Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Mið, 12. desember | 19:00
AMF 2019

Lau, 15. desember | 10:00
Jólamót ÍR

Sun, 16. desember | 09:00
AMF 2019

Sun, 16. desember | 19:00
Bikarkeppni liða, konur

Mið, 26. desember | 12:00
Jólamót KFR

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

21. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1KFR-Frændur211292586901532.39929.359219217,0
2ÍR-Keila.is211093774903529.37727.706165172,5
3ÍR-T211113754703730.09229.334146171,5
4ÞÓR-Víkingar211040854703729.40928.811162163,0
5ÍR-Blikk21893974004429.57829.500162141,5
6ÍA-B217741084204228.77329.592125131,0
7ÍR-NAS217511132306128.70130.765160103,5
8ÍR-Gaurar215321341906526.30129.5637376,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-T4704594921.4218,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Blikk5144224881.4246,0Lau. 05. maí 2018 kl. 10:30
ÍR-Gaurar3933924171.2024,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Víkingar4133844551.25210,0Lau. 05. maí 2018 kl. 10:30
ÍR-Keila.is4283924861.3065,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA-B4614434421.3469,0Lau. 05. maí 2018 kl. 10:30
ÍR-NAS3694484591.2761,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Frændur5484505611.55913,0Lau. 05. maí 2018 kl. 10:30


Árangur liða


KFR-FrændurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Aron Fannar Benteinson24311801189161206312.011190,6551,00,813415,41289779
Gylfi Snær Sigurðsson314.639149,6518,50,60993,19201557
Skúli Freyr Sigurðsson1801146121015360285.343190,8225,00,891555,54248702
Arnar Daði Sigurðsson1251124016214110457.305162,3324,50,541543,42226578
Mikael Aron Vilhelmsson223.101140,9511,00,50552,50169457
Samtals:5483450256131.559818932.399171,421300,698044,25289779

ÍR-Keila.isLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Ólafur Árnason1691125022115150488.307173,0639,00,811994,15279658
Birgir Guðlaugsson143014712900487.437154,9422,50,471352,81219614
Guðmundur Jóhann Kristófersson12001200344.867143,1516,00,47682,00181470
Vilhelm Pétursson116012002360273.830141,8512,00,44612,26189453
Hafsteinn Júlíusson14511450324.936154,2521,00,66722,25194530
Samtals:4281392148621.306418929.377155,431110,585352,83279658

ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon18111581180151906310.363164,4936,00,572043,24214564
Skúli Arnfinnsson1520140012504170639.508150,9234,50,551572,49216552
Bharat Singh13711611187148506310.221162,2442,00,671933,06205553
Samtals:4702459249221.421618930.092159,221130,605542,93216564

ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Njáll Harðarson1241148015114230639.862156,5433,00,521903,02202541
Magnús Einar Magnússon91.400155,564,00,44273,00176514
Höskuldur Stefánsson1440129116114340639.301147,6336,00,571542,44186515
Gunnar Ólafsson4535133,752,00,50102,50146404
Valdimar G. Valdimarsson356.004171,5419,00,541303,71214587
Árni Guðlaugsson14511070143139506720120,002,00,33111,83145395
Haraldur Helgason91.587176,338,00,89384,22206558
Samtals:4132384145531.252618929.409155,601040,555602,96214587

ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Davíð R. Sigurðsson2101135014404890284.257152,049,00,32732,61210489
Skúli Ágústsson396.206159,1322,50,581203,08212563
Ólafur Jóhann Sólmundarson416.860167,3222,50,551253,05242558
Brynjar Lúðvíksson1720162116905030427.237172,3126,00,621323,14243584
Haukur Guðmundsson1320125017514320395.018128,6710,50,27782,00187465
Samtals:5141422148811.424318929.578156,50910,485282,79243584

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson1531129114504270415.825142,0714,50,35952,32185494
Gunnar Guðjónsson1831194115915360579.621168,7933,00,581993,49213597
Ólafur Sveinn Ólafsson1250120013803830304.422147,407,00,23933,10211553
Daníel Trausti Höskuldsson284.071145,3910,00,36742,64278620
Gunnar Ágúst Ómarsson3407135,670,00,0051,67163407
Guðmundur Sigurðsson91.794199,336,50,72505,56253649
Hlynur Atlason151.988132,536,00,40271,80166411
Bjarni Jóhannsson3398132,672,00,6751,67149398
Ísak Birkir Sævarsson324782,330,00,0020,6794247
Samtals:4612443244211.346518928.773152,24790,425502,91278649

