Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Mið, 12. desember | 19:00
AMF 2019

Lau, 15. desember | 10:00
Jólamót ÍR

Sun, 16. desember | 09:00
AMF 2019

Sun, 16. desember | 19:00
Bikarkeppni liða, konur

Mið, 26. desember | 12:00
Jólamót KFR

Dagskrá næsta mánuðinn
Bikarkeppni liða, karlar

16 liða úrslit



Viðureignir

Lið1234Samt.StigLeikstaður/leikdagur
Þór-Víkingar45448446701.4053,0Keilusalurinn Akranesi
Þór-Plús42743142101.2790,0Lau. 08. desember 2018 kl. 18:00
ÍR-PLS56558959301.7473,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Fagmaður44849754601.4910,0Mán. 10. desember 2018 kl. 19:00
KFR-Stormsveitin57853254401.6540,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Lærlingar62362957301.8253,0Mán. 10. desember 2018 kl. 19:00
KFR-JP-Kast47350153401.5080,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Grænu töffararnir57258655001.7083,0Mán. 10. desember 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-PLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafþór Harðarson223018402030610061.218203,000,00,00223610
Gunnar Þór Ásgeirsson17201890178053905926185,200,00,00209539
Einar Már Björnsson17002160212059805957191,400,00,00216598
Bjarni Páll Jakobsson2397198,500,00,00206397
Samtals:565058905930001.7470183.498194,330,000,00223610

KFR-Grænu töffararnirLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björn Guðgeir Sigurðsson21102010228064003640213,330,00,00228640
Hörður Einarsson14001900150048003480160,000,00,00190480
Björn Birgisson22101950172058803588196,000,00,00221588
Samtals:572058605500001.708091.708189,780,000,00228640

Þór-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Höskuldur Stefánsson16701580167049203492164,000,00,00167492
Njáll Harðarson13401850186050503505168,330,00,00186505
Valdimar G. Valdimarsson15301410114040803408136,000,00,00153408
Samtals:454048404670001.405091.405156,110,000,00186505

ÍR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Svavar Þór Einarsson4753188,250,00,00220753
Þorsteinn Már Kristinsson3489163,000,00,00180489
Sigurbjörn Stefán Vilhjálmsson4761190,250,00,00221761
Egill Baldursson1174174,000,00,00174174
Samtals:0000000000122.177181,420,000,00221761

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jóhann Ársæll Atlason3584194,670,00,00245584
Matthías Leó Sigurðsson3445148,330,00,00158445
Guðmundur Sigurðsson3515171,670,00,00187515
Samtals:000000000091.544171,560,000,00245584

KFR-StormsveitinLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Júlíusson196016701920555061.243207,170,00,00246688
Árni Þór Finnsson14701700157047406975162,500,00,00180501
Gústaf Smári Björnsson235019501950625061.252208,670,00,00235627
Samtals:578053205440001.6540183.470192,780,000,00246688

KFR-LærlingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðlaugur Valgeirsson22402460206067603676225,330,00,00246676
Aron Fannar Benteinson20502100197061203612204,000,00,00210612
Freyr Bragason19401730170053703537179,000,00,00194537
Samtals:623062905730001.825091.825202,780,000,00246676

KR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Matthías Helgi Júlíusson4648162,000,00,00177648
Magnús Reynisson4742185,500,00,00209742
Björn Kristinsson4696174,000,00,00183696
Samtals:0000000000122.086173,830,000,00209742

ÍR-LLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ásgeir Henningsson4682170,500,00,00178682
Kristján Þórðarson2301150,500,00,00176301
Birgir Kristinsson4791197,750,00,00231791
Þórarinn Már Þorbjörnsson2346173,000,00,00185346
Samtals:0000000000122.120176,670,000,00231791

