Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Mið, 12. desember | 19:00
AMF 2019

Lau, 15. desember | 10:00
Jólamót ÍR

Sun, 16. desember | 09:00
AMF 2019

Sun, 16. desember | 19:00
Bikarkeppni liða, konur

Mið, 26. desember | 12:00
Jólamót KFR

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild kvenna

20. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1KFR-Valkyrjur201222566701332.45029.028269208,0
2ÍR-TT201102685512431.36129.434260181,5
3ÍR-Buff201102685512430.67029.395219179,5
4KFR-Afturgöngurnar20795962805229.48230.195207116,5
5KFR-Valkyrjur Z206531122305727.49529.54914594,5
6ÍR-N204701331106926.27230.12911260,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Valkyrjur4864595101.45511,5Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Valkyrjur Z4164544211.2912,5Lau. 05. maí 2018 kl. 08:00
ÍR-N4244004591.2833,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Buff4484824961.42611,0Lau. 05. maí 2018 kl. 08:00
ÍR-TT4674895371.4938,5Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Afturgöngurnar5134504621.4255,5Lau. 05. maí 2018 kl. 08:00


Árangur liða


KFR-ValkyrjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafdís Pála Jónasdóttir5710.249179,8134,00,602464,32237651
Katrín Fjóla Bragadóttir16911651191152506010.502175,0341,50,692263,77210611
Dagný Edda Þórisdóttir5710.769188,9344,00,772784,88244671
Theódóra Ólafsdóttir15411360.5153144303443147,672,50,8341,33154443
Sigurlaug Jakobsdóttir16301580166148703487162,331,00,33103,33166487
Samtals:48624591.551031.455718032.450180,281230,687644,24244671

ÍR-TTLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðný Gunnarsdóttir1440185114604750609.991166,5233,00,551873,12228613
Sigríður Klemensdóttir15401601223153706010.419173,6536,50,611963,27236608
Linda Hrönn Magnúsdóttir169014411680.548106010.951182,5241,50,692404,00245666
Samtals:467048935371.51.493518031.361174,231110,626233,46245666

ÍR-BuffLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Rós Ólafsdóttir149111802670457.527167,2728,00,621543,42222608
Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir325.243163,8419,00,591033,22233552
Margrét Björg Jónsdóttir155114713020264.214162,0816,00,62642,46195523
Ástrós Pétursdóttir1901209121316120509.240184,8034,00,682164,32243613
Elva Rós Hannesdóttir109013602450274.446164,6714,00,52913,37234588
Samtals:4482482249621.426618030.670170,391110,626283,49243613

KFR-AfturgöngurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Helga Sigurðardóttir1631137016814680528.686167,0424,50,471422,73216575
Ragna Guðrún Magnúsdóttir335.337161,7312,50,38852,58200511
Jóna Gunnarsdóttir1701171012604670274.199155,5210,50,39672,48219553
Ragna Matthíasdóttir180114201680.54900396.600169,2318,50,471263,23222565
Harpa Sif Jóhannsdóttir294.660160,6915,50,531023,52196550
Samtals:513345004621.51.425518029.482163,79820,455222,90222575

KFR-Valkyrjur ZLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bára Ágústsdóttir1230185114704550538.419158,8527,00,511382,60205577
Helga Ósk Freysdóttir173113303060375.664153,0812,00,32802,16198498
Sirrý Hrönn Haraldsdóttir1360.513402700375.706154,2211,50,311052,84207550
Málfríður Jóna Freysdóttir14001400416.011146,6113,00,32942,29198514
Sesselja U Vilhjálmsdóttir12001200121.695141,253,00,25191,58159458
Samtals:41614541.542101.291318027.495152,75670,374362,42207577

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Karitas Róbertsdóttir1461144115104410608.632143,8716,00,271191,98209514
Adela Y. Magno172.258132,822,00,12331,94169473
Snæfríður Telma Jónsson1630145016514730609.765162,7525,00,421592,65214571
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir1150111014303690435.617130,634,00,09591,37165453
Samtals:4241400145911.283318026.272145,96470,263702,06214571


