Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 23. febrúar | 11:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 24. febrúar | 11:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 24. febrúar | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Þri, 26. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild kvenna

16. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Buff16890554801624.54723.352161149,0
2KFR-Valkyrjur16912514302125.10723.398179147,0
3ÍR-TT16820624302124.53023.787182138,0
4KFR-Afturgöngurnar16642782304123.21823.81115193,0
5ÍR-SK16582842703723.57624.07813992,0
6ÍR-BK1644298805621.58424.13610153,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-TT5115694811.5618,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Afturgöngurnar5275684651.5606,0Mán. 18. febrúar 2019 kl. 19:00
KFR-Valkyrjur5305365811.64713,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-SK4414324361.3091,0Mán. 18. febrúar 2019 kl. 19:00
ÍR-Buff5685055051.57810,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-BK4984944871.4794,0Mán. 18. febrúar 2019 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-BuffLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ástrós Pétursdóttir1811193120315770428.008190,6737,00,881994,74258627
Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir222111903410325.117159,9118,00,56942,94222552
Elva Rós Hannesdóttir13801380365.926164,6120,00,561233,42251642
Bergþóra Rós Ólafsdóttir1650193116405220345.496161,6514,00,411012,97210571
Samtals:5682505250511.578514424.547170,47890,625173,59258642

KFR-ValkyrjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafdís Pála Jónasdóttir2021208118415940315.178167,0316,50,531033,32241594
Katrín Fjóla Bragadóttir1270148117414490488.254171,9631,50,661803,75257634
Dagný Edda Þórisdóttir2011180122316040438.152189,5832,00,742034,72226664
Sigurlaug Jakobsdóttir193.067161,4211,00,58512,68224568
Marika Katarina E. Lönnroth3456152,001,00,3382,67162456
Samtals:5302536358131.647814425.107174,35920,645453,78257664

ÍR-TTLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðný Gunnarsdóttir1870180114005070487.807162,6521,00,441493,10219523
Sigríður Klemensdóttir1530190016805110487.793162,3523,00,481312,73203576
Linda Hrönn Magnúsdóttir1711199117315430488.930186,0438,00,792084,33247674
Samtals:5111569248111.561414424.530170,35820,574883,39247674

KFR-AfturgöngurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ragna Guðrún Magnúsdóttir375.883159,0016,00,43872,35213571
Harpa Sif Jóhannsdóttir2141198113205440355.722163,4917,00,491032,94214583
Helga Sigurðardóttir1651193014815060457.571168,2426,00,581122,49212542
Jóna Gunnarsdóttir1480177018515100263.911150,426,00,23451,73185510
Ragna Matthíasdóttir1131131,000,00,0011,00131131
Samtals:5272568146521.560514423.218161,24650,453482,42214583

ÍR-SKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Nanna Hólm Davíðsdóttir1620136015704550489.007187,6529,00,602064,29245640
Guðbjörg Lind Valdimarsdóttir1230144013203990456.770150,4412,50,281122,49228533
Sigrún G. Guðmundsdóttir14701470253.601144,048,00,32562,24179460
Karen Hilmarsdóttir156115203080264.198161,469,50,37833,19222539
Samtals:4411432043601.309114423.576163,72590,414573,17245640

ÍR-BKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Herdís Gunnarsdóttir1700149018515040446.579149,5218,00,41912,07200504
Laufey Sigurðardóttir13201320223.105141,145,00,23502,27186469
Halldóra Í. Ingvarsdóttir169115813270355.417154,779,00,26792,26208513
Erna Hermannsdóttir152.217147,801,00,07332,20180502
Geirdís Hanna Kristjánsdóttir1590187017015160284.266152,3612,00,43782,79203525
Samtals:4981494148721.479414421.584149,89450,313312,30208525


