Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. mars | 19:00
1. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
2. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
3. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild karla

10. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-S959022300614.46111.03310598,0
2ÍR-Broskarlar9501302511013.36512.5478582,0
3KFR-Þröstur9481262401212.18913.1028078,5
4ÍR-Naddóður9440372101513.06013.2466469,0
5ÍA-W9371431502112.11112.6486256,5
6ÍR-A9370441402212.69212.9217054,0
7KFR-JP-Kast8311401301911.52511.6826648,5
8ÍR-Keila.is925254912612.24113.0586037,5
9Þór-Plús926055802811.47412.8812936,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍA-W3453233851.0534,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-A4173674911.27510,0Fös. 30. nóvember 2018 kl. 20:00
KFR-Þröstur5204054741.3993,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-S4594845421.48511,0Þri. 04. desember 2018 kl. 19:00
ÍR-Naddóður4733985241.3956,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Keila.is4465285211.4958,0Þri. 04. desember 2018 kl. 19:00
Þór-Plús4224074211.2502,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-Broskarlar4454775151.43712,0Lau. 19. janúar 2019 kl. 13:00


Árangur liða


ÍR-SLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hlynur Örn Ómarsson1400148115114390254.644185,7619,00,761295,16263706
Daníel Ingi Gottskálksson162.699168,699,00,56644,00227554
Steindór Máni Björnsson1650171116915050234.296186,7819,00,831155,00254651
Þorsteinn Hanning Kristinsson1541165122215410172.822166,0012,00,71653,82222543
Samtals:4591484354231.48578114.461178,53590,733734,60263706

ÍR-BroskarlarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Snæbjörn B Þormóðsson1361164115604560274.488166,2222,00,81873,22214530
Jóhann Ágúst Jóhannsson1731165117415120274.293159,0012,50,46782,89213533
Hannes Jón Hannesson1360148118514690274.584169,7816,00,591013,74210559
Samtals:4452477351521.43778113.365165,00510,622663,28214559

KFR-ÞrösturLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Sigurður Valur Sverrisson1701135016704720243.889162,0415,50,65652,71192538
Jóel Eiður Einarsson1430133016504410243.872161,3313,00,54723,00211570
Sveinn Þrastarson2071137014204860244.428184,5020,00,831014,21222619
Samtals:5202405047401.39927212.189169,29490,672383,31222619

ÍR-NaddóðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Sigurður Björn Bjarkason1510128018604650274.335160,5615,00,561104,07236587
Ingi Már Gunnarsson1481134016014420274.209155,8912,00,44823,04209581
Eiríkur Garðar Einarsson3449149,672,00,6772,33152449
Jóhann Ragnar Ágústsson1741136017814880244.067169,4615,00,63823,42202565
Samtals:4732398052421.39548113.060161,23440,542813,47236587

ÍA-WLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ársæll Erlingsson81.091136,382,00,25151,88165418
Matthías Leó Sigurðsson940940223.361152,778,00,36582,64202551
Björn Þór Gunnarsson1281121113103800213.200152,3814,50,69683,24197509
Einar Jóel Ingólfsson1180108111103370162.467154,199,00,56493,06180507
Valdimar Guðmundsson99014312420141.992142,294,00,29342,43164471
Samtals:3451323238511.05348112.111149,52380,462242,77202551

ÍR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Svavar Þór Einarsson1751143115614740274.811178,1921,00,781053,89256647
Egill Baldursson1140106013403540243.357139,885,00,21642,67179452
Þorsteinn Már Kristinsson1281118020114470243.502145,928,00,33672,79209514
Sigurbjörn Stefán Vilhjálmsson61.022170,333,00,50233,83191526
Samtals:4172367149121.27558112.692156,69370,462593,20256647

KFR-JP-KastLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Valgeir Þórisson243.894162,2512,00,50813,38210555
Konráð Þór Ólafsson81.463182,885,00,63384,75202571
Gunnar Gunnarsson243.744156,0010,50,44612,54206536
Ólafur Ólafsson162.424151,504,00,25352,19178485
Samtals:000000007211.525160,07320,442152,99210571