ÍR-SLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þorsteinn Hanning Kristinsson1131131,000,00,00131131
Steindór Máni Björnsson4679169,750,00,00203679
Hlynur Örn Ómarsson4728182,000,00,00195728
Daníel Ingi Gottskálksson3588196,000,00,00219588
Samtals:0000000000122.126177,170,000,00219728

ÍR-Keila.isLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Jóhann Kristófersson3426142,000,00,00147426
Birgir Guðlaugsson3467155,670,00,00179467
Vilhelm Pétursson3436145,330,00,00161436
Samtals:000000000091.329147,670,000,00179467

ÍA-WLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björn Þór Gunnarsson3513171,000,00,00202513
Valdimar Guðmundsson3369123,000,00,00131369
Einar Jóel Ingólfsson3474158,000,00,00170474
Samtals:000000000091.356150,670,000,00202513

KFR-JP-KastLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Valgeir Þórisson19101530246059003590196,670,00,00246590
Ólafur Ólafsson15101520137044003440146,670,00,00152440
Gunnar Gunnarsson13101960151047803478159,330,00,00196478
Samtals:473050105340001.508091.508167,560,000,00246590

ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Róbert Dan Sigurðsson18602100232062803628209,330,00,00232628
Alexander Halldórsson12901570124041003410136,670,00,00157410
Hörður Ingi Jóhannsson13301300190045303453151,000,00,00190453
Samtals:448049705460001.491091.491165,670,000,00232628

Þór-PlúsLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björgvin Helgi Valdimarsson14401380162044403444148,000,00,00162444
Þorgeir Jónsson13201560133042103421140,330,00,00156421
Birkir Örn Erlingsson15101370126041403414138,000,00,00151414
Samtals:427043104210001.279091.279142,110,000,00162444

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Leikur 4Samtals Skor vetrarStig vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson3519173,000,00,00194519
Adam Geir Baldursson3497165,670,00,00186497
Hlynur Freyr Pétursson3456152,000,00,00181456
Samtals:000000000091.472163,560,000,00194519


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar6763225,3
2Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir6403213,3
3Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður6283209,3
4Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin1.2526208,7
5Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin1.2436207,2
6Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar6123204,0
7Hafþór HarðarsonÍR-PLS1.2186203,0
8Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS3972198,5
9Birgir KristinssonÍR-L7914197,8
10Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast5903196,7
11Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S5883196,0
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir5883196,0
13Jóhann Ársæll AtlasonÍA5843194,7
14Einar Már BjörnssonÍR-PLS9575191,4
15Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A7614190,3
16Svavar Þór EinarssonÍR-A7534188,3
17Magnús ReynissonKR-A7424185,5
18Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS9265185,2
19Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S7284182,0
20Freyr BragasonKFR-Lærlingar5373179,0
21Egill BaldurssonÍR-A1741174,0
Björn KristinssonKR-A6964174,0
23Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L3462173,0
Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land5193173,0
25Guðmundur SigurðssonÍA5153171,7
26Björn Þór GunnarssonÍA-W5133171,0
27Ásgeir HenningssonÍR-L6824170,5
28Steindór Máni BjörnssonÍR-S6794169,8
29Njáll HarðarsonÞór-Víkingar5053168,3
30Adam Geir BaldurssonÍR-Land4973165,7
31Höskuldur StefánssonÞór-Víkingar4923164,0
32Þorsteinn Már KristinssonÍR-A4893163,0
33Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin9756162,5
34Matthías Helgi JúlíussonKR-A6484162,0
35Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir4803160,0
36Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast4783159,3
37Einar Jóel IngólfssonÍA-W4743158,0
38Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is4673155,7
39Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land4563152,0
40Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður4533151,0
41Kristján ÞórðarsonÍR-L3012150,5
42Matthías Leó SigurðssonÍA4453148,3
43Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús4443148,0
44Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast4403146,7
45Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is4363145,3
46Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is4263142,0
47Þorgeir JónssonÞór-Plús4213140,3
48Birkir Örn ErlingssonÞór-Plús4143138,0
49Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður4103136,7
50Valdimar G. ValdimarssonÞór-Víkingar4083136,0
51Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S1311131,0
52Valdimar GuðmundssonÍA-W3693123,0

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast246
Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin246
Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar246
4Jóhann Ársæll AtlasonÍA245
5Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin235
6Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður232
7Birgir KristinssonÍR-L231
8Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir228
9Hafþór HarðarsonÍR-PLS223
10Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A221
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir221
12Svavar Þór EinarssonÍR-A220
13Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S219
14Einar Már BjörnssonÍR-PLS216
15Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar210
16Magnús ReynissonKR-A209
Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS209
18Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS206
19Steindór Máni BjörnssonÍR-S203
20Björn Þór GunnarssonÍA-W202
21Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast196
22Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S195
23Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land194
Freyr BragasonKFR-Lærlingar194
25Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir190
Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður190
27Guðmundur SigurðssonÍA187
28Njáll HarðarsonÞór-Víkingar186
Adam Geir BaldurssonÍR-Land186
30Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L185
31Björn KristinssonKR-A183
32Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land181
33Þorsteinn Már KristinssonÍR-A180
Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin180
35Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is179
36Ásgeir HenningssonÍR-L178
37Matthías Helgi JúlíussonKR-A177
38Kristján ÞórðarsonÍR-L176
39Egill BaldurssonÍR-A174
40Einar Jóel IngólfssonÍA-W170
41Höskuldur StefánssonÞór-Víkingar167
42Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús162
43Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is161
44Matthías Leó SigurðssonÍA158
45Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður157
46Þorgeir JónssonÞór-Plús156
47Valdimar G. ValdimarssonÞór-Víkingar153
48Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast152
49Birkir Örn ErlingssonÞór-Plús151
50Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is147
51Valdimar GuðmundssonÍA-W131
Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S131

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Birgir KristinssonÍR-L791
2Sigurbjörn Stefán VilhjálmssonÍR-A761
3Svavar Þór EinarssonÍR-A753
4Magnús ReynissonKR-A742
5Hlynur Örn ÓmarssonÍR-S728
6Björn KristinssonKR-A696
7Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin688
8Ásgeir HenningssonÍR-L682
9Steindór Máni BjörnssonÍR-S679
10Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar676
11Matthías Helgi JúlíussonKR-A648
12Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir640
13Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður628
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin627
15Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar612
16Hafþór HarðarsonÍR-PLS610
17Einar Már BjörnssonÍR-PLS598
18Valgeir ÞórissonKFR-JP-Kast590
19Daníel Ingi GottskálkssonÍR-S588
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir588
21Jóhann Ársæll AtlasonÍA584
22Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS539
23Freyr BragasonKFR-Lærlingar537
24Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land519
25Guðmundur SigurðssonÍA515
26Björn Þór GunnarssonÍA-W513
27Njáll HarðarsonÞór-Víkingar505
28Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin501
29Adam Geir BaldurssonÍR-Land497
30Höskuldur StefánssonÞór-Víkingar492
31Þorsteinn Már KristinssonÍR-A489
32Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir480
33Gunnar GunnarssonKFR-JP-Kast478
34Einar Jóel IngólfssonÍA-W474
35Birgir GuðlaugssonÍR-Keila.is467
36Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land456
37Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður453
38Matthías Leó SigurðssonÍA445
39Björgvin Helgi ValdimarssonÞór-Plús444
40Ólafur ÓlafssonKFR-JP-Kast440
41Vilhelm PéturssonÍR-Keila.is436
42Guðmundur Jóhann KristóferssonÍR-Keila.is426
43Þorgeir JónssonÞór-Plús421
44Birkir Örn ErlingssonÞór-Plús414
45Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður410
46Valdimar G. ValdimarssonÞór-Víkingar408
47Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS397
48Valdimar GuðmundssonÍA-W369
49Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L346
50Kristján ÞórðarsonÍR-L301
51Egill BaldurssonÍR-A174
52Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-S131



Aðrar umferðir