Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 16. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 16. janúar | 19:00
1. deild kvenna

Þri, 16. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Þri, 16. janúar | 19:00
3. deild karla

Mið, 17. janúar | 19:00
Utandeild

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

12. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1KFR-Frændur1276026430518.44616.863148130,0
2ÍR-Keila.is12653402802016.92915.20897102,5
3ÍR-T12622442702117.31516.8408797,0
4ÍR-Blikk11501482302115.78515.6249379,5
5ÍA-B12402662302516.74117.3518569,0
6ÞÓR-Víkingar10420481602413.96114.3817762,0
7ÍR-NAS11401581203215.35916.3948354,5
8ÍR-Gaurar12341731203615.36617.2414549,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Keila.is4694614601.3907,5Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-T4864304591.3756,5Mán. 15. janúar 2018 kl. 19:00
KFR-Frændur5295085201.55712,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Gaurar4524104251.2872,0Mán. 15. janúar 2018 kl. 19:00
ÍA-B4254014381.2641,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-NAS4904695131.47213,0Þri. 16. janúar 2018 kl. 19:00


Árangur liða


KFR-FrændurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Aron Fannar Benteinson1701192120815700336.740204,2429,00,882006,06289779
Gylfi Snær Sigurðsson193.048160,4211,00,58643,37200557
Skúli Freyr Sigurðsson2331192116815930193.969208,8918,00,951166,11248702
Arnar Daði Sigurðsson1260124014413940254.234169,3616,00,64893,56226578
Mikael Aron Vilhelmsson3455151,672,00,6782,67164455
Samtals:5292508252031.55779918.446186,32760,774774,82289779

ÍR-Keila.isLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Ólafur Árnason244.196174,8321,00,881054,38259658
Birgir Guðlaugsson1550208116305260314.843156,2314,50,47842,71219614
Guðmundur Jóhann Kristófersson1681133016214630142.023144,508,00,57282,00174463
Vilhelm Pétursson1350.51350182.590143,898,00,44402,22189453
Hafsteinn Júlíusson146012002660213.277156,0515,00,71512,43194530
Samtals:469146114601.51.390410816.929156,75670,623082,85259658

ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon1691130013204310365.893163,6919,00,531223,39214564
Skúli Arnfinnsson174115011350.54590365.453151,4720,50,57852,36216552
Bharat Singh1430150119214850365.969165,8123,50,651183,28205553
Samtals:486243024591.51.375610817.315160,32630,583253,01216564

ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Davíð R. Sigurðsson162.358147,385,00,31392,44177473
Skúli Ágústsson193.126164,5312,00,63653,42212563
Ólafur Jóhann Sólmundarson244.062169,2513,50,56773,21210546
Brynjar Lúðvíksson223.837174,4114,00,64703,18243584
Haukur Guðmundsson182.402133,446,00,33392,17187465
Samtals:000000009915.785159,44510,512902,93243584

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson1450128013804110243.331138,795,50,23542,25179457
Gunnar Guðjónsson1541168014704690335.496166,5516,00,481053,18211545
Ólafur Sveinn Ólafsson162.491155,694,00,25603,75211553
Daníel Trausti Höskuldsson1260105015303840233.364146,268,00,35632,74278620
Gunnar Ágúst Ómarsson3407135,670,00,0051,67163407
Guðmundur Sigurðsson61.253208,836,01,00345,67233649
Hlynur Atlason3399133,001,50,5010,33143399
Samtals:4251401043801.264110816.741155,01410,383222,98278649

ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Njáll Harðarson304.766158,8714,00,47903,00202541
Magnús Einar Magnússon91.400155,564,00,44273,00176514
Höskuldur Stefánsson304.460148,6714,00,47802,67186515
Gunnar Ólafsson3404134,671,00,3382,67146404
Valdimar G. Valdimarsson61.019169,831,00,17213,50200540
Árni Guðlaugsson3325108,330,00,0051,67111325
Haraldur Helgason91.587176,338,00,89384,22206558
Samtals:000000009013.961155,12420,472692,99206558