ÍR-Keila.isLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafsteinn Júlíusson131.873144,084,50,35332,54191489
Birgir Guðlaugsson12801280223.353152,416,50,30562,55205505
Guðmundur Jóhann Kristófersson14101410162.274142,132,00,13311,94182509
Vilhelm Pétursson141117403150101.481148,102,00,20323,20191488
Andrés Haukur Hreinsson19811901388081.317164,636,00,75243,00201523
Jón Ólafur Árnason1771189115705230121.943161,925,00,42393,25223536
Samtals:4461528352111.49558112.241151,12260,322152,65223536

Þór-PlúsLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björgvin Helgi Valdimarsson1440158010304050172.464144,946,00,35523,06195450
Þorgeir Jónsson203.051152,559,00,45522,60177508
Rúnar Ingi Grétarsson1461147016214550233.159137,358,00,35522,26166455
Birkir Örn Erlingsson1320102015603900212.800133,333,00,14482,29171482
Samtals:4221407042111.25028111.474141,65260,322042,52195508


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Steindór Máni BjörnssonÍR-S4.29623186,8
2Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S4.64425185,8
3Sveinn ÞrastarsonKFR-Þröstur4.42824184,5
4Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast1.4638182,9
5Svavar Þór EinarssonÍR-A4.81127178,2
6Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A1.0226170,3
7Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar4.58427169,8
8Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður4.06724169,5
9Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S2.69916168,7
10Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar4.48827166,2
11Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S2.82217166,0
12Andrés Haukur HreinssonÍR-Keila.is1.3178164,6
13Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast3.89424162,3
14Sigurður Valur SverrissonKFR-Þröstur3.88924162,0
15Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is1.94312161,9
16Jóel Eiður EinarssonKFR-Þröstur3.87224161,3
17Sigurður Björn BjarkasonÍR-Naddóður4.33527160,6
18Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar4.29327159,0
19Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast3.74424156,0
20Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður4.20927155,9
21Einar Jóel IngólfssonÍA-W2.46716154,2
22Matthías Leó SigurðssonÍA-W3.36122152,8
23Þorgeir JónssonÞór-Plús3.05120152,6
24Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is3.35322152,4
Björn Þór GunnarssonÍA-W3.20021152,4
26Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast2.42416151,5
27Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður4493149,7
28Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is1.48110148,1
29Þorsteinn Már KristinssonÍR-A3.50224145,9
30Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús2.46417144,9
31Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is1.87313144,1
32Valdimar GuðmundssonÍA-W1.99214142,3
33Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is2.27416142,1
34Egill BaldurssonÍR-A3.35724139,9
35Rúnar Ingi GrétarssonÞór-Plús3.15923137,3
36Ársæll ErlingssonÍA-W1.0918136,4
37Birkir Örn ErlingssonÞór-Plús2.80021133,3

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Sveinn ÞrastarsonKFR-Þröstur20,0240,833
2Steindór Máni BjörnssonÍR-S19,0230,826
3Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar22,0270,815
4Svavar Þór EinarssonÍR-A21,0270,778
5Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S19,0250,760
6Andrés Haukur HreinssonÍR-Keila.is6,080,750
7Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S12,0170,706
8Björn Þór GunnarssonÍA-W14,5210,690
9Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður2,030,667
10Sigurður Valur SverrissonKFR-Þröstur15,5240,646
11Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður15,0240,625
Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast5,080,625
13Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar16,0270,593
14Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S9,0160,563
Einar Jóel IngólfssonÍA-W9,0160,563
16Sigurður Björn BjarkasonÍR-Naddóður15,0270,556
17Jóel Eiður EinarssonKFR-Þröstur13,0240,542
18Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A3,060,500
Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast12,0240,500
20Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar12,5270,463
21Þorgeir JónssonÞór-Plús9,0200,450
22Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður12,0270,444
23Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast10,5240,438
24Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is5,0120,417
25Matthías Leó SigurðssonÍA-W8,0220,364
26Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús6,0170,353
27Rúnar Ingi GrétarssonÞór-Plús8,0230,348
28Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is4,5130,346
29Þorsteinn Már KristinssonÍR-A8,0240,333
30Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is6,5220,295
31Valdimar GuðmundssonÍA-W4,0140,286
32Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast4,0160,250
Ársæll ErlingssonÍA-W2,080,250
34Egill BaldurssonÍR-A5,0240,208
35Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is2,0100,200
36Birkir Örn ErlingssonÞór-Plús3,0210,143
37Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is2,0160,125

