Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. mars | 19:00
1. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
2. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
3. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild karla

18. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1KFR-Stormsveitin181141475801430.99127.618292186,5
2KR-E18914675112028.60127.262176158,5
3KFR-Þröstur18915664312829.43928.237233149,0
4ÍR-Broskarlar18883714203028.13827.683211142,5
5KFR-JP-Kast18762843703527.92028.340185123,0
6ÍR-S18782823303927.72028.010179120,0
7KR-D18751843413727.23327.846196118,0
8ÍR-Blikk18683912504726.87628.083184101,5
9Þór-Plús18691922404826.13526.86113897,5
10ÍR-T184821121116025.47528.58813063,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Blikk4515074661.4249,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-T4664934361.3955,0Lau. 23. apríl 2016 kl. 08:00
ÍR-S4945444961.5348,0Keiluhöllin Egilshöll
Þór-Plús5185164881.5226,0Lau. 23. apríl 2016 kl. 08:00
KFR-JP-Kast4604476031.5103,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Stormsveitin5855945191.69811,0Lau. 23. apríl 2016 kl. 08:00
ÍR-Broskarlar4255305531.5087,0Keiluhöllin Egilshöll
KR-D5094975471.5537,0Lau. 23. apríl 2016 kl. 08:00
KR-E5015455041.5503,5Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Þröstur5694675301.56610,5Lau. 23. apríl 2016 kl. 08:00


Árangur liða


KFR-StormsveitinLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Árni Þór Finnsson18011981190056805410.220189,2638,00,702564,74256641
Guðjón Júlíusson20311741147052405410.212189,1137,50,692414,46258671
Gústaf Smári Björnsson20212221182160605110.019196,4537,00,732885,65258705
Jökull Byron Magnússon3540180,002,00,67155,00198540
Samtals:5853594351911.698716230.991191,301150,718004,94258705

KR-ELeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Elías Borgar Ómarsson519.507186,4138,50,752394,69225624
Atli Þór Agnarsson395.168132,516,50,17852,18190468
Snorri Harðarson152.448163,205,00,33553,67231574
Þorleifur Jón Hreiðarsson428.863211,0236,50,872596,17300746
Haukur Franz Jónsson3423141,001,00,3382,67164423
Matthías Helgi Júlíusson157017911930529061.171195,174,00,67355,83242642
Ólafur Guðmundsson18501731158051603516172,001,00,33103,33185516
Bragi Már Bragason1590.51930153050503505168,330,50,17124,00193505
Samtals:5010.5545250401.550316228.601176,55930,577034,34300746

KFR-ÞrösturLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jóel Eiður Einarsson1590.5159017014880549.297172,1728,50,532083,85224569
Viktor Davíð Sigurðsson4790197,502,00,50225,50236615
Valgeir Guðbjartsson22512141202164105411.028204,2244,00,813005,56277743
Sigurður Valur Sverrisson185194015814370437.335170,5816,00,371423,30237619
Ragnar Sverrisson4545136,250,00,00102,50154437
Guðni Steinar Gústafsson3444148,003,01,0041,33158444
Samtals:5692.5467153031.566716229.439181,72940,586864,23277743

ÍR-BroskarlarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hannes Jón Hannesson295.134177,0317,50,601194,10233606
Snæbjörn B Þormóðsson1200213116114940457.423164,9621,00,471433,18213571
Hlynur Örn Ómarsson1601189122015690499.301189,8236,00,732455,00255640
Jóhann Ágúst Jóhannsson1450128017204450396.280161,0315,00,381062,72212541
Samtals:4251530255321.508516228.138173,69900,556133,78255640

KFR-JP-KastLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Valgeir Þórisson1440152023615320518.724171,0620,50,401973,86252627
Sigfús Smári Viggósson3434144,670,00,0062,00156301
Konráð Þór Ólafsson1880156019715410519.347183,2733,50,662344,59259699
Ólafur Ólafsson162.697168,566,00,38583,63206576
Gunnar Gunnarsson1280139017004370416.718163,8517,00,411323,22258590
Samtals:4600447060321.510216227.920172,35770,486273,87259699

