Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 24. febrúar | 10:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 25. febrúar | 10:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 25. febrúar | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 26. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Þri, 27. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild kvenna

15. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1KFR-Valkyrjur15941404901124.37321.741195156,5
2ÍR-TT15871474301723.73022.120198141,5
3ÍR-Buff15802534101923.21522.279174132,0
4KFR-Afturgöngurnar15562772103922.17222.82914984,0
5KFR-Valkyrjur Z15540812103920.83922.12611380,0
6ÍR-N15310104505519.48122.7158136,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Valkyrjur Z4264684191.3133,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Valkyrjur4804875221.48911,0Þri. 20. febrúar 2018 kl. 19:00
ÍR-Buff4653755501.3909,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-N3985004791.3775,0Þri. 20. febrúar 2018 kl. 19:00
KFR-Afturgöngurnar4854076021.4941,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-TT5905246171.73113,0Þri. 20. febrúar 2018 kl. 19:00


Árangur liða


KFR-ValkyrjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafdís Pála Jónasdóttir1511160015004610457.985177,4427,00,601874,16237651
Katrín Fjóla Bragadóttir1480146119214860457.814173,6430,50,681703,78208575
Dagný Edda Þórisdóttir1811181118015420458.574190,5337,00,822295,09244671
Samtals:4802487252221.489613524.373180,54950,705864,34244671

ÍR-TTLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðný Gunnarsdóttir1791161122715670457.591168,6926,00,581443,20228613
Sigríður Klemensdóttir1881165114504980457.823173,8428,50,631483,29236608
Linda Hrönn Magnúsdóttir2231198124516660458.316184,8033,00,731874,16245666
Samtals:5903524361721.731813523.730175,78880,654793,55245666

ÍR-BuffLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Rós Ólafsdóttir1181122020314430376.342171,4125,00,681333,59222608
Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir1671128012504200223.683167,4113,00,59773,50233552
Margrét Björg Jónsdóttir243.912163,0014,00,58602,50195523
Ástrós Pétursdóttir1801125022215270356.400182,8620,00,571474,20243613
Elva Rós Hannesdóttir172.878169,299,00,53563,29234588
Samtals:4653375055021.390513523.215171,96810,604733,50243613

KFR-AfturgöngurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Helga Sigurðardóttir1580135018004730406.734168,3516,50,411172,93216575
Ragna Guðrún Magnúsdóttir1660145020015110274.396162,819,00,33762,81200511
Jóna Gunnarsdóttir152.247149,805,50,37291,93184494
Ragna Matthíasdóttir1610127022205100305.113170,4315,00,501023,40222565
Harpa Sif Jóhannsdóttir233.682160,0911,00,48783,39196550
Samtals:4850407060211.494113522.172164,24570,424022,98222575

KFR-Valkyrjur ZLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bára Ágústsdóttir1400139015114300426.707159,6922,00,521132,69205577
Helga Ósk Freysdóttir1771196112504980243.680153,338,00,33502,08198498
Sirrý Hrönn Haraldsdóttir284.401157,1810,00,36863,07207550
Málfríður Jóna Freysdóttir109013302420314.604148,5211,00,35712,29198514
Sesselja U Vilhjálmsdóttir14301430101.447144,703,00,30171,70159458
Samtals:4261468141911.313313520.839154,36540,403372,50207577

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Karitas Róbertsdóttir1300177115804650456.386141,919,00,20851,89180475
Adela Y. Magno1060152114204000152.028135,202,00,13291,93169473
Snæfríður Telma Jónsson1620171117915120457.167159,2716,00,361122,49202571
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir303.900130,004,00,13411,37165443
Samtals:3980500347911.377413519.481144,30310,232671,98202571


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur8.57445190,5
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT8.31645184,8
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff6.40035182,9
4Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur7.98545177,4
5Sigríður KlemensdóttirÍR-TT7.82345173,8
6Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur7.81445173,6
7Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff6.34237171,4
8Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar5.11330170,4
9Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff2.87817169,3
10Guðný GunnarsdóttirÍR-TT7.59145168,7
11Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar6.73440168,4
12Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff3.68322167,4
13Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff3.91224163,0
14Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar4.39627162,8
15Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar3.68223160,1
16Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z6.70742159,7
17Snæfríður Telma JónssonÍR-N7.16745159,3
18Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z4.40128157,2
19Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z3.68024153,3
20Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar2.24715149,8
21Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z4.60431148,5
22Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z1.44710144,7
23Karitas RóbertsdóttirÍR-N6.38645141,9
24Adela Y. MagnoÍR-N2.02815135,2
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N3.90030130,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur37,0450,822
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT33,0450,733
3Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur30,5450,678
4Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff25,0370,676
5Sigríður KlemensdóttirÍR-TT28,5450,633
6Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur27,0450,600
7Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff13,0220,591
8Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff14,0240,583
9Guðný GunnarsdóttirÍR-TT26,0450,578
10Ástrós PétursdóttirÍR-Buff20,0350,571
11Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff9,0170,529
12Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z22,0420,524
13Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar15,0300,500
14Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar11,0230,478
15Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar16,5400,413
16Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar5,5150,367
17Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z10,0280,357
18Snæfríður Telma JónssonÍR-N16,0450,356
19Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z11,0310,355
20Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar9,0270,333
Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z8,0240,333
22Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z3,0100,300
23Karitas RóbertsdóttirÍR-N9,0450,200
24Adela Y. MagnoÍR-N2,0150,133
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N4,0300,133

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur229455,09
2Ástrós PétursdóttirÍR-Buff147354,20
3Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT187454,16
Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur187454,16
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur170453,78
6Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff133373,59
7Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff77223,50
8Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar102303,40
9Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar78233,39
10Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff56173,29
Sigríður KlemensdóttirÍR-TT148453,29
12Guðný GunnarsdóttirÍR-TT144453,20
13Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z86283,07
14Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar117402,93
15Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar76272,81
16Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z113422,69
17Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff60242,50
18Snæfríður Telma JónssonÍR-N112452,49
19Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z71312,29
20Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z50242,08
21Adela Y. MagnoÍR-N29151,93
Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar29151,93
23Karitas RóbertsdóttirÍR-N85451,89
24Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z17101,70
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N41301,37

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT245
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur244
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff243
4Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur237
5Sigríður KlemensdóttirÍR-TT236
6Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff234
7Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff233
8Guðný GunnarsdóttirÍR-TT228
9Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff222
Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar222
11Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar216
12Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur208
13Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z207
14Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z205
15Snæfríður Telma JónssonÍR-N202
16Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar200
17Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z198
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z198
19Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar196
20Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff195
21Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar184
22Karitas RóbertsdóttirÍR-N180
23Adela Y. MagnoÍR-N169
24Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N165
25Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z159

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur671
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT666
3Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur651
4Guðný GunnarsdóttirÍR-TT613
Ástrós PétursdóttirÍR-Buff613
6Sigríður KlemensdóttirÍR-TT608
Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff608
8Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff588
9Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z577
10Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur575
Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar575
12Snæfríður Telma JónssonÍR-N571
13Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar565
14Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff552
15Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z550
Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar550
17Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff523
18Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z514
19Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar511
20Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z498
21Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar494
22Karitas RóbertsdóttirÍR-N475
23Adela Y. MagnoÍR-N473
24Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z458
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N443



Aðrar umferðir