Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 18. nóvember | 09:00
RIG 2018

Lau, 18. nóvember | 14:00
3. deild karla

Sun, 19. nóvember | 09:00
RIG 2018

Sun, 19. nóvember | 19:00
2. deild karla

Sun, 19. nóvember | 19:00
Pepsi mót ÍR

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

9. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-BK63931221038.1397.1133667,5
2ÞÓR-Þrumurnar8391321701510.0509.8613761,5
3KFR-Elding52711713077.0896.5793143,5
4ÍR-SK52611813077.0386.5853642,5
5KFR-Skutlurnar62023290157.4457.7452832,0
6ÍA71904470217.5448.9701527,0
7ÍR-KK51503040165.9676.4191520,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Skutlurnar3814074261.2143,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Þrumurnar4224684121.30211,0Lau. 11. nóvember 2017 kl. 12:00


Árangur liða


ÍR-BKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Berglind Scheving6834139,002,00,3371,17153289
Herdís Gunnarsdóttir182.778154,3316,50,92301,67190506
Laufey Sigurðardóttir142.103150,218,50,61302,14176506
Halldóra Í. Ingvarsdóttir131.988152,9210,50,81292,23190504
Anna Sigríður Magnúsdóttir3436145,333,01,0041,33177436
Samtals:00000000548.139150,72410,751001,85190506

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1401154116014540243.469144,5415,50,65492,04168470
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir1781143114514660243.635151,4616,00,67632,63202511
Aníta Ársól Torfadóttir151.946129,736,00,40261,73170469
Heiða Björk Ingvarsdóttir104010404412103,001,00,2541,00146226
Kristrún Helga Pétursdóttir1711107027805588117,601,00,2071,40171278
Samtals:4222468341221.30277210.050139,58400,551492,07202511

KFR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Karenina Kristín Chiodo152.177145,136,00,40503,33172454
Anna Kristín Óladóttir152.393159,538,50,57372,47204584
Ana Rita Andreade Gomes152.519167,9313,00,87563,73187522
Samtals:00000000457.089157,53280,611433,18204584

ÍR-SKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðbjörg Lind Valdimarsdóttir111.529139,002,50,23252,27173458
Karen Hilmarsdóttir91.544171,566,00,67364,00196532
Nanna Hólm Davíðsdóttir152.506167,0713,00,87533,53219541
Sigrún G. Guðmundsdóttir101.459145,905,00,50282,80173464
Samtals:00000000457.038156,40270,591423,16219541

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir1441135015904380152.077138,476,50,43271,80175455
Karen Lynn Thorsteinsson1250139013013940111.439130,822,50,23181,64162430
Guðrún Arnarsdóttir121.685140,426,00,50151,25167457
Sólrún Pálsdóttir3386128,671,00,3351,67137386
Þórunn Stefanía Jónsdóttir3497165,673,01,0082,67191497
Valborg Sturludóttir1120133013703820101.361136,102,00,20242,40198448
Samtals:3811407042611.2142547.445137,87210,39971,80198497

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Vilborg Lúðvíksdóttir152.362157,479,00,60392,60195508
Harpa Ósk Svansdóttir151.783118,875,00,33191,27140387
Jónína Magnúsdóttir91.156128,445,00,56101,11169403
Agnes Rún Marteinsdóttir980289,110,00,0080,89115307
Steinunn Inga Guðmundsdóttir6687114,500,00,0050,83145395
Vera Kristín Jónasdóttir314147,000,00,0020,6763141
Marella Steinsdóttir6613102,170,00,0091,50127314
Samtals:00000000637.544119,75190,30921,46195508

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Valgerður Rún Benediktsdóttir101.267126,705,00,50141,40171383
Andrea Björk Sigrúnardóttir142.012143,716,00,43231,64166448
Hrafnhildur Siguróladóttir131.700130,773,00,23151,15172406
Valgerður Jónsdóttir8988123,501,00,1391,13151410
Samtals:00000000455.967132,60150,33611,36172448


