Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 18. nóvember | 09:00
RIG 2018

Lau, 18. nóvember | 14:00
3. deild karla

Sun, 19. nóvember | 09:00
RIG 2018

Sun, 19. nóvember | 19:00
2. deild karla

Sun, 19. nóvember | 19:00
Pepsi mót ÍR

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild karla

8. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Fagmaður856115290314.23511.97712392,5
2ÍR-A843227250713.40012.30612375,0
3ÍA644010220210.5108.92910072,0
4ÍR-S63102315099.8479.4677450,0
5KFR-JP-Kast7282331211510.55010.9487145,5
6ÍR-Broskarlar624129110139.0339.3676338,5
7ÞÓR-Plús827045802411.47112.4775936,0
8ÍA-W71814490199.54510.7784930,5
9ÍR-Naddóður61833321218.5529.5913422,0
10ÍR-Land61204220228.4239.7264614,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÞÓR-Plús4855024851.4723,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-A5295796021.71011,0Lau. 21. október 2017 kl. 12:00
KFR-JP-Kast5155544831.5521,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Fagmaður5806466621.88813,0Þri. 31. október 2017 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexander Halldórsson1821277123816970245.053210,5421,00,881576,54277697
Ágúst Orri Ágústsson81.390173,756,00,75354,38200558
Gunnar Þór Ásgeirsson2031183022416100214.150197,6215,50,741175,57246656
Hörður Ingi Jóhannsson1951186120015810132.510193,0810,00,77705,38225599
Arnar Jón Sigurgeirsson3460153,332,00,67103,33159460
Bjarni Páll Jakobsson3672224,002,00,67237,67249672
Samtals:5803646266231.88887214.235197,71570,784125,72277697

ÍR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ágúst Ingi Stefánsson1380227119115560244.505187,7113,50,561194,96249616
Sigurbjörn Stefán Vilhjálmsson1911177117905470244.352181,3317,00,71913,79224598
Steindór Máni Björnsson2001175023216070213.964188,7611,50,551095,19232609
Þórhallur Hálfdánarson3579193,002,00,67175,67241579
Samtals:5292579260221.71067213.400186,11440,613364,67249616

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Sigurðsson142.653189,5012,00,86644,57266689
Jóhann Ársæll Atlason153.012200,8010,00,67825,47268706
Ingi Geir Sveinsson163.018188,6314,00,88764,75267670
Þorleifur Jón Hreiðarsson91.827203,008,00,89424,67267614
Samtals:000000005410.510194,63440,812644,89268706

ÍR-SLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hlynur Örn Ómarsson183.611200,6114,00,781065,89243652
Daníel Ingi Gottskálksson173.153185,4711,00,65885,18244623
Þorsteinn Hanning Kristinsson142.322165,865,00,36564,00222547
Benedikt Svavar Björnsson5761152,201,00,20204,00189448
Samtals:00000000549.847182,35310,572705,00244652

KFR-JP-KastLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Valgeir Þórisson1710173015705010152.542169,475,50,37563,73223609
Gunnar Gunnarsson1670181014304910172.716159,769,00,53462,71196553
Konráð Þór Ólafsson177020013770162.871179,447,00,44704,38219548
Ólafur Ólafsson1830183071.220174,293,50,50243,43214533
Andri Ólafsson81.201150,134,00,50232,88221530
Samtals:5150554148301.55216310.550167,46290,462193,48223609

ÍR-BroskarlarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jóhann Ágúst Jóhannsson183.049169,398,00,44663,67210578
Hannes Jón Hannesson183.035168,619,50,53633,50200549
Guðmundur O. Hauksson3369123,000,00,0010,33128369
Snæbjörn B Þormóðsson152.580172,007,00,47422,80191525
Samtals:00000000549.033167,28250,451723,19210578

ÞÓR-PlúsLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Birkir Örn Erlingsson1590168012404510233.497152,0411,00,48632,74199509
Björgvin Helgi Valdimarsson111.862169,274,00,36423,82233563
Rúnar Ingi Grétarsson1530129016204440162.133133,310,00,00201,25162444
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín1731205119915770223.979180,8612,00,55974,41257585
Samtals:4851502148511.47237211.471159,32270,382223,08257585