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jafet Óskarsson1851216118715880274.441164,4813,00,48722,67216588
Jón Kristinn Sveinsson1260116116814100335.386163,2117,50,531073,24190547
Tómas Helgi Jóhannsson1791137115814740304.354145,139,00,30752,50200474
Sigurjón Gunnarsson91.178130,891,00,11182,00145410
Samtals:4902469351331.47289915.359155,14410,412722,75216588

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson1691146018304980142.146153,295,00,36342,43186516
Bjarki Sigurðsson61.235205,836,01,00386,33258651
Böðvar Már Böðvarsson1540141113504300293.844132,558,00,28541,86185476
Unnar Óli Þórsson1290123010703590293.971136,936,50,22732,52174469
Hlynur Freyr Pétursson273.661135,597,00,26582,15203450
Ásgeir Henningsson3509169,672,00,67113,67182327
Samtals:4521410142501.287210815.366142,28350,322682,48258651


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur3.96919208,9
2Guðmundur SigurðssonÍA-B1.2536208,8
3Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar1.2356205,8
4Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur6.74033204,2
5Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar1.5879176,3
6Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is4.19624174,8
7Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk3.83722174,4
8Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar1.0196169,8
9Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar5093169,7
10Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur4.23425169,4
11Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk4.06224169,3
12Gunnar GuðjónssonÍA-B5.49633166,5
13Bharat SinghÍR-T5.96936165,8
14Skúli ÁgústssonÍR-Blikk3.12619164,5
Jafet ÓskarssonÍR-NAS4.44127164,5
16Hörður Finnur MagnússonÍR-T5.89336163,7
17Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS5.38633163,2
18Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur3.04819160,4
19Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar4.76630158,9
20Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is4.84331156,2
21Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is3.27721156,0
22Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B2.49116155,7
23Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar1.4009155,6
24Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar2.14614153,3
25Mikael Aron VilhelmssonKFR-Frændur4553151,7
26Skúli ArnfinnssonÍR-T5.45336151,5
27Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar4.46030148,7
28Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk2.35816147,4
29Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B3.36423146,3
30Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS4.35430145,1
31Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is2.02314144,5
32Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is2.59018143,9
33Guðjón GunnarssonÍA-B3.33124138,8
34Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar3.97129136,9
35Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B4073135,7
36Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar3.66127135,6
37Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar4043134,7
38Haukur GuðmundssonÍR-Blikk2.40218133,4
39Hlynur AtlasonÍA-B3993133,0
40Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar3.84429132,6
41Sigurjón GunnarssonÍR-NAS1.1789130,9
42Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar3253108,3