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Karen HilmarsdóttirÍR-SK1.5449171,6
2Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding2.51915167,9
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK2.50615167,1
4Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar4973165,7
5Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding2.39315159,5
6Vilborg LúðvíksdóttirÍA2.36215157,5
7Herdís GunnarsdóttirÍR-BK2.77818154,3
8Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK1.98813152,9
9Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar3.63524151,5
10Laufey SigurðardóttirÍR-BK2.10314150,2
11Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK1.45910145,9
12Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK4363145,3
13Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding2.17715145,1
14Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar3.46924144,5
15Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK2.01214143,7
16Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar1.68512140,4
17Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK1.52911139,0
Berglind SchevingÍR-BK8346139,0
19Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar2.07715138,5
20Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1.36110136,1
21Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar1.43911130,8
Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK1.70013130,8
23Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar1.94615129,7
24Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar3863128,7
25Jónína MagnúsdóttirÍA1.1569128,4
26Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK1.26710126,7
27Valgerður JónsdóttirÍR-KK9888123,5
28Harpa Ósk SvansdóttirÍA1.78315118,9
29Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar5885117,6
30Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA6876114,5
31Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar4124103,0
32Marella SteinsdóttirÍA6136102,2
33Agnes Rún MarteinsdóttirÍA802989,1
34Vera Kristín JónasdóttirÍA141347,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK3,031,000
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar3,031,000
3Herdís GunnarsdóttirÍR-BK16,5180,917
4Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding13,0150,867
Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK13,0150,867
6Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK10,5130,808
7Karen HilmarsdóttirÍR-SK6,090,667
Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar16,0240,667
9Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar15,5240,646
10Laufey SigurðardóttirÍR-BK8,5140,607
11Vilborg LúðvíksdóttirÍA9,0150,600
12Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding8,5150,567
13Jónína MagnúsdóttirÍA5,090,556
14Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar6,0120,500
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK5,0100,500
Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK5,0100,500
17Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar6,5150,433
18Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK6,0140,429
19Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar6,0150,400
Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding6,0150,400
21Harpa Ósk SvansdóttirÍA5,0150,333
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1,030,333
Berglind SchevingÍR-BK2,060,333
24Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar1,040,250
25Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK3,0130,231
26Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK2,5110,227
Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar2,5110,227
28Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1,050,200
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar2,0100,200
30Valgerður JónsdóttirÍR-KK1,080,125
31Marella SteinsdóttirÍA0,060,000
Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA0,060,000
Vera Kristín JónasdóttirÍA0,030,000
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA0,090,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Karen HilmarsdóttirÍR-SK3694,00
2Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding56153,73
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK53153,53
4Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding50153,33
5Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK28102,80
6Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar832,67
7Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar63242,63
8Vilborg LúðvíksdóttirÍA39152,60
9Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding37152,47
10Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar24102,40
11Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK25112,27
12Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK29132,23
13Laufey SigurðardóttirÍR-BK30142,14
14Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar49242,04
15Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar27151,80
16Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar26151,73
17Herdís GunnarsdóttirÍR-BK30181,67
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar531,67
19Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK23141,64
Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar18111,64
21Marella SteinsdóttirÍA961,50
22Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar751,40
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK14101,40
24Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK431,33
25Harpa Ósk SvansdóttirÍA19151,27
26Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar15121,25
27Berglind SchevingÍR-BK761,17
28Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK15131,15
29Valgerður JónsdóttirÍR-KK981,13
30Jónína MagnúsdóttirÍA1091,11
31Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar441,00
32Agnes Rún MarteinsdóttirÍA890,89
33Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA560,83
34Vera Kristín JónasdóttirÍA230,67

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK219
2Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding204
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar202
4Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar198
5Karen HilmarsdóttirÍR-SK196
6Vilborg LúðvíksdóttirÍA195
7Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar191
8Herdís GunnarsdóttirÍR-BK190
Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK190
10Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding187
11Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK177
12Laufey SigurðardóttirÍR-BK176
13Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar175
14Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK173
Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK173
16Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK172
Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding172
18Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar171
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK171
20Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar170
21Jónína MagnúsdóttirÍA169
22Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar168
23Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar167
24Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK166
25Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar162
26Berglind SchevingÍR-BK153
27Valgerður JónsdóttirÍR-KK151
28Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar146
29Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA145
30Harpa Ósk SvansdóttirÍA140
31Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar137
32Marella SteinsdóttirÍA127
33Agnes Rún MarteinsdóttirÍA115
34Vera Kristín JónasdóttirÍA63

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Anna Kristín ÓladóttirKFR-Elding584
2Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK541
3Karen HilmarsdóttirÍR-SK532
4Ana Rita Andreade GomesKFR-Elding522
5Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar511
6Vilborg LúðvíksdóttirÍA508
7Laufey SigurðardóttirÍR-BK506
Herdís GunnarsdóttirÍR-BK506
9Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK504
10Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar497
11Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar470
12Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar469
13Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK464
14Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK458
15Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar457
16Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar455
17Karenina Kristín ChiodoKFR-Elding454
18Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK448
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar448
20Anna Sigríður MagnúsdóttirÍR-BK436
21Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar430
22Valgerður JónsdóttirÍR-KK410
23Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK406
24Jónína MagnúsdóttirÍA403
25Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA395
26Harpa Ósk SvansdóttirÍA387
27Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar386
28Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK383
29Marella SteinsdóttirÍA314
30Agnes Rún MarteinsdóttirÍA307
31Berglind SchevingÍR-BK289
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar278
33Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar226
34Vera Kristín JónasdóttirÍA141



Aðrar umferðir