Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 16. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 16. janúar | 19:00
1. deild kvenna

Þri, 16. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Þri, 16. janúar | 19:00
3. deild karla

Mið, 17. janúar | 19:00
Utandeild

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild karla

11. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Fagmaður1173125380619.20616.697148120,5
2ÍA1173026360819.14616.557182119,0
3ÍR-A1159337350918.36616.946161104,5
4KFR-JP-Kast11542432711616.72415.22111890,5
5ÍR-S11563402501918.06217.17312788,5
6ÍR-Broskarlar11441542002416.31917.26911169,5
7ÍA-W10242641003013.52115.4446138,0
8ÞÓR-Plús827045802411.47112.4775936,0
9ÍR-Naddóður924348612911.24514.1684433,0
10ÍR-Land1126172204215.38117.4898228,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍA4505354621.4472,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-Fagmaður5165695881.67312,0Mán. 15. janúar 2018 kl. 19:00
ÍR-S5605345631.6575,5Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-A5905765611.7278,5Mán. 15. janúar 2018 kl. 19:00
ÍR-Land4164634551.3343,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-JP-Kast4865184961.50011,0Mán. 15. janúar 2018 kl. 19:00
ÍR-Broskarlar4434674841.39411,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA-W3984504431.2913,0Mán. 15. janúar 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexander Halldórsson2011199122116210336.793205,8528,00,852036,15277697
Ágúst Orri Ágústsson81.390173,756,00,75354,38200558
Gunnar Þór Ásgeirsson1891247122216580275.407200,2621,50,801555,74247658
Hörður Ingi Jóhannsson193.564187,5812,00,63965,05225599
Arnar Jón Sigurgeirsson126012301451394091.380153,334,00,44283,11192526
Bjarni Páll Jakobsson3672224,002,00,67237,67249672
Samtals:5162569258831.67379919.206194,00740,745405,45277697

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Sigurðsson1560161118104980295.524190,4824,00,831324,55266689
Jóhann Ársæll Atlason1510183012304570305.909196,9717,00,571635,43269706
Ingi Geir Sveinsson1431191015804920193.510184,7415,00,79844,42267670
Þorleifur Jón Hreiðarsson214.203200,1417,00,81994,71267682
Samtals:4501535146201.44729919.146193,39730,744784,83269706

ÍR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ágúst Ingi Stefánsson2371182019016090336.211188,2119,50,591634,94249616
Sigurbjörn Stefán Vilhjálmsson202016911710.55420335.973181,0022,50,681243,76224598
Steindór Máni Björnsson1510225120005760305.603186,7716,50,551515,03232609
Þórhallur Hálfdánarson3579193,002,00,67175,67241579
Samtals:590157625611.51.72759918.366185,52610,614554,60249616

KFR-JP-KastLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Valgeir Þórisson1340183121115280274.628171,4115,50,57983,63223609
Gunnar Gunnarsson154114402980253.971158,8414,00,56662,64196553
Konráð Þór Ólafsson1981191117115600285.111182,5417,00,611314,68219563
Ólafur Ólafsson11401140111.813164,824,50,41333,00214533
Andri Ólafsson81.201150,134,00,50232,88221530
Samtals:4862518249621.50069916.724168,93550,563513,55223609

ÍR-SLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hlynur Örn Ómarsson203015801710.55320336.599199,9724,00,731925,82267671
Daníel Ingi Gottskálksson1541129016604490305.358178,6018,00,601364,53244623
Þorsteinn Hanning Kristinsson2031247122616760295.049174,1014,50,501304,48247676
Benedikt Svavar Björnsson71.056150,861,00,14273,86189448
Samtals:560253415631.51.65759918.062182,44580,584854,90267676

ÍR-BroskarlarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jóhann Ágúst Jóhannsson1641146017614860335.502166,7315,00,451143,45210578
Hannes Jón Hannesson1560142015714550335.537167,7914,50,441173,55202549
Guðmundur O. Hauksson3369123,000,00,0010,33128369
Snæbjörn B Þormóðsson1231179115114530304.911163,7015,00,50852,83205525
Samtals:4432467148431.39469916.319164,84450,453173,20210578

ÍA-WLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ársæll Erlingsson1170178113504300304.613153,778,50,28892,97199504
Gísli Óskar Ólafsson1030157113503950182.638146,564,00,22512,83198482
Sigurður Þorsteinn Guðmundsson5771154,202,50,50142,80191472
Valdimar Guðmundsson111.646149,642,00,18322,91180507
Matthías Leó Sigurðsson141.807129,071,00,07241,71167425
Björn Þór Gunnarsson1781115017304660122.046170,507,00,58423,50200568
Samtals:3981450244301.29139013.521150,23250,282522,80200568

