Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. mars | 19:00
1. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
2. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
3. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild karla

5. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-PLS52701818029.0298.2017850,0
2ÍR-Fagmaður52811614068.6518.1226546,5
3KFR-Stormsveitin52601912088.6498.1667342,0
4ÍR-KLS52502012088.7418.4578040,0
5KFR-Lærlingar52402191108.5098.3187036,5
6Þór52212291107.7437.8855234,0
7KFR-Grænu töffararnir51902690118.5648.6877730,0
8KR-A51912570137.7148.2903927,5
9ÍR-L52012460148.2948.6837027,5
10ÍA51303230177.7158.8005216,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Fagmaður5706266131.80910,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Lærlingar5585565901.7044,0Lau. 20. október 2018 kl. 11:30
Þór5394414891.4695,5Keilusalurinn Akranesi
KR-A4965105051.5118,5Sun. 21. október 2018 kl. 13:00
ÍR-KLS5625957161.8739,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-L5845606411.7855,0Þri. 23. október 2018 kl. 19:00
ÍR-PLS6846496802.01312,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Grænu töffararnir5906075961.7932,0Þri. 23. október 2018 kl. 19:00
ÍA4955284631.4862,0Keilusalurinn Akranesi
KFR-Stormsveitin5746335291.73612,0Mið. 31. október 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-PLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafþór Harðarson1860179019215570152.795186,336,00,40775,13236611
Gunnar Þór Ásgeirsson2621237122317220153.171211,4010,00,671016,73263722
Einar Már Björnsson2361233126517340153.063204,2011,00,73885,87265734
Samtals:6842649268032.0137459.029200,64270,602665,91265734

ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Róbert Dan Sigurðsson1510200121015610152.931195,4010,00,67815,40277697
Hörður Ingi Jóhannsson1510169019505150121.929160,754,00,33352,92202515
Alexander Halldórsson2681257120817330153.209213,9312,50,83936,20268733
Ágúst Ingi Stefánsson3582194,002,00,67175,67211582
Samtals:5701626261321.8095458.651192,24290,632265,02277733

KFR-StormsveitinLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Gústaf Smári Björnsson2071193117115710142.618187,006,00,43684,86253607
Guðjón Júlíusson1641212119115670153.014200,9313,00,87865,73254664
Árni Þór Finnsson111.997181,555,00,45474,27257618
Skúli Freyr Sigurðsson203022811670598051.020204,002,00,40285,60228598
Samtals:5742633352921.7367458.649192,20260,582295,09257664

ÍR-KLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þórhallur Hálfdánarson174014402200538091.619179,892,00,22424,67220545
Arnar Sæbergsson122.300191,677,00,58564,67233661
Stefán Claessen1851196123816190152.907193,8011,00,73865,73268619
Andrés Páll Júlíusson203025512581716091.915212,785,00,56556,11258716
Samtals:5621595271621.8735458.741194,24250,562395,31268716

KFR-LærlingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Freyr Bragason2021188118005700152.799186,607,00,47684,53244613
Guðlaugur Valgeirsson1641213020805850153.024201,6012,00,80885,87278705
Aron Fannar Benteinson1920155020215490152.686179,075,00,33714,73224584
Samtals:5582556159011.7044458.509189,09240,532275,04278705

ÞórLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Konráðsson1921115017614830152.532168,805,00,33513,40201526
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín1921167114505040152.503166,878,00,53503,33205574
Ingólfur Ómar Valdimarsson15501590.516804820152.708180,539,50,63624,13236598
Samtals:53924411.548911.4695457.743172,07230,501633,62236598

KFR-Grænu töffararnirLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Steinþór Jóhannsson1921195022106080122.330194,176,00,50675,58246608
Björn Guðgeir Sigurðsson2320220019006420152.934195,605,00,33835,53232642
Björn Birgisson1660192118505430152.816187,738,00,53654,33227640
Hörður Einarsson3484161,330,00,0062,00178484
Samtals:5901607159601.7932458.564190,31190,422214,91246642

