Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Mið, 12. desember | 19:00
AMF 2019

Lau, 15. desember | 10:00
Jólamót ÍR

Sun, 16. desember | 09:00
AMF 2019

Sun, 16. desember | 19:00
Bikarkeppni liða, konur

Mið, 26. desember | 12:00
Jólamót KFR

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild karla

18. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍA181260366101131.55326.893300204,0
2ÍR-Fagmaður181181436101130.94226.843241194,5
3ÍR-S18976594802428.66126.702194160,0
4ÍR-A18933665112029.29827.486228158,0
5KFR-JP-Kast18802803913226.86426.000176131,5
6ÍR-Broskarlar18671943303926.39927.654167109,5
7ÞÓR-Plús18643952205025.66027.45713991,5
8ÍR-Naddóður18573961425623.35127.50710277,5
9ÍA-W185121091705523.92927.02510373,0
10ÍR-Land184611151206024.64827.73812260,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-A4455275081.4809,5Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Naddóður4454464371.3284,5Lau. 05. maí 2018 kl. 10:30
KFR-JP-Kast4875065241.51710,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA-W4475044661.4174,0Lau. 05. maí 2018 kl. 10:30
ÍR-Broskarlar5094975391.54510,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Plús4245175141.4554,0Lau. 05. maí 2018 kl. 10:30
ÍR-S4875675641.61810,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Fagmaður4574995361.4924,0Lau. 05. maí 2018 kl. 10:30
ÍR-Land5084284531.3891,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA5355686201.72313,0Lau. 05. maí 2018 kl. 10:30


Árangur liða


ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Sigurðsson448.435191,7038,00,862044,64266689
Jóhann Ársæll Atlason15911911187153705110.027196,6135,00,692755,39299706
Ingi Geir Sveinsson193.510184,7415,00,79844,42267670
Þorleifur Jón Hreiðarsson1590208123516020428.379199,5033,00,792064,90267682
Magnús Sigurjón Guðmundsson217116911981584061.202200,335,00,83305,00251618
Samtals:5352568362031.723816231.553194,771260,787994,93299706

ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexander Halldórsson458.961199,1338,00,842565,69277697
Ágúst Orri Ágústsson1590177021215480111.938176,187,00,64494,45212558
Gunnar Þór Ásgeirsson397.905202,6931,50,812245,74247695
Hörður Ingi Jóhannsson346.076178,7121,00,621404,12225599
Arnar Jón Sigurgeirsson1431118012903900121.770147,505,00,42342,83192526
Bjarni Páll Jakobsson91.851205,677,00,78535,89249672
Einar Már Björnsson3643214,332,00,67206,67224643
Hafþór Harðarson61.244207,335,00,83325,33265676
Róbert Dan Sigurðsson15502041195155403554184,672,00,67165,33204554
Samtals:4571499153621.492416230.942191,001190,738245,09277697

ÍR-SLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hlynur Örn Ómarsson16911921201056205410.370192,0439,50,732825,22267671
Daníel Ingi Gottskálksson209118203910508.599171,9830,50,612144,28244623
Þorsteinn Hanning Kristinsson176116603420477.986169,9126,50,561984,21247676
Benedikt Svavar Björnsson142018113230111.706155,093,50,32433,91189448
Samtals:4872567256411.618516228.661176,921000,627374,55267676

ÍR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ágúst Ingi Stefánsson1861211118015770549.771180,9431,50,582484,59249616
Sigurbjörn Stefán Vilhjálmsson12401240529.418181,1234,50,662053,94224604
Steindór Máni Björnsson1350179119815120519.263181,6325,50,502534,96253612
Þórhallur Hálfdánarson3579193,002,00,67175,67241579
Blindur1370130026702267133,500,00,0000,00137267
Samtals:4451527250821.480516229.298180,85940,587234,46253616

KFR-JP-KastLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Valgeir Þórisson1831149018715190488.118169,1325,50,531683,50223609
Gunnar Gunnarsson1551196116105120467.375160,3323,00,501393,02196553
Konráð Þór Ólafsson1490161017614860407.108177,7021,00,531684,20219563
Ólafur Ólafsson203.062153,107,50,38522,60214533
Andri Ólafsson81.201150,134,00,50232,88221530
Samtals:4872506152421.517516226.864165,83810,505503,40223609

ÍR-BroskarlarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jóhann Ágúst Jóhannsson1481156015714610548.835163,6122,00,411763,26211578
Hannes Jón Hannesson1561191121315600549.182170,0426,50,491913,54213588
Guðmundur O. Hauksson3369123,000,00,0010,33128369
Snæbjörn B Þormóðsson2051150016905240518.013157,1219,00,371252,45205525
Samtals:5093497153921.545616226.399162,96680,424933,04213588