ÞÓR-PlúsLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Birkir Örn Erlingsson233.497152,0411,00,48632,74199509
Björgvin Helgi Valdimarsson111.862169,274,00,36423,82233563
Rúnar Ingi Grétarsson162.133133,310,00,00201,25162444
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín223.979180,8612,00,55974,41257585
Samtals:000000007211.471159,32270,382223,08257585

ÍR-NaddóðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Eiríkur Garðar Einarsson101.589158,904,50,45383,80207542
Ingi Már Gunnarsson213.080146,675,50,26462,19191514
Jóhann Ragnar Ágústsson213.490166,199,50,45633,00216540
Einar Hafsteinn Árnason182.821156,726,00,33512,83204518
Blindur2265132,500,00,0000,00135265
Samtals:000000007211.245156,18260,351982,75216542

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Atli Örn Sævarsson1380157015314480233.452150,092,50,11492,13181479
Heiðar Rafn Sverrisson182.670148,334,00,22482,67193508
Svavar Þór Einarsson1431167116604760335.504166,7915,00,451233,73214567
Róbert Ericsson1350139013604100253.755150,205,00,20672,68193513
Samtals:4161463145511.33439915.381155,36270,272872,90214567


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður6723224,0
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður6.79333205,8
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður5.40727200,3
4Þorleifur Jón HreiðarssonÍA4.20321200,1
5Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S6.59933200,0
6Jóhann Ársæll AtlasonÍA5.90930197,0
7Þórhallur HálfdánarsonÍR-A5793193,0
8Guðmundur SigurðssonÍA5.52429190,5
9Ágúst Ingi StefánssonÍR-A6.21133188,2
10Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður3.56419187,6
11Steindór Máni BjörnssonÍR-A5.60330186,8
12Ingi Geir SveinssonÍA3.51019184,7
13Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast5.11128182,5
14Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A5.97333181,0
15Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús3.97922180,9
16Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S5.35830178,6
17Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S5.04929174,1
18Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður1.3908173,8
19Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast4.62827171,4
20Björn Þór GunnarssonÍA-W2.04612170,5
21Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús1.86211169,3
22Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar5.53733167,8
23Svavar Þór EinarssonÍR-Land5.50433166,8
24Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar5.50233166,7
25Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður3.49021166,2
26Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast1.81311164,8
27Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar4.91130163,7
28Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður1.58910158,9
29Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast3.97125158,8
30Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður2.82118156,7
31Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W7715154,2
32Ársæll ErlingssonÍA-W4.61330153,8
33Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður1.3809153,3
34Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús3.49723152,0
35Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S1.0567150,9
36Róbert EricssonÍR-Land3.75525150,2
37Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast1.2018150,1
Atli Örn SævarssonÍR-Land3.45223150,1
39Valdimar GuðmundssonÍA-W1.64611149,6
40Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land2.67018148,3
41Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður3.08021146,7
42Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W2.63818146,6
43Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús2.13316133,3
44BlindurÍR-Naddóður2652132,5
45Matthías Leó SigurðssonÍA-W1.80714129,1
46Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar3693123,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður28,0330,848
2Guðmundur SigurðssonÍA24,0290,828
3Þorleifur Jón HreiðarssonÍA17,0210,810
4Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður21,5270,796
5Ingi Geir SveinssonÍA15,0190,789
6Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður6,080,750
7Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S24,0330,727
8Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A22,5330,682
9Þórhallur HálfdánarsonÍR-A2,030,667
Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður2,030,667
11Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður12,0190,632
12Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast17,0280,607
13Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S18,0300,600
14Ágúst Ingi StefánssonÍR-A19,5330,591
15Björn Þór GunnarssonÍA-W7,0120,583
16Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast15,5270,574
17Jóhann Ársæll AtlasonÍA17,0300,567
18Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast14,0250,560
19Steindór Máni BjörnssonÍR-A16,5300,550
20Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús12,0220,545
21Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar15,0300,500
Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S14,5290,500
Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast4,080,500
Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W2,550,500
25Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús11,0230,478
26Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar15,0330,455
Svavar Þór EinarssonÍR-Land15,0330,455
28Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður9,5210,452
29Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður4,5100,450
30Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður4,090,444
31Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar14,5330,439
32Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast4,5110,409
33Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús4,0110,364
34Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður6,0180,333
35Ársæll ErlingssonÍA-W8,5300,283
36Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður5,5210,262
37Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W4,0180,222
Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land4,0180,222
39Róbert EricssonÍR-Land5,0250,200
40Valdimar GuðmundssonÍA-W2,0110,182
41Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S1,070,143
42Atli Örn SævarssonÍR-Land2,5230,109
43Matthías Leó SigurðssonÍA-W1,0140,071
44BlindurÍR-Naddóður0,020,000
Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar0,030,000
Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús0,0160,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður2337,67
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður203336,15
3Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S192335,82
4Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður155275,74
5Þórhallur HálfdánarsonÍR-A1735,67
6Jóhann Ársæll AtlasonÍA163305,43
7Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður96195,05
