Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
Upplýsingar
  Stjórn og nefndir
  Félög innan KLÍ
  Viðurkenningar
  Íslandsmet
  Lög og reglugerðir
  Gjaldskrá og eyðubl.
  Leikheimildir
  Fyrirspurnir
  Fundargerðir
  Dómgæsla
  Þinggerðir
  Aganefnd
  Þjálfarar
  Afrekshópar

Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
Leikheimildir

Allir þeir sem hyggjast leggja stund á keppni í keilu, þ.e. þeim mótum sem viðurkennd eru af KLÍ (að Utandeild undanskilinni), þurfa að hafa leikheimild með einu af aðildarfélögum KLÍ, þ.e. keilufélagi eða -deild. KLÍ gefur út leikheimildir eftir að umsókn og greiðsla berst (sjá undir Liðaskiptagjald og Eyðublöð á síðunni Gjaldskrá og eyðublöð).

Á sama eyðublaði er sótt um leikheimild undir merkjum keiluliðs sem tekur þátt í Íslandsmóti liða eða öðrum liðakeppnum á vegum KLÍ.

 

Keppnisbönn

Engin keppnisbönn eru í gildi.

 

Refsistig

Engin refistig hafa verið veitt keppnistímabilið 20015-2016

 

Útgefnar leikheimildir

Hér má sjá lista yfir nýjustu leikheimildir sem gefnar hafa verið út.

