Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Mið, 12. desember | 19:00
AMF 2019

Lau, 15. desember | 10:00
Jólamót ÍR

Sun, 16. desember | 09:00
AMF 2019

Sun, 16. desember | 19:00
Bikarkeppni liða, konur

Mið, 26. desember | 12:00
Jólamót KFR

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild kvenna

10. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Buff10560342801215.38014.8219791,0
2KFR-Valkyrjur10561332601415.97214.89911790,5
3ÍR-TT10530372701315.39514.92311388,0
4ÍR-SK10430472101915.01214.7959868,0
5KFR-Afturgöngurnar10390511402614.51614.9659456,0
6ÍR-BK1022167403613.32415.1965426,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Valkyrjur5164705451.5318,5Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-BK4544854701.4095,5Mán. 03. desember 2018 kl. 19:00
ÍR-TT5845055241.6139,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Buff5015345161.5515,0Mán. 03. desember 2018 kl. 19:00
ÍR-SK5074575461.51010,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Afturgöngurnar4544404581.3524,0Mán. 03. desember 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-BuffLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ástrós Pétursdóttir1780211115705460244.571190,4620,00,831164,83237620
Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir146016613120233.716161,5712,00,52693,00193552
Elva Rós Hannesdóttir1780177119315480233.773164,0413,00,57763,30251642
Bergþóra Rós Ólafsdóttir14501450203.320166,0011,00,55663,30209553
Samtals:5010534251621.55149015.380170,89560,623273,63251642

KFR-ValkyrjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafdís Pála Jónasdóttir1220.5121014903920193.039159,958,50,45583,05241532
Katrín Fjóla Bragadóttir1681136017104750305.319177,3019,00,631314,37257634
Dagný Edda Þórisdóttir2261213122516640285.394192,6420,00,711384,93226664
Sigurlaug Jakobsdóttir132.220170,779,00,69372,85224568
Samtals:5162.5470154511.53159015.972177,47570,633644,04257664

ÍR-TTLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðný Gunnarsdóttir1951138016504980304.786159,5313,00,43832,77206523
Sigríður Klemensdóttir1971174013205030304.894163,1316,00,53832,77203576
Linda Hrönn Magnúsdóttir1921193122716120305.715190,5024,00,801404,67247674
Samtals:5843505152411.61359015.395171,06530,593063,40247674

ÍR-SKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Nanna Hólm Davíðsdóttir1891191121115910305.755191,8321,00,701374,57245633
Guðbjörg Lind Valdimarsdóttir1611129015304430284.286153,078,00,29832,96228533
Sigrún G. Guðmundsdóttir162.359147,447,00,44372,31167459
Karen Hilmarsdóttir1570137018214760162.612163,257,00,44543,38220539
Samtals:5072457154621.51059015.012166,80430,483113,46245633

KFR-AfturgöngurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ragna Guðrún Magnúsdóttir1400164115104550223.436156,188,00,36472,14213514
Harpa Sif Jóhannsdóttir244.000166,6711,00,46743,08212583
Helga Sigurðardóttir1801131015914700294.900168,9717,00,59722,48200541
Jóna Gunnarsdóttir1340145114804270142.049146,363,00,21221,57170484
Ragna Matthíasdóttir1131131,000,00,0011,00131131
Samtals:4541440245811.35249014.516161,29390,432162,40213583

ÍR-BKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Herdís Gunnarsdóttir1220.5132017614300263.889149,5811,50,44522,00200475
Laufey Sigurðardóttir172.434143,184,00,24382,24186469
Halldóra Í. Ingvarsdóttir1490166113904540223.399154,504,00,18502,27208513
Erna Hermannsdóttir152.217147,801,00,07332,20180502
Geirdís Hanna Kristjánsdóttir1830187115515250101.385138,502,00,20191,90187525
Samtals:4540.5485247021.40959013.324148,04230,251922,13208525


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur5.39428192,6
2Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK5.75530191,8
3Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT5.71530190,5
Ástrós PétursdóttirÍR-Buff4.57124190,5
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur5.31930177,3
6Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur2.22013170,8
7Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar4.90029169,0
8Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar4.00024166,7
9Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff3.32020166,0
10Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff3.77323164,0
11Karen HilmarsdóttirÍR-SK2.61216163,3
12Sigríður KlemensdóttirÍR-TT4.89430163,1
13Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff3.71623161,6
14Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur3.03919159,9
15Guðný GunnarsdóttirÍR-TT4.78630159,5
16Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar3.43622156,2
17Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK3.39922154,5
18Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK4.28628153,1
19Herdís GunnarsdóttirÍR-BK3.88926149,6
20Erna HermannsdóttirÍR-BK2.21715147,8
21Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK2.35916147,4
22Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar2.04914146,4
23Laufey SigurðardóttirÍR-BK2.43417143,2
24Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK1.38510138,5
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar1311131,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff20,0240,833
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT24,0300,800
3Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur20,0280,714
4Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK21,0300,700
5Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur9,0130,692
6Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur19,0300,633
7Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar17,0290,586
8Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff13,0230,565
9Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff11,0200,550
10Sigríður KlemensdóttirÍR-TT16,0300,533
11Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff12,0230,522
12Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar11,0240,458
13Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur8,5190,447
14Herdís GunnarsdóttirÍR-BK11,5260,442
15Karen HilmarsdóttirÍR-SK7,0160,438
Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK7,0160,438
17Guðný GunnarsdóttirÍR-TT13,0300,433
18Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar8,0220,364
19Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK8,0280,286
20Laufey SigurðardóttirÍR-BK4,0170,235
21Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar3,0140,214
22Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK2,0100,200
23Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK4,0220,182
24Erna HermannsdóttirÍR-BK1,0150,067
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar0,010,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur138284,93
2Ástrós PétursdóttirÍR-Buff116244,83
3Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT140304,67
4Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK137304,57
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur131304,37
6Karen HilmarsdóttirÍR-SK54163,38
7Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff76233,30
Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff66203,30
9Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar74243,08
10Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur58193,05
11Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff69233,00
12Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK83282,96
13Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur37132,85
14Guðný GunnarsdóttirÍR-TT83302,77
Sigríður KlemensdóttirÍR-TT83302,77
16Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar72292,48
17Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK37162,31
18Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK50222,27
19Laufey SigurðardóttirÍR-BK38172,24
20Erna HermannsdóttirÍR-BK33152,20
21Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar47222,14
22Herdís GunnarsdóttirÍR-BK52262,00
23Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK19101,90
24Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar22141,57
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar111,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur257
2Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff251
3Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT247
4Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK245
5Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur241
6Ástrós PétursdóttirÍR-Buff237
7Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK228
8Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur226
9Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur224
10Karen HilmarsdóttirÍR-SK220
11Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar213
12Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar212
13Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff209
14Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK208
15Guðný GunnarsdóttirÍR-TT206
16Sigríður KlemensdóttirÍR-TT203
17Herdís GunnarsdóttirÍR-BK200
Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar200
19Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff193
20Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK187
21Laufey SigurðardóttirÍR-BK186
22Erna HermannsdóttirÍR-BK180
23Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar170
24Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK167
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT674
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur664
3Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff642
4Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur634
5Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK633
6Ástrós PétursdóttirÍR-Buff620
7Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar583
8Sigríður KlemensdóttirÍR-TT576
9Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur568
10Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff553
11Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff552
12Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar541
13Karen HilmarsdóttirÍR-SK539
14Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK533
15Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur532
16Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK525
17Guðný GunnarsdóttirÍR-TT523
18Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar514
19Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK513
20Erna HermannsdóttirÍR-BK502
21Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar484
22Herdís GunnarsdóttirÍR-BK475
23Laufey SigurðardóttirÍR-BK469
24Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK459
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131



Aðrar umferðir