Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 23. febrúar | 11:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 24. febrúar | 11:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 24. febrúar | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Þri, 26. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

8. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-T849023260611.50210.3167082,0
2ÍR-Blikk8450272201011.45410.4636572,0
3ÍA-B8382322001210.1639.9192965,0
4ÞÓR-Víkingar8402301601610.6149.1844061,0
5ÍR-NAS833033170159.38010.5704754,0
6ÍR-Land8340381401810.24710.2943152,0
7KFR-Keilufélagar82604070258.38510.2731934,0
8ÍR-Gaurar82105160268.8029.5281228,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Gaurar3924443861.2222,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-T4944854141.39312,0Mán. 12. nóvember 2018 kl. 19:00
KFR-Keilufélagar5204383671.3255,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA-B3864724911.3499,0Mán. 12. nóvember 2018 kl. 19:00
ÍR-Blikk4844315421.45713,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-NAS3803904051.1751,0Mán. 12. nóvember 2018 kl. 19:00
ÍR-Land4504914941.4359,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Víkingar4814594851.4255,0Lau. 17. nóvember 2018 kl. 11:00


Árangur liða


ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon148114412920223.571162,3217,00,77652,95189517
Skúli Arnfinnsson13801380142.112150,868,00,57402,86209474
Bharat Singh1611173014714810233.740162,6116,00,70632,74204513
Alfreð Gústaf Maríusson1851168112914820132.079159,928,00,62493,77201510
Samtals:4943485241421.39377211.502159,75490,682173,01209517

ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ólafur Jóhann Sólmundarson1781135117914920203.416170,8015,00,75753,75225602
Brynjar Lúðvíksson18411840162.820176,2513,00,81583,63203563
Haukur Guðmundsson151.936129,075,00,33281,87180412
Skúli Ágústsson1711182117915320162.547159,199,00,56452,81188541
Davíð R. Sigurðsson1351114024905735147,003,00,60112,20186486
Samtals:4843431254231.45787211.454159,08450,632173,01225602

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson1110157118214500223.218146,2713,50,61592,68184510
Gunnar Guðjónsson1260167115814510213.181151,4814,50,69462,19185524
Anton Kristjánsson1490148015114480243.094128,928,00,33461,92179448
Hlynur Atlason5670134,003,00,6091,80177367
Samtals:3860472249131.34957210.163141,15390,541602,22185524

ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Höskuldur Stefánsson1180162014004200182.427134,836,50,36362,00181474
Björgvin Helgi Valdimarsson1961153114204910182.777154,2813,00,72593,28206537
Njáll Harðarson1671144020315140243.873161,3818,50,77773,21207589
Magnús Einar Magnússon6879146,503,00,50142,33186467
Árni Guðlaugsson6658109,670,00,0071,17117329
Samtals:4812459148511.42547210.614147,42410,571932,68207589

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Kristinn Sveinsson1460169113104460213.202152,4812,00,57562,67183504
Tómas Helgi Jóhannsson1210105016303890152.177145,137,00,47312,07194506
Jafet Óskarsson182.829157,1711,00,61392,17198507
Þórir Haraldsson113011601110340091.172130,223,00,33171,89154460
Samtals:3800390140501.1751639.380148,89330,521432,27198507

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson1460165116614770233.443149,7013,00,57642,78191477
Adam Geir Baldursson1591143014904510233.337145,0911,00,48532,30179471
Hlynur Freyr Pétursson1450183117915070233.058132,968,00,35502,17191507
Eggert Kári Ingvarsson3409136,332,00,6772,33149409
Samtals:4501491249421.43557210.247142,32340,471742,42191507

KFR-KeilufélagarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Mikael Aron Vilhelmsson1571184111404550172.447143,948,00,47492,88195476
Hrannar Þór Svansson131.469113,003,00,23231,77175324
Ásgeir Karl Gústafsson1801128012204300192.387125,637,00,37472,47180452
Guðbjörn Joshua Guðjónsson1831126013104400142.082148,718,00,57352,50183480
Samtals:5203438136701.3254638.385133,10260,411542,44195480

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Böðvar Már Böðvarsson10909802070202.384119,207,00,35221,10160423
Baldur Hauksson12701270182.047113,724,00,22241,33146361
Unnar Óli Þórsson140013702770131.717132,082,00,15382,92199406
Marek Wolanczyk11101110141.632116,573,00,21171,21169390
Þröstur Friðþjófsson141019811611500071.022146,005,00,71131,86198500
Samtals:3920444138611.2222728.802122,25210,291141,58199500


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk2.82016176,3
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk3.41620170,8
3Bharat SinghÍR-T3.74023162,6
4Hörður Finnur MagnússonÍR-T3.57122162,3
5Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar3.87324161,4
6Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T2.07913159,9
7Skúli ÁgústssonÍR-Blikk2.54716159,2
8Jafet ÓskarssonÍR-NAS2.82918157,2
9Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar2.77718154,3
10Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS3.20221152,5
11Gunnar GuðjónssonÍA-B3.18121151,5
12Skúli ArnfinnssonÍR-T2.11214150,9
13Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land3.44323149,7
14Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar2.08214148,7
15Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk7355147,0
16Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar8796146,5
17Guðjón GunnarssonÍA-B3.21822146,3
18Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar1.0227146,0
19Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS2.17715145,1
Adam Geir BaldurssonÍR-Land3.33723145,1
21Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar2.44717143,9
22Eggert Kári IngvarssonÍR-Land4093136,3
23Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar2.42718134,8
24Hlynur AtlasonÍA-B6705134,0
25Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land3.05823133,0
26Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar1.71713132,1
27Þórir HaraldssonÍR-NAS1.1729130,2
28Haukur GuðmundssonÍR-Blikk1.93615129,1
29Anton KristjánssonÍA-B3.09424128,9
30Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar2.38719125,6
31Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar2.38420119,2
32Marek WolanczykÍR-Gaurar1.63214116,6
33Baldur HaukssonÍR-Gaurar2.04718113,7
34Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar1.46913113,0
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar6586109,7

