Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 18. nóvember | 09:00
RIG 2018

Lau, 18. nóvember | 14:00
3. deild karla

Sun, 19. nóvember | 09:00
RIG 2018

Sun, 19. nóvember | 19:00
2. deild karla

Sun, 19. nóvember | 19:00
Pepsi mót ÍR

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

9. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÞÓR-Víkingar8390331601611.11411.0106059,0
2ÍR-Keila.is737125150139.8579.8725756,5
3KFR-Frændur52901619018.5027.1436353,0
4ÍR-Blikk630123140108.5968.2224648,5
5ÍR-T729133120169.94610.2374444,5
6ÍA-B623130140108.7738.7824640,5
7ÍR-Gaurar72214080209.10810.1382632,5
8ÍR-NAS62213160188.2978.7894829,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-T5094834191.4114,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Víkingar5065215561.58310,0Sun. 29. október 2017 kl. 14:00


Árangur liða


ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Njáll Harðarson1841155020215410243.862160,9213,00,54783,25202541
Magnús Einar Magnússon91.400155,564,00,44273,00176514
Höskuldur Stefánsson1520160117214840243.536147,3313,00,54612,54172484
Gunnar Ólafsson3404134,671,00,3382,67146404
Árni Guðlaugsson3325108,330,00,0051,67111325
Haraldur Helgason170020611821558091.587176,338,00,89384,22206558
Samtals:5061521255631.58367211.114154,36390,542173,01206558

ÍR-Keila.isLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Ólafur Árnason213.739178,0519,00,90984,67259658
Birgir Guðlaugsson182.672148,448,00,44382,11219511
Guðmundur Jóhann Kristófersson1118118,000,00,0011,00118118
Vilhelm Pétursson162.279142,446,50,41342,13189453
Hafsteinn Júlíusson71.049149,864,00,57182,57170461
Samtals:00000000639.857156,46380,601893,00259658

KFR-FrændurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Aron Fannar Benteinson153.212214,1312,00,80956,33289779
Gylfi Snær Sigurðsson121.903158,586,00,50423,50200557
Skúli Freyr Sigurðsson71.556222,296,00,86527,43248702
Arnar Daði Sigurðsson111.831166,455,00,45403,64226506
Samtals:00000000458.502188,93290,642295,09289779

ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Davíð R. Sigurðsson111.653150,274,00,36292,64177473
Skúli Ágústsson122.017168,088,00,67413,42212563
Ólafur Jóhann Sólmundarson121.958163,176,50,54352,92194506
Brynjar Lúðvíksson142.379169,9310,00,71402,86213565
Haukur Guðmundsson5589117,802,00,4071,40129363
Samtals:00000000548.596159,19310,561522,81213565

ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon1751157013904710213.405162,148,00,38713,38207564
Skúli Arnfinnsson1620149011604270212.996142,678,00,38391,86179460
Bharat Singh1721177116405130213.545168,8113,50,64673,19205553
Samtals:5092483141901.4113639.946157,87300,471772,81207564

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson111.519138,092,50,23232,09179437
Gunnar Guðjónsson152.584172,278,00,53543,60211545
Ólafur Sveinn Ólafsson101.565156,503,00,30383,80211553
Daníel Trausti Höskuldsson91.445160,564,00,44293,22278620
Gunnar Ágúst Ómarsson3407135,670,00,0051,67163407
Guðmundur Sigurðsson61.253208,836,01,00345,67233649
Samtals:00000000548.773162,46240,441833,39278649

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson81.255156,883,00,38182,25186516
Bjarki Sigurðsson3651217,003,01,00206,67258651
Böðvar Már Böðvarsson151.940129,334,00,27261,73167435
Unnar Óli Þórsson182.577143,175,50,31543,00174469
Hlynur Freyr Pétursson172.358138,716,00,35402,35203450
Ásgeir Henningsson2327163,501,00,5073,50181327
Samtals:00000000639.108144,57230,361652,62258651

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jafet Óskarsson121.894157,836,00,50211,75193507
Jón Kristinn Sveinsson183.014167,4410,50,58613,39190547
Tómas Helgi Jóhannsson152.211147,405,00,33392,60200469
Sigurjón Gunnarsson91.178130,891,00,11182,00145410
Samtals:00000000548.297153,65230,421392,57200547


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur1.5567222,3
2Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar6513217,0
3Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur3.21215214,1
4Guðmundur SigurðssonÍA-B1.2536208,8
5Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is3.73921178,0
6Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar1.5879176,3
7Gunnar GuðjónssonÍA-B2.58415172,3
8Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk2.37914169,9
9Bharat SinghÍR-T3.54521168,8
10Skúli ÁgústssonÍR-Blikk2.01712168,1
11Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS3.01418167,4
12Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur1.83111166,5
13Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar3272163,5
14Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk1.95812163,2
15Hörður Finnur MagnússonÍR-T3.40521162,1
16Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar3.86224160,9
17Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B1.4459160,6
18Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur1.90312158,6
19Jafet ÓskarssonÍR-NAS1.89412157,8
20Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar1.2558156,9
21Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B1.56510156,5
22Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar1.4009155,6
23Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk1.65311150,3
24Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is1.0497149,9
25Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is2.67218148,4
26Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS2.21115147,4
27Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar3.53624147,3
28Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar2.57718143,2
29Skúli ArnfinnssonÍR-T2.99621142,7
30Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is2.27916142,4
31Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar2.35817138,7
32Guðjón GunnarssonÍA-B1.51911138,1
33Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B4073135,7
34Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar4043134,7
35Sigurjón GunnarssonÍR-NAS1.1789130,9
36Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar1.94015129,3
37Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is1181118,0
38Haukur GuðmundssonÍR-Blikk5895117,8
39Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar3253108,3

