Dagskrá
2. umferð 2. deild karla |
KR-B
ÍR-Naddóður |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 25. september 2023 kl. 19:30 |
Brautir 19-20 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
1. umferð 2. deild karla |
ÍR-NAS
KR-B |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 2. október 2023 kl. 19:30 |
Brautir 3-4 Deild – Stuttur burður 2023 – 2024 |
1. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Fjórir fræknir
Bowlfélagar |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 4. október 2023 kl. 19:00 |
Brautir 15-16 |
1. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Geirfuglar
Fjórir fræknir |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 4. október 2023 kl. 19:00 |
Brautir 21-22 |
1. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Fjórir fræknir
Snakes on a lane |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 4. október 2023 kl. 19:00 |
Brautir 19-20 |
3. umferð 2. deild karla |
ÍR-Broskarlar
KR-B |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 16. október 2023 kl. 19:30 |
Brautir 5-6 Deild – Langur burður 2023 – 2024 |
4. umferð 2. deild karla |
ÍR-Fagmaður
KR-B |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 23. október 2023 kl. 19:30 |
Brautir 19-20 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
5. umferð 2. deild karla |
KR-B
ÍR – Blikk |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 30. október 2023 kl. 19:30 |
Brautir 15-16 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
2. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Fjórir fræknir
Lyngið |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 1. nóvember 2023 kl. 19:30 |
Brautir 21-22 |
2. umferð Utandeild – Riðill 1 |
LSH (Landsspítali)
Fjórir fræknir |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 1. nóvember 2023 kl. 19:30 |
Brautir 15-16 |
2. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Fjórir fræknir
Rechtschaffen & keila |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 1. nóvember 2023 kl. 19:30 |
Brautir 19-20 |
6. umferð 2. deild karla |
KFR-Grænu Töffararnir
KR-B |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 13. nóvember 2023 kl. 19:30 |
Brautir 17-18 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
7. umferð 2. deild karla |
KR-B
ÍR-Land |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 20. nóvember 2023 kl. 19:30 |
Brautir 9-10 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
8. umferð 2. deild karla |
ÍA-C
KR-B |
Keiluhöllin Egilshöll sun. 26. nóvember 2023 kl. 11:00 |
Brautir 21-22 Deild – Langur burður 2023 – 2024 |
9. umferð 2. deild karla |
KR-B
ÍR-T |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 4. desember 2023 kl. 19:30 |
Brautir 15-16 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
3. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Keiluhöllin Keila
Fjórir fræknir |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 3. janúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 19-20 |
3. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Fjórir fræknir
Bowlfélagar |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 3. janúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 15-16 |
3. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Fjórir fræknir
Snakes on a lane |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 3. janúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 19-20 |
10. umferð 2. deild karla |
KR-B
ÍR-NAS |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 8. janúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 19-20 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
11. umferð 2. deild karla |
ÍR-Naddóður
KR-B |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 15. janúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 13-14 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
12. umferð 2. deild karla |
KR-B
ÍR-Broskarlar |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 29. janúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 15-16 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
32ja liða úrslit Bikarkeppni liða, karlar |
KR-B
ÍR-KLS |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 31. janúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 13-14 |
4. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Fjórir fræknir
Rechtschaffen & keila |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 7. febrúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 19-20 |
4. umferð Utandeild – Riðill 1 |
LSH (Landsspítali)
Fjórir fræknir |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 7. febrúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 15-16 |
4. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Geirfuglar
Fjórir fræknir |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 7. febrúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 21-22 |
13. umferð 2. deild karla |
KR-B
ÍR-Fagmaður |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 12. febrúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 15-16 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
14. umferð 2. deild karla |
ÍR – Blikk
KR-B |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 26. febrúar 2024 kl. 19:30 |
Brautir 21-22 Deild – Stuttur burður 2023 – 2024 |
5. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Fjórir fræknir
Lyngið |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 6. mars 2024 kl. 19:30 |
Brautir 21-22 |
5. umferð Utandeild – Riðill 1 |
Keiluhöllin Keila
Fjórir fræknir |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 6. mars 2024 kl. 19:30 |
Brautir 19-20 |
15. umferð 2. deild karla |
KR-B
KFR-Grænu Töffararnir |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 11. mars 2024 kl. 19:30 |
Brautir 13-14 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
16. umferð 2. deild karla |
ÍR-Land
KR-B |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 18. mars 2024 kl. 19:30 |
Brautir 9-10 Deild – Langur burður 2023 – 2024 |
17. umferð 2. deild karla |
KR-B
ÍA-C |
Keiluhöllin Egilshöll mán. 8. apríl 2024 kl. 19:30 |
Brautir 15-16 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |
1. umferð Utandeild – Undanúrslit A |
Fjórir fræknir
10 í Hættu |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 10. apríl 2024 kl. 19:30 |
Brautir 17-18 |
1. umferð Utandeild – Undanúrslit A |
Fjórir fræknir
Orkuboltarnir |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 10. apríl 2024 kl. 19:30 |
Brautir 17-18 |
1. umferð Utandeild – Undanúrslit A |
Glennuklúbburinn
Fjórir fræknir |
Keiluhöllin Egilshöll mið. 10. apríl 2024 kl. 19:30 |
Brautir 15-16 |
18. umferð 2. deild karla |
ÍR-T
KR-B |
Keiluhöllin Egilshöll lau. 13. apríl 2024 kl. 08:00 |
Brautir 21-22 Deild – Miðlungs burður 2023 – 2024 |