ÍR-SLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexander Halldórsson1710191117915410489.018187,8833,00,692485,17289681
Daníel Ingi Gottskálksson1981115016404770416.825166,4620,00,491493,63225597
Þorsteinn Hanning Kristinsson376.482175,1918,50,501574,24225595
Benedikt Svavar Björnsson1250238115305160365.395149,867,50,211193,31238516
Samtals:4941544249611.534416227.720171,11790,496734,15289681

KR-DLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ársæll Björgvinsson168021113790467.689167,1520,50,451483,22254587
Stefán Ingi Óskarsson1801170118905390417.075172,5618,00,441433,49236618
Höskuldur Þór Höskuldsson1771159014704830325.827182,0920,00,631344,19236622
Ævar Birgisson Olsen15201520335.408163,8815,00,451103,33212587
Guðmundur Bjarni Harðarson61.106184,332,00,33274,50211561
Samtals:5092497154711.553415827.105171,55760,485623,56254622

ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Heiðar Rafn Sverrisson437.123165,6518,50,431643,81211585
Svavar Þór Einarsson1721169116815090539.407177,4929,00,552073,91246651
Hafsteinn Örn Eyþórsson1330172115714620223.366153,006,00,27803,64241553
Einar Hafsteinn Árnason3396132,001,00,3362,00159396
Brynjar Lúðvíksson1460166014104530315.186167,2914,00,45933,00212564
Hans Aðalsteinn Gunnarsson4471117,750,00,0061,50136356
Skúli Ágústsson6927154,501,00,17132,17191492
Samtals:4511507246621.424516226.876165,90700,435693,51246651

Þór-PlúsLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Örvar Elíasson274.527167,6716,00,59953,52203585
Guðmundur Freyr Aðalsteinsson1500139017514640497.761158,3915,00,311583,22208570
Kristján Skjóldal Haraldsson1921177114705160395.902151,3313,50,351303,33219524
Björgvin Helgi Valdimarsson1761200016615420477.945169,0425,00,531863,96246663
Samtals:5182516148821.522516226.135161,33700,435693,51246663

ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon1891179114105090488.039167,4818,00,381613,35228602
Skúli Arnfinnsson146016113070334.928149,3311,00,33732,21205496
Bharat Singh1481168013404500386.053159,2910,00,261213,18200547
Ámundi Guðmundsson131.858142,923,00,23342,62195503
Alfreð Gústaf Maríusson12901290304.597153,237,00,23953,17212529
Samtals:4662493143611.395416225.475157,25490,304842,99228602


