Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 24. apríl | 19:00
1. deild kvenna

Þri, 24. apríl | 19:00
2. deild kvenna

Þri, 24. apríl | 19:00
3. deild karla

Lau, 28. apríl | 09:00
Íslandsmót unglingaliða

Lau, 28. apríl | 11:30
Íslandsmót unglingaliða

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild kvenna

19. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1KFR-Valkyrjur191161546301330.99527.737256196,5
2ÍR-Buff191042655112429.24428.112213168,5
3ÍR-TT181001614912228.37526.675240163,0
4KFR-Afturgöngurnar19754922704928.05728.702197111,0
5KFR-Valkyrjur Z186021002205024.87026.60113588,0
6ÍR-N194401271106524.98928.70310757,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Buff5275384991.56414,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Valkyrjur Z4544784381.3700,0Þri. 17. apríl 2018 kl. 19:00
KFR-Valkyrjur5545855571.69610,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-TT5115315251.5674,0Þri. 17. apríl 2018 kl. 19:00
ÍR-N5104254911.4269,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Afturgöngurnar4345014601.3955,0Þri. 17. apríl 2018 kl. 19:00


Árangur liða


KFR-ValkyrjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafdís Pála Jónasdóttir18201950157053405710.249179,8134,00,602464,32237651
Katrín Fjóla Bragadóttir2031198121016110579.977175,0438,50,682163,79210611
Dagný Edda Þórisdóttir16901921190155105710.769188,9344,00,772784,88244671
Samtals:5541585255721.696517130.995181,261170,687404,33244671

ÍR-BuffLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Rós Ólafsdóttir15811580437.260168,8427,00,631523,53222608
Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir1591172115914900325.243163,8419,00,591033,22233552
Margrét Björg Jónsdóttir243.912163,0014,00,58602,50195523
Ástrós Pétursdóttir2101177118915760478.628183,5731,00,662024,30243613
Elva Rós Hannesdóttir189115113400254.201168,0414,00,56883,52234588
Samtals:5273538349931.564917129.244171,021050,616053,54243613

ÍR-TTLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðný Gunnarsdóttir1380162016414640549.010166,8529,00,541683,11228613
Sigríður Klemensdóttir1791203119805800549.451175,0233,50,621763,26236608
Linda Hrönn Magnúsdóttir1941166016305230549.914183,5938,00,702184,04245666
Samtals:5112531152511.567416228.375175,151010,625623,47245666

KFR-AfturgöngurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Helga Sigurðardóttir498.218167,7122,50,461352,76216575
Ragna Guðrún Magnúsdóttir335.337161,7312,50,38852,58200511
Jóna Gunnarsdóttir1260132017814360243.732155,509,50,40572,38219553
Ragna Matthíasdóttir1460182114204700366.110169,7217,00,471183,28222565
Harpa Sif Jóhannsdóttir1621187114004890294.660160,6915,50,531023,52196550
Samtals:4341501246011.395417128.057164,08770,454972,91222575

KFR-Valkyrjur ZLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bára Ágústsdóttir162016403260477.477159,0924,00,511272,70205577
Helga Ósk Freysdóttir1470142016904580324.860151,8810,00,31672,09198498
Sirrý Hrönn Haraldsdóttir1450172014104580355.436155,3111,00,311022,91207550
Málfríður Jóna Freysdóttir375.522149,2413,00,35852,30198514
Sesselja U Vilhjálmsdóttir12801280111.575143,183,00,27181,64159458
Samtals:4540478043801.370016224.870153,52610,383992,46207577

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Karitas Róbertsdóttir1941144017615140578.191143,7014,00,251121,96209514
Adela Y. Magno13209802300172.258132,822,00,12331,94169473
Snæfríður Telma Jónsson1841183117815450579.292163,0224,00,421552,72214571
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir13701370405.248131,204,00,10551,38165453
Samtals:5102425149121.426517124.989146,13440,263552,08214571


