Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Fös, 26. apríl | 19:00
Bikarkeppni liða, karlar

Lau, 27. apríl | 09:00
3. deild karla

Lau, 27. apríl | 09:00
Íslandsmót unglingaliða

Lau, 27. apríl | 12:00
3. deild karla

Lau, 27. apríl | 13:00
2. deild kvenna

Lau, 27. apríl | 15:00
2. deild kvenna

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild kvenna

20. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1KFR-Valkyrjur201142645702331.44529.299229187,0
2ÍR-Buff201060745702330.62429.425201178,0
3ÍR-TT201010795102930.55929.748226167,0
4ÍR-SK20802983804229.45129.731169128,0
5KFR-Afturgöngurnar20852932705328.85929.515187119,0
6ÍR-BK205021281007026.86030.08011861,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-BK4884674361.3914,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-SK4544824701.40610,0Lau. 30. mars 2019 kl. 09:00
ÍR-TT5084405081.4563,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Valkyrjur5535665471.66611,0Lau. 30. mars 2019 kl. 09:00
KFR-Afturgöngurnar4634545231.4403,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Buff4884595681.51511,0Lau. 30. mars 2019 kl. 09:00


Árangur liða


KFR-ValkyrjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafdís Pála Jónasdóttir2201181118115820406.788169,7023,50,591383,45241594
Katrín Fjóla Bragadóttir17001981194156206010.301171,6839,50,662213,68257634
Dagný Edda Þórisdóttir529.877189,9439,00,752434,67226664
Sigurlaug Jakobsdóttir193.067161,4211,00,58512,68224568
Marika Katarina E. Lönnroth163018711720522091.412156,892,00,22283,11187522
Samtals:5531566354721.666618031.445174,691150,646813,78257664

ÍR-BuffLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ástrós Pétursdóttir1711201120415760519.794192,0445,00,882504,90258645
Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir406.337158,4319,00,481203,00222552
Elva Rós Hannesdóttir1480110018714450487.828163,0825,00,521643,42251642
Bergþóra Rós Ólafsdóttir1690148117714940416.665162,5617,00,411222,98211571
Samtals:4881459256831.515618030.624170,131060,596563,64258645

ÍR-TTLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðný Gunnarsdóttir2031144017515220609.753162,5529,00,481823,03219523
Sigríður Klemensdóttir1300158016104490609.775162,9229,00,481672,78204576
Linda Hrönn Magnúsdóttir17511380172048506011.031183,8543,00,722524,20247674
Samtals:5082440050811.456318030.559169,771010,566013,34247674

ÍR-SKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Nanna Hólm Davíðsdóttir16311991181154306011.204186,7338,00,632564,27245640
Guðbjörg Lind Valdimarsdóttir11601160538.006151,0616,50,311322,49228533
Sigrún G. Guðmundsdóttir138014512830355.028143,6612,00,34792,26181460
Karen Hilmarsdóttir1531167114404640325.213162,9114,50,451063,31222551
Samtals:4542482247021.406618029.451163,62810,455733,18245640

KFR-AfturgöngurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ragna Guðrún Magnúsdóttir1491147017404700497.810159,3925,00,511192,43213571
Harpa Sif Jóhannsdóttir1210173116604600386.182162,6818,00,471072,82214583
Helga Sigurðardóttir1931134018305100579.515166,9332,00,561402,46212542
Jóna Gunnarsdóttir355.221149,1711,00,31611,74185510
Ragna Matthíasdóttir1131131,000,00,0011,00131131
Samtals:4632454152301.440318028.859160,33860,484282,38214583

ÍR-BKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Herdís Gunnarsdóttir1791140017604950558.280150,5520,00,361152,09200504
Laufey Sigurðardóttir1570156114814610304.212140,407,00,23662,20186469
Halldóra Í. Ingvarsdóttir395.962152,879,00,23872,23208513
Erna Hermannsdóttir162.293143,311,00,06332,06180502
Geirdís Hanna Kristjánsdóttir1520171011204350406.113152,8314,00,351132,83203525
Samtals:4881467143611.391318026.860149,22510,284142,30208525