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Þorleifur Jón HreiðarssonKR-E8.86342211,0
2Valgeir GuðbjartssonKFR-Þröstur11.02854204,2
3Viktor Davíð SigurðssonKFR-Þröstur7904197,5
4Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin10.01951196,5
5Matthías Helgi JúlíussonKR-E1.1716195,2
6Hlynur Örn ÓmarssonÍR-Broskarlar9.30149189,8
7Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin10.22054189,3
8Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin10.21254189,1
9Alexander HalldórssonÍR-S9.01848187,9
10Elías Borgar ÓmarssonKR-E9.50751186,4
11Guðmundur Bjarni HarðarsonKR-D1.1066184,3
12Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast9.34751183,3
13Höskuldur Þór HöskuldssonKR-D5.82732182,1
14Jökull Byron MagnússonKFR-Stormsveitin5403180,0
15Svavar Þór EinarssonÍR-Blikk9.40753177,5
16Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar5.13429177,0
17Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S6.48237175,2
18Stefán Ingi ÓskarssonKR-D7.07541172,6
19Jóel Eiður EinarssonKFR-Þröstur9.29754172,2
20Ólafur GuðmundssonKR-E5163172,0
21Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast8.72451171,1
22Sigurður Valur SverrissonKFR-Þröstur7.33543170,6
23Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús7.94547169,0
24Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast2.69716168,6
25Bragi Már BragasonKR-E5053168,3
26Örvar ElíassonÞór-Plús4.52727167,7
27Hörður Finnur MagnússonÍR-T8.03948167,5
28Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk5.18631167,3
29Ársæll BjörgvinssonKR-D7.68946167,2
30Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S6.82541166,5
31Heiðar Rafn SverrissonÍR-Blikk7.12343165,7
32Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar7.42345165,0
33Ævar Birgisson OlsenKR-D5.40833163,9
Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast6.71841163,9
35Snorri HarðarsonKR-E2.44815163,2
36Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar6.28039161,0
37Bharat SinghÍR-T6.05338159,3
38Guðmundur Freyr AðalsteinssonÞór-Plús7.76149158,4
39Skúli ÁgústssonÍR-Blikk9276154,5
40Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T4.59730153,2
41Hafsteinn Örn EyþórssonÍR-Blikk3.36622153,0
42Kristján Skjóldal HaraldssonÞór-Plús5.90239151,3
43Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S5.39536149,9
44Skúli ArnfinnssonÍR-T4.92833149,3
45Guðni Steinar GústafssonKFR-Þröstur4443148,0
46Sigfús Smári ViggóssonKFR-JP-Kast4343144,7
47Ámundi GuðmundssonÍR-T1.85813142,9
48Haukur Franz JónssonKR-E4233141,0
49Ragnar SverrissonKFR-Þröstur5454136,3
50Atli Þór AgnarssonKR-E5.16839132,5
51Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Blikk3963132,0
52Hans Aðalsteinn GunnarssonÍR-Blikk4714117,8