ÍA-WLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ársæll Erlingsson213.215153,106,00,29612,90197494
Gísli Óskar Ólafsson121.832152,673,00,25352,92198482
Sigurður Þorsteinn Guðmundsson4648162,002,50,63133,25191472
Valdimar Guðmundsson111.646149,642,00,18322,91180507
Matthías Leó Sigurðsson91.113123,671,00,1191,00149425
Björn Þór Gunnarsson61.091181,834,00,67254,17200568
Samtals:00000000639.545151,51190,291752,78200568

ÍR-NaddóðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Eiríkur Garðar Einarsson101.589158,904,50,45383,80207542
Ingi Már Gunnarsson152.241149,403,50,23342,27191514
Jóhann Ragnar Ágústsson152.527168,477,50,50432,87216540
Einar Hafsteinn Árnason121.930160,834,00,33383,17204518
Blindur2265132,500,00,0000,00135265
Samtals:00000000548.552158,37200,361532,83216542

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Atli Örn Sævarsson121.791149,250,00,00252,08178464
Heiðar Rafn Sverrisson142.159154,214,00,29402,86193508
Svavar Þór Einarsson183.020167,786,00,33593,28214557
Róbert Ericsson101.453145,302,00,20282,80162462
Samtals:00000000548.423155,98120,221522,81214557


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður6723224,0
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður5.05324210,5
3Þorleifur Jón HreiðarssonÍA1.8279203,0
4Jóhann Ársæll AtlasonÍA3.01215200,8
5Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S3.61118200,6
6Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður4.15021197,6
7Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður2.51013193,1
8Þórhallur HálfdánarsonÍR-A5793193,0
9Guðmundur SigurðssonÍA2.65314189,5
10Steindór Máni BjörnssonÍR-A3.96421188,8
11Ingi Geir SveinssonÍA3.01816188,6
12Ágúst Ingi StefánssonÍR-A4.50524187,7
13Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S3.15317185,5
14Björn Þór GunnarssonÍA-W1.0916181,8
15Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A4.35224181,3
16Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús3.97922180,9
17Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast2.87116179,4
18Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast1.2207174,3
19Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður1.3908173,8
20Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar2.58015172,0
21Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast2.54215169,5
22Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar3.04918169,4
23Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús1.86211169,3
24Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar3.03518168,6
25Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður2.52715168,5
26Svavar Þór EinarssonÍR-Land3.02018167,8
27Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S2.32214165,9
28Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W6484162,0
29Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður1.93012160,8
30Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast2.71617159,8
31Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður1.58910158,9
32Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land2.15914154,2
33Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður4603153,3
34Ársæll ErlingssonÍA-W3.21521153,1
35Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W1.83212152,7
36Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S7615152,2
37Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús3.49723152,0
38Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast1.2018150,1
39Valdimar GuðmundssonÍA-W1.64611149,6
40Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður2.24115149,4
41Atli Örn SævarssonÍR-Land1.79112149,3
42Róbert EricssonÍR-Land1.45310145,3
43Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús2.13316133,3
44BlindurÍR-Naddóður2652132,5
45Matthías Leó SigurðssonÍA-W1.1139123,7
46Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar3693123,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Þorleifur Jón HreiðarssonÍA8,090,889
2Ingi Geir SveinssonÍA14,0160,875
Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður21,0240,875
4Guðmundur SigurðssonÍA12,0140,857
5Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S14,0180,778
6Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður10,0130,769
7Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður6,080,750
8Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður15,5210,738
9Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A17,0240,708
10Þórhallur HálfdánarsonÍR-A2,030,667
Jóhann Ársæll AtlasonÍA10,0150,667
Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður2,030,667
Björn Þór GunnarssonÍA-W4,060,667
Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður2,030,667
15Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S11,0170,647
16Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W2,540,625
17Ágúst Ingi StefánssonÍR-A13,5240,563
18Steindór Máni BjörnssonÍR-A11,5210,548
19Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús12,0220,545
20Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast9,0170,529
21Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar9,5180,528
22Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður7,5150,500
Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast3,570,500
Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast4,080,500
25Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús11,0230,478
26Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar7,0150,467
27Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður4,5100,450
28Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar8,0180,444
29Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast7,0160,438
30Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast5,5150,367
31Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús4,0110,364
32Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S5,0140,357
33Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður4,0120,333
Svavar Þór EinarssonÍR-Land6,0180,333
35Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land4,0140,286
Ársæll ErlingssonÍA-W6,0210,286
37Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W3,0120,250
38Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður3,5150,233
39Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S1,050,200
Róbert EricssonÍR-Land2,0100,200
41Valdimar GuðmundssonÍA-W2,0110,182
42Matthías Leó SigurðssonÍA-W1,090,111
43BlindurÍR-Naddóður0,020,000
Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar0,030,000
Atli Örn SævarssonÍR-Land0,0120,000
Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús0,0160,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður2337,67
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður157246,54
3Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S106185,89
4Þórhallur HálfdánarsonÍR-A1735,67
5Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður117215,57
6Jóhann Ársæll AtlasonÍA82155,47
7Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður70135,38
