Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 22. september | 10:00
2. deild karla

Lau, 22. september | 11:00
1. deild karla

Lau, 22. september | 13:00
2. deild karla

Lau, 22. september | 13:30
1. deild karla

Sun, 23. september | 10:00
1. deild karla

Sun, 23. september | 11:00
2. deild karla

Sun, 23. september | 16:00
3. deild karla

Sun, 23. september | 19:00
Pepsi mót ÍR

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

21. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-BK18986585211924.22722.539121167,5
2ÍR-SK18963635401824.96723.128131165,5
3KFR-Elding181022584902325.07223.189114165,0
4ÞÓR-Þrumurnar18881733503722.56922.36983131,5
5KFR-Skutlurnar18712893303922.93123.430100113,0
6ÍR-KK185711041505721.03722.4355576,5
7ÍA184711081315819.33723.0503663,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-SK4314814571.36912,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-KK4033443771.1242,0Lau. 05. maí 2018 kl. 08:00
KFR-Skutlurnar3864033791.1681,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Elding5064504931.44913,0Lau. 05. maí 2018 kl. 08:00
ÞÓR-Þrumurnar5103654721.3477,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-BK4594714601.3907,0Lau. 05. maí 2018 kl. 10:30


Árangur liða


ÍR-BKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Berglind Scheving19211920101.407140,705,00,50131,30192381
Herdís Gunnarsdóttir1560160115304690487.299152,0633,50,70901,88190506
Laufey Sigurðardóttir476.836145,4525,00,531052,23193506
Halldóra Í. Ingvarsdóttir1630163111504410467.089154,1130,50,661072,33190526
Anna Sigríður Magnúsdóttir140014812880111.596145,097,00,64111,00177437
Samtals:4590471346011.390416224.227149,551010,623262,01193526

ÍR-SKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðbjörg Lind Valdimarsdóttir12001200405.592139,8016,00,40842,10192474
Karen Hilmarsdóttir1581148119715030325.081158,7820,50,641013,16197532
Nanna Hólm Davíðsdóttir1531156114414530488.000166,6738,00,791633,40223604
Sigrún G. Guðmundsdóttir177111602930426.294149,8623,00,551122,67186502
Samtals:4312481345721.369716224.967154,12980,604602,84223604

KFR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Karenina Kristín Chiodo1531149016914710548.007148,2828,50,531542,85239520
Anna Kristín Óladóttir1871124114014510548.337154,3935,50,661242,30204584
Ana Rita Andreade Gomes1661177118415270548.728161,6339,00,721663,07220546
Samtals:5063450249331.449816225.072154,771030,644442,74239584

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1861126016514770547.820144,8135,50,661162,15204510
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir1801134016204760537.815147,4534,00,641242,34202511
Aníta Ársól Torfadóttir303.987132,9011,00,37571,90176476
Heiða Björk Ingvarsdóttir548697,201,00,2040,80146226
Kristrún Helga Pétursdóttir1441105014513940202.461123,057,00,35261,30171401
Samtals:5103365047221.347516222.569139,31890,553272,02204511

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir1250150115304280456.537145,2724,50,54861,91185476
Karen Lynn Thorsteinsson1260120012303690354.797137,0610,50,30541,54172452
Guðrún Arnarsdóttir1350133010303710436.170143,4920,00,47711,65178491
Sólrún Pálsdóttir5639127,802,00,4091,80142386
Þórunn Stefanía Jónsdóttir101.500150,008,00,80222,20191497
Valborg Sturludóttir243.288137,007,00,29441,83198455
Samtals:3860403137901.168116222.931141,55720,442861,77198497

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Valgerður Rún Benediktsdóttir98012302210404.976124,4013,00,33551,38171443
Andrea Björk Sigrúnardóttir1371139012303990486.853142,7724,00,50851,77195477
Hrafnhildur Siguróladóttir1450107013113830394.860124,6211,00,28461,18172412
Valgerður Jónsdóttir12101210354.348124,239,50,27431,23157423
Samtals:4031344037711.124216221.037129,86580,352291,41195477

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Vilborg Lúðvíksdóttir182.782154,5610,00,56482,67202508
Harpa Ósk Svansdóttir242.867119,468,50,35291,21144387
Jónína Magnúsdóttir242.973123,888,00,33251,04173471
Agnes Rún Marteinsdóttir121.09791,420,00,00141,17115307
Steinunn Inga Guðmundsdóttir212.600123,815,00,24261,24165438
Vera Kristín Jónasdóttir314147,000,00,0020,6763141
Marella Steinsdóttir988598,330,00,00101,11127314
Ágústa Kristín Jónsdóttir274.105152,0414,00,52612,26232581
Birgitta Þura Birgisdóttir121.540128,332,00,17191,58170414
Bergrún Birta Liljudóttir3347115,670,00,0031,00151347
Samtals:0000000015319.337126,39480,312371,55232581


