Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

6. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-T63701719058.7247.7965261,0
2ÍA-B63022217077.6547.1262453,0
3ÍR-Blikk631023140108.5298.1284648,0
4ÞÓR-Víkingar630222110137.7986.6503045,0
5ÍR-NAS626022130116.7317.7883242,0
6ÍR-Land626028110137.4877.3952040,0
7KFR-Keilufélagar61803050195.7627.539924,0
8ÍR-Gaurar61603860186.4816.744923,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-NAS4653874191.2717,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Víkingar4074634131.2837,0Sun. 14. október 2018 kl. 13:30
ÍA-B3784064221.2069,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-Land4213553911.1675,0Lau. 20. október 2018 kl. 15:00
ÍR-Gaurar4003353911.1264,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Keilufélagar4314133891.23310,0Mán. 29. október 2018 kl. 19:00
ÍR-T5354854831.5038,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Blikk4335604621.4556,0Mán. 29. október 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon1520181017815110172.780163,5312,00,71523,06189517
Skúli Arnfinnsson131.974151,858,00,62393,00209474
Bharat Singh2001142014004820172.784163,7612,00,71502,94204513
Alfreð Gústaf Maríusson183116211650510071.186169,435,00,71334,71201510
Samtals:5352485148311.5034548.724161,56370,691743,22209517

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson1251138113313960162.367147,9411,50,72422,63184510
Gunnar Guðjónsson1340151116014450182.730151,6712,50,69392,17185524
Anton Kristjánsson1190117012903650182.254125,225,00,28301,67179419
Hlynur Atlason2303151,502,01,0042,00177303
Samtals:3781406242221.2065547.654141,74310,571152,13185524

ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ólafur Jóhann Sólmundarson1400213117915320142.322165,869,00,64463,29225534
Brynjar Lúðvíksson1701189116615250142.433173,7911,00,79493,50197563
Haukur Guðmundsson158011702750131.691130,084,00,31251,92180412
Skúli Ágústsson12301230101.597159,705,00,50282,80188541
Davíð R. Sigurðsson3486162,002,00,6793,00186486
Samtals:4331560246221.4555548.529157,94310,571572,91225563

ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Höskuldur Stefánsson121.571130,925,50,46231,92181474
Björgvin Helgi Valdimarsson121.749145,758,00,67342,83206493
Njáll Harðarson1771178118715420182.941163,3914,50,81613,39207589
Magnús Einar Magnússon11801681126041206879146,503,00,50142,33186467
Árni Guðlaugsson11201170100032906658109,670,00,0071,17117329
Samtals:4071463241311.2834547.798144,41310,571392,57207589

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Kristinn Sveinsson1561121015814350152.252150,1310,00,67372,47183488
Tómas Helgi Jóhannsson136113601260398091.325147,225,00,56222,44194506
Jafet Óskarsson1730130113514380152.322154,808,00,53302,00198499
Þórir Haraldsson6832138,673,00,50132,17154460
Samtals:4652387141921.2715456.731149,58260,581022,27198506

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson1591142113204330172.495146,7610,00,59422,47191449
Adam Geir Baldursson1571118011003850172.429142,888,00,47382,24179471
Hlynur Freyr Pétursson105095014913490172.154126,716,00,35291,71191502
Eggert Kári Ingvarsson3409136,332,00,6772,33149409
Samtals:4212355139111.1674547.487138,65260,481162,15191502

KFR-KeilufélagarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Mikael Aron Vilhelmsson111.552141,095,00,45292,64195476
Hrannar Þór Svansson910108110203010111.165105,912,00,18151,36144324
Ásgeir Karl Gústafsson1751126015114520141.714122,435,00,36322,29175452
Guðbjörn Joshua Guðjónsson165117911361480091.331147,896,00,67242,67179480
Samtals:4312413238921.2336455.762128,04180,401002,22195480

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Böðvar Már Böðvarsson1601136112704230151.785119,005,00,33140,93160423
Baldur Hauksson134098011003420161.816113,504,00,25201,25146361
Unnar Óli Þórsson101.339133,902,00,20303,00199406
Marek Wolanczyk1060101015413610111.290117,273,00,27131,18169390
Þröstur Friðþjófsson2251125,502,01,0010,50137251
Samtals:4001335139111.1263546.481120,02160,30781,44199423


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk2.43314173,8
2Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T1.1867169,4
3Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk2.32214165,9
4Bharat SinghÍR-T2.78417163,8
5Hörður Finnur MagnússonÍR-T2.78017163,5
6Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar2.94118163,4
7Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk4863162,0
8Skúli ÁgústssonÍR-Blikk1.59710159,7
9Jafet ÓskarssonÍR-NAS2.32215154,8
10Skúli ArnfinnssonÍR-T1.97413151,8
11Gunnar GuðjónssonÍA-B2.73018151,7
12Hlynur AtlasonÍA-B3032151,5
13Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS2.25215150,1
14Guðjón GunnarssonÍA-B2.36716147,9
Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar1.3319147,9
16Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS1.3259147,2
17Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land2.49517146,8
18Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar8796146,5
19Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar1.74912145,8
20Adam Geir BaldurssonÍR-Land2.42917142,9
21Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar1.55211141,1
22Þórir HaraldssonÍR-NAS8326138,7
23Eggert Kári IngvarssonÍR-Land4093136,3
24Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar1.33910133,9
25Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar1.57112130,9
26Haukur GuðmundssonÍR-Blikk1.69113130,1
27Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land2.15417126,7
28Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar2512125,5
29Anton KristjánssonÍA-B2.25418125,2
30Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar1.71414122,4
31Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar1.78515119,0
32Marek WolanczykÍR-Gaurar1.29011117,3
33Baldur HaukssonÍR-Gaurar1.81616113,5
34Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar6586109,7
35Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar1.16511105,9