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðni Steinar GústafssonKFR-Þröstur3,031,000
2Þorleifur Jón HreiðarssonKR-E36,5420,869
3Valgeir GuðbjartssonKFR-Þröstur44,0540,815
4Elías Borgar ÓmarssonKR-E38,5510,755
5Hlynur Örn ÓmarssonÍR-Broskarlar36,0490,735
6Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin37,0510,725
7Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin38,0540,704
8Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin37,5540,694
9Alexander HalldórssonÍR-S33,0480,688
10Matthías Helgi JúlíussonKR-E4,060,667
Jökull Byron MagnússonKFR-Stormsveitin2,030,667
12Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast33,5510,657
13Höskuldur Þór HöskuldssonKR-D20,0320,625
14Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar17,5290,603
15Örvar ElíassonÞór-Plús16,0270,593
16Svavar Þór EinarssonÍR-Blikk29,0530,547
17Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús25,0470,532
18Jóel Eiður EinarssonKFR-Þröstur28,5540,528
19Viktor Davíð SigurðssonKFR-Þröstur2,040,500
Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S18,5370,500
21Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S20,0410,488
22Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar21,0450,467
23Ævar Birgisson OlsenKR-D15,0330,455
24Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk14,0310,452
25Ársæll BjörgvinssonKR-D20,5460,446
26Stefán Ingi ÓskarssonKR-D18,0410,439
27Heiðar Rafn SverrissonÍR-Blikk18,5430,430
28Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast17,0410,415
29Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast20,5510,402
30Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar15,0390,385
31Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast6,0160,375
Hörður Finnur MagnússonÍR-T18,0480,375
33Sigurður Valur SverrissonKFR-Þröstur16,0430,372
34Kristján Skjóldal HaraldssonÞór-Plús13,5390,346
35Ólafur GuðmundssonKR-E1,030,333
Guðmundur Bjarni HarðarsonKR-D2,060,333
Snorri HarðarsonKR-E5,0150,333
Skúli ArnfinnssonÍR-T11,0330,333
Haukur Franz JónssonKR-E1,030,333
Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Blikk1,030,333
41Guðmundur Freyr AðalsteinssonÞór-Plús15,0490,306
42Hafsteinn Örn EyþórssonÍR-Blikk6,0220,273
43Bharat SinghÍR-T10,0380,263
44Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T7,0300,233
45Ámundi GuðmundssonÍR-T3,0130,231
46Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S7,5360,208
47Skúli ÁgústssonÍR-Blikk1,060,167
Atli Þór AgnarssonKR-E6,5390,167
Bragi Már BragasonKR-E0,530,167
50Hans Aðalsteinn GunnarssonÍR-Blikk0,040,000
Sigfús Smári ViggóssonKFR-JP-Kast0,030,000
Ragnar SverrissonKFR-Þröstur0,040,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Þorleifur Jón HreiðarssonKR-E259426,17
2Matthías Helgi JúlíussonKR-E3565,83
3Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin288515,65
4Valgeir GuðbjartssonKFR-Þröstur300545,56
5Viktor Davíð SigurðssonKFR-Þröstur2245,50
6Alexander HalldórssonÍR-S248485,17
7Hlynur Örn ÓmarssonÍR-Broskarlar245495,00
Jökull Byron MagnússonKFR-Stormsveitin1535,00
9Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin256544,74
10Elías Borgar ÓmarssonKR-E239514,69
11Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast234514,59
12Guðmundur Bjarni HarðarsonKR-D2764,50
13Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin241544,46
14Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S157374,24
15Höskuldur Þór HöskuldssonKR-D134324,19
16Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar119294,10
17Bragi Már BragasonKR-E1234,00
18Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús186473,96
19Svavar Þór EinarssonÍR-Blikk207533,91
20Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast197513,86
21Jóel Eiður EinarssonKFR-Þröstur208543,85
22Heiðar Rafn SverrissonÍR-Blikk164433,81
23Snorri HarðarsonKR-E55153,67
24Hafsteinn Örn EyþórssonÍR-Blikk80223,64
25Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S149413,63
Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast58163,63
27Örvar ElíassonÞór-Plús95273,52
28Stefán Ingi ÓskarssonKR-D143413,49
29Hörður Finnur MagnússonÍR-T161483,35
30Ævar Birgisson OlsenKR-D110333,33
Kristján Skjóldal HaraldssonÞór-Plús130393,33
Ólafur GuðmundssonKR-E1033,33
33Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S119363,31
34Sigurður Valur SverrissonKFR-Þröstur142433,30
35Guðmundur Freyr AðalsteinssonÞór-Plús158493,22
Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast132413,22
Ársæll BjörgvinssonKR-D148463,22
38Bharat SinghÍR-T121383,18
Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar143453,18
40Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T95303,17
41Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk93313,00
42Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar106392,72
43Haukur Franz JónssonKR-E832,67
44Ámundi GuðmundssonÍR-T34132,62
45Ragnar SverrissonKFR-Þröstur1042,50
46Skúli ArnfinnssonÍR-T73332,21
47Atli Þór AgnarssonKR-E85392,18
48Skúli ÁgústssonÍR-Blikk1362,17
49Sigfús Smári ViggóssonKFR-JP-Kast632,00
Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Blikk632,00
51Hans Aðalsteinn GunnarssonÍR-Blikk641,50
52Guðni Steinar GústafssonKFR-Þröstur431,33