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur10.76957188,9
2Ástrós PétursdóttirÍR-Buff9.24050184,8
3Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT10.95160182,5
4Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur10.24957179,8
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur10.50260175,0
6Sigríður KlemensdóttirÍR-TT10.41960173,7
7Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar6.60039169,2
8Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff7.52745167,3
9Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar8.68652167,0
10Guðný GunnarsdóttirÍR-TT9.99160166,5
11Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff4.44627164,7
12Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff5.24332163,8
13Snæfríður Telma JónssonÍR-N9.76560162,8
14Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur4873162,3
15Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff4.21426162,1
16Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar5.33733161,7
17Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar4.66029160,7
18Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z8.41953158,8
19Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar4.19927155,5
20Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z5.70637154,2
21Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z5.66437153,1
22Theódóra ÓlafsdóttirKFR-Valkyrjur4433147,7
23Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z6.01141146,6
24Karitas RóbertsdóttirÍR-N8.63260143,9
25Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z1.69512141,3
26Adela Y. MagnoÍR-N2.25817132,8
27Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N5.61743130,6

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Theódóra ÓlafsdóttirKFR-Valkyrjur2,530,833
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur44,0570,772
3Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur41,5600,692
Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT41,5600,692
5Ástrós PétursdóttirÍR-Buff34,0500,680
6Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff28,0450,622
7Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff16,0260,615
8Sigríður KlemensdóttirÍR-TT36,5600,608
9Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur34,0570,596
10Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff19,0320,594
11Guðný GunnarsdóttirÍR-TT33,0600,550
12Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar15,5290,534
13Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff14,0270,519
14Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z27,0530,509
15Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar18,5390,474
16Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar24,5520,471
17Snæfríður Telma JónssonÍR-N25,0600,417
18Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar10,5270,389
19Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar12,5330,379
20Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur1,030,333
21Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z12,0370,324
22Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z13,0410,317
23Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z11,5370,311
24Karitas RóbertsdóttirÍR-N16,0600,267
25Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z3,0120,250
26Adela Y. MagnoÍR-N2,0170,118
27Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N4,0430,093

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur278574,88
2Ástrós PétursdóttirÍR-Buff216504,32
Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur246574,32
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT240604,00
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur226603,77
6Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar102293,52
7Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff154453,42
8Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff91273,37
9Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur1033,33
10Sigríður KlemensdóttirÍR-TT196603,27
11Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar126393,23
12Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff103323,22
13Guðný GunnarsdóttirÍR-TT187603,12
14Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z105372,84
15Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar142522,73
16Snæfríður Telma JónssonÍR-N159602,65
17Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z138532,60
18Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar85332,58
19Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar67272,48
20Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff64262,46
21Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z94412,29
22Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z80372,16
23Karitas RóbertsdóttirÍR-N119601,98
24Adela Y. MagnoÍR-N33171,94
25Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z19121,58
26Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N59431,37
27Theódóra ÓlafsdóttirKFR-Valkyrjur431,33

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT245
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur244
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff243
4Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur237
5Sigríður KlemensdóttirÍR-TT236
6Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff234
7Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff233
8Guðný GunnarsdóttirÍR-TT228
9Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar222
Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff222
11Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar219
12Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar216
13Snæfríður Telma JónssonÍR-N214
14Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur210
15Karitas RóbertsdóttirÍR-N209
16Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z207
17Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z205
18Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar200
19Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z198
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z198
21Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar196
22Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff195
23Adela Y. MagnoÍR-N169
24Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur166
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N165
26Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z159
27Theódóra ÓlafsdóttirKFR-Valkyrjur154

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur671
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT666
3Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur651
4Guðný GunnarsdóttirÍR-TT613
Ástrós PétursdóttirÍR-Buff613
6Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur611
7Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff608
Sigríður KlemensdóttirÍR-TT608
9Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff588
10Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z577
11Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar575
12Snæfríður Telma JónssonÍR-N571
13Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar565
14Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar553
15Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff552
16Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z550
Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar550
18Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff523
19Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z514
Karitas RóbertsdóttirÍR-N514
21Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar511
22Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z498
23Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur487
24Adela Y. MagnoÍR-N473
25Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z458
26Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N453
27Theódóra ÓlafsdóttirKFR-Valkyrjur443



Aðrar umferðir