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jafet Óskarsson1450149112604200487.808162,6727,00,561232,56225588
Jón Kristinn Sveinsson1110172018904720639.899157,1328,50,451842,92190547
Tómas Helgi Jóhannsson547.911146,5016,00,301332,46200507
Sigurjón Gunnarsson1130127014403840243.083128,464,00,17351,46176410
Samtals:3690448145901.276118928.701151,86760,404752,51225588

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson1330159115204440253.769150,767,00,28662,64186516
Bjarki Sigurðsson91.742193,567,00,78475,22258651
Böðvar Már Böðvarsson1611154113104460537.021132,4715,00,28951,79185476
Unnar Óli Þórsson990990486.158128,298,50,18982,04174469
Hlynur Freyr Pétursson79013402130476.360135,3211,50,241092,32208536
Ásgeir Henningsson4647161,753,00,75133,25182327
Þórarinn Már Þorbjörnsson3604201,332,00,67144,67236604
Samtals:3931392241701.202318926.301139,16540,294422,34258651


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-Gaurar6043201,3
2Guðmundur SigurðssonÍA-B1.7949199,3
3Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar1.7429193,6
4Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur5.34328190,8
5Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur12.01163190,7
6Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar1.5879176,3
7Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is8.30748173,1
8Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk7.23742172,3
9Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar6.00435171,5
10Gunnar GuðjónssonÍA-B9.62157168,8
11Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk6.86041167,3
12Hörður Finnur MagnússonÍR-T10.36363164,5
13Jafet ÓskarssonÍR-NAS7.80848162,7
14Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur7.30545162,3
15Bharat SinghÍR-T10.22163162,2
16Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar6474161,8
17Skúli ÁgústssonÍR-Blikk6.20639159,1
18Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS9.89963157,1
19Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar9.86263156,5
20Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar1.4009155,6
21Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is7.43748154,9
22Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is4.93632154,3
23Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk4.25728152,0
24Skúli ArnfinnssonÍR-T9.50863150,9
25Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar3.76925150,8
26Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur4.63931149,6
27Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar9.30163147,6
28Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B4.42230147,4
29Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS7.91154146,5
30Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B4.07128145,4
31Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is4.86734143,1
32Guðjón GunnarssonÍA-B5.82541142,1
33Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is3.83027141,9
34Mikael Aron VilhelmssonKFR-Frændur3.10122141,0
35Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B4073135,7
36Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar6.36047135,3
37Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar5354133,8
38Bjarni JóhannssonÍA-B3983132,7
39Hlynur AtlasonÍA-B1.98815132,5
Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar7.02153132,5
41Haukur GuðmundssonÍR-Blikk5.01839128,7
42Sigurjón GunnarssonÍR-NAS3.08324128,5
43Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar6.15848128,3
44Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar7206120,0
45Ísak Birkir SævarssonÍA-B247382,3

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur25,0280,893
2Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar8,090,889
3Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is39,0480,813
4Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur51,0630,810
5Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar7,090,778
6Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar3,040,750
7Guðmundur SigurðssonÍA-B6,590,722
8Bjarni JóhannssonÍA-B2,030,667
Bharat SinghÍR-T42,0630,667
Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-Gaurar2,030,667
11Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is21,0320,656
12Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk26,0420,619
13Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur18,5310,597
14Gunnar GuðjónssonÍA-B33,0570,579
15Skúli ÁgústssonÍR-Blikk22,5390,577
16Hörður Finnur MagnússonÍR-T36,0630,571
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar36,0630,571
18Jafet ÓskarssonÍR-NAS27,0480,563
19Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk22,5410,549
20Skúli ArnfinnssonÍR-T34,5630,548
21Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur24,5450,544
22Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar19,0350,543
23Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar33,0630,524
24Mikael Aron VilhelmssonKFR-Frændur11,0220,500
Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar2,040,500
26Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is16,0340,471
27Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is22,5480,469
28Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS28,5630,452
29Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is12,0270,444
Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar4,090,444
31Hlynur AtlasonÍA-B6,0150,400
32Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B10,0280,357
33Guðjón GunnarssonÍA-B14,5410,354
34Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar2,060,333
35Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk9,0280,321
36Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS16,0540,296
37Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar15,0530,283
38Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar7,0250,280
39Haukur GuðmundssonÍR-Blikk10,5390,269
40Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar11,5470,245
41Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B7,0300,233
42Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar8,5480,177
43Sigurjón GunnarssonÍR-NAS4,0240,167
44Ísak Birkir SævarssonÍA-B0,030,000
Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Guðmundur SigurðssonÍA-B5095,56
2Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur155285,54
3Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur341635,41
4Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar4795,22
5Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-Gaurar1434,67
6Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar3894,22
7Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is199484,15
8Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar130353,71
9Gunnar GuðjónssonÍA-B199573,49
10Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur154453,42
11Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar1343,25
12Hörður Finnur MagnússonÍR-T204633,24
13Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur99313,19
14Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk132423,14
15Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B93303,10
16Skúli ÁgústssonÍR-Blikk120393,08
17Bharat SinghÍR-T193633,06
18Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk125413,05
19Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar190633,02
20Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar2793,00
21Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS184632,92
22Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is135482,81
23Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B74282,64
Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar66252,64
25Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk73282,61
26Jafet ÓskarssonÍR-NAS123482,56
27Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar1042,50
Mikael Aron VilhelmssonKFR-Frændur55222,50
29Skúli ArnfinnssonÍR-T157632,49
30Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS133542,46
31Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar154632,44
32Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar109472,32
Guðjón GunnarssonÍA-B95412,32
34Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is61272,26
35Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is72322,25
36Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar98482,04
37Haukur GuðmundssonÍR-Blikk78392,00
Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is68342,00
39Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar1161,83
40Hlynur AtlasonÍA-B27151,80
41Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar95531,79
42Bjarni JóhannssonÍA-B531,67
Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B531,67
44Sigurjón GunnarssonÍR-NAS35241,46
45Ísak Birkir SævarssonÍA-B230,67