ÞÓR-PlúsLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Birkir Örn Erlingsson179114203210456.689148,6419,00,421112,47199509
Björgvin Helgi Valdimarsson126017312990335.318161,1514,50,441183,58233563
Rúnar Ingi Grétarsson132013502670324.358136,192,00,06511,59198450
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín1660203119905680519.152179,4530,00,592264,43258659
Guðmundur Freyr Aðalsteinsson1143143,000,00,0044,00143143
Samtals:4240517251411.455316225.660158,40660,405103,15258659

ÍR-NaddóðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Eiríkur Garðar Einarsson223.495158,868,50,39783,55214542
Ingi Már Gunnarsson1411143015404380486.907143,9015,50,321072,23191514
Jóhann Ragnar Ágústsson1421172016214760477.505159,6822,50,481282,72216540
Einar Hafsteinn Árnason213.287156,528,00,38602,86204518
Blindur2265132,500,00,0000,00135265
Sigurður Björn Bjarkason1620131112104140131.892145,545,00,38403,08177461
Samtals:4452446143711.328415323.351152,62600,394132,70216542

ÍA-WLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ársæll Erlingsson1460194112904690527.632146,7712,50,241332,56199504
Gísli Óskar Ólafsson294.199144,796,00,21772,66198492
Sigurður Þorsteinn Guðmundsson81.313164,134,50,56263,25208542
Valdimar Guðmundsson1551119016804420172.506147,415,00,29392,29180507
Matthías Leó Sigurðsson1460191116915060293.951136,248,00,28592,03194515
Björn Þór Gunnarsson213.624172,5715,00,71763,62220568
Róbert Leó Gíslason3340113,330,00,0031,00127340
Eggert Kári Ingvarsson3364121,331,00,3382,67133364
Samtals:4471504246611.417416223.929147,71520,324212,60220568

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Atli Örn Sævarsson233.452150,092,50,11492,13181479
Heiðar Rafn Sverrisson182.670148,334,00,22482,67193508
Svavar Þór Einarsson1910183018605600549.097168,4626,00,481993,69214572
Róbert Ericsson13401340375.445147,168,00,22932,51193513
Davíð R. Sigurðsson3428142,670,00,0062,00165428
Egill Baldursson1831123018004860172.263133,123,00,18362,12183486
Þorsteinn Már Kristinsson81.084135,503,00,38182,25157451
Hans Aðalsteinn Gunnarsson122087020902209104,500,00,0042,00122209
Samtals:5081428045301.389116224.648152,15470,294532,80214572