8Steindór Máni BjörnssonÍR-A151305,03
9Ágúst Ingi StefánssonÍR-A163334,94
10Þorleifur Jón HreiðarssonÍA99214,71
11Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast131284,68
12Guðmundur SigurðssonÍA132294,55
13Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S136304,53
14Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S130294,48
15Ingi Geir SveinssonÍA84194,42
16Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús97224,41
17Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður3584,38
18Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S2773,86
19Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús42113,82
20Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður38103,80
21Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A124333,76
22Svavar Þór EinarssonÍR-Land123333,73
23Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast98273,63
24Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar117333,55
25Björn Þór GunnarssonÍA-W42123,50
26Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar114333,45
27Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður2893,11
28Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður63213,00
Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast33113,00
30Ársæll ErlingssonÍA-W89302,97
31Valdimar GuðmundssonÍA-W32112,91
32Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast2382,88
33Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W51182,83
Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður51182,83
Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar85302,83
36Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W1452,80
37Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús63232,74
38Róbert EricssonÍR-Land67252,68
39Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land48182,67
40Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast66252,64
41Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður46212,19
42Atli Örn SævarssonÍR-Land49232,13
43Matthías Leó SigurðssonÍA-W24141,71
44Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús20161,25
45Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar130,33
46BlindurÍR-Naddóður020,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður277
2Jóhann Ársæll AtlasonÍA269
3Ingi Geir SveinssonÍA267
Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S267
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA267
6Guðmundur SigurðssonÍA266
7Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús257
8Ágúst Ingi StefánssonÍR-A249
Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður249
10Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður247
Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S247
12Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S244
13Þórhallur HálfdánarsonÍR-A241
14Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús233
15Steindór Máni BjörnssonÍR-A232
16Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður225
17Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A224
18Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast223
19Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast221
20Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast219
21Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður216
22Svavar Þór EinarssonÍR-Land214
Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast214
24Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar210
25Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður207
26Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar205
27Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður204
28Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar202
29Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður200
Björn Þór GunnarssonÍA-W200
31Ársæll ErlingssonÍA-W199
Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús199
33Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W198
34Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast196
35Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land193
Róbert EricssonÍR-Land193
37Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður192
38Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður191
Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W191
40Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S189
41Atli Örn SævarssonÍR-Land181
42Valdimar GuðmundssonÍA-W180
43Matthías Leó SigurðssonÍA-W167
44Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús162
45BlindurÍR-Naddóður135
46Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar128

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Jóhann Ársæll AtlasonÍA706
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður697
3Guðmundur SigurðssonÍA689
4Þorleifur Jón HreiðarssonÍA682
5Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S676
6Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður672
7Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S671
8Ingi Geir SveinssonÍA670
9Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður658
10Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S623
11Ágúst Ingi StefánssonÍR-A616
12Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast609
Steindór Máni BjörnssonÍR-A609
14Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður599
15Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A598
16Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús585
17Þórhallur HálfdánarsonÍR-A579
18Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar578
19Björn Þór GunnarssonÍA-W568
20Svavar Þór EinarssonÍR-Land567
21Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast563
Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús563
23Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður558
24Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast553
25Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar549
26Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður542
27Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður540
28Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast533
29Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast530
30Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður526
31Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar525
32Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður518
33Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður514
34Róbert EricssonÍR-Land513
35Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús509
36Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land508
37Valdimar GuðmundssonÍA-W507
38Ársæll ErlingssonÍA-W504
39Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W482
40Atli Örn SævarssonÍR-Land479
41Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W472
42Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S448
43Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús444
44Matthías Leó SigurðssonÍA-W425
45Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar369
46BlindurÍR-Naddóður265



Aðrar umferðir