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff8.00842190,7
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur8.15243189,6
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK9.00748187,6
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT8.93048186,0
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur8.25448172,0
6Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar7.57145168,2
7Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur5.17831167,0
8Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff5.92636164,6
9Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar5.72235163,5
10Guðný GunnarsdóttirÍR-TT7.80748162,6
11Sigríður KlemensdóttirÍR-TT7.79348162,4
12Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff5.49634161,6
13Karen HilmarsdóttirÍR-SK4.19826161,5
14Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur3.06719161,4
15Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff5.11732159,9
16Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar5.88337159,0
17Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK5.41735154,8
18Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK4.26628152,4
19Marika Katarina E. LönnrothKFR-Valkyrjur4563152,0
20Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK6.77045150,4
Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar3.91126150,4
22Herdís GunnarsdóttirÍR-BK6.57944149,5
23Erna HermannsdóttirÍR-BK2.21715147,8
24Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK3.60125144,0
25Laufey SigurðardóttirÍR-BK3.10522141,1
26Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar1311131,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff37,0420,881
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT38,0480,792
3Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur32,0430,744
4Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur31,5480,656
5Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK29,0480,604
6Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur11,0190,579
7Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar26,0450,578
8Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff18,0320,563
9Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff20,0360,556
10Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur16,5310,532
11Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar17,0350,486
12Sigríður KlemensdóttirÍR-TT23,0480,479
13Guðný GunnarsdóttirÍR-TT21,0480,438
14Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar16,0370,432
15Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK12,0280,429
16Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff14,0340,412
17Herdís GunnarsdóttirÍR-BK18,0440,409
18Karen HilmarsdóttirÍR-SK9,5260,365
19Marika Katarina E. LönnrothKFR-Valkyrjur1,030,333
20Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK8,0250,320
21Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK12,5450,278
22Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK9,0350,257
23Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar6,0260,231
24Laufey SigurðardóttirÍR-BK5,0220,227
25Erna HermannsdóttirÍR-BK1,0150,067
26Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar0,010,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff199424,74
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur203434,72
3Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT208484,33
4Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK206484,29
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur180483,75
6Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff123363,42
7Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur103313,32
8Karen HilmarsdóttirÍR-SK83263,19
9Guðný GunnarsdóttirÍR-TT149483,10
10Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff101342,97
11Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar103352,94
Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff94322,94
13Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK78282,79
14Sigríður KlemensdóttirÍR-TT131482,73
15Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur51192,68
16Marika Katarina E. LönnrothKFR-Valkyrjur832,67
17Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar112452,49
Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK112452,49
19Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar87372,35
20Laufey SigurðardóttirÍR-BK50222,27
21Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK79352,26
22Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK56252,24
23Erna HermannsdóttirÍR-BK33152,20
24Herdís GunnarsdóttirÍR-BK91442,07
25Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar45261,73
26Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar111,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff258
2Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur257
3Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff251
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT247
5Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK245
6Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur241
7Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK228
8Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur226
9Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur224
10Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff222
Karen HilmarsdóttirÍR-SK222
12Guðný GunnarsdóttirÍR-TT219
13Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar214
14Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar213
15Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar212
16Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff210
17Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK208
18Sigríður KlemensdóttirÍR-TT203
Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK203
20Herdís GunnarsdóttirÍR-BK200
21Laufey SigurðardóttirÍR-BK186
22Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar185
23Erna HermannsdóttirÍR-BK180
24Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK179
25Marika Katarina E. LönnrothKFR-Valkyrjur162
26Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT674
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur664
3Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff642
4Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK640
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur634
6Ástrós PétursdóttirÍR-Buff627
7Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur594
8Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar583
9Sigríður KlemensdóttirÍR-TT576
10Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar571
Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff571
12Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur568
13Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff552
14Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar542
15Karen HilmarsdóttirÍR-SK539
16Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK533
17Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK525
18Guðný GunnarsdóttirÍR-TT523
19Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK513
20Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar510
21Herdís GunnarsdóttirÍR-BK504
22Erna HermannsdóttirÍR-BK502
23Laufey SigurðardóttirÍR-BK469
24Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK460
25Marika Katarina E. LönnrothKFR-Valkyrjur456
26Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131



Aðrar umferðir