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar3,031,000
Guðmundur SigurðssonÍA-B6,061,000
3Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is19,0210,905
4Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar8,090,889
5Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur6,070,857
6Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur12,0150,800
7Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk10,0140,714
8Skúli ÁgústssonÍR-Blikk8,0120,667
9Bharat SinghÍR-T13,5210,643
10Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS10,5180,583
11Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is4,070,571
12Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar13,0240,542
Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar13,0240,542
Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk6,5120,542
15Gunnar GuðjónssonÍA-B8,0150,533
16Jafet ÓskarssonÍR-NAS6,0120,500
Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur6,0120,500
Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar1,020,500
19Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur5,0110,455
20Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar4,090,444
Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B4,090,444
Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is8,0180,444
23Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is6,5160,406
24Haukur GuðmundssonÍR-Blikk2,050,400
25Hörður Finnur MagnússonÍR-T8,0210,381
Skúli ArnfinnssonÍR-T8,0210,381
27Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar3,080,375
28Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk4,0110,364
29Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar6,0170,353
30Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS5,0150,333
Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar1,030,333
32Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar5,5180,306
33Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B3,0100,300
34Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar4,0150,267
35Guðjón GunnarssonÍA-B2,5110,227
36Sigurjón GunnarssonÍR-NAS1,090,111
37Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B0,030,000
Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is0,010,000
Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur5277,43
2Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar2036,67
3Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur95156,33
4Guðmundur SigurðssonÍA-B3465,67
5Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is98214,67
6Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar3894,22
7Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B38103,80
8Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur40113,64
9Gunnar GuðjónssonÍA-B54153,60
10Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar723,50
Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur42123,50
12Skúli ÁgústssonÍR-Blikk41123,42
13Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS61183,39
14Hörður Finnur MagnússonÍR-T71213,38
15Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar78243,25
16Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B2993,22
17Bharat SinghÍR-T67213,19
18Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar54183,00
Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar2793,00
20Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk35122,92
21Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk40142,86
22Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar832,67
23Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk29112,64
24Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS39152,60
25Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is1872,57
26Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar61242,54
27Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar40172,35
28Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar1882,25
29Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is34162,13
30Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is38182,11
31Guðjón GunnarssonÍA-B23112,09
32Sigurjón GunnarssonÍR-NAS1892,00
33Skúli ArnfinnssonÍR-T39211,86
34Jafet ÓskarssonÍR-NAS21121,75
35Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar26151,73
36Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar531,67
Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B531,67
38Haukur GuðmundssonÍR-Blikk751,40
39Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is111,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur289
2Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B278
3Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is259
4Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar258
5Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur248
6Guðmundur SigurðssonÍA-B233
7Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur226
8Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is219
9Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk213
10Skúli ÁgústssonÍR-Blikk212
11Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B211
Gunnar GuðjónssonÍA-B211
13Hörður Finnur MagnússonÍR-T207
14Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar206
15Bharat SinghÍR-T205
16Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar203
17Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar202
18Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur200
Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS200
20Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk194
21Jafet ÓskarssonÍR-NAS193
22Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS190
23Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is189
24Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar186
25Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar181
26Skúli ArnfinnssonÍR-T179
Guðjón GunnarssonÍA-B179
28Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk177
29Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar176
30Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar174
31Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar172
32Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is170
33Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar167
34Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B163
35Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar146
36Sigurjón GunnarssonÍR-NAS145
37Haukur GuðmundssonÍR-Blikk129
38Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is118
39Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar111

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur779
2Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur702
3Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is658
4Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar651
5Guðmundur SigurðssonÍA-B649
6Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B620
7Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk565
8Hörður Finnur MagnússonÍR-T564
9Skúli ÁgústssonÍR-Blikk563
10Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar558
11Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur557
12Bharat SinghÍR-T553
Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B553
14Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS547
15Gunnar GuðjónssonÍA-B545
16Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar541
17Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar516
18Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar514
19Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is511
20Jafet ÓskarssonÍR-NAS507
21Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur506
Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk506
23Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar484
24Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk473
25Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar469
Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS469
27Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is461
28Skúli ArnfinnssonÍR-T460
29Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is453
30Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar450
31Guðjón GunnarssonÍA-B437
32Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar435
33Sigurjón GunnarssonÍR-NAS410
34Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B407
35Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar404
36Haukur GuðmundssonÍR-Blikk363
37Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar327
38Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar325
39Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is118



Aðrar umferðir