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Einar Már BjörnssonÍR-Fagmaður6433214,3
2Hafþór HarðarsonÍR-Fagmaður1.2446207,3
3Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður1.8519205,7
4Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður7.90539202,7
5Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA1.2026200,3
6Þorleifur Jón HreiðarssonÍA8.37942199,5
7Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður8.96145199,1
8Jóhann Ársæll AtlasonÍA10.02751196,6
9Þórhallur HálfdánarsonÍR-A5793193,0
10Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S10.37054192,0
11Guðmundur SigurðssonÍA8.43544191,7
12Ingi Geir SveinssonÍA3.51019184,7
Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður5543184,7
14Steindór Máni BjörnssonÍR-A9.26351181,6
15Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A9.41852181,1
16Ágúst Ingi StefánssonÍR-A9.77154180,9
17Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús9.15251179,5
18Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður6.07634178,7
19Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast7.10840177,7
20Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður1.93811176,2
21Björn Þór GunnarssonÍA-W3.62421172,6
22Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S8.59950172,0
23Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar9.18254170,0
24Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S7.98647169,9
25Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast8.11848169,1
26Svavar Þór EinarssonÍR-Land9.09754168,5
27Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W1.3138164,1
28Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar8.83554163,6
29Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús5.31833161,2
30Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast7.37546160,3
31Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður7.50547159,7
32Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður3.49522158,9
33Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar8.01351157,1
34Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður3.28721156,5
35Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S1.70611155,1
36Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast3.06220153,1
37Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast1.2018150,1
Atli Örn SævarssonÍR-Land3.45223150,1
39Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús6.68945148,6
40Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land2.67018148,3
41Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður1.77012147,5
42Valdimar GuðmundssonÍA-W2.50617147,4
43Róbert EricssonÍR-Land5.44537147,2
44Ársæll ErlingssonÍA-W7.63252146,8
45Sigurður Björn BjarkasonÍR-Naddóður1.89213145,5
46Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W4.19929144,8
47Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður6.90748143,9
48Guðmundur Freyr AðalsteinssonÞÓR-Plús1431143,0
49Davíð R. SigurðssonÍR-Land4283142,7
50Matthías Leó SigurðssonÍA-W3.95129136,2
Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús4.35832136,2
52Þorsteinn Már KristinssonÍR-Land1.0848135,5
53BlindurÍR-A2672133,5
54Egill BaldurssonÍR-Land2.26317133,1
55BlindurÍR-Naddóður2652132,5
56Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar3693123,0
57Eggert Kári IngvarssonÍA-W3643121,3
58Róbert Leó GíslasonÍA-W3403113,3
59Hans Aðalsteinn GunnarssonÍR-Land2092104,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðmundur SigurðssonÍA38,0440,864
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður38,0450,844
3Hafþór HarðarsonÍR-Fagmaður5,060,833
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA5,060,833
5Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður31,5390,808
6Ingi Geir SveinssonÍA15,0190,789
7Þorleifur Jón HreiðarssonÍA33,0420,786
8Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður7,090,778
9Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S39,5540,731
10Björn Þór GunnarssonÍA-W15,0210,714
11Jóhann Ársæll AtlasonÍA35,0510,686
12Þórhallur HálfdánarsonÍR-A2,030,667
Einar Már BjörnssonÍR-Fagmaður2,030,667
Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður2,030,667
15Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A34,5520,663
16Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður7,0110,636
17Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður21,0340,618
18Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S30,5500,610
19Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús30,0510,588
20Ágúst Ingi StefánssonÍR-A31,5540,583
21Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S26,5470,564
22Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W4,580,563
23Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast25,5480,531
24Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast21,0400,525
25Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast4,080,500
Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast23,0460,500
Steindór Máni BjörnssonÍR-A25,5510,500
28Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar26,5540,491
29Svavar Þór EinarssonÍR-Land26,0540,481
30Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður22,5470,479
31Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús14,5330,439
32Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús19,0450,422
33Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður5,0120,417
34Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar22,0540,407
35Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður8,5220,386
36Sigurður Björn BjarkasonÍR-Naddóður5,0130,385
37Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður8,0210,381
38Þorsteinn Már KristinssonÍR-Land3,080,375
Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast7,5200,375
40Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar19,0510,373
41Eggert Kári IngvarssonÍA-W1,030,333
42Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður15,5480,323
43Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S3,5110,318
44Valdimar GuðmundssonÍA-W5,0170,294
45Matthías Leó SigurðssonÍA-W8,0290,276
46Ársæll ErlingssonÍA-W12,5520,240
47Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land4,0180,222
48Róbert EricssonÍR-Land8,0370,216
49Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W6,0290,207
50Egill BaldurssonÍR-Land3,0170,176
51Atli Örn SævarssonÍR-Land2,5230,109
52Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús2,0320,063
53Róbert Leó GíslasonÍA-W0,030,000
BlindurÍR-A0,020,000
Hans Aðalsteinn GunnarssonÍR-Land0,020,000
Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar0,030,000
Guðmundur Freyr AðalsteinssonÞÓR-Plús0,010,000
BlindurÍR-Naddóður0,020,000
Davíð R. SigurðssonÍR-Land0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Einar Már BjörnssonÍR-Fagmaður2036,67
2Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður5395,89
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður224395,74
4Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður256455,69
5Þórhallur HálfdánarsonÍR-A1735,67
6Jóhann Ársæll AtlasonÍA275515,39
7Hafþór HarðarsonÍR-Fagmaður3265,33
Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður1635,33
9Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S282545,22
10Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA3065,00
11Steindór Máni BjörnssonÍR-A253514,96
12Þorleifur Jón HreiðarssonÍA206424,90
13Guðmundur SigurðssonÍA204444,64
14Ágúst Ingi StefánssonÍR-A248544,59
15Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður49114,45
16Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús226514,43
17Ingi Geir SveinssonÍA84194,42
18Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S214504,28
19Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S198474,21
20Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast168404,20
21Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður140344,12
22Guðmundur Freyr AðalsteinssonÞÓR-Plús414,00
23Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A205523,94
24Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S43113,91
25Svavar Þór EinarssonÍR-Land199543,69
26Björn Þór GunnarssonÍA-W76213,62
27Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús118333,58
28Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður78223,55
29Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar191543,54
30Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast168483,50
31Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar176543,26
32Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W2683,25
33Sigurður Björn BjarkasonÍR-Naddóður40133,08
34Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast139463,02
35Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast2382,88
36Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður60212,86
37Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður34122,83
38Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður128472,72
39Eggert Kári IngvarssonÍA-W832,67
Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land48182,67
41Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W77292,66
42Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast52202,60
43Ársæll ErlingssonÍA-W133522,56
44Róbert EricssonÍR-Land93372,51
45Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús111452,47
46Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar125512,45
47Valdimar GuðmundssonÍA-W39172,29
48Þorsteinn Már KristinssonÍR-Land1882,25
49Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður107482,23
50Atli Örn SævarssonÍR-Land49232,13
51Egill BaldurssonÍR-Land36172,12
52Matthías Leó SigurðssonÍA-W59292,03
53Davíð R. SigurðssonÍR-Land632,00
Hans Aðalsteinn GunnarssonÍR-Land422,00
55Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús51321,59
56Róbert Leó GíslasonÍA-W331,00
57Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar130,33
58BlindurÍR-Naddóður020,00
BlindurÍR-A020,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Jóhann Ársæll AtlasonÍA299
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður277
3Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S267
Ingi Geir SveinssonÍA267
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA267
6Guðmundur SigurðssonÍA266
7Hafþór HarðarsonÍR-Fagmaður265
8Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús258
9Steindór Máni BjörnssonÍR-A253
10Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA251
11Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður249
Ágúst Ingi StefánssonÍR-A249
13Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S247
Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður247
15Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S244
16Þórhallur HálfdánarsonÍR-A241
17Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús233
18Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður225
19Einar Már BjörnssonÍR-Fagmaður224
Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A224
21Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast223
22Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast221
23Björn Þór GunnarssonÍA-W220
24Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast219
25Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður216
26Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast214
Svavar Þór EinarssonÍR-Land214
Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður214
29Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar213
30Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður212
31Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar211
32Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W208
33Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar205
34Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður204
Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður204
36Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús199
Ársæll ErlingssonÍA-W199
38Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W198
Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús198
40Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast196
41Matthías Leó SigurðssonÍA-W194
42Róbert EricssonÍR-Land193
Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land193
44Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður192
45Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður191
46Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S189
47Egill BaldurssonÍR-Land183
48Atli Örn SævarssonÍR-Land181
49Valdimar GuðmundssonÍA-W180
50Sigurður Björn BjarkasonÍR-Naddóður177
51Davíð R. SigurðssonÍR-Land165
52Þorsteinn Már KristinssonÍR-Land157
53Guðmundur Freyr AðalsteinssonÞÓR-Plús143
54BlindurÍR-A137
55BlindurÍR-Naddóður135
56Eggert Kári IngvarssonÍA-W133
57Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar128
58Róbert Leó GíslasonÍA-W127
59Hans Aðalsteinn GunnarssonÍR-Land122

