Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Mið, 12. desember | 19:00
AMF 2019

Lau, 15. desember | 10:00
Jólamót ÍR

Sun, 16. desember | 09:00
AMF 2019

Sun, 16. desember | 19:00
Bikarkeppni liða, konur

Mið, 26. desember | 12:00
Jólamót KFR

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

8. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-T849023260611.50210.3167082,0
2ÍR-Blikk8450272201011.45410.4636572,0
3ÍA-B73522620088.9018.5482362,0
4ÍR-Land8340381401810.24710.2943152,0
5ÞÓR-Víkingar731230120169.3259.1843147,0
6ÍR-NAS727030130158.0099.3083843,0
7KFR-Keilufélagar72603770218.3858.9841934,0
8ÍR-Gaurar82105160268.8029.5281228,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Gaurar3924443861.2222,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-T4944854141.39312,0Mán. 12. nóvember 2018 kl. 19:00
KFR-Keilufélagar5204383671.3255,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA-B3864724911.3499,0Mán. 12. nóvember 2018 kl. 19:00
ÍR-Blikk4844315421.45713,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-NAS3803904051.1751,0Mán. 12. nóvember 2018 kl. 19:00
ÍR-Land4504914941.4359,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Víkingar4814594851.4255,0Lau. 17. nóvember 2018 kl. 11:00


Árangur liða


ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon148114412920223.571162,3217,00,77652,95189517
Skúli Arnfinnsson13801380142.112150,868,00,57402,86209474
Bharat Singh1611173014714810233.740162,6116,00,70632,74204513
Alfreð Gústaf Maríusson1851168112914820132.079159,928,00,62493,77201510
Samtals:4943485241421.39377211.502159,75490,682173,01209517

ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ólafur Jóhann Sólmundarson1781135117914920203.416170,8015,00,75753,75225602
Brynjar Lúðvíksson18411840162.820176,2513,00,81583,63203563
Haukur Guðmundsson151.936129,075,00,33281,87180412
Skúli Ágústsson1711182117915320162.547159,199,00,56452,81188541
Davíð R. Sigurðsson1351114024905735147,003,00,60112,20186486
Samtals:4843431254231.45787211.454159,08450,632173,01225602

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson1110157118214500192.771145,8411,50,61502,63184510
Gunnar Guðjónsson1260167115814510182.735151,9414,50,81392,17185524
Anton Kristjánsson1490148015114480212.725129,767,00,33401,90179448
Hlynur Atlason5670134,003,00,6091,80177367
Samtals:3860472249131.3495638.901141,29360,571382,19185524

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson1460165116614770233.443149,7013,00,57642,78191477
Adam Geir Baldursson1591143014904510233.337145,0911,00,48532,30179471
Hlynur Freyr Pétursson1450183117915070233.058132,968,00,35502,17191507
Eggert Kári Ingvarsson3409136,332,00,6772,33149409
Samtals:4501491249421.43557210.247142,32340,471742,42191507

ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Höskuldur Stefánsson1180162014004200152.080138,673,50,23291,93181474
Björgvin Helgi Valdimarsson1961153114204910152.284152,2710,00,67473,13206537
Njáll Harðarson1671144020315140213.424163,0515,50,74693,29207589
Magnús Einar Magnússon6879146,503,00,50142,33186467
Árni Guðlaugsson6658109,670,00,0071,17117329
Samtals:4812459148511.4254639.325148,02320,511662,63207589

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Kristinn Sveinsson1460169113104460182.780154,4410,00,56472,61183504
Tómas Helgi Jóhannsson1210105016303890121.671139,254,00,33211,75179463
Jafet Óskarsson152.386159,0710,00,67372,47198507
Þórir Haraldsson113011601110340091.172130,223,00,33171,89154460
Samtals:3800390140501.1751548.009148,31270,501222,26198507

KFR-KeilufélagarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Mikael Aron Vilhelmsson1571184111404550172.447143,948,00,47492,88195476
Hrannar Þór Svansson131.469113,003,00,23231,77175324
Ásgeir Karl Gústafsson1801128012204300192.387125,637,00,37472,47180452
Guðbjörn Joshua Guðjónsson1831126013104400142.082148,718,00,57352,50183480
Samtals:5203438136701.3254638.385133,10260,411542,44195480

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Böðvar Már Böðvarsson10909802070202.384119,207,00,35221,10160423
Baldur Hauksson12701270182.047113,724,00,22241,33146361
Unnar Óli Þórsson140013702770131.717132,082,00,15382,92199406
Marek Wolanczyk11101110141.632116,573,00,21171,21169390
Þröstur Friðþjófsson141019811611500071.022146,005,00,71131,86198500
Samtals:3920444138611.2222728.802122,25210,291141,58199500


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk2.82016176,3
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk3.41620170,8
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar3.42421163,0
4Bharat SinghÍR-T3.74023162,6
5Hörður Finnur MagnússonÍR-T3.57122162,3
6Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T2.07913159,9
7Skúli ÁgústssonÍR-Blikk2.54716159,2
8Jafet ÓskarssonÍR-NAS2.38615159,1
9Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS2.78018154,4
10Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar2.28415152,3
11Gunnar GuðjónssonÍA-B2.73518151,9
12Skúli ArnfinnssonÍR-T2.11214150,9
13Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land3.44323149,7
14Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar2.08214148,7
15Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk7355147,0
16Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar8796146,5
17Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar1.0227146,0
18Guðjón GunnarssonÍA-B2.77119145,8
19Adam Geir BaldurssonÍR-Land3.33723145,1
20Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar2.44717143,9
21Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS1.67112139,3
22Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar2.08015138,7
23Eggert Kári IngvarssonÍR-Land4093136,3
24Hlynur AtlasonÍA-B6705134,0
25Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land3.05823133,0
26Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar1.71713132,1
27Þórir HaraldssonÍR-NAS1.1729130,2
28Anton KristjánssonÍA-B2.72521129,8
29Haukur GuðmundssonÍR-Blikk1.93615129,1
30Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar2.38719125,6
31Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar2.38420119,2
32Marek WolanczykÍR-Gaurar1.63214116,6
33Baldur HaukssonÍR-Gaurar2.04718113,7
34Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar1.46913113,0
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar6586109,7

