Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. mars | 19:00
1. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
2. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
3. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild karla

11. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-PLS11532443401019.98118.71517997,0
2KFR-Lærlingar11601382611719.86919.02519096,0
3KFR-Stormsveitin11543422601819.14018.66717088,5
4ÍR-KLS11551432701719.70419.02818488,5
5KFR-Grænu töffararnir11510482501919.10218.89017482,0
6ÍR-Fagmaður11493472102318.51918.56614877,5
7Þór11431551912417.01717.63411268,0
8ÍR-L11431551602818.49918.92617062,5
9ÍA11430561502917.64818.55213361,0
10KR-A11372601003417.10718.58310749,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-PLS6125755221.7094,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Stormsveitin6105835701.76310,0Sun. 06. janúar 2019 kl. 19:00
KFR-Grænu töffararnir5945575511.70211,0Keiluhöllin Egilshöll
KR-A5175055341.5563,0Þri. 08. janúar 2019 kl. 19:00
ÍR-KLS6614736331.7675,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Lærlingar6375826161.8359,0Þri. 08. janúar 2019 kl. 19:00
ÍR-Fagmaður5735635701.7062,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-L6446196201.88312,0Þri. 08. janúar 2019 kl. 19:00
Þór4965335401.5698,0Keilusalurinn Akranesi
ÍA5174955221.5346,0Lau. 26. janúar 2019 kl. 13:00


Árangur liða


ÍR-PLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafþór Harðarson2380.5171015005590315.988193,1610,50,341755,65257706
Gunnar Þór Ásgeirsson306.302210,0719,00,631926,40280722
Einar Már Björnsson2191223120206440336.875208,3323,00,702106,36265734
Bjarni Páll Jakobsson15501810.5170050605816163,201,50,30142,80181506
Samtals:6121.55751.552201.70939919.981201,83540,555915,97280734

KFR-LærlingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Freyr Bragason1630177124305830336.738204,1820,50,621845,58255692
Guðlaugur Valgeirsson2571208118916540336.947210,5225,00,762086,30278729
Aron Fannar Benteinson2170197118415980336.184187,3915,00,451655,00245650
Samtals:6371582361621.83569919.869200,70610,615575,63278729

KFR-StormsveitinLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Gústaf Smári Björnsson2380.51810.520316220326.226194,5615,00,471715,34253672
Guðjón Júlíusson1791187019215580326.275196,0923,50,731795,59254664
Árni Þór Finnsson193.403179,118,00,42774,05257618
Skúli Freyr Sigurðsson1930215117515830163.236202,259,00,56885,50247664
Samtals:6101.55831.557031.76369919.140193,33560,565155,20257672

ÍR-KLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þórhallur Hálfdánarson152.666177,735,00,33664,40220545
Arnar Sæbergsson2330123017105270305.851195,0317,50,581605,33244661
Stefán Claessen2321184027816940275.724212,0019,00,701796,63299794
Andrés Páll Júlíusson1961166018405460275.463202,3314,00,521465,41267716
Samtals:6612473063311.76739919.704199,03560,565515,57299794

KFR-Grænu töffararnirLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Steinþór Jóhannsson244.666194,4214,00,581265,25246646
Björn Guðgeir Sigurðsson1950146018915300336.636201,0917,00,521945,88277689
Björn Birgisson2131234121116580336.242189,1517,00,521454,39247658
Hörður Einarsson61.044174,001,00,17193,17232560
Guðmundur Bjarni Harðarson18611771151051403514171,332,00,67113,67186514
Samtals:5942557255121.70269919.102192,95510,524955,00277689

ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Róbert Dan Sigurðsson2121186020105990336.320191,5219,00,581634,94277697
Hörður Ingi Jóhannsson182.915161,947,00,39472,61202532
Alexander Halldórsson2030199020816100336.741204,2720,00,612016,09275745
Ágúst Ingi Stefánsson91.535170,564,50,50343,78213582
Ágúst Orri Ágústsson3511170,330,00,00113,67189511
Steindór Máni Björnsson15801780161049703497165,670,00,0082,67178497
Samtals:5731563057011.70629918.519187,06510,514644,69277745

ÞórLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Konráðsson1520168120705270335.763174,6414,00,421133,42218579
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín2051177020015820284.683167,2512,00,431063,79205582
Ingólfur Ómar Valdimarsson13901390315.504177,5515,50,501264,06236598
Haraldur Helgason18811330321071.067152,432,00,29223,14188437
Samtals:4961533254011.56949917.017171,89440,443673,71236598

