Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Fös, 26. apríl | 19:00
Bikarkeppni liða, karlar

Lau, 27. apríl | 09:00
3. deild karla

Lau, 27. apríl | 09:00
Íslandsmót unglingaliða

Lau, 27. apríl | 12:00
3. deild karla

Lau, 27. apríl | 13:00
2. deild kvenna

Lau, 27. apríl | 15:00
2. deild kvenna

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

15. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding1589145510920.66118.67993154,5
2KFR-Skutlurnar15780573822019.50318.91474126,5
3ÞÓR-Þrumurnar15712623412519.21317.62462115,5
4ÍR-Píurnar15711633202820.10219.598103112,5
5KFR-Ásynjur15643682513419.12419.1606997,0
6ÍR-N15622712613319.24619.3776896,0
7ÍA15632702203818.21018.8395290,0
8ÍR-KK1536192915015.67419.5422848,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Píurnar4794405021.4218,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Ásynjur5154424321.3896,0Þri. 05. febrúar 2019 kl. 19:00
ÍA4644344371.3359,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-Elding4044474331.2845,0Mán. 11. febrúar 2019 kl. 19:00
ÍR-KK3633733401.0763,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Skutlurnar4004704041.27411,0Mán. 11. febrúar 2019 kl. 19:00
ÞÓR-Þrumurnar4754664841.42511,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-N4334304351.2983,0Lau. 02. mars 2019 kl. 16:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir1520173118115060456.920153,7831,50,70942,09193506
Karenina Kristín Chiodo118012112390446.621150,4830,00,681242,82199505
Ana Rita Andreade Gomes1340153014414310446.914157,1428,00,641192,70209546
Heiðrún Dúadóttir108010802206103,000,00,0031,50108108
Samtals:4040447243321.284413520.661153,04900,663402,52209546

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir304.455148,5016,00,53622,07206507
Karen Lynn Thorsteinsson1160190115914650263.835147,5013,00,50562,15192485
Guðrún Arnarsdóttir1481159114214490304.464148,8023,00,77682,27196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir243.378140,7513,00,54421,75179489
Valborg Sturludóttir1361121010303600182.345130,289,00,50311,72156419
Sólrún Pálsdóttir71.026146,574,00,57121,71176307
Samtals:4002470240421.274613519.503144,47780,582712,01206519

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1581149015214590456.810151,3328,50,63912,02189498
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir1761149120415290365.557154,3626,00,721062,94216555
Aníta Ársól Torfadóttir1410168112804370354.626132,1714,50,41661,89188476
Kristrún Helga Pétursdóttir151.830122,003,00,20221,47149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:4752466248421.425613519.213142,32720,532902,15216555

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir1420135013214090385.610147,6318,00,47922,42188498
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir1701186118405400365.559154,4221,50,60681,89198540
Sonja Líf Magnúsdóttir212.655126,438,00,38371,76167437
Sara Bryndís Sverrisdóttir1670119118614720406.278156,9524,00,601092,73230590
Samtals:4791440250221.421513520.102148,90720,533062,27230590

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir304.401146,7014,50,48541,80202472
Málfríður Jóna Freysdóttir138010309003310232.767120,306,00,26321,39157432
Helga Ósk Freysdóttir1991179121515930416.279153,1529,50,721072,61215593
Eyrún Ingadóttir1781160012704650324.572142,8814,50,45802,50192555
Harpa Ósk Svansdóttir91.105122,781,00,1191,00145396
Samtals:5152442143211.389413519.124141,66660,492822,09215593

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno162.148134,255,00,31241,50191484
Snæfríður Telma Jónsson1460135020214830426.494154,6227,50,651122,67202543
Karitas Róbertsdóttir1621174113604720446.382145,0523,00,521092,48200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir125012109703430283.552126,867,50,27431,54191396
Saralyn Rós Cabaluna5670134,000,00,00132,60147419
Samtals:4331430143511.298313519.246142,56630,473012,23202543

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir243.150131,256,00,25371,54161438
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir1491181116204920456.705149,0031,00,691012,24197495
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir1541137014814390263.204123,239,00,35321,23160439
Birgitta Þura Birgisdóttir161111602770273.612133,7813,00,48451,67176447
Sóley Líf Konráðsdóttir3364121,331,00,3351,67134364
Vilborg Lúðvíksdóttir127012707890127,143,00,4391,29161318
Samtals:4643434143711.335513518.210134,89640,472301,70197495

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir125012712520314.320139,3513,00,42521,68168452
Hrafnhildur Siguróladóttir118011302310334.054122,8511,00,33361,09162379
Valgerður Jónsdóttir1251128010613590293.418117,867,50,26301,03157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir113012102340333.882117,645,00,15341,03160400
Samtals:3631373134011.076312615.674124,40370,291521,21168452