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Þorleifur Jón HreiðarssonKR-E300
2Alexander HalldórssonÍR-S289
3Valgeir GuðbjartssonKFR-Þröstur277
4Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast259
5Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin258
Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin258
Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast258
8Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin256
9Hlynur Örn ÓmarssonÍR-Broskarlar255
10Ársæll BjörgvinssonKR-D254
11Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast252
12Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús246
Svavar Þór EinarssonÍR-Blikk246
14Matthías Helgi JúlíussonKR-E242
15Hafsteinn Örn EyþórssonÍR-Blikk241
16Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S238
17Sigurður Valur SverrissonKFR-Þröstur237
18Höskuldur Þór HöskuldssonKR-D236
Stefán Ingi ÓskarssonKR-D236
Viktor Davíð SigurðssonKFR-Þröstur236
21Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar233
22Snorri HarðarsonKR-E231
23Hörður Finnur MagnússonÍR-T228
24Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S225
Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S225
Elías Borgar ÓmarssonKR-E225
27Jóel Eiður EinarssonKFR-Þröstur224
28Kristján Skjóldal HaraldssonÞór-Plús219
29Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar213
30Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar212
Ævar Birgisson OlsenKR-D212
Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk212
Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T212
34Heiðar Rafn SverrissonÍR-Blikk211
Guðmundur Bjarni HarðarsonKR-D211
36Guðmundur Freyr AðalsteinssonÞór-Plús208
37Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast206
38Skúli ArnfinnssonÍR-T205
39Örvar ElíassonÞór-Plús203
40Bharat SinghÍR-T200
41Jökull Byron MagnússonKFR-Stormsveitin198
42Ámundi GuðmundssonÍR-T195
43Bragi Már BragasonKR-E193
44Skúli ÁgústssonÍR-Blikk191
45Atli Þór AgnarssonKR-E190
46Ólafur GuðmundssonKR-E185
47Haukur Franz JónssonKR-E164
48Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Blikk159
49Guðni Steinar GústafssonKFR-Þröstur158
50Sigfús Smári ViggóssonKFR-JP-Kast156
51Ragnar SverrissonKFR-Þröstur154
52Hans Aðalsteinn GunnarssonÍR-Blikk136

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Þorleifur Jón HreiðarssonKR-E746
2Valgeir GuðbjartssonKFR-Þröstur743
3Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin705
4Konráð Þór ÓlafssonKFR-JP-Kast699
5Alexander HalldórssonÍR-S681
6Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin671
7Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús663
8Svavar Þór EinarssonÍR-Blikk651
9Matthías Helgi JúlíussonKR-E642
10Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin641
11Hlynur Örn ÓmarssonÍR-Broskarlar640
12Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast627
13Elías Borgar ÓmarssonKR-E624
14Höskuldur Þór HöskuldssonKR-D622
15Sigurður Valur SverrissonKFR-Þröstur619
16Stefán Ingi ÓskarssonKR-D618
17Viktor Davíð SigurðssonKFR-Þröstur615
18Hannes Jón HannessonÍR-Broskarlar606
19Hörður Finnur MagnússonÍR-T602
20Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S597
21Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S595
22Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast590
23Ársæll BjörgvinssonKR-D587
Ævar Birgisson OlsenKR-D587
25Heiðar Rafn SverrissonÍR-Blikk585
Örvar ElíassonÞór-Plús585
27Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast576
28Snorri HarðarsonKR-E574
29Snæbjörn B ÞormóðssonÍR-Broskarlar571
30Guðmundur Freyr AðalsteinssonÞór-Plús570
31Jóel Eiður EinarssonKFR-Þröstur569
32Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk564
33Guðmundur Bjarni HarðarsonKR-D561
34Hafsteinn Örn EyþórssonÍR-Blikk553
35Bharat SinghÍR-T547
36Jóhann Ágúst JóhannssonÍR-Broskarlar541
37Jökull Byron MagnússonKFR-Stormsveitin540
38Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T529
39Kristján Skjóldal HaraldssonÞór-Plús524
40Benedikt Svavar BjörnssonÍR-S516
Ólafur GuðmundssonKR-E516
42Bragi Már BragasonKR-E505
43Ámundi GuðmundssonÍR-T503
44Skúli ArnfinnssonÍR-T496
45Skúli ÁgústssonÍR-Blikk492
46Atli Þór AgnarssonKR-E468
47Guðni Steinar GústafssonKFR-Þröstur444
48Ragnar SverrissonKFR-Þröstur437
49Haukur Franz JónssonKR-E423
50Einar Hafsteinn ÁrnasonÍR-Blikk396
51Hans Aðalsteinn GunnarssonÍR-Blikk356
52Sigfús Smári ViggóssonKFR-JP-Kast301



Aðrar umferðir