KR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björn Kristinsson1610153017714910152.460164,005,00,33463,07200560
Bragi Már Bragason61.008168,003,00,50183,00200534
Matthías Helgi Júlíusson15501590.516004740122.088174,004,50,38504,17231542
Magnús Reynisson1801198116815460122.158179,837,00,58504,17230557
Samtals:49615101.550521.5115457.714171,42200,431643,64231560

ÍR-LLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ásgeir Henningsson91.552172,444,00,44313,44211580
Birgir Kristinsson1820178023515950152.767184,478,50,57704,67235595
Kristján Þórðarson1921160019805500122.216184,675,00,42494,08207572
Þórarinn Már Þorbjörnsson210122212080640091.759195,443,00,33455,00222640
Samtals:5842560164111.7854458.294184,31210,461954,33235640

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þorleifur Jón Hreiðarsson91.509167,673,00,33293,22228574
Guðmundur Sigurðsson1380171019215010152.806187,075,00,33654,33226640
Jóhann Ársæll Atlason1460188015304870152.434162,274,00,27523,47200520
Björn Þór Gunnarsson3468156,000,00,00103,33161468
Magnús Sigurjón Guðmundsson21111690118049803498166,001,00,3362,00211498
Samtals:4951528046311.4862457.715171,44130,291623,60228640