ÍR-LLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ásgeir Henningsson91.552172,444,00,44313,44211580
Birgir Kristinsson2371200123816750336.238189,0314,50,441544,67238675
Kristján Þórðarson2181207120416290305.693189,7716,00,531364,53256659
Þórarinn Már Þorbjörnsson1890212117805790275.016185,789,00,331144,22242640
Samtals:6442619362021.88379918.499186,86440,444354,39256675

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þorleifur Jón Hreiðarsson1710169020815480213.819181,8610,00,48864,10228620
Guðmundur Sigurðsson1931142015804930305.555185,1712,00,401364,53238650
Jóhann Ársæll Atlason1531184115614930305.164172,1314,00,471103,67208584
Björn Þór Gunnarsson3468156,000,00,00103,33161468
Magnús Sigurjón Guðmundsson122.171180,926,00,50463,83211568
Einar Sigurður Sigurðsson3471157,001,00,3382,67162471
Samtals:5172495152221.53459917.648178,26430,433964,00238650

KR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björn Kristinsson1360159018304780335.513167,069,00,271133,42211560
Bragi Már Bragason61.008168,003,00,50183,00200534
Matthías Helgi Júlíusson1981159017615330305.321177,3714,50,481284,27231595
Magnús Reynisson274.720174,8110,50,391134,19230557
Höskuldur Þór Höskuldsson18301871175054503545181,671,00,33113,67187545
Samtals:5171505153411.55639917.107172,80380,383833,87231595


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Stefán ClaessenÍR-KLS5.72427212,0
2Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar6.94733210,5
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS6.30230210,1
4Einar Már BjörnssonÍR-PLS6.87533208,3
5Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður6.74133204,3
6Freyr BragasonKFR-Lærlingar6.73833204,2
7Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS5.46327202,3
Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin3.23616202,3
9Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir6.63633201,1
10Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin6.27532196,1
11Arnar SæbergssonÍR-KLS5.85130195,0
12Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin6.22632194,6
13Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir4.66624194,4
14Hafþór HarðarsonÍR-PLS5.98831193,2
15Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður6.32033191,5
16Kristján ÞórðarsonÍR-L5.69330189,8
17Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir6.24233189,2
18Birgir KristinssonÍR-L6.23833189,0
19Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar6.18433187,4
20Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L5.01627185,8
21Guðmundur SigurðssonÍA5.55530185,2
22Þorleifur Jón HreiðarssonÍA3.81921181,9
23Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A5453181,7
24Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA2.17112180,9
25Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin3.40319179,1
26Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS2.66615177,7
27Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór5.50431177,5
28Matthías Helgi JúlíussonKR-A5.32130177,4
29Magnús ReynissonKR-A4.72027174,8
30Guðmundur KonráðssonÞór5.76333174,6
31Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1.0446174,0
32Ásgeir HenningssonÍR-L1.5529172,4
33Jóhann Ársæll AtlasonÍA5.16430172,1
34Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir5143171,3
35Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður1.5359170,6
36Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður5113170,3
37Bragi Már BragasonKR-A1.0086168,0
38Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór4.68328167,3
39Björn KristinssonKR-A5.51333167,1
40Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður4973165,7
41Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS8165163,2
42Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður2.91518161,9
43Einar Sigurður SigurðssonÍA4713157,0
44Björn Þór GunnarssonÍA4683156,0
45Haraldur HelgasonÞór1.0677152,4

