Mót
Fréttir
  Fréttabréf KLÍ
  Fréttasafn

Dagskrá
Deildir
Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Fréttir

Laugardagur, 16. Mars 2019 kl. 16:22 | JÁJ
Meistarakeppni ungmenna lokið

Í morgun fór fram 5. og síðasta umferð í Meistarakeppni ungmenna á tímabilinu 2018 til 2019. Alls tóku um 50 ungmenni þátt í mótaröðinni þetta tímabilið og er sem fyrr keppt í 5 flokkur pilta og stúlkna. Ungmenning hafa stöðugt verið að bæta sig á tímabilinu og eru margir efnilegir einstaklingar að taka sín fyrstu skref í keilu í þessari keppni. Best í dag spilaði Jóhann Ársæll Atlason ÍA í 2. flokki pilta 1.275 / 212,5 en best stúlkna spilaði Helga Ósk Freysdóttir KFR í 1. flokki stúlkna 1.053 / 175,5

Úrslit dagsins eru hér fyrir neðan. Vakin er athygli á að samkvæmt reglum KLÍ er ekki keppt til úrslita í 5. flokki. Lokastaða tímabilsins varð eftirfarandi:

 

Meistarakeppni ungmenna 2018–2019 Lokastaðan        
             
1. fl. pilta 18 - 20 (fæddir 1998-2000) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Þorsteinn Hanning Kristinsson ÍR 182,5 4.379 24 48
             
1. fl. stúlkna 18 - 20 ára (fæddar 1998-2000) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir ÞÓR 157,9 4.738 30 56
  Helga Ósk Freysdóttir KFR 164,4 3.946 24 38
  Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir ÍR 166,7 3.000 18 30
             
2. fl. pilta 15 - 17 ára (fæddir 2001-2003) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Jóhann Ársæll Atlason KFA 199,2 5.976 30 54
  Steindór Máni Björnsson ÍR 201,4 6.042 30 52
  Adam Geir Baldursson ÍR 156,0 4.680 30 34
  Hlynur Freyr Pétursson ÍR 165,5 3.972 24 29
  Ágúst Ingi  Stefánsson ÍR 181,4 3.266 18 28
             
2. fl. stúlkna 15 - 17 ára (fæddar 2001 -2003) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Elva Rós Hannesdóttir ÍR 165,7 4.972 30 60
  Sonja Líf Magnúsdóttir ÍR 126,1 3.782 30 48
  Málfríður Jóna Freysdóttir KFR 124,8 2.247 18 26
             
3. fl. pilta 12 - 15 ára (fæddir 2004 -2006) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Hinrik Óli Gunnarsson ÍR 162,8 4.884 30 52
  Hlynur Helgi Atlason KFA 167,1 4.010 24 44
  Guðbjörn Joshua Guðjónsson KFR 143,6 4.309 30 42
  Hrannar Þór Svansson KFR 126,8 3.804 30 31
  Bárður Sigurðsson ÍR 124,7 2.245 18 18
  Sindri Már Einarsson KFA 93,0 2.790 30 18
  Jónas Hreinn Sigurvinsson KFA 112,4 2.024 18 16
  Róbert Leó Gíslason KFA 134,0 1.608 12 15
  Júlían Aðils Kemp  ÍR 109,0 1.962 18 14
  Ísak Birkir Sævarsson KFA 123,9 1.487 12 12
  Aron Hafþórsson ÍR 133,0 798 6 8
  Arnar A. Zarioh Baldvinsson  ÍR 88,2 1.058 12 7
  Ólafur Hjalti Haraldsson KFA 71,7 430 6 3
             
3. fl. stúlkna 12 - 15 ára (fæddar 2004 -2006) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Sara Bryndís Sverrrisdóttir ÍR 166,1 4.983 30 54
  Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR 163,2 4.895 30 50
  Eyrún Ingadóttir KFR 151,7 4.550 30 38
  Alexandra Kristjánsdóttir ÍR 155,2 3.725 24 35
  Harpa Ósk Svansdóttir KFR 131,2 3.935 30 28
  Sóley Líf Konráðsdóttir KFA 128,8 3.864 30 27
  Elísabet Elín Sveinsdóttir ÍR 121,5 2.915 24 20
             