Leikmaður Úr félagi Úr liði Í félag Í lið Tekur gildi
Marika Katarina E. Lönnroth KFR KFR-Valkyrjur Mán. 14. janúar 2019
Bjarki Sigurðsson ÍR ÍR-L ÍR-Naddóður Mið. 9. janúar 2019
Guðmundur Bjarni Harðarson KR KR-E KFR KFR-Grænu töffararnir Fim. 29. nóvember 2018
Harpa Ósk Svansdóttir KFR KFR-Ásynjur Mán. 12. nóvember 2018
Sóley Líf Konráðsdóttir KFA ÍA Mán. 22. október 2018
Harpa Ósk Svansdóttir KFA ÍA KFR Mán. 15. október 2018
Höskuldur Þór Höskuldsson KR KR-E KR-A Sun. 7. október 2018
Adda Steina Sigurþórsdóttir KFA Mán. 1. október 2018
Sindri Már Einarsson KFA Mán. 1. október 2018
Ásrún Rós Aðalsteinsdóttir ÍR Mán. 1. október 2018
Guðbjörn Joshua Guðjónsson KFR KFR-Folarnir KFR-Keilufélagar Mán. 1. október 2018
Jónas Hreinn Sigurvinsson KFA Mán. 1. október 2018
Jökull Máni Guðmundsson KFA Mán. 1. október 2018
Ríkhaður Leó Ólafsson ÍR Mán. 1. október 2018
Alex Þór Einarsson KFA Mán. 1. október 2018
Birkir Leó Hlynsson ÍR Mán. 1. október 2018
Aron Fannar Benteinson KFR KFR-Frændur KFR-Lærlingar Fim. 27. september 2018
Þröstur Friðþjófsson KFR KFR-Döff ÍR ÍR-Gaurar Þri. 25. september 2018
Einar Jóel Ingólfsson KFA ÍA-V ÍA-W Þri. 18. september 2018
Eyrún Ingadóttir KFR KFR-Ásynjur Þri. 18. september 2018
Helga Ósk Freysdóttir KFR KFR-Valkyrjur Z KFR-Ásynjur Mán. 17. september 2018
Eggert Kári Ingvarsson KFA ÍA-W ÍR ÍR-Land Mán. 17. september 2018
Margrét Björg Jónsdóttir ÍR ÍR-Buff KFR KFR-Ásynjur Mán. 17. september 2018
Nikolas Lindberg Eggertsson KFR KFR-Keilufélagar Mán. 17. september 2018
Ásgeir Karl Gústafsson KFR KFR-Keilufélagar Mán. 17. september 2018
Hrannar Þór Svansson KFR KFR-Keilufélagar Mán. 17. september 2018
Málfríður Jóna Freysdóttir KFR KFR-Valkyrjur Z KFR-Ásynjur Mán. 17. september 2018
Anton Kristjánsson KFA ÍA-B Fös. 14. september 2018
Þorgeir Jónsson ÞÓR Þór Þór-Plús Fim. 13. september 2018
Þorsteinn Már Kristinsson ÍR ÍR-Land ÍR-A Fim. 13. september 2018
Svavar Þór Einarsson ÍR ÍR-Land ÍR-A Fim. 13. september 2018
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín ÞÓR Þór-Plús Þór Fim. 13. september 2018
Egill Baldursson ÍR ÍR-Land ÍR-A Fim. 13. september 2018
Steinunn Randversdóttir ÞÓR Þór-Þrumurnar Fim. 13. september 2018
Mikael Aron Vilhelmsson KFR KFR-Frændur Mið. 12. september 2018
Róbert Dan Sigurðsson ÍR ÍR-PLS ÍR-Fagmaður Mið. 12. september 2018
Mikael Aron Vilhelmsson KFR KFR-Keilufélagar Mið. 12. september 2018
Skúli Freyr Sigurðsson KFR KFR-Frændur KFR-Keilufélagar Mið. 12. september 2018
Hlynur Freyr Pétursson ÍR ÍR-Gaurar ÍR-Land Mið. 12. september 2018
Hinrik Óli Gunnarsson ÍR ÍR-Gaurar ÍR-Land Fös. 31. ágúst 2018
Ágúst Ingi Stefánsson ÍR ÍR-A ÍR-Fagmaður Fös. 31. ágúst 2018
Alexandra Kristjánsdóttir ÍR ÍR-Píurnar Fös. 31. ágúst 2018
Baldur Hauksson KFR KFR-Döff ÍR ÍR-Gaurar Fös. 31. ágúst 2018
Sonja Líf Magnúsdóttir ÍR ÍR-Píurnar Fös. 31. ágúst 2018
Sara Bryndís Sverrisdóttir ÍR ÍR-Píurnar Fös. 31. ágúst 2018
Gunnar Þór Ásgeirsson ÍR ÍR-Fagmaður ÍR-PLS Fös. 31. ágúst 2018
Steindór Máni Björnsson ÍR ÍR-A ÍR-S Fös. 31. ágúst 2018
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR ÍR-Píurnar Fös. 31. ágúst 2018
Marek Wolanczyk KFR KFR-Döff ÍR ÍR-Gaurar Fös. 31. ágúst 2018
Adam Geir Baldursson ÍR ÍR-Land Fös. 31. ágúst 2018
Geirdís Hanna Kristjánsdóttir ÞÓR Þór-Þórynjur ÍR ÍR-BK Mán. 20. ágúst 2018
Erna Hermannsdóttir ÞÓR Þór-Þórynjur ÍR ÍR-BK Mán. 20. ágúst 2018
Anna Kristín Óladóttir KFR KFR-Elding ÍR ÍR-Elding Mán. 13. ágúst 2018
Ana Rita Andreade Gomes KFR KFR-Elding ÍR ÍR-Elding Mán. 13. ágúst 2018
Karenina Kristín Chiodo KFR KFR-Elding ÍR ÍR-Elding Mán. 13. ágúst 2018
Heiðrún Dúadóttir ÍR ÍR-Elding Mán. 13. ágúst 2018
Heiðrún Dúadóttir KFR KFR-Elding ÍR Mán. 13. ágúst 2018
Bára Ágústsdóttir ÍR Mán. 30. júlí 2018
Bára Ágústsdóttir KFR KFR-Valkyrjur Z Mán. 4. júní 2018
Ísak Birkir Sævarsson KFA ÍA-B Fim. 19. apríl 2018
Eggert Kári Ingvarsson KFA ÍA-W Mán. 9. apríl 2018
Særós Erla Jóhönnudóttir KFA Sun. 1. apríl 2018
Róbert Leó Gíslason KFA ÍA-W Mán. 19. mars 2018
Ævar Birgisson Olsen KR KR-D KR-E Mán. 12. febrúar 2018
Sigurður Björn Bjarkason ÍR ÍR-Fagmaður ÍR-Naddóður Fös. 9. febrúar 2018
Egill Baldursson ÍR ÍR-Fagmaður ÍR-Land Mán. 29. janúar 2018
Þorsteinn Már Kristinsson ÍR ÍR-Fagmaður ÍR-Land Mán. 29. janúar 2018
Bragi Már Bragason KR KR-C KR-A Þri. 16. janúar 2018
Sóley Líf Konráðsdóttir KFA Mán. 1. janúar 2018
Mikael Aron Vilhelmsson KFR KFR-Frændur Mán. 18. desember 2017
Haukur Bergmann Gunnarsson KFR ÞÓR Þór Fös. 8. desember 2017
Ágústa Kristín Jónsdóttir IFH KFA ÍA Fös. 8. desember 2017
Bergrún Birta Liljudóttir KFA ÍA Þri. 5. desember 2017
Vilhelm Einarsson KFR Fös. 1. desember 2017
Eyrún Erla Ólafsdóttir KFR Fös. 1. desember 2017
Freyja Magnúsdóttir KFR Fös. 1. desember 2017
Hlynur Atlason KFA ÍA-B Mán. 20. nóvember 2017
Arnar Freyr Brynjólfsson KFA Mið. 1. nóvember 2017
Hrannar Þór Svansson KFA KFR Mið. 1. nóvember 2017
Ísak Birkir Sævarsson KFA Mið. 1. nóvember 2017
Árni Guðlaugsson ÞÓR Þór-Víkingar Lau. 28. október 2017
Guðmundur Bjarni Harðarson KR KR-D KR-E Mán. 23. október 2017
Vera Kristín Jónasdóttir KFA ÍA Mán. 23. október 2017
Marella Steinsdóttir KFA ÍA Mán. 23. október 2017
Agnes Rún Marteinsdóttir KFA ÍA Mán. 2. október 2017
Hlynur Freyr Pétursson ÍR ÍR-Gaurar Sun. 1. október 2017
Matthías Leó Sigurðsson KFA ÍA-V ÍA-W Sun. 1. október 2017
Rúnar Ingi Grétarsson ÞÓR Þór-Plús Lau. 30. september 2017
Birkir Örn Erlingsson ÞÓR Þór-Plús Lau. 30. september 2017
Birkir Örn Erlingsson ÞÓR Þór-Mjölnismenn Lau. 30. september 2017
Rúnar Ingi Grétarsson ÞÓR Þór-Mjölnismenn Lau. 30. september 2017
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín ÞÓR Þór-Mjölnismenn Þór-Plús Lau. 30. september 2017
Gísli Óskar Ólafsson KFA ÍA-V ÍA-W Fim. 28. september 2017
Björn Þór Gunnarsson KFA ÍA-V Fim. 28. september 2017
Ársæll Erlingsson KFA ÍA-W Fim. 28. september 2017
Ársæll Erlingsson KFA ÍA-V Fim. 28. september 2017
Björn Þór Gunnarsson KFA ÍA-W Fim. 28. september 2017
Þorleifur Jón Hreiðarsson KFA ÍA Sun. 24. september 2017
Elías Borgar Ómarsson KR KR-E Lau. 23. september 2017
Matthías Helgi Júlíusson KR KR-C KR-A Fim. 21. september 2017