8Steindór Máni BjörnssonÍR-A109215,19
9Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S88175,18
10Ágúst Ingi StefánssonÍR-A119244,96
11Ingi Geir SveinssonÍA76164,75
12Þorleifur Jón HreiðarssonÍA4294,67
13Guðmundur SigurðssonÍA64144,57
14Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús97224,41
15Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður3584,38
Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast70164,38
17Björn Þór GunnarssonÍA-W2564,17
18Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S2054,00
Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S56144,00
20Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús42113,82
21Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður38103,80
22Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A91243,79
23Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast56153,73
24Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar66183,67
25Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar63183,50
26Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast2473,43
27Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður1033,33
28Svavar Þór EinarssonÍR-Land59183,28
29Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W1343,25
30Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður38123,17
31Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W35122,92
32Valdimar GuðmundssonÍA-W32112,91
33Ársæll ErlingssonÍA-W61212,90
34Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast2382,88
35Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður43152,87
36Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land40142,86
37Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar42152,80
Róbert EricssonÍR-Land28102,80
39Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús63232,74
40Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast46172,71
41Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður34152,27
42Atli Örn SævarssonÍR-Land25122,08
43Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús20161,25
44Matthías Leó SigurðssonÍA-W991,00
45Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar130,33
46BlindurÍR-Naddóður020,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður277
2Jóhann Ársæll AtlasonÍA268
3Ingi Geir SveinssonÍA267
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA267
5Guðmundur SigurðssonÍA266
6Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús257
7Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður249
Ágúst Ingi StefánssonÍR-A249
9Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður246
10Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S244
11Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S243
12Þórhallur HálfdánarsonÍR-A241
13Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús233
14Steindór Máni BjörnssonÍR-A232
15Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður225
16Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A224
17Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast223
18Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S222
19Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast221
20Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast219
21Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður216
22Svavar Þór EinarssonÍR-Land214
Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast214
24Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar210
25Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður207
26Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður204
27Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður200
Björn Þór GunnarssonÍA-W200
Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar200
30Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús199
31Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W198
32Ársæll ErlingssonÍA-W197
33Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast196
34Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land193
35Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W191
Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar191
Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður191
38Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S189
39Valdimar GuðmundssonÍA-W180
40Atli Örn SævarssonÍR-Land178
41Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús162
Róbert EricssonÍR-Land162
43Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður159
44Matthías Leó SigurðssonÍA-W149
45BlindurÍR-Naddóður135
46Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar128

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Jóhann Ársæll AtlasonÍA706
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður697
3Guðmundur SigurðssonÍA689
4Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður672
5Ingi Geir SveinssonÍA670
6Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður656
7Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S652
8Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S623
9Ágúst Ingi StefánssonÍR-A616
10Þorleifur Jón HreiðarssonÍA614
11Steindór Máni BjörnssonÍR-A609
Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast609
13Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður599
14Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A598
15Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús585
16Þórhallur HálfdánarsonÍR-A579
17Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar578
18Björn Þór GunnarssonÍA-W568
19Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús563
20Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður558
21Svavar Þór EinarssonÍR-Land557
22Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast553
23Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar549
24Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast548
25Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S547
26Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður542
27Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður540
28Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast533
29Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast530
30Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar525
31Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður518
32Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður514
33Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús509
34Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land508
35Valdimar GuðmundssonÍA-W507
36Ársæll ErlingssonÍA-W494
37Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W482
38Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W472
39Atli Örn SævarssonÍR-Land464
40Róbert EricssonÍR-Land462
41Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður460
42Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S448
43Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús444
44Matthías Leó SigurðssonÍA-W425
45Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar369
46BlindurÍR-Naddóður265



Aðrar umferðir