4. fl. pilta 9 - 11 ára (fæddir 2007 -2009) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Matthías Leó Sigurðsson KFA 174,6 2.619 15 54
  Mikael Aron Vilhelmsson KFR 166,6 2.499 15 52
  Ásgeir Karl Gústafsson KFR 147,9 2.219 15 37
  Tómas Freyr Garðarsson KFA 139,7 2.095 15 36
  Tristan Máni Nínuson ÍR 145,9 2.188 15 36
  Kristján Guðnason ÍR 106,8 1.282 12 19
  Jónas Zarioh Baldvinsson ÍR 80,3 723 9 11
  Ísak Freyr Konráðsson KFA 113,7 682 6 10
  Ríkarður Leó Ólafsson ÍR 76,5 459 6 7
             
4. fl. stúlkna 9 - 11 ára (fæddar 2007-2009) Félag M.tal Heild Leik Stig
  Fjóla Dís Helgadóttir KFR 110,5 1.326 12 48
  Ásrún Rós Aðalsteinsdóttir  ÍR 87,3 786 9 30

 

Úrslit úr 5. umferð voru þessi:

1. fl. pilta 18 - 20 (fæddir 1998-2000) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal
  Þorsteinn Hanning Kristinsson ÍR 157 173 148 164 158 170 970 161,7
                     
1. fl. stúlkna 18 - 20 ára (fæddar 1998-2000) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal
  Helga Ósk Freysdóttir KFR 147 188 179 160 200 179 1.053 175,5
  Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir ÞÓR 99 113 140 137 146 169 804 134,0
                     
2. fl. pilta 15 - 17 ára (fæddir 2001-2003) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal
  Jóhann Ársæll Atlason KFA 198 226 236 220 182 213 1.275 212,5
  Steindór Máni Björnsson ÍR 188 217 236 193 186 169 1.189 198,2
  Hlynur Freyr Pétursson ÍR 146 197 256 213 156 154 1.122 187,0
  Adam Geir Baldursson ÍR 158 136 127 179 217 131 948 158,0
                     
2. fl. stúlkna 15 - 17 ára (fæddar 2001 -2003) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal
  Elva Rós Hannesdóttir ÍR 146 149 222 118 175 163 973 162,2
  Sonja Líf Magnúsdóttir ÍR 124 117 144 174 138 115 812 135,3
  Málfríður Jóna Freysdóttir KFR 120 127 140 108 132 96 723 120,5
                     
3. fl. pilta 12 - 15 ára (fæddir 2004 -2006) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal
  Hlynur Helgi Atlason KFA 198 210 192 163 168 182 1.113 185,5
  Hinrik Óli Gunnarsson ÍR 171 138 157 159 216 217 1.058 176,3
  Aron Hafþórsson ÍR 117 102 194 104 148 133 798 133,0
  Bárður Sigurðsson ÍR 129 96 128 123 125 139 740 123,3
  Hrannar Þór Svansson KFR 105 134 113 79 113 176 720 120,0
  Guðbjörn Joshua Guðjónsson KFR 82 89 116 134 135 147 703 117,2
  Jónas Hreinn Sigurvinsson KFA 110 129 115 78 111 126 669 111,5
  Sindri Már Einarsson KFA 65 103 101 120 101 96 586 97,7
                     
3. fl. stúlkna 12 - 15 ára (fæddar 2004 -2006) Félag L1 L2 L3 L4 L5 L6 Samtals M.tal
  Alexandra Kristjánsdóttir ÍR 146 180 200 146 167 203 1.042 173,7
  Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR 181 180 167 123 215 167 1.033 172,2
  Sara Bryndís Sverrrisdóttir ÍR 165 148 132 175 168 217 1.005 167,5
  Eyrún Ingadóttir KFR 176 134 143 188 154 182 977 162,8
  Sóley Líf Konráðsdóttir KFA 124 143 164 171 151 143 896 149,3
  Harpa Ósk Svansdóttir KFR 137 99 158 139 129 136 798 133,0
                     
