Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 16. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 16. janúar | 19:00
1. deild kvenna

Þri, 16. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Þri, 16. janúar | 19:00
3. deild karla

Mið, 17. janúar | 19:00
Utandeild

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

13. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-BK1164431341914.99713.63270109,5
2ÍR-SK11591393301115.60214.28786101,5
3ÞÓR-Þrumurnar11551432302113.89113.6155384,5
4KFR-Elding10522362401613.98213.1806483,0
5KFR-Skutlurnar10372511702312.70413.0885359,0
6ÍR-KK1031059803211.59211.9732641,0
7ÍA1130063813511.27714.2702139,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÞÓR-Þrumurnar3874224911.3006,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-SK4754573781.3108,0Sun. 14. janúar 2018 kl. 16:00


Árangur liða


ÍR-BKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Berglind Scheving6834139,002,00,3371,17153289
Herdís Gunnarsdóttir335.093154,3325,00,76641,94190506
Laufey Sigurðardóttir294.326149,1717,50,60702,41176506
Halldóra Í. Ingvarsdóttir284.308153,8618,50,66652,32190504
Anna Sigríður Magnúsdóttir3436145,333,01,0041,33177436
Samtals:000000009914.997151,48660,672102,12190506

ÍR-SKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðbjörg Lind Valdimarsdóttir1851120110704120233.278142,527,50,33552,39192474
Karen Hilmarsdóttir172.768162,8211,00,65603,53196532
Nanna Hólm Davíðsdóttir1210152114104140335.561168,5227,00,821193,61223604
Sigrún G. Guðmundsdóttir1691185013004840263.995153,6514,00,54823,15186502
Samtals:4752457237801.31049915.602157,60600,603163,19223604

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1321192118615100334.761144,2721,50,65682,06192510
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir1400111014513960334.924149,2122,00,67802,42202511
Aníta Ársól Torfadóttir1150119016013940243.206133,5810,00,42482,00176476
Heiða Björk Ingvarsdóttir4412103,001,00,2541,00146226
Kristrún Helga Pétursdóttir5588117,601,00,2071,40171278
Samtals:3871422149131.30059913.891140,31560,562072,09202511

KFR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Karenina Kristín Chiodo304.448148,2714,50,48913,03223520
Anna Kristín Óladóttir304.632154,4015,50,52792,63204584
Ana Rita Andreade Gomes304.902163,4023,00,77963,20220546
Samtals:000000009013.982155,36530,592662,96223584

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir243.443143,4611,50,48431,79185476
Karen Lynn Thorsteinsson202.683134,155,50,28311,55170452
Guðrún Arnarsdóttir223.196145,2712,00,55381,73178491
Sólrún Pálsdóttir3386128,671,00,3351,67137386
Þórunn Stefanía Jónsdóttir3497165,673,01,0082,67191497
Valborg Sturludóttir182.499138,835,00,28382,11198455
Samtals:000000009012.704141,16380,421631,81198497

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Valgerður Rún Benediktsdóttir222.739124,508,00,36301,36171403
Andrea Björk Sigrúnardóttir263.676141,3813,00,50411,58195448
Hrafnhildur Siguróladóttir232.793121,434,00,17220,96172406
Valgerður Jónsdóttir192.384125,476,00,32261,37157423
Samtals:000000009011.592128,80310,341191,32195448

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Vilborg Lúðvíksdóttir182.782154,5610,00,56482,67202508
Harpa Ósk Svansdóttir182.116117,566,00,33221,22140387
Jónína Magnúsdóttir151.954130,277,00,47201,33173471
Agnes Rún Marteinsdóttir980289,110,00,0080,89115307
Steinunn Inga Guðmundsdóttir6687114,500,00,0050,83145395
Vera Kristín Jónasdóttir314147,000,00,0020,6763141
Marella Steinsdóttir6613102,170,00,0091,50127314
Ágústa Kristín Jónsdóttir91.393154,786,00,67202,22168495
Birgitta Þura Birgisdóttir6789131,501,00,1791,50148414
Samtals:000000009011.277125,30300,331431,59202508