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðmundur SigurðssonÍA-B6,061,000
Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar6,061,000
3Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur18,0190,947
4Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar8,090,889
5Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur29,0330,879
6Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is21,0240,875
7Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is15,0210,714
8Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar2,030,667
Mikael Aron VilhelmssonKFR-Frændur2,030,667
10Bharat SinghÍR-T23,5360,653
11Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur16,0250,640
12Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk14,0220,636
13Skúli ÁgústssonÍR-Blikk12,0190,632
14Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur11,0190,579
15Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is8,0140,571
16Skúli ArnfinnssonÍR-T20,5360,569
17Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk13,5240,563
18Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS17,5330,530
19Hörður Finnur MagnússonÍR-T19,0360,528
20Hlynur AtlasonÍA-B1,530,500
21Gunnar GuðjónssonÍA-B16,0330,485
22Jafet ÓskarssonÍR-NAS13,0270,481
23Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is14,5310,468
24Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar14,0300,467
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar14,0300,467
26Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is8,0180,444
Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar4,090,444
28Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar5,0140,357
29Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B8,0230,348
30Haukur GuðmundssonÍR-Blikk6,0180,333
Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar1,030,333
32Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk5,0160,313
33Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS9,0300,300
34Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar8,0290,276
35Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar7,0270,259
36Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B4,0160,250
37Guðjón GunnarssonÍA-B5,5240,229
38Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar6,5290,224
39Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar1,060,167
40Sigurjón GunnarssonÍR-NAS1,090,111
41Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B0,030,000
Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar3866,33
2Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur116196,11
3Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur200336,06
4Guðmundur SigurðssonÍA-B3465,67
5Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is105244,38
6Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar3894,22
7Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B60163,75
8Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar1133,67
9Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur89253,56
10Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar2163,50
11Skúli ÁgústssonÍR-Blikk65193,42
12Hörður Finnur MagnússonÍR-T122363,39
13Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur64193,37
14Bharat SinghÍR-T118363,28
15Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS107333,24
16Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk77243,21
17Gunnar GuðjónssonÍA-B105333,18
Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk70223,18
19Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar90303,00
Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar2793,00
21Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B63232,74
22Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is84312,71
23Mikael Aron VilhelmssonKFR-Frændur832,67
Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar832,67
Jafet ÓskarssonÍR-NAS72272,67
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar80302,67
27Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar73292,52
28Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS75302,50
29Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk39162,44
30Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar34142,43
Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is51212,43
32Skúli ArnfinnssonÍR-T85362,36
33Guðjón GunnarssonÍA-B54242,25
34Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is40182,22
35Haukur GuðmundssonÍR-Blikk39182,17
36Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar58272,15
37Sigurjón GunnarssonÍR-NAS1892,00
Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is28142,00
39Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar54291,86
40Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B531,67
Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar531,67
42Hlynur AtlasonÍA-B130,33

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur289
2Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B278
3Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is259
4Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar258
5Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur248
6Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk243
7Guðmundur SigurðssonÍA-B233
8Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur226
9Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is219
10Jafet ÓskarssonÍR-NAS216
Skúli ArnfinnssonÍR-T216
12Hörður Finnur MagnússonÍR-T214
13Skúli ÁgústssonÍR-Blikk212
14Gunnar GuðjónssonÍA-B211
Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B211
16Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk210
17Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar206
18Bharat SinghÍR-T205
19Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar203
20Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar202
21Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS200
Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur200
Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar200
24Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is194
25Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS190
26Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is189
27Haukur GuðmundssonÍR-Blikk187
28Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar186
Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar186
30Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar185
31Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar182
32Guðjón GunnarssonÍA-B179
33Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk177
34Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar176
35Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is174
Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar174
37Mikael Aron VilhelmssonKFR-Frændur164
38Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B163
39Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar146
40Sigurjón GunnarssonÍR-NAS145
41Hlynur AtlasonÍA-B143
42Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar111

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur779
2Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur702
3Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is658
4Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar651
5Guðmundur SigurðssonÍA-B649
6Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B620
7Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is614
8Jafet ÓskarssonÍR-NAS588
9Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk584
10Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur578
11Hörður Finnur MagnússonÍR-T564
12Skúli ÁgústssonÍR-Blikk563
13Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar558
14Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur557
15Bharat SinghÍR-T553
Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B553
17Skúli ArnfinnssonÍR-T552
18Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS547
19Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk546
20Gunnar GuðjónssonÍA-B545
21Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar541
22Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar540
23Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is530
24Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar516
25Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar515
26Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar514
27Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar476
28Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS474
29Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk473
30Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar469
31Haukur GuðmundssonÍR-Blikk465
32Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is463
33Guðjón GunnarssonÍA-B457
34Mikael Aron VilhelmssonKFR-Frændur455
35Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is453
36Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar450
37Sigurjón GunnarssonÍR-NAS410
38Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B407
39Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar404
40Hlynur AtlasonÍA-B399
41Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar327
42Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar325



Aðrar umferðir