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff9.79451192,0
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur9.87752189,9
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK11.20460186,7
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT11.03160183,9
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur10.30160171,7
6Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur6.78840169,7
7Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar9.51557166,9
8Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff7.82848163,1
9Sigríður KlemensdóttirÍR-TT9.77560162,9
Karen HilmarsdóttirÍR-SK5.21332162,9
11Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar6.18238162,7
12Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff6.66541162,6
Guðný GunnarsdóttirÍR-TT9.75360162,6
14Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur3.06719161,4
15Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar7.81049159,4
16Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff6.33740158,4
17Marika Katarina E. LönnrothKFR-Valkyrjur1.4129156,9
18Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK5.96239152,9
19Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK6.11340152,8
20Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK8.00653151,1
21Herdís GunnarsdóttirÍR-BK8.28055150,5
22Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar5.22135149,2
23Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK5.02835143,7
24Erna HermannsdóttirÍR-BK2.29316143,3
25Laufey SigurðardóttirÍR-BK4.21230140,4
26Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar1311131,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff45,0510,882
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur39,0520,750
3Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT43,0600,717
4Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur39,5600,658
5Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK38,0600,633
6Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur23,5400,588
7Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur11,0190,579
8Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar32,0570,561
9Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff25,0480,521
10Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar25,0490,510
11Sigríður KlemensdóttirÍR-TT29,0600,483
Guðný GunnarsdóttirÍR-TT29,0600,483
13Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff19,0400,475
14Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar18,0380,474
15Karen HilmarsdóttirÍR-SK14,5320,453
16Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff17,0410,415
17Herdís GunnarsdóttirÍR-BK20,0550,364
18Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK14,0400,350
19Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK12,0350,343
20Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar11,0350,314
21Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK16,5530,311
22Laufey SigurðardóttirÍR-BK7,0300,233
23Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK9,0390,231
24Marika Katarina E. LönnrothKFR-Valkyrjur2,090,222
25Erna HermannsdóttirÍR-BK1,0160,063
26Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar0,010,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff250514,90
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur243524,67
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK256604,27
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT252604,20
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur221603,68
6Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur138403,45
7Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff164483,42
8Karen HilmarsdóttirÍR-SK106323,31
9Marika Katarina E. LönnrothKFR-Valkyrjur2893,11
10Guðný GunnarsdóttirÍR-TT182603,03
11Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff120403,00
12Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff122412,98
13Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK113402,83
14Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar107382,82
15Sigríður KlemensdóttirÍR-TT167602,78
16Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur51192,68
17Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK132532,49
18Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar140572,46
19Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar119492,43
20Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK79352,26
21Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK87392,23
22Laufey SigurðardóttirÍR-BK66302,20
23Herdís GunnarsdóttirÍR-BK115552,09
24Erna HermannsdóttirÍR-BK33162,06
25Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar61351,74
26Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar111,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff258
2Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur257
3Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff251
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT247
5Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK245
6Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur241
7Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK228
8Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur226
9Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur224
10Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff222
Karen HilmarsdóttirÍR-SK222
12Guðný GunnarsdóttirÍR-TT219
13Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar214
14Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar213
15Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar212
16Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff211
17Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK208
18Sigríður KlemensdóttirÍR-TT204
19Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK203
20Herdís GunnarsdóttirÍR-BK200
21Marika Katarina E. LönnrothKFR-Valkyrjur187
22Laufey SigurðardóttirÍR-BK186
23Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar185
24Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK181
25Erna HermannsdóttirÍR-BK180
26Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT674
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur664
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff645
4Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff642
5Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK640
6Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur634
7Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur594
8Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar583
9Sigríður KlemensdóttirÍR-TT576
10Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff571
Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar571
12Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur568
13Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff552
14Karen HilmarsdóttirÍR-SK551
15Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar542
16Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK533
17Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK525
18Guðný GunnarsdóttirÍR-TT523
19Marika Katarina E. LönnrothKFR-Valkyrjur522
20Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK513
21Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar510
22Herdís GunnarsdóttirÍR-BK504
23Erna HermannsdóttirÍR-BK502
24Laufey SigurðardóttirÍR-BK469
25Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK460
26Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131



Aðrar umferðir