þura BirgisdóttirÍA10,0220,455
23Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur14,5320,453
24Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar13,5320,422
25Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK13,0310,419
26Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar8,0210,381
27Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,030,333
Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK11,0330,333
29Adela Y. MagnoÍR-N5,0160,313
30Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA7,0230,304
31Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur6,0230,261
Jónína MagnúsdóttirÍA6,0230,261
33Valgerður JónsdóttirÍR-KK7,5290,259
34Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N5,5220,250
35Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar3,0150,200
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK5,0330,152
37Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur1,090,111
38Saralyn Rós CabalunaÍR-N0,050,000
Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,010,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding122422,90
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar94332,85
3Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding113412,76
4Snæfríður Telma JónssonÍR-N99362,75
5Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar109402,73
6Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur107412,61
7Saralyn Rós CabalunaÍR-N1352,60
8Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur80322,50
9Karitas RóbertsdóttirÍR-N94382,47
10Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar92382,42
11Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar68302,27
12Ágústa Kristín JónsdóttirÍA85392,18
13Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar56262,15
14Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar89422,12
15Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar62302,07
16Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding85422,02
17Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding212,00
19Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar61321,91
20Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar68361,89
21Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur54301,80
22Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar37211,76
23Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar42241,75
24Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N38221,73
25Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar31181,72
26Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1271,71
27Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK52311,68
28Sóley Líf KonráðsdóttirÍA531,67
29Jónína MagnúsdóttirÍA35231,52
30Birgitta Þura BirgisdóttirÍA33221,50
Adela Y. MagnoÍR-N24161,50
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar22151,47
33Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur32231,39
34Vilborg LúðvíksdóttirÍA541,25
35Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA28231,22
36Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK36331,09
37Valgerður JónsdóttirÍR-KK30291,03
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK34331,03
39Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur991,00
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
42Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar230
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar216
3Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur215
4Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding209
5Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
6Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur202
7Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
8Snæfríður Telma JónssonÍR-N199
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding199
10Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar198
11Ágústa Kristín JónsdóttirÍA197
12Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
13Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding193
14Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur192
16Adela Y. MagnoÍR-N191
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
18Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar189
19Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar188
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar188
21Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar179
22Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
Birgitta Þura BirgisdóttirÍA176
24Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK168
25Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar167
26Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK162
27Vilborg LúðvíksdóttirÍA161
Jónína MagnúsdóttirÍA161
29Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA160
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK160
31Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
33Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
34Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
35Saralyn Rós CabalunaÍR-N147
36Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
37Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur145
38Sóley Líf KonráðsdóttirÍA134
39Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
40Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur593
2Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar590
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar555
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur555
5Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding546
6Snæfríður Telma JónssonÍR-N543
7Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar540
8Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
9Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar507
10Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding505
11Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding502
12Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar498
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar498
14Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
15Ágústa Kristín JónsdóttirÍA495
16Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar489
17Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
18Adela Y. MagnoÍR-N484
19Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar476
20Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
21Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
22Birgitta Þura BirgisdóttirÍA447
23Jónína MagnúsdóttirÍA438
24Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar437
25Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
26Saralyn Rós CabalunaÍR-N419
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar419
28Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
29Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
30Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N396
Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur396
32Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA394
33Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK379
34Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
36Vilborg LúðvíksdóttirÍA318
37Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar307
38Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
39Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
40Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir