Mót
Fréttir
  Fréttabréf KLÍ
  Fréttasafn

Dagskrá
Deildir
Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Fréttir

Sunnudagur, 14. Október 2018 kl. 16:27 | JÁJ
Meistarakeppni ungmenna 1. umferð

Í dag fór fram 1. umferð í Meistarakeppni ungmenna 2018 til 2019. Alls kepptu 33 ungmenni þar af flestir í 3. flokki pilta og stúlkna. Best í dag spilaði Ágúst Ingi Stefánsson úr ÍR en hann sigraði í 2. flokki pilta með 1.151 pinna í sinni 6 leikja seríu eða 191,8 í meðaltal. Úrslitin urðu annars sem hér segir:


1. fl. stúlkna 18 - 20 ára (fæddar 1998-2000) Félag
1. sæti Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir ÞÓR
     
     
2. fl. pilta 15 - 17 ára (fæddir 2001-2003) Félag
1. sæti Ágúst Ingi  Stefánsson ÍR
2. sæti Steindór Máni Björnsson ÍR
3. sæti Jóhann Ársæll Atlason ÍA
4. sæti Adam Geir Baldursson ÍR
     
     
2. fl. stúlkna 15 - 17 ára (fæddar 2001 -2003) Félag
1. sæti Elva Rós Hannesdóttir ÍR
2. sæti Málfríður Jóna Freysdóttir KFR
3. sæti Sonja Líf Magnúsdóttir ÍR
     
     
3. fl. pilta 12 - 15 ára (fæddir 2004 -2006) Félag
     
1. sæti Guðbjörn Joshua Guðjónsson KFR
2. sæti Hinrik Óli Gunnarsson ÍR
3. sæti Hrannar Þór Svansson KFR
4. sæti Róbert Leó Gíslason ÍA
5. sæti Jónas Hreinn Sigurvinsson ÍA
6. sæti Arnar A. Zarioh Baldvinsson  ÍR
7. sæti Sindri Már Einarsson ÍA
8. sæti Ólafur Hjalti Haraldsson ÍA
     
     
3. fl. stúlkna 12 - 15 ára (fæddar 2004 -2006) Félag
1. sæti Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR
2. sæti Sara Bryndís Sverrrisdóttir ÍR
3. sæti Eyrún Ingadóttir KFR
4. sæti Harpa Ósk Svansdóttir KFA
5. sæti Alexandra Kristjánsdóttir ÍR
6. sæti Sóley Líf Konráðsdóttir KFA
 7. sæti  Elísabet Elín Sveinsdóttir ÍR
     
     
4. fl. pilta 9 - 11 ára (fæddir 2007 -2009) Félag
1. sæti Mikael Aron Vilhelmsson KFR
2. sæti Matthías Leó Sigurðsson KFA
3. sæti Tristan Máni Nínuson ÍR
4. sæti Ásgeir Karl Gústafsson KFR
5. sæti Tómas Freyr Garðarsson KFA
6. sæti Kristján Guðnason ÍR
7. sæti Jónas Zarioh Baldvinsson ÍR
     
     
4. fl. stúlkna 9 - 11 ára (fæddar 2007-2009) Félag
1. sæti Fjóla Dís Helgadóttir KFR
2. sæti Ásrún Rós Aðalsteinsdóttir  ÍR
     
     
5. fl. stúlkna 5 - 8 ára (fæddar 2010-2014) Félag
  Særós Erla Jóhönnudóttir KFA

 

1. flokkur stúlkna

1. sæti - Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir Þór

2. flokkur pilta

3. sæti - Jóhann Ársæll Atlason ÍA

1. sæti - Ágúst Ingi Stefánsson ÍR

2. sæti - Steindór Máni Björnsson ÍR

2. flokkur stúlkna

3. sæti - Sonja Líf Magnúsdóttir ÍR

1. sæti - Elva Rós Hannesdóttir ÍR

2. sæti - Málfríður Jóna Freysdóttir KFR

3. flokkur pilta

3. sæti - Hrannar Þór Svansson KFR

1. sæti - Guðbjörn Joshua Guðjónsson KFR

2. sæti - Hinrik Óli Gunnarsson ÍR

3. flokkur stúlkna

3. sæti - Eyrún Ingadóttir KFR

1. sæti - Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir ÍR

2. sæti - Sara Bryndís Sverrisdóttir ÍR

4. flokkur pilta

3. sæti - Tristan Máni Nínuson ÍR

1. sæti - Mikael Aron Vilhelmsson KFR

2. sæti - Matthías Leó Sigurðsson ÍA

4. flokkur stúlkna

2. sæti - Ásrún Rós Aðalsteinsdóttir ÍR

1. sæti - Fjóla Dís Helgadóttir KFR

5. flokkur stúlkna

Særós Erla Jóhönnudóttir ÍA