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Jóhann Ársæll AtlasonÍA706
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður697
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-Fagmaður695
4Guðmundur SigurðssonÍA689
5Þorleifur Jón HreiðarssonÍA682
6Hafþór HarðarsonÍR-Fagmaður676
Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S676
8Bjarni Páll JakobssonÍR-Fagmaður672
9Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S671
10Ingi Geir SveinssonÍA670
11Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞÓR-Plús659
12Einar Már BjörnssonÍR-Fagmaður643
13Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S623
14Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA618
15Ágúst Ingi StefánssonÍR-A616
16Steindór Máni BjörnssonÍR-A612
17Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast609
18Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A604
19Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður599
20Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar588
21Þórhallur HálfdánarsonÍR-A579
22Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar578
23Svavar Þór EinarssonÍR-Land572
24Björn Þór GunnarssonÍA-W568
25Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast563
Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Plús563
27Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður558
28Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður554
29Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast553
30Eiríkur Garðar EinarssonÍR-Naddóður542
Sigurður Þorsteinn GuðmundssonÍA-W542
32Jóhann Ragnar ÁgústssonÍR-Naddóður540
33Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast533
34Andri ÓlafssonKFR-JP-Kast530
35Arnar Jón SigurgeirssonÍR-Fagmaður526
36Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar525
37Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Naddóður518
38Matthías Leó SigurðssonÍA-W515
39Ingi Már GunnarssonÍR-Naddóður514
40Róbert EricssonÍR-Land513
41Birkir Örn ErlingssonÞÓR-Plús509
42Heiðar Rafn SverrissonÍR-Land508
43Valdimar GuðmundssonÍA-W507
44Ársæll ErlingssonÍA-W504
45Gísli Óskar ÓlafssonÍA-W492
46Egill BaldurssonÍR-Land486
47Atli Örn SævarssonÍR-Land479
48Sigurður Björn BjarkasonÍR-Naddóður461
49Þorsteinn Már KristinssonÍR-Land451
50Rúnar Ingi GrétarssonÞÓR-Plús450
51Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S448
52Davíð R. SigurðssonÍR-Land428
53Guðmundur O. HaukssonÍR-Broskarlar369
54Eggert Kári IngvarssonÍA-W364
55Róbert Leó GíslasonÍA-W340
56BlindurÍR-A267
57BlindurÍR-Naddóður265
58Hans Aðalsteinn GunnarssonÍR-Land209
59Guðmundur Freyr AðalsteinssonÞÓR-Plús143



Aðrar umferðir