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK8.00048166,7
2Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding8.72854161,6
3Karen HilmarsdóttirÍR-SK5.08132158,8
4Vilborg LúðvíksdóttirÍA2.78218154,6
5Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding8.33754154,4
6Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK7.08946154,1
7Herdís GunnarsdóttirÍR-BK7.29948152,1
8Ágústa Kristín JónsdóttirÍA4.10527152,0
9Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar1.50010150,0
10Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK6.29442149,9
11Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding8.00754148,3
12Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar7.81553147,5
13Laufey SigurðardóttirÍR-BK6.83647145,4
14Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar6.53745145,3
15Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK1.59611145,1
16Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar7.82054144,8
17Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar6.17043143,5
18Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK6.85348142,8
19Berglind SchevingÍR-BK1.40710140,7
20Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK5.59240139,8
21Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar4.79735137,1
22Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar3.28824137,0
23Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar3.98730132,9
24Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1.54012128,3
25Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar6395127,8
26Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK4.86039124,6
27Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK4.97640124,4
28Valgerður JónsdóttirÍR-KK4.34835124,2
29Jónína MagnúsdóttirÍA2.97324123,9
30Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA2.60021123,8
31Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar2.46120123,1
32Harpa Ósk SvansdóttirÍA2.86724119,5
33Bergrún Birta LiljudóttirÍA3473115,7
34Marella SteinsdóttirÍA885998,3
35Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar486597,2
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1.0971291,4
37Vera Kristín JónasdóttirÍA141347,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar8,0100,800
2Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK38,0480,792
3Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding39,0540,722
4Herdís GunnarsdóttirÍR-BK33,5480,698
5Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK30,5460,663
6Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar35,5540,657
Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding35,5540,657
8Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar34,0530,642
9Karen HilmarsdóttirÍR-SK20,5320,641
10Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK7,0110,636
11Vilborg LúðvíksdóttirÍA10,0180,556
12Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK23,0420,548
13Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar24,5450,544
14Laufey SigurðardóttirÍR-BK25,0470,532
15Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding28,5540,528
16Ágústa Kristín JónsdóttirÍA14,0270,519
17Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK24,0480,500
Berglind SchevingÍR-BK5,0100,500
19Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar20,0430,465
20Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar2,050,400
Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK16,0400,400
22Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar11,0300,367
23Harpa Ósk SvansdóttirÍA8,5240,354
24Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar7,0200,350
25Jónína MagnúsdóttirÍA8,0240,333
26Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK13,0400,325
27Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar10,5350,300
28Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar7,0240,292
29Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK11,0390,282
30Valgerður JónsdóttirÍR-KK9,5350,271
31Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA5,0210,238
32Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar1,050,200
33Birgitta Þura BirgisdóttirÍA2,0120,167
34Vera Kristín JónasdóttirÍA0,030,000
Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,030,000
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA0,0120,000
Marella SteinsdóttirÍA0,090,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK163483,40
2Karen HilmarsdóttirÍR-SK101323,16
3Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding166543,07
4Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding154542,85
5Vilborg LúðvíksdóttirÍA48182,67
Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK112422,67
7Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar124532,34
8Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK107462,33
9Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding124542,30
10Ágústa Kristín JónsdóttirÍA61272,26
11Laufey SigurðardóttirÍR-BK105472,23
12Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar22102,20
13Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar116542,15
14Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK84402,10
15Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar86451,91
16Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar57301,90
17Herdís GunnarsdóttirÍR-BK90481,88
18Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar44241,83
19Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar951,80
20Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK85481,77
21Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar71431,65
22Birgitta Þura BirgisdóttirÍA19121,58
23Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar54351,54
24Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK55401,38
25Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar26201,30
Berglind SchevingÍR-BK13101,30
27Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA26211,24
28Valgerður JónsdóttirÍR-KK43351,23
29Harpa Ósk SvansdóttirÍA29241,21
30Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK46391,18
31Agnes Rún MarteinsdóttirÍA14121,17
32Marella SteinsdóttirÍA1091,11
33Jónína MagnúsdóttirÍA25241,04
34Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK11111,00
Bergrún Birta LiljudóttirÍA331,00
36Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar450,80
37Vera Kristín JónasdóttirÍA230,67

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding239
2Ágústa Kristín JónsdóttirÍA232
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK223
4Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding220
5Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar204
Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding204
7Vilborg LúðvíksdóttirÍA202
Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar202
9Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar198
10Karen HilmarsdóttirÍR-SK197
11Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK195
12Laufey SigurðardóttirÍR-BK193
13Berglind SchevingÍR-BK192
Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK192
15Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar191
16Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK190
Herdís GunnarsdóttirÍR-BK190
18Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK186
19Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar185
20Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar178
21Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK177
22Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar176
23Jónína MagnúsdóttirÍA173
24Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK172
Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar172
26Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar171
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK171
28Birgitta Þura BirgisdóttirÍA170
29Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA165
30Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
31Bergrún Birta LiljudóttirÍA151
32Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar146
33Harpa Ósk SvansdóttirÍA144
34Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar142
35Marella SteinsdóttirÍA127
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA115
37Vera Kristín JónasdóttirÍA63

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK604
2Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding584
3Ágústa Kristín JónsdóttirÍA581
4Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding546
5Karen HilmarsdóttirÍR-SK532
6Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK526
7Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding520
8Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar511
9Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar510
10Vilborg LúðvíksdóttirÍA508
11Laufey SigurðardóttirÍR-BK506
Herdís GunnarsdóttirÍR-BK506
13Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK502
14Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar497
15Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar491
16Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK477
17Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar476
Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar476
19Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK474
20Jónína MagnúsdóttirÍA471
21Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar455
22Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar452
23Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK443
24Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA438
25Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK437
26Valgerður JónsdóttirÍR-KK423
27Birgitta Þura BirgisdóttirÍA414
28Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK412
29Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar401
30Harpa Ósk SvansdóttirÍA387
31Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar386
32Berglind SchevingÍR-BK381
33Bergrún Birta LiljudóttirÍA347
34Marella SteinsdóttirÍA314
35Agnes Rún MarteinsdóttirÍA307
36Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar226
37Vera Kristín JónasdóttirÍA141



Aðrar umferðir