Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 12. desember | 19:00
Bikarkeppni liða

Þri, 12. desember | 19:00
Bikarkeppni liða, karlar

Mið, 13. desember | 19:00
2. deild karla

Mið, 13. desember | 19:00
Bikarkeppni liða

Mið, 13. desember | 19:00
Bikarkeppni liða, karlar

Mið, 13. desember | 19:00
Bikarkeppni liða, konur

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild kvenna

10. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-TT9510302601014.32313.28012484,0
2KFR-Valkyrjur849023260613.12211.58210582,0
3ÍR-Buff848222240812.57211.67910779,0
4KFR-Afturgöngurnar10362521502514.88215.35710456,0
5KFR-Valkyrjur Z9370441402212.78413.4927654,0
6ÍR-N1020070303713.02615.3195323,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Afturgöngurnar5135345341.5815,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Valkyrjur5925374821.6119,0Lau. 09. desember 2017 kl. 10:30
KFR-Valkyrjur Z4394284941.36113,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-N4263564191.2011,0Lau. 09. desember 2017 kl. 10:30
ÍR-TT5186235331.6749,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Buff4474915661.5045,0Lau. 09. desember 2017 kl. 10:30


Árangur liða


ÍR-TTLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðný Gunnarsdóttir1621228117105610274.546168,3714,00,52883,26228613
Sigríður Klemensdóttir1931236117906080274.791177,4417,00,63963,56236608
Linda Hrönn Magnúsdóttir1631159018305050274.986184,6720,00,741154,26216611
Samtals:5183623253301.67458114.323176,83510,632993,69236613

KFR-ValkyrjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafdís Pála Jónasdóttir2121209015405750244.240176,6714,00,581014,21224575
Katrín Fjóla Bragadóttir1891176013805030244.216175,6715,00,63953,96208575
Dagný Edda Þórisdóttir1911152119015330244.666194,4220,00,831295,38244671
Samtals:5923537148211.61157213.122182,25490,683254,51244671

ÍR-BuffLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Rós Ólafsdóttir13501350223.822173,7315,00,68813,68222608
Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir134018713210132.216170,467,00,54453,46223547
Margrét Björg Jónsdóttir1600173117715100142.328166,299,00,64372,64192523
Ástrós Pétursdóttir1530183020215380173.136184,4713,00,76724,24212613
Elva Rós Hannesdóttir61.070178,335,00,83193,17198546
Samtals:4470491156631.50447212.572174,61490,682543,53223613

KFR-AfturgöngurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Helga Sigurðardóttir1760216118305750274.653172,3311,50,43883,26216575
Ragna Guðrún Magnúsdóttir152.423161,535,00,33352,33182505
Jóna Gunnarsdóttir121.833152,754,50,38262,17184494
Ragna Matthíasdóttir1710193120115650152.574171,606,00,40513,40210565
Harpa Sif Jóhannsdóttir1660125015014410213.399161,8610,00,48753,57196550
Samtals:5130534253421.58149014.882165,36370,412753,06216575

KFR-Valkyrjur ZLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bára Ágústsdóttir1511156118014870243.945164,3815,00,63783,25205577
Helga Ósk Freysdóttir1471147091.325147,222,00,22202,22167486
Sirrý Hrönn Haraldsdóttir136012812640203.200160,008,00,40643,20207550
Málfríður Jóna Freysdóttir1521144116714630233.561154,8310,00,43582,52198514
Sesselja U Vilhjálmsdóttir5753150,602,00,4081,60159458
Samtals:4392428349431.36188112.784157,83370,462282,81207577

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Karitas Róbertsdóttir1460125011803890304.280142,676,00,20602,00180475
Adela Y. Magno121.628135,671,00,08262,17169473
Snæfríður Telma Jónsson1581147013604410304.834161,1312,00,40822,73202571
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir122084016503710182.284126,891,00,06221,22165410
Samtals:4261356041901.20119013.026144,73200,221902,11202571


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur4.66624194,4
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT4.98627184,7
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff3.13617184,5
4Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff1.0706178,3
5Sigríður KlemensdóttirÍR-TT4.79127177,4
6Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur4.24024176,7
7Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur4.21624175,7
8Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff3.82222173,7
9Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar4.65327172,3
10Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar2.57415171,6
11Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff2.21613170,5
12Guðný GunnarsdóttirÍR-TT4.54627168,4
13Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff2.32814166,3
14Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z3.94524164,4
15Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar3.39921161,9
16Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar2.42315161,5
17Snæfríður Telma JónssonÍR-N4.83430161,1
18Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z3.20020160,0
19Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z3.56123154,8
20Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar1.83312152,8
21Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z7535150,6
22Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z1.3259147,2
23Karitas RóbertsdóttirÍR-N4.28030142,7
24Adela Y. MagnoÍR-N1.62812135,7
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N2.28418126,9

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff5,060,833
Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur20,0240,833
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff13,0170,765
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT20,0270,741
5Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff15,0220,682
6Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff9,0140,643
7Sigríður KlemensdóttirÍR-TT17,0270,630
8Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur15,0240,625
Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z15,0240,625
10Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur14,0240,583
11Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff7,0130,538
12Guðný GunnarsdóttirÍR-TT14,0270,519
13Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar10,0210,476
14Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z10,0230,435
15Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar11,5270,426
16Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z8,0200,400
Snæfríður Telma JónssonÍR-N12,0300,400
Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar6,0150,400
Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z2,050,400
20Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar4,5120,375
21Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar5,0150,333
22Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z2,090,222
23Karitas RóbertsdóttirÍR-N6,0300,200
24Adela Y. MagnoÍR-N1,0120,083
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1,0180,056

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur129245,38
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT115274,26
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff72174,24
4Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur101244,21
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur95243,96
6Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff81223,68
7Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar75213,57
8Sigríður KlemensdóttirÍR-TT96273,56
9Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff45133,46
10Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar51153,40
11Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar88273,26
Guðný GunnarsdóttirÍR-TT88273,26
13Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z78243,25
14Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z64203,20
15Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff1963,17
16Snæfríður Telma JónssonÍR-N82302,73
17Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff37142,64
18Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z58232,52
19Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar35152,33
20Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z2092,22
21Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar26122,17
Adela Y. MagnoÍR-N26122,17
23Karitas RóbertsdóttirÍR-N60302,00
24Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z851,60
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N22181,22

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur244
2Sigríður KlemensdóttirÍR-TT236
3Guðný GunnarsdóttirÍR-TT228
4Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur224
5Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff223
6Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff222
7Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar216
Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT216
9Ástrós PétursdóttirÍR-Buff212
10Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar210
11Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur208
12Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z207
13Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z205
14Snæfríður Telma JónssonÍR-N202
15Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z198
Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff198
17Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar196
18Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff192
19Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar184
20Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar182
21Karitas RóbertsdóttirÍR-N180
22Adela Y. MagnoÍR-N169
23Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z167
24Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N165
25Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z159

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur671
2Guðný GunnarsdóttirÍR-TT613
Ástrós PétursdóttirÍR-Buff613
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT611
5Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff608
Sigríður KlemensdóttirÍR-TT608
7Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z577
8Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur575
Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar575
Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur575
11Snæfríður Telma JónssonÍR-N571
12Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar565
13Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z550
Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar550
15Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff547
16Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff546
17Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff523
18Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z514
19Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar505
20Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar494
21Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z486
22Karitas RóbertsdóttirÍR-N475
23Adela Y. MagnoÍR-N473
24Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z458
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N410



Aðrar umferðir