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur10.76957188,9
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT9.91454183,6
Ástrós PétursdóttirÍR-Buff8.62847183,6
4Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur10.24957179,8
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur9.97757175,0
Sigríður KlemensdóttirÍR-TT9.45154175,0
7Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar6.11036169,7
8Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff7.26043168,8
9Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff4.20125168,0
10Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar8.21849167,7
11Guðný GunnarsdóttirÍR-TT9.01054166,9
12Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff5.24332163,8
13Snæfríður Telma JónssonÍR-N9.29257163,0
Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff3.91224163,0
15Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar5.33733161,7
16Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar4.66029160,7
17Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z7.47747159,1
18Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar3.73224155,5
19Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z5.43635155,3
20Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z4.86032151,9
21Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z5.52237149,2
22Karitas RóbertsdóttirÍR-N8.19157143,7
23Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z1.57511143,2
24Adela Y. MagnoÍR-N2.25817132,8
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N5.24840131,2

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur44,0570,772
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT38,0540,704
3Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur38,5570,675
4Ástrós PétursdóttirÍR-Buff31,0470,660
5Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff27,0430,628
6Sigríður KlemensdóttirÍR-TT33,5540,620
7Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur34,0570,596
8Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff19,0320,594
9Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff14,0240,583
10Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff14,0250,560
11Guðný GunnarsdóttirÍR-TT29,0540,537
12Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar15,5290,534
13Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z24,0470,511
14Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar17,0360,472
15Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar22,5490,459
16Snæfríður Telma JónssonÍR-N24,0570,421
17Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar9,5240,396
18Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar12,5330,379
19Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z13,0370,351
20Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z11,0350,314
21Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z10,0320,313
22Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z3,0110,273
23Karitas RóbertsdóttirÍR-N14,0570,246
24Adela Y. MagnoÍR-N2,0170,118
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N4,0400,100

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur278574,88
2Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur246574,32
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff202474,30
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT218544,04
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur216573,79
6Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff152433,53
7Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff88253,52
Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar102293,52
9Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar118363,28
10Sigríður KlemensdóttirÍR-TT176543,26
11Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff103323,22
12Guðný GunnarsdóttirÍR-TT168543,11
13Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z102352,91
14Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar135492,76
15Snæfríður Telma JónssonÍR-N155572,72
16Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z127472,70
17Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar85332,58
18Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff60242,50
19Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar57242,38
20Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z85372,30
21Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z67322,09
22Karitas RóbertsdóttirÍR-N112571,96
23Adela Y. MagnoÍR-N33171,94
24Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z18111,64
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N55401,38

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT245
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur244
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff243
4Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur237
5Sigríður KlemensdóttirÍR-TT236
6Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff234
7Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff233
8Guðný GunnarsdóttirÍR-TT228
9Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff222
Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar222
11Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar219
12Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar216
13Snæfríður Telma JónssonÍR-N214
14Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur210
15Karitas RóbertsdóttirÍR-N209
16Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z207
17Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z205
18Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar200
19Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z198
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z198
21Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar196
22Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff195
23Adela Y. MagnoÍR-N169
24Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N165
25Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z159

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur671
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT666
3Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur651
4Guðný GunnarsdóttirÍR-TT613
Ástrós PétursdóttirÍR-Buff613
6Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur611
7Sigríður KlemensdóttirÍR-TT608
Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff608
9Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff588
10Bára ÁgústsdóttirKFR-Valkyrjur Z577
11Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar575
12Snæfríður Telma JónssonÍR-N571
13Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar565
14Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar553
15Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff552
16Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar550
Sirrý Hrönn HaraldsdóttirKFR-Valkyrjur Z550
18Margrét Björg JónsdóttirÍR-Buff523
19Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z514
Karitas RóbertsdóttirÍR-N514
21Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar511
22Helga Ósk FreysdóttirKFR-Valkyrjur Z498
23Adela Y. MagnoÍR-N473
24Sesselja U VilhjálmsdóttirKFR-Valkyrjur Z458
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N453



Aðrar umferðir