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK5.56133168,5
2Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar4973165,7
3Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding4.90230163,4
4Karen HilmarsdóttirÍR-SK2.76817162,8
5Ágústa Kristín JónsdóttirÍA1.3939154,8
6Vilborg LúðvíksdóttirÍA2.78218154,6
7Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding4.63230154,4
8Herdís GunnarsdóttirÍR-BK5.09333154,3
9Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK4.30828153,9
10Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK3.99526153,7
11Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar4.92433149,2
Laufey SigurðardóttirÍR-BK4.32629149,2
13Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding4.44830148,3
14Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK4363145,3
Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar3.19622145,3
16Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar4.76133144,3
17Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar3.44324143,5
18Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK3.27823142,5
19Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK3.67626141,4
20Berglind SchevingÍR-BK8346139,0
21Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar2.49918138,8
22Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar2.68320134,2
23Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar3.20624133,6
24Birgitta Þura BirgisdóttirÍA7896131,5
25Jónína MagnúsdóttirÍA1.95415130,3
26Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar3863128,7
27Valgerður JónsdóttirÍR-KK2.38419125,5
28Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK2.73922124,5
29Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK2.79323121,4
30Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar5885117,6
Harpa Ósk SvansdóttirÍA2.11618117,6
32Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA6876114,5
33Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar4124103,0
34Marella SteinsdóttirÍA6136102,2
35Agnes Rún MarteinsdóttirÍA802989,1
36Vera Kristín JónasdóttirÍA141347,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar3,031,000
Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK3,031,000
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK27,0330,818
4Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding23,0300,767
5Herdís GunnarsdóttirÍR-BK25,0330,758
6Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar22,0330,667
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA6,090,667
8Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK18,5280,661
9Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar21,5330,652
10Karen HilmarsdóttirÍR-SK11,0170,647
11Laufey SigurðardóttirÍR-BK17,5290,603
12Vilborg LúðvíksdóttirÍA10,0180,556
13Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar12,0220,545
14Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK14,0260,538
15Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding15,5300,517
16Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK13,0260,500
17Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding14,5300,483
18Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar11,5240,479
19Jónína MagnúsdóttirÍA7,0150,467
20Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar10,0240,417
21Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK8,0220,364
22Harpa Ósk SvansdóttirÍA6,0180,333
Berglind SchevingÍR-BK2,060,333
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1,030,333
25Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK7,5230,326
26Valgerður JónsdóttirÍR-KK6,0190,316
27Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar5,0180,278
28Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar5,5200,275
29Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar1,040,250
30Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1,050,200
31Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK4,0230,174
32Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1,060,167
33Marella SteinsdóttirÍA0,060,000
Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA0,060,000
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA0,090,000
Vera Kristín JónasdóttirÍA0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK119333,61
2Karen HilmarsdóttirÍR-SK60173,53
3Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding96303,20
4Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK82263,15
5Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding91303,03
6Vilborg LúðvíksdóttirÍA48182,67
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar832,67
8Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding79302,63
9Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar80332,42
10Laufey SigurðardóttirÍR-BK70292,41
11Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK55232,39
12Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK65282,32
13Ágústa Kristín JónsdóttirÍA2092,22
14Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar38182,11
15Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar68332,06
16Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar48242,00
17Herdís GunnarsdóttirÍR-BK64331,94
18Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar43241,79
19Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar38221,73
20Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar531,67
21Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK41261,58
22Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar31201,55
23Marella SteinsdóttirÍA961,50
Birgitta Þura BirgisdóttirÍA961,50
25Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar751,40
26Valgerður JónsdóttirÍR-KK26191,37
27Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK30221,36
28Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK431,33
Jónína MagnúsdóttirÍA20151,33
30Harpa Ósk SvansdóttirÍA22181,22
31Berglind SchevingÍR-BK761,17
32Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar441,00
33Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK22230,96
34Agnes Rún MarteinsdóttirÍA890,89
35Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA560,83
36Vera Kristín JónasdóttirÍA230,67

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK223
Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding223
3Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding220
4Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding204
5Vilborg LúðvíksdóttirÍA202
Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar202
7Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar198
8Karen HilmarsdóttirÍR-SK196
9Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK195
10Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK192
Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar192
12Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar191
13Herdís GunnarsdóttirÍR-BK190
Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK190
15Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK186
16Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar185
17Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar178
18Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK177
19Laufey SigurðardóttirÍR-BK176
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar176
21Jónína MagnúsdóttirÍA173
22Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK172
23Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar171
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK171
25Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar170
26Ágústa Kristín JónsdóttirÍA168
27Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
28Berglind SchevingÍR-BK153
29Birgitta Þura BirgisdóttirÍA148
30Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar146
31Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA145
32Harpa Ósk SvansdóttirÍA140
33Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar137
34Marella SteinsdóttirÍA127
35Agnes Rún MarteinsdóttirÍA115
36Vera Kristín JónasdóttirÍA63

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK604
2Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding584
3Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding546
4Karen HilmarsdóttirÍR-SK532
5Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding520
6Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar511
7Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar510
8Vilborg LúðvíksdóttirÍA508
9Laufey SigurðardóttirÍR-BK506
Herdís GunnarsdóttirÍR-BK506
11Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK504
12Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK502
13Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar497
14Ágústa Kristín JónsdóttirÍA495
15Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar491
16Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar476
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar476
18Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK474
19Jónína MagnúsdóttirÍA471
20Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar455
21Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar452
22Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK448
23Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK436
24Valgerður JónsdóttirÍR-KK423
25Birgitta Þura BirgisdóttirÍA414
26Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK406
27Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK403
28Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA395
29Harpa Ósk SvansdóttirÍA387
30Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar386
31Marella SteinsdóttirÍA314
32Agnes Rún MarteinsdóttirÍA307
33Berglind SchevingÍR-BK289
34Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar278
35Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar226
36Vera Kristín JónasdóttirÍA141



Aðrar umferðir