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur289
2Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is279
3Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B278
4Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar258
5Guðmundur SigurðssonÍA-B253
6Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur248
7Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk243
8Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk242
9Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-Gaurar236
10Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur226
11Jafet ÓskarssonÍR-NAS225
12Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is219
13Skúli ArnfinnssonÍR-T216
14Hörður Finnur MagnússonÍR-T214
Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar214
16Gunnar GuðjónssonÍA-B213
17Skúli ÁgústssonÍR-Blikk212
18Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B211
19Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk210
20Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar208
21Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar206
22Bharat SinghÍR-T205
23Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar202
24Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur201
25Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS200
26Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is194
27Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS190
28Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is189
29Haukur GuðmundssonÍR-Blikk187
30Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar186
Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar186
32Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar185
Guðjón GunnarssonÍA-B185
34Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar182
35Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is181
36Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar176
Sigurjón GunnarssonÍR-NAS176
38Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar174
39Mikael Aron VilhelmssonKFR-Frændur169
40Hlynur AtlasonÍA-B166
41Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B163
42Bjarni JóhannssonÍA-B149
43Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar146
44Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar145
45Ísak Birkir SævarssonÍA-B94

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Aron Fannar BenteinsonKFR-Frændur779
2Skúli Freyr SigurðssonKFR-Frændur702
3Jón Ólafur ÁrnasonÍR-Keila.is658
4Bjarki SigurðssonÍR-Gaurar651
5Guðmundur SigurðssonÍA-B649
6Daníel Trausti HöskuldssonÍA-B620
7Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is614
8Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-Gaurar604
9Gunnar GuðjónssonÍA-B597
10Jafet ÓskarssonÍR-NAS588
11Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar587
12Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk584
13Arnar Daði SigurðssonKFR-Frændur578
14Hörður Finnur MagnússonÍR-T564
15Skúli ÁgústssonÍR-Blikk563
16Haraldur HelgasonÞÓR-Víkingar558
Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk558
18Gylfi Snær SigurðssonKFR-Frændur557
19Bharat SinghÍR-T553
Ólafur Sveinn ÓlafssonÍA-B553
21Skúli ArnfinnssonÍR-T552
22Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS547
23Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar541
24Hlynur Freyr PéturssonÍR-Gaurar536
25Hafsteinn JúlíussonÍR-Keila.is530
26Hinrik Óli GunnarssonÍR-Gaurar516
27Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar515
28Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar514
29Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS507
30Guðjón GunnarssonÍA-B494
31Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk489
32Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar476
33Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is470
34Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar469
35Haukur GuðmundssonÍR-Blikk465
36Mikael Aron VilhelmssonKFR-Frændur457
37Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is453
38Hlynur AtlasonÍA-B411
39Sigurjón GunnarssonÍR-NAS410
40Gunnar Ágúst ÓmarssonÍA-B407
41Gunnar ÓlafssonÞÓR-Víkingar404
42Bjarni JóhannssonÍA-B398
43Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar395
44Ásgeir HenningssonÍR-Gaurar327
45Ísak Birkir SævarssonÍA-B247



Aðrar umferðir