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður3.20915213,9
2Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS1.9159212,8
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS3.17115211,4
4Einar Már BjörnssonÍR-PLS3.06315204,2
5Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin1.0205204,0
6Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar3.02415201,6
7Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin3.01415200,9
8Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir2.93415195,6
9Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L1.7599195,4
Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður2.93115195,4
11Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir2.33012194,2
12Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður5823194,0
13Stefán ClaessenÍR-KLS2.90715193,8
14Arnar SæbergssonÍR-KLS2.30012191,7
15Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir2.81615187,7
16Guðmundur SigurðssonÍA2.80615187,1
17Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin2.61814187,0
18Freyr BragasonKFR-Lærlingar2.79915186,6
19Hafþór HarðarsonÍR-PLS2.79515186,3
20Kristján ÞórðarsonÍR-L2.21612184,7
21Birgir KristinssonÍR-L2.76715184,5
22Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin1.99711181,5
23Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór2.70815180,5
24Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS1.6199179,9
25Magnús ReynissonKR-A2.15812179,8
26Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar2.68615179,1
27Matthías Helgi JúlíussonKR-A2.08812174,0
28Ásgeir HenningssonÍR-L1.5529172,4
29Guðmundur KonráðssonÞór2.53215168,8
30Bragi Már BragasonKR-A1.0086168,0
31Þorleifur Jón HreiðarssonÍA1.5099167,7
32Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór2.50315166,9
33Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA4983166,0
34Björn KristinssonKR-A2.46015164,0
35Jóhann Ársæll AtlasonÍA2.43415162,3
36Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir4843161,3
37Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður1.92912160,8
38Björn Þór GunnarssonÍA4683156,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin13,0150,867
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður12,5150,833
3Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar12,0150,800
4Stefán ClaessenÍR-KLS11,0150,733
Einar Már BjörnssonÍR-PLS11,0150,733
6Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður2,030,667
Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður10,0150,667
Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS10,0150,667
9Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór9,5150,633
10Magnús ReynissonKR-A7,0120,583
Arnar SæbergssonÍR-KLS7,0120,583
12Birgir KristinssonÍR-L8,5150,567
13Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS5,090,556
14Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór8,0150,533
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir8,0150,533
16Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir6,0120,500
Bragi Már BragasonKR-A3,060,500
18Freyr BragasonKFR-Lærlingar7,0150,467
19Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin5,0110,455
20Ásgeir HenningssonÍR-L4,090,444
21Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin6,0140,429
22Kristján ÞórðarsonÍR-L5,0120,417
23Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin2,050,400
Hafþór HarðarsonÍR-PLS6,0150,400
25Matthías Helgi JúlíussonKR-A4,5120,375
26Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L3,090,333
Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar5,0150,333
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA1,030,333
Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir5,0150,333
Guðmundur SigurðssonÍA5,0150,333
Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður4,0120,333
Björn KristinssonKR-A5,0150,333
Guðmundur KonráðssonÞór5,0150,333
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA3,090,333
35Jóhann Ársæll AtlasonÍA4,0150,267
36Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS2,090,222
37Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir0,030,000
Björn Þór GunnarssonÍA0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS101156,73
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður93156,20
3Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS5596,11
4Einar Már BjörnssonÍR-PLS88155,87
Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar88155,87
6Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin86155,73
Stefán ClaessenÍR-KLS86155,73
8Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður1735,67
9Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin2855,60
10Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir67125,58
11Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir83155,53
12Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður81155,40
13Hafþór HarðarsonÍR-PLS77155,13
14Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L4595,00
15Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin68144,86
16Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar71154,73
17Birgir KristinssonÍR-L70154,67
Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS4294,67
Arnar SæbergssonÍR-KLS56124,67
20Freyr BragasonKFR-Lærlingar68154,53
21Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir65154,33
Guðmundur SigurðssonÍA65154,33
23Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin47114,27
24Matthías Helgi JúlíussonKR-A50124,17
Magnús ReynissonKR-A50124,17
26Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór62154,13
27Kristján ÞórðarsonÍR-L49124,08
28Jóhann Ársæll AtlasonÍA52153,47
29Ásgeir HenningssonÍR-L3193,44
30Guðmundur KonráðssonÞór51153,40
31Björn Þór GunnarssonÍA1033,33
Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór50153,33
33Þorleifur Jón HreiðarssonÍA2993,22
34Björn KristinssonKR-A46153,07
35Bragi Már BragasonKR-A1863,00
36Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður35122,92
37Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir632,00
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA632,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar278
2Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður277
3Stefán ClaessenÍR-KLS268
Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður268
5Einar Már BjörnssonÍR-PLS265
6Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS263
7Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS258
8Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin257
9Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin254
10Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin253
11Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir246
12Freyr BragasonKFR-Lærlingar244
13Hafþór HarðarsonÍR-PLS236
Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór236
15Birgir KristinssonÍR-L235
16Arnar SæbergssonÍR-KLS233
17Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir232
18Matthías Helgi JúlíussonKR-A231
19Magnús ReynissonKR-A230
20Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin228
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA228
22Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir227
23Guðmundur SigurðssonÍA226
24Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar224
25Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L222
26Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS220
27Ásgeir HenningssonÍR-L211
Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður211
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA211
30Kristján ÞórðarsonÍR-L207
31Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór205
32Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður202
33Guðmundur KonráðssonÞór201
34Björn KristinssonKR-A200
Bragi Már BragasonKR-A200
Jóhann Ársæll AtlasonÍA200
37Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir178
38Björn Þór GunnarssonÍA161

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Einar Már BjörnssonÍR-PLS734
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður733
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS722
4Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS716
5Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar705
6Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður697
7Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin664
8Arnar SæbergssonÍR-KLS661
9Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir642
10Guðmundur SigurðssonÍA640
Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L640
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir640
13Stefán ClaessenÍR-KLS619
14Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin618
15Freyr BragasonKFR-Lærlingar613
16Hafþór HarðarsonÍR-PLS611
17Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir608
18Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin607
19Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór598
Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin598
21Birgir KristinssonÍR-L595
22Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar584
23Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður582
24Ásgeir HenningssonÍR-L580
25Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór574
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA574
27Kristján ÞórðarsonÍR-L572
28Björn KristinssonKR-A560
29Magnús ReynissonKR-A557
30Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS545
31Matthías Helgi JúlíussonKR-A542
32Bragi Már BragasonKR-A534
33Guðmundur KonráðssonÞór526
34Jóhann Ársæll AtlasonÍA520
35Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður515
36Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA498
37Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir484
38Björn Þór GunnarssonÍA468



Aðrar umferðir