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S129255,16
2Steindór Máni BjörnssonÍR-S115235,00
3Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast3884,75
4Sveinn ÞrastarsonKFR-Þröstur101244,21
5Sigurður Björn BjarkasonÍR-Naddóður110274,07
6Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S64164,00
7Svavar Þór EinarssonÍR-A105273,89
8Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A2363,83
9Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S65173,82
10Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar101273,74
11Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður82243,42
12Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast81243,38
13Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is39123,25
14Björn Þór GunnarssonÍA-W68213,24
15Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar87273,22
16Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is32103,20
17Einar Jóel IngólfssonÍA-W49163,06
Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús52173,06
19Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður82273,04
20Jóel Eiður EinarssonKFR-Þröstur72243,00
Andrés Haukur HreinssonÍR-Keila.is2483,00
22Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar78272,89
23Þorsteinn Már KristinssonÍR-A67242,79
24Sigurður Valur SverrissonKFR-Þröstur65242,71
25Egill BaldurssonÍR-A64242,67
26Matthías Leó SigurðssonÍA-W58222,64
27Þorgeir JónssonÞór-Plús52202,60
28Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is56222,55
29Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast61242,54
Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is33132,54
31Valdimar GuðmundssonÍA-W34142,43
32Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður732,33
33Birkir Örn ErlingssonÞór-Plús48212,29
34Rúnar Ingi GrétarssonÞór-Plús52232,26
35Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast35162,19
36Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is31161,94
37Ársæll ErlingssonÍA-W1581,88

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S263
2Svavar Þór EinarssonÍR-A256
3Steindór Máni BjörnssonÍR-S254
4Sigurður Björn BjarkasonÍR-Naddóður236
5Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S227
6Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is223
7Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S222
Sveinn ÞrastarsonKFR-Þröstur222
9Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar214
10Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar213
11Jóel Eiður EinarssonKFR-Þröstur211
12Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast210
Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar210
14Þorsteinn Már KristinssonÍR-A209
Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður209
16Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast206
17Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is205
18Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast202
Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður202
Matthías Leó SigurðssonÍA-W202
21Andrés Haukur HreinssonÍR-Keila.is201
22Björn Þór GunnarssonÍA-W197
23Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús195
24Sigurður Valur SverrissonKFR-Þröstur192
25Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is191
Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A191
Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is191
28Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is182
29Einar Jóel IngólfssonÍA-W180
30Egill BaldurssonÍR-A179
31Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast178
32Þorgeir JónssonÞór-Plús177
33Birkir Örn ErlingssonÞór-Plús171
34Rúnar Ingi GrétarssonÞór-Plús166
35Ársæll ErlingssonÍA-W165
36Valdimar GuðmundssonÍA-W164
37Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður152

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S706
2Steindór Máni BjörnssonÍR-S651
3Svavar Þór EinarssonÍR-A647
4Sveinn ÞrastarsonKFR-Þröstur619
5Sigurður Björn BjarkasonÍR-Naddóður587
6Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður581
7Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast571
8Jóel Eiður EinarssonKFR-Þröstur570
9Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður565
10Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar559
11Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast555
12Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S554
13Matthías Leó SigurðssonÍA-W551
14Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S543
15Sigurður Valur SverrissonKFR-Þröstur538
16Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is536
Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast536
18Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar533
19Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar530
20Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A526
21Andrés Haukur HreinssonÍR-Keila.is523
22Þorsteinn Már KristinssonÍR-A514
23Björn Þór GunnarssonÍA-W509
Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is509
25Þorgeir JónssonÞór-Plús508
26Einar Jóel IngólfssonÍA-W507
27Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is505
28Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is489
29Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is488
30Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast485
31Birkir Örn ErlingssonÞór-Plús482
32Valdimar GuðmundssonÍA-W471
33Rúnar Ingi GrétarssonÞór-Plús455
34Egill BaldurssonÍR-A452
35Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús450
36Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður449
37Ársæll ErlingssonÍA-W418



Aðrar umferðir