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk13,0160,813
2Gunnar GuðjónssonÍA-B14,5180,806
3Hörður Finnur MagnússonÍR-T17,0220,773
4Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk15,0200,750
5Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar15,5210,738
6Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar5,070,714
7Bharat SinghÍR-T16,0230,696
8Eggert Kári IngvarssonÍR-Land2,030,667
Jafet ÓskarssonÍR-NAS10,0150,667
Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar10,0150,667
11Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T8,0130,615
12Guðjón GunnarssonÍA-B11,5190,605
13Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk3,050,600
Hlynur AtlasonÍA-B3,050,600
15Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar8,0140,571
Skúli ArnfinnssonÍR-T8,0140,571
17Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land13,0230,565
18Skúli ÁgústssonÍR-Blikk9,0160,563
19Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS10,0180,556
20Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar3,060,500
21Adam Geir BaldurssonÍR-Land11,0230,478
22Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar8,0170,471
23Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar7,0190,368
24Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar7,0200,350
25Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land8,0230,348
26Anton KristjánssonÍA-B7,0210,333
Haukur GuðmundssonÍR-Blikk5,0150,333
Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS4,0120,333
Þórir HaraldssonÍR-NAS3,090,333
30Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar3,5150,233
31Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar3,0130,231
32Baldur HaukssonÍR-Gaurar4,0180,222
33Marek WolanczykÍR-Gaurar3,0140,214
34Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar2,0130,154
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar0,060,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T49133,77
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk75203,75
3Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk58163,63
4Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar69213,29
5Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar47153,13
6Hörður Finnur MagnússonÍR-T65222,95
7Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar38132,92
8Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar49172,88
9Skúli ArnfinnssonÍR-T40142,86
10Skúli ÁgústssonÍR-Blikk45162,81
11Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land64232,78
12Bharat SinghÍR-T63232,74
13Guðjón GunnarssonÍA-B50192,63
14Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS47182,61
15Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar35142,50
16Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar47192,47
Jafet ÓskarssonÍR-NAS37152,47
18Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar1462,33
Eggert Kári IngvarssonÍR-Land732,33
20Adam Geir BaldurssonÍR-Land53232,30
21Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk1152,20
22Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land50232,17
Gunnar GuðjónssonÍA-B39182,17
24Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar29151,93
25Anton KristjánssonÍA-B40211,90
26Þórir HaraldssonÍR-NAS1791,89
27Haukur GuðmundssonÍR-Blikk28151,87
28Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar1371,86
29Hlynur AtlasonÍA-B951,80
30Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar23131,77
31Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS21121,75
32Baldur HaukssonÍR-Gaurar24181,33
33Marek WolanczykÍR-Gaurar17141,21
34Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar761,17
35Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar22201,10

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk225
2Skúli ArnfinnssonÍR-T209
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar207
4Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar206
5Bharat SinghÍR-T204
6Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk203
7Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T201
8Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar199
9Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar198
Jafet ÓskarssonÍR-NAS198
11Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar195
12Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land191
Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land191
14Hörður Finnur MagnússonÍR-T189
15Skúli ÁgústssonÍR-Blikk188
16Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk186
Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar186
18Gunnar GuðjónssonÍA-B185
19Guðjón GunnarssonÍA-B184
20Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar183
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS183
22Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar181
23Haukur GuðmundssonÍR-Blikk180
Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar180
25Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS179
Adam Geir BaldurssonÍR-Land179
Anton KristjánssonÍA-B179
28Hlynur AtlasonÍA-B177
29Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar175
30Marek WolanczykÍR-Gaurar169
31Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar160
32Þórir HaraldssonÍR-NAS154
33Eggert Kári IngvarssonÍR-Land149
34Baldur HaukssonÍR-Gaurar146
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar117

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk602
2Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar589
3Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk563
4Skúli ÁgústssonÍR-Blikk541
5Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar537
6Gunnar GuðjónssonÍA-B524
7Hörður Finnur MagnússonÍR-T517
8Bharat SinghÍR-T513
9Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T510
Guðjón GunnarssonÍA-B510
11Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land507
Jafet ÓskarssonÍR-NAS507
13Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS504
14Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar500
15Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk486
16Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar480
17Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land477
18Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar476
19Skúli ArnfinnssonÍR-T474
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar474
21Adam Geir BaldurssonÍR-Land471
22Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar467
23Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS463
24Þórir HaraldssonÍR-NAS460
25Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar452
26Anton KristjánssonÍA-B448
27Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar423
28Haukur GuðmundssonÍR-Blikk412
29Eggert Kári IngvarssonÍR-Land409
30Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar406
31Marek WolanczykÍR-Gaurar390
32Hlynur AtlasonÍA-B367
33Baldur HaukssonÍR-Gaurar361
34Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar329
35Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar324



Aðrar umferðir