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar25,0330,758
2Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin23,5320,734
3Stefán ClaessenÍR-KLS19,0270,704
4Einar Már BjörnssonÍR-PLS23,0330,697
5Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir2,030,667
6Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS19,0300,633
7Freyr BragasonKFR-Lærlingar20,5330,621
8Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður20,0330,606
9Arnar SæbergssonÍR-KLS17,5300,583
Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir14,0240,583
11Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður19,0330,576
12Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin9,0160,563
13Kristján ÞórðarsonÍR-L16,0300,533
14Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS14,0270,519
15Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir17,0330,515
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir17,0330,515
17Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA6,0120,500
Bragi Már BragasonKR-A3,060,500
Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór15,5310,500
Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður4,590,500
21Matthías Helgi JúlíussonKR-A14,5300,483
22Þorleifur Jón HreiðarssonÍA10,0210,476
23Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin15,0320,469
24Jóhann Ársæll AtlasonÍA14,0300,467
25Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar15,0330,455
26Ásgeir HenningssonÍR-L4,090,444
27Birgir KristinssonÍR-L14,5330,439
28Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór12,0280,429
29Guðmundur KonráðssonÞór14,0330,424
30Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin8,0190,421
31Guðmundur SigurðssonÍA12,0300,400
32Magnús ReynissonKR-A10,5270,389
Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður7,0180,389
34Hafþór HarðarsonÍR-PLS10,5310,339
35Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L9,0270,333
Einar Sigurður SigurðssonÍA1,030,333
Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS5,0150,333
Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A1,030,333
39Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1,550,300
40Haraldur HelgasonÞór2,070,286
41Björn KristinssonKR-A9,0330,273
42Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1,060,167
43Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður0,030,000
Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður0,030,000
Björn Þór GunnarssonÍA0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Stefán ClaessenÍR-KLS179276,63
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS192306,40
3Einar Már BjörnssonÍR-PLS210336,36
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar208336,30
5Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður201336,09
6Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir194335,88
7Hafþór HarðarsonÍR-PLS175315,65
8Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin179325,59
9Freyr BragasonKFR-Lærlingar184335,58
10Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin88165,50
11Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS146275,41
12Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin171325,34
13Arnar SæbergssonÍR-KLS160305,33
14Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir126245,25
15Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar165335,00
16Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður163334,94
17Birgir KristinssonÍR-L154334,67
18Guðmundur SigurðssonÍA136304,53
Kristján ÞórðarsonÍR-L136304,53
20Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS66154,40
21Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir145334,39
22Matthías Helgi JúlíussonKR-A128304,27
23Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L114274,22
24Magnús ReynissonKR-A113274,19
25Þorleifur Jón HreiðarssonÍA86214,10
26Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór126314,06
27Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin77194,05
28Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA46123,83
29Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór106283,79
30Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður3493,78
31Jóhann Ársæll AtlasonÍA110303,67
Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður1133,67
Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A1133,67
Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir1133,67
35Ásgeir HenningssonÍR-L3193,44
36Guðmundur KonráðssonÞór113333,42
Björn KristinssonKR-A113333,42
38Björn Þór GunnarssonÍA1033,33
39Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1963,17
40Haraldur HelgasonÞór2273,14
41Bragi Már BragasonKR-A1863,00
42Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1452,80
43Einar Sigurður SigurðssonÍA832,67
Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður832,67
45Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður47182,61

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Stefán ClaessenÍR-KLS299
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS280
3Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar278
4Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður277
Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir277
6Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður275
7Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS267
8Einar Már BjörnssonÍR-PLS265
9Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin257
Hafþór HarðarsonÍR-PLS257
11Kristján ÞórðarsonÍR-L256
12Freyr BragasonKFR-Lærlingar255
13Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin254
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin253
15Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin247
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir247
17Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir246
18Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar245
19Arnar SæbergssonÍR-KLS244
20Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L242
21Guðmundur SigurðssonÍA238
Birgir KristinssonÍR-L238
23Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór236
24Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir232
25Matthías Helgi JúlíussonKR-A231
26Magnús ReynissonKR-A230
27Þorleifur Jón HreiðarssonÍA228
28Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS220
29Guðmundur KonráðssonÞór218
30Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður213
31Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA211
Björn KristinssonKR-A211
Ásgeir HenningssonÍR-L211
34Jóhann Ársæll AtlasonÍA208
35Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór205
36Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður202
37Bragi Már BragasonKR-A200
38Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður189
39Haraldur HelgasonÞór188
40Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A187
41Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir186
42Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS181
43Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður178
44Einar Sigurður SigurðssonÍA162
45Björn Þór GunnarssonÍA161

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Stefán ClaessenÍR-KLS794
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður745
3Einar Már BjörnssonÍR-PLS734
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar729
5Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS722
6Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS716
7Hafþór HarðarsonÍR-PLS706
8Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður697
9Freyr BragasonKFR-Lærlingar692
10Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir689
11Birgir KristinssonÍR-L675
12Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin672
13Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin664
Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin664
15Arnar SæbergssonÍR-KLS661
16Kristján ÞórðarsonÍR-L659
17Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir658
18Guðmundur SigurðssonÍA650
Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar650
20Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir646
21Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L640
22Þorleifur Jón HreiðarssonÍA620
23Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin618
24Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór598
25Matthías Helgi JúlíussonKR-A595
26Jóhann Ársæll AtlasonÍA584
27Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður582
Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór582
29Ásgeir HenningssonÍR-L580
30Guðmundur KonráðssonÞór579
31Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA568
32Björn KristinssonKR-A560
Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir560
34Magnús ReynissonKR-A557
35Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A545
Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS545
37Bragi Már BragasonKR-A534
38Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður532
39Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir514
40Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður511
41Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS506
42Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður497
43Einar Sigurður SigurðssonÍA471
44Björn Þór GunnarssonÍA468
45Haraldur HelgasonÞór437



Aðrar umferðir