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Hlynur AtlasonÍA-B2,021,000
Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar2,021,000
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar14,5180,806
4Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk11,0140,786
5Guðjón GunnarssonÍA-B11,5160,719
6Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T5,070,714
7Hörður Finnur MagnússonÍR-T12,0170,706
Bharat SinghÍR-T12,0170,706
9Gunnar GuðjónssonÍA-B12,5180,694
10Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk2,030,667
Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar6,090,667
Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar8,0120,667
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS10,0150,667
Eggert Kári IngvarssonÍR-Land2,030,667
15Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk9,0140,643
16Skúli ArnfinnssonÍR-T8,0130,615
17Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land10,0170,588
18Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS5,090,556
19Jafet ÓskarssonÍR-NAS8,0150,533
20Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar3,060,500
Skúli ÁgústssonÍR-Blikk5,0100,500
Þórir HaraldssonÍR-NAS3,060,500
23Adam Geir BaldurssonÍR-Land8,0170,471
24Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar5,5120,458
25Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar5,0110,455
26Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar5,0140,357
27Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land6,0170,353
28Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar5,0150,333
29Haukur GuðmundssonÍR-Blikk4,0130,308
30Anton KristjánssonÍA-B5,0180,278
31Marek WolanczykÍR-Gaurar3,0110,273
32Baldur HaukssonÍR-Gaurar4,0160,250
33Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar2,0100,200
34Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar2,0110,182
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar0,060,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T3374,71
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk49143,50
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar61183,39
4Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk46143,29
5Hörður Finnur MagnússonÍR-T52173,06
6Skúli ArnfinnssonÍR-T39133,00
Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar30103,00
Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk933,00
9Bharat SinghÍR-T50172,94
10Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar34122,83
11Skúli ÁgústssonÍR-Blikk28102,80
12Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar2492,67
13Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar29112,64
14Guðjón GunnarssonÍA-B42162,63
15Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land42172,47
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS37152,47
17Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS2292,44
18Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar1462,33
Eggert Kári IngvarssonÍR-Land732,33
20Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar32142,29
21Adam Geir BaldurssonÍR-Land38172,24
22Þórir HaraldssonÍR-NAS1362,17
Gunnar GuðjónssonÍA-B39182,17
24Hlynur AtlasonÍA-B422,00
Jafet ÓskarssonÍR-NAS30152,00
26Haukur GuðmundssonÍR-Blikk25131,92
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar23121,92
28Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land29171,71
29Anton KristjánssonÍA-B30181,67
30Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar15111,36
31Baldur HaukssonÍR-Gaurar20161,25
32Marek WolanczykÍR-Gaurar13111,18
33Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar761,17
34Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar14150,93
35Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar120,50

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk225
2Skúli ArnfinnssonÍR-T209
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar207
4Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar206
5Bharat SinghÍR-T204
6Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T201
7Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar199
8Jafet ÓskarssonÍR-NAS198
9Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk197
10Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar195
11Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS194
12Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land191
Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land191
14Hörður Finnur MagnússonÍR-T189
15Skúli ÁgústssonÍR-Blikk188
16Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar186
Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk186
18Gunnar GuðjónssonÍA-B185
19Guðjón GunnarssonÍA-B184
20Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS183
21Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar181
22Haukur GuðmundssonÍR-Blikk180
23Adam Geir BaldurssonÍR-Land179
Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar179
Anton KristjánssonÍA-B179
26Hlynur AtlasonÍA-B177
27Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar175
28Marek WolanczykÍR-Gaurar169
29Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar160
30Þórir HaraldssonÍR-NAS154
31Eggert Kári IngvarssonÍR-Land149
32Baldur HaukssonÍR-Gaurar146
33Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar144
34Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar137
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar117

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar589
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk563
3Skúli ÁgústssonÍR-Blikk541
4Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk534
5Gunnar GuðjónssonÍA-B524
6Hörður Finnur MagnússonÍR-T517
7Bharat SinghÍR-T513
8Guðjón GunnarssonÍA-B510
Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T510
10Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS506
11Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land502
12Jafet ÓskarssonÍR-NAS499
13Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar493
14Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS488
15Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk486
16Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar480
17Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar476
18Skúli ArnfinnssonÍR-T474
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar474
20Adam Geir BaldurssonÍR-Land471
21Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar467
22Þórir HaraldssonÍR-NAS460
23Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar452
24Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land449
25Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar423
26Anton KristjánssonÍA-B419
27Haukur GuðmundssonÍR-Blikk412
28Eggert Kári IngvarssonÍR-Land409
29Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar406
30Marek WolanczykÍR-Gaurar390
31Baldur HaukssonÍR-Gaurar361
32Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar329
33Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar324
34Hlynur AtlasonÍA-B303
35Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar251



Aðrar umferðir