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk13,0160,813
2Hörður Finnur MagnússonÍR-T17,0220,773
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar18,5240,771
4Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk15,0200,750
5Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar13,0180,722
6Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar5,070,714
7Bharat SinghÍR-T16,0230,696
8Gunnar GuðjónssonÍA-B14,5210,690
9Eggert Kári IngvarssonÍR-Land2,030,667
10Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T8,0130,615
11Guðjón GunnarssonÍA-B13,5220,614
12Jafet ÓskarssonÍR-NAS11,0180,611
13Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk3,050,600
Hlynur AtlasonÍA-B3,050,600
15Skúli ArnfinnssonÍR-T8,0140,571
Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar8,0140,571
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS12,0210,571
18Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land13,0230,565
19Skúli ÁgústssonÍR-Blikk9,0160,563
20Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar3,060,500
21Adam Geir BaldurssonÍR-Land11,0230,478
22Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar8,0170,471
23Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS7,0150,467
24Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar7,0190,368
25Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar6,5180,361
26Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar7,0200,350
27Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land8,0230,348
28Anton KristjánssonÍA-B8,0240,333
Haukur GuðmundssonÍR-Blikk5,0150,333
Þórir HaraldssonÍR-NAS3,090,333
31Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar3,0130,231
32Baldur HaukssonÍR-Gaurar4,0180,222
33Marek WolanczykÍR-Gaurar3,0140,214
34Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar2,0130,154
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar0,060,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T49133,77
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk75203,75
3Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk58163,63
4Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar59183,28
5Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar77243,21
6Hörður Finnur MagnússonÍR-T65222,95
7Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar38132,92
8Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar49172,88
9Skúli ArnfinnssonÍR-T40142,86
10Skúli ÁgústssonÍR-Blikk45162,81
11Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land64232,78
12Bharat SinghÍR-T63232,74
13Guðjón GunnarssonÍA-B59222,68
14Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS56212,67
15Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar35142,50
16Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar47192,47
17Eggert Kári IngvarssonÍR-Land732,33
Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar1462,33
19Adam Geir BaldurssonÍR-Land53232,30
20Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk1152,20
21Gunnar GuðjónssonÍA-B46212,19
22Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land50232,17
Jafet ÓskarssonÍR-NAS39182,17
24Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS31152,07
25Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar36182,00
26Anton KristjánssonÍA-B46241,92
27Þórir HaraldssonÍR-NAS1791,89
28Haukur GuðmundssonÍR-Blikk28151,87
29Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar1371,86
30Hlynur AtlasonÍA-B951,80
31Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar23131,77
32Baldur HaukssonÍR-Gaurar24181,33
33Marek WolanczykÍR-Gaurar17141,21
34Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar761,17
35Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar22201,10

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk225
2Skúli ArnfinnssonÍR-T209
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar207
4Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar206
5Bharat SinghÍR-T204
6Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk203
7Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T201
8Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar199
9Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar198
Jafet ÓskarssonÍR-NAS198
11Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar195
12Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS194
13Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land191
Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land191
15Hörður Finnur MagnússonÍR-T189
16Skúli ÁgústssonÍR-Blikk188
17Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar186
Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk186
19Gunnar GuðjónssonÍA-B185
20Guðjón GunnarssonÍA-B184
21Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS183
Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar183
23Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar181
24Haukur GuðmundssonÍR-Blikk180
Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar180
26Adam Geir BaldurssonÍR-Land179
Anton KristjánssonÍA-B179
28Hlynur AtlasonÍA-B177
29Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar175
30Marek WolanczykÍR-Gaurar169
31Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar160
32Þórir HaraldssonÍR-NAS154
33Eggert Kári IngvarssonÍR-Land149
34Baldur HaukssonÍR-Gaurar146
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar117

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk602
2Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar589
3Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk563
4Skúli ÁgústssonÍR-Blikk541
5Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar537
6Gunnar GuðjónssonÍA-B524
7Hörður Finnur MagnússonÍR-T517
8Bharat SinghÍR-T513
9Guðjón GunnarssonÍA-B510
Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T510
11Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land507
Jafet ÓskarssonÍR-NAS507
13Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS506
14Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS504
15Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar500
16Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk486
17Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar480
18Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land477
19Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar476
20Skúli ArnfinnssonÍR-T474
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar474
22Adam Geir BaldurssonÍR-Land471
23Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar467
24Þórir HaraldssonÍR-NAS460
25Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar452
26Anton KristjánssonÍA-B448
27Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar423
28Haukur GuðmundssonÍR-Blikk412
29Eggert Kári IngvarssonÍR-Land409
30Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar406
31Marek WolanczykÍR-Gaurar390
32Hlynur AtlasonÍA-B367
33Baldur HaukssonÍR-Gaurar361
34Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar329
35Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar324



Aðrar umferðir