4. fl. pilta 9 - 11 ára (fæddir 2007 -2009) Félag L1 L2 L3       Samtals M.tal
  Tómas Freyr Garðarsson KFA 181 178 175       534 178,0
  Matthías Leó Sigurðsson KFA 189 191 147       527 175,7
  Mikael Aron Vilhelmsson KFR 170 167 164       501 167,0
  Ásgeir Karl Gústafsson KFR 199 119 159       477 159,0
  Tristan Máni Nínuson ÍR 157 180 123       460 153,3
  Ísak Freyr Konráðsson KFA 74 135 151       360 120,0
  Jónas Zarioh Baldvinsson ÍR 89 78 70       237 79,0
                     
4. fl. stúlkna 9 - 11 ára (fæddar 2007-2009) Félag L1 L2 L3       Samtals M.tal
  Fjóla Dís Helgadóttir KFR 142 112 130       384 128,0
  Ásrún Rós Aðalsteinsdóttir  ÍR 120 95 75       290 96,7
                     
5. fl. pilta 5 - 8 ára (fæddir 2010-2014) Félag L1 L2 L3       Samtals M.tal
  Viktor Snær Guðmundsson  ÍR 89 78 72       239 79,7
  Aron Magnússon ÍR 70 76 54       200 66,7
                     
5. fl. stúlkna 5 - 8 ára (fæddar 2010-2014) Félag L1 L2 L3       Samtals M.tal
  Særós Erla Jóhönnudóttir KFA 71 70 85       226 75,3

 

Myndir af efstu keppendum úr lokastöðu tímabilsins

1. flokkur pilta: Þorsteinn Hanning Kristinsson ÍR

1. flokkur stúlkna: Helga Ósk Freysdóttir KFR og Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir Þór

2. flokkur pilta: Adam Geir Baldursson ÍR, Jóhann Ársæll Atlason ÍA og Steindór Máni Björnsson ÍR

2. flokkur stúlkna: Málfríður Jóna Freysdóttir KFR, Elva Rós Hannesdóttir ÍR og Sonja Líf Magnúsdóttir ÍR

3. flokkur pilta: Guðbjörn Joshua Guðjónsson KFR, Hinrik Óli Gunnarsson ÍR og Hlynur Helgi Atlason ÍA

3. flokkur stúlkna: Eyrún Ingadóttir KFR, Sara Bryndís Sverrisdóttir ÍR og Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR

4. flokkur pilta: Ásgeir Karl Gústafsson KFR, Matthías Leó Sigurðsson ÍA og Mikael Aron Vilhelmsson KFR

4. flokkur stúlkna: Ásrún Rós Aðalsteinsdóttir ÍR og Fjóla Dís Helgadóttir KFR

 

Myndir af efstu keppendum dagsins

1. flokkur pilta: Þorsteinn Hanning Kristinsson ÍR

1. flokkur stúlkna: Helga Ósk Freysdóttir KFR og Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir Þór

2. flokkur pilta: Hlynur Freyr Pétursson ÍR, Jóhann Ársæll Atlason ÍA og Steindór Máni Björnsson ÍR

3. flokkur stúlkna: Sara Bryndís Sverrisdóttir ÍR, Alexandra Kristjánsdóttir ÍR og Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR

4. flokkur pilta: Mikael Aron Vilhelmsson KFR, Tómas Freyr Garðarsson ÍA og Matthías Leó Sigurðsson ÍA

4. flokkur stúlkna: Ásrún Rós Aðalsteinsdóttir ÍR og Fjóla Dís Helgadóttir KFR

5. flokkur: Aron Magnússon ÍR, Særós Erla Jóhönnudóttir ÍA og Viktor Snær Guðmundsson ÍR