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding6.91444157,1
2Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar6.27840157,0
3Snæfríður Telma JónssonÍR-N6.49442154,6
4Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar5.55936154,4
Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar5.55736154,4
6Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding6.92045153,8
7Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur6.27941153,1
8Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar6.81045151,3
9Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding6.62144150,5
10Ágústa Kristín JónsdóttirÍA6.70545149,0
11Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar4.46430148,8
12Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar4.45530148,5
13Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar5.61038147,6
14Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar3.83526147,5
15Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur4.40130146,7
16Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1.0267146,6
17Karitas RóbertsdóttirÍR-N6.38244145,0
18Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur4.57232142,9
19Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar3.37824140,8
20Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK4.32031139,4
21Adela Y. MagnoÍR-N2.14816134,3
22Saralyn Rós CabalunaÍR-N6705134,0
23Birgitta Þura BirgisdóttirÍA3.61227133,8
24Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar4.62635132,2
25Jónína MagnúsdóttirÍA3.15024131,3
26Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar2.34518130,3
27Vilborg LúðvíksdóttirÍA8907127,1
28Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N3.55228126,9
29Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar2.65521126,4
30Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
31Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA3.20426123,2
32Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK4.05433122,8
Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur1.1059122,8
34Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1.83015122,0
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA3643121,3
36Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur2.76723120,3
37Valgerður JónsdóttirÍR-KK3.41829117,9
38Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK3.88233117,6
39Heiðrún DúadóttirÍR-Elding2062103,0
40Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar23,0300,767
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar26,0360,722
3Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur29,5410,720
4Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding31,5450,700
5Ágústa Kristín JónsdóttirÍA31,0450,689
6Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding30,0440,682
7Snæfríður Telma JónssonÍR-N27,5420,655
8Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding28,0440,636
9Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar28,5450,633
10Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar24,0400,600
11Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar21,5360,597
12Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar4,070,571
13Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar13,0240,542
14Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar16,0300,533
15Karitas RóbertsdóttirÍR-N23,0440,523
16Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar9,0180,500
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar13,0260,500
19Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur14,5300,483
20Birgitta Þura BirgisdóttirÍA13,0270,481
21Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar18,0380,474
22Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur14,5320,453
23Vilborg LúðvíksdóttirÍA3,070,429
24Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK13,0310,419
25Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar14,5350,414
26Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar8,0210,381
27Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA9,0260,346
28Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,030,333
Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK11,0330,333
30Adela Y. MagnoÍR-N5,0160,313
31Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N7,5280,268
32Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur6,0230,261
33Valgerður JónsdóttirÍR-KK7,5290,259
34Jónína MagnúsdóttirÍA6,0240,250
35Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar3,0150,200
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK5,0330,152
37Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur1,090,111
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Saralyn Rós CabalunaÍR-N0,050,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,020,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar106362,94
2Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding124442,82
3Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar109402,73
4Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding119442,70
5Snæfríður Telma JónssonÍR-N112422,67
6Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur107412,61
7Saralyn Rós CabalunaÍR-N1352,60
8Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur80322,50
9Karitas RóbertsdóttirÍR-N109442,48
10Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar92382,42
11Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar68302,27
12Ágústa Kristín JónsdóttirÍA101452,24
13Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar56262,15
14Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding94452,09
15Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar62302,07
16Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar91452,02
17Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
18Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar68361,89
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar66351,89
20Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur54301,80
21Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar37211,76
22Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar42241,75
23Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar31181,72
24Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1271,71
25Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK52311,68
26Sóley Líf KonráðsdóttirÍA531,67
Birgitta Þura BirgisdóttirÍA45271,67
28Jónína MagnúsdóttirÍA37241,54
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N43281,54
30Heiðrún DúadóttirÍR-Elding321,50
Adela Y. MagnoÍR-N24161,50
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar22151,47
33Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur32231,39
34Vilborg LúðvíksdóttirÍA971,29
35Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA32261,23
36Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK36331,09
37Valgerður JónsdóttirÍR-KK30291,03
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK34331,03
39Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur991,00
40Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
42Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar230
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar216
3Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur215
4Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding209
5Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
6Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur202
Snæfríður Telma JónssonÍR-N202
8Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
9Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding199
10Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar198
11Ágústa Kristín JónsdóttirÍA197
12Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
13Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding193
14Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur192
16Adela Y. MagnoÍR-N191
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
18Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar189
19Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar188
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar188
21Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar179
22Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
Birgitta Þura BirgisdóttirÍA176
24Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK168
25Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar167
26Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK162
27Vilborg LúðvíksdóttirÍA161
Jónína MagnúsdóttirÍA161
29Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA160
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK160
31Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
33Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
34Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
35Saralyn Rós CabalunaÍR-N147
36Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
37Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur145
38Sóley Líf KonráðsdóttirÍA134
39Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
40Heiðrún DúadóttirÍR-Elding108
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur593
2Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar590
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar555
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur555
5Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding546
6Snæfríður Telma JónssonÍR-N543
7Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar540
8Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
9Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar507
10Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding506
11Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding505
12Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar498
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar498
14Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
15Ágústa Kristín JónsdóttirÍA495
16Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar489
17Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
18Adela Y. MagnoÍR-N484
19Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar476
20Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
21Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
22Birgitta Þura BirgisdóttirÍA447
23Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA439
24Jónína MagnúsdóttirÍA438
25Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar437
26Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
27Saralyn Rós CabalunaÍR-N419
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar419
29Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
30Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
31Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N396
Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur396
33Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK379
34Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
36Vilborg LúðvíksdóttirÍA318
37Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar307
38Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
39Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
40Heiðrún DúadóttirÍR-Elding108
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir