Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 20. október | 09:00
2. deild karla

Lau, 20. október | 09:00
Íslandsmót unglingaliða

Lau, 20. október | 11:30
1. deild karla

Lau, 20. október | 11:30
2. deild karla

Lau, 20. október | 17:00
1. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild kvenna

4. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1KFR-Valkyrjur42401212046.5926.1255540,0
2ÍR-Buff42301312046.1655.8593838,0
3ÍR-TT42201412046.2606.0764437,0
4KFR-Afturgöngurnar4160207095.9456.0244024,0
5ÍR-SK41502150115.7876.0223321,0
6ÍR-BK4802800165.3415.984268,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Afturgöngurnar5574795111.5474,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-TT5415375331.61110,0Mán. 15. október 2018 kl. 19:00
ÍR-BK4824195341.4351,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Buff4955225701.58713,0Mán. 15. október 2018 kl. 19:00
ÍR-SK4605364971.4933,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Valkyrjur5225196381.67911,0Mán. 15. október 2018 kl. 19:00


Árangur liða


KFR-ValkyrjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafdís Pála Jónasdóttir71.207172,434,00,57273,86241532
Katrín Fjóla Bragadóttir1791143019415160122.205183,758,00,67504,17257634
Dagný Edda Þórisdóttir1811194122015950122.303191,929,00,75645,33220602
Sigurlaug Jakobsdóttir16211820224156805877175,403,00,60173,40224568
Samtals:5223519163831.6797366.592183,11240,671584,39257634

ÍR-BuffLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ástrós Pétursdóttir1691169122315610122.286190,5010,00,83635,25224620
Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir1681182115215020101.654165,406,00,60343,40193552
Elva Rós Hannesdóttir71.068152,574,00,57152,14163461
Bergþóra Rós Ólafsdóttir158017111951524071.157165,293,00,43263,71195524
Samtals:4952522357031.5878366.165171,25230,641383,83224620

ÍR-TTLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðný Gunnarsdóttir1701155015914840121.982165,175,00,42383,17206523
Sigríður Klemensdóttir1851156115804990121.984165,337,00,58332,75189508
Linda Hrönn Magnúsdóttir1860226121616280122.294191,1710,00,83574,75226628
Samtals:5412537253321.6116366.260173,89220,611283,56226628

KFR-AfturgöngurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ragna Guðrún Magnúsdóttir213113701450495091.505167,225,00,56252,78213514
Harpa Sif Jóhannsdóttir167015702011525091.453161,443,00,33293,22212525
Helga Sigurðardóttir1770185116505270111.900172,736,00,55312,82200527
Jóna Gunnarsdóttir6956159,332,00,33142,33170484
Ragna Matthíasdóttir1131131,000,00,0011,00131131
Samtals:5571479151111.5473365.945165,14160,441002,78213527

ÍR-SKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Nanna Hólm Davíðsdóttir1580202117905390122.149179,087,00,58463,83219561
Guðbjörg Lind Valdimarsdóttir1740167015404950121.806150,503,00,25342,83190495
Sigrún G. Guðmundsdóttir128016711640459071.048149,713,00,43162,29167459
Karen Hilmarsdóttir5784156,802,00,40173,40186487
Samtals:4600536249701.4932365.787160,75150,421133,14219561

ÍR-BKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Herdís Gunnarsdóttir1590135018104750121.828152,336,00,50231,92181475
Laufey Sigurðardóttir5734146,801,00,20102,00164443
Halldóra Í. Ingvarsdóttir1550150020805130101.485148,500,00,00181,80208513
Erna Hermannsdóttir168113401450447071.059151,291,00,14172,43168502
Geirdís Hanna Kristjánsdóttir2235117,500,00,0042,00123235
Samtals:4821419053401.4351365.341148,3680,22722,00208513


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur2.30312191,9
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT2.29412191,2
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff2.28612190,5
4Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur2.20512183,8
5Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK2.14912179,1
6Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur8775175,4
7Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar1.90011172,7
8Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur1.2077172,4
9Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar1.5059167,2
10Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff1.65410165,4
11Sigríður KlemensdóttirÍR-TT1.98412165,3
Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff1.1577165,3
13Guðný GunnarsdóttirÍR-TT1.98212165,2
14Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar1.4539161,4
15Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar9566159,3
16Karen HilmarsdóttirÍR-SK7845156,8
17Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff1.0687152,6
18Herdís GunnarsdóttirÍR-BK1.82812152,3
19Erna HermannsdóttirÍR-BK1.0597151,3
20Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK1.80612150,5
21Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK1.0487149,7
22Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK1.48510148,5
23Laufey SigurðardóttirÍR-BK7345146,8
24Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar1311131,0
25Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK2352117,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff10,0120,833
Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT10,0120,833
3Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur9,0120,750
4Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur8,0120,667
5Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff6,0100,600
Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur3,050,600
7Sigríður KlemensdóttirÍR-TT7,0120,583
Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK7,0120,583
9Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff4,070,571
Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur4,070,571
11Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar5,090,556
12Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar6,0110,545
13Herdís GunnarsdóttirÍR-BK6,0120,500
14Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK3,070,429
Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff3,070,429
16Guðný GunnarsdóttirÍR-TT5,0120,417
17Karen HilmarsdóttirÍR-SK2,050,400
18Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar2,060,333
Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar3,090,333
20Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK3,0120,250
21Laufey SigurðardóttirÍR-BK1,050,200
22Erna HermannsdóttirÍR-BK1,070,143
23Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK0,020,000
Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK0,0100,000
Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar0,010,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur64125,33
2Ástrós PétursdóttirÍR-Buff63125,25
3Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT57124,75
4Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur50124,17
5Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur2773,86
6Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK46123,83
7Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff2673,71
8Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur1753,40
Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff34103,40
Karen HilmarsdóttirÍR-SK1753,40
11Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar2993,22
12Guðný GunnarsdóttirÍR-TT38123,17
13Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK34122,83
14Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar31112,82
15Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar2592,78
16Sigríður KlemensdóttirÍR-TT33122,75
17Erna HermannsdóttirÍR-BK1772,43
18Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar1462,33
19Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK1672,29
20Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff1572,14
21Laufey SigurðardóttirÍR-BK1052,00
Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK422,00
23Herdís GunnarsdóttirÍR-BK23121,92
24Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK18101,80
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar111,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur257
2Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur241
3Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT226
4Ástrós PétursdóttirÍR-Buff224
Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur224
6Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur220
7Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK219
8Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar213
9Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar212
10Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK208
11Guðný GunnarsdóttirÍR-TT206
12Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar200
13Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff195
14Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff193
15Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK190
16Sigríður KlemensdóttirÍR-TT189
17Karen HilmarsdóttirÍR-SK186
18Herdís GunnarsdóttirÍR-BK181
19Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar170
20Erna HermannsdóttirÍR-BK168
21Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK167
22Laufey SigurðardóttirÍR-BK164
23Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff163
24Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131
25Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK123

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur634
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT628
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff620
4Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur602
5Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur568
6Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK561
7Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff552
8Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur532
9Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar527
10Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar525
11Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff524
12Guðný GunnarsdóttirÍR-TT523
13Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar514
14Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK513
15Sigríður KlemensdóttirÍR-TT508
16Erna HermannsdóttirÍR-BK502
17Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK495
18Karen HilmarsdóttirÍR-SK487
19Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar484
20Herdís GunnarsdóttirÍR-BK475
21Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff461
22Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK459
23Laufey SigurðardóttirÍR-BK443
24Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK235
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131



Aðrar umferðir