Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

5. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-T53301216047.2216.3414253,0
2ÍA-B52521814066.4485.9592144,0
3ÍR-Blikk52601913077.0746.6253842,0
4ÞÓR-Víkingar52621790116.5155.3792638,0
5ÍR-Land522023100106.3206.1891835,0
6ÍR-NAS52101811095.4606.5052835,0
7ÍR-Gaurar51303250155.3555.511819,0
8KFR-Keilufélagar51202720184.5296.413714,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÞÓR-Víkingar3763844731.2335,0Keilusalurinn Akranesi
ÍA-B3774484331.2589,0Lau. 15. september 2018 kl. 16:00
ÍR-Blikk4583944691.3218,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Keilufélagar4034034481.2546,0Þri. 23. október 2018 kl. 19:00
ÍR-Land4233983921.2130,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-T4834814481.41214,0Þri. 23. október 2018 kl. 20:00
ÍR-NAS00000,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Gaurar4524213651.23814,0Mán. 19. nóvember 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon1551160117714920142.269162,0711,00,79443,14189517
Skúli Arnfinnsson127111412410131.974151,858,00,62393,00209474
Bharat Singh177115713340142.302164,4311,00,79402,86204513
Alfreð Gústaf Maríusson2011144134504676169,003,00,75184,50201345
Samtals:4833481344831.4129457.221160,47330,731413,13209517

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson15011350.514204270131.971151,628,50,65372,85184510
Gunnar Guðjónsson128113411500.54120152.285152,3310,50,70342,27185524
Anton Kristjánsson990179114104190151.889125,935,00,33221,47179419
Hlynur Atlason2303151,502,01,0042,00177303
Samtals:37724482.54330.51.2585456.448143,29260,58972,16185524

ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ólafur Jóhann Sólmundarson148112502730111.790162,737,00,64322,91225534
Brynjar Lúðvíksson13911390111.908173,458,00,73363,27197563
Haukur Guðmundsson111.416128,734,00,36211,91180412
Skúli Ágústsson151012801440423091.474163,785,00,56273,00188541
Davíð R. Sigurðsson15911411186048603486162,002,00,6793,00186486
Samtals:4582394146911.3214457.074157,20260,581252,78225563

ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Höskuldur Stefánsson10501350.515213920121.571130,925,50,46231,92181474
Björgvin Helgi Valdimarsson1411113017114250121.749145,758,00,67342,83206493
Njáll Harðarson130013601500.54160152.399159,9311,50,77463,07207589
Magnús Einar Magnússon3467155,672,00,6751,67186467
Árni Guðlaugsson3329109,670,00,0031,00114329
Samtals:37613840.54732.51.2334456.515144,78270,601112,47207589

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson1650138014604490142.062147,298,00,57332,36191449
Adam Geir Baldursson1320116014103890142.044146,007,00,50312,21179471
Hlynur Freyr Pétursson1260144010503750141.805128,935,00,36251,79191502
Eggert Kári Ingvarsson3409136,332,00,6772,33149409
Samtals:4230398039201.2130456.320140,44220,49962,13191502

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Kristinn Sveinsson121.817151,428,00,67312,58183488
Tómas Helgi Jóhannsson6927154,504,00,67162,67194506
Jafet Óskarsson121.884157,006,00,50252,08198499
Þórir Haraldsson6832138,673,00,50132,17154460
Samtals:00000000365.460151,67210,58852,36198506

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Böðvar Már Böðvarsson159110812670121.362113,503,00,2580,67159347
Baldur Hauksson139112912680131.474113,384,00,31151,15146361
Unnar Óli Þórsson199112813270101.339133,902,00,20303,00199406
Marek Wolanczyk125112508929116,132,00,2591,13169390
Þröstur Friðþjófsson1141137125102251125,502,01,0010,50137251
Samtals:4523421336531.2389455.355119,00130,29631,40199406

KFR-KeilufélagarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Mikael Aron Vilhelmsson1290143119514670111.552141,095,00,45292,64195476
Hrannar Þór Svansson8864108,001,00,13111,38144324
Ásgeir Karl Gústafsson156111108403510111.262114,733,00,27201,82156382
Guðbjörn Joshua Guðjónsson11801491169143606851141,833,00,50162,67174436
Samtals:4031403244821.2545364.529125,81120,33762,11195476


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk1.90811173,5
2Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T6764169,0
3Bharat SinghÍR-T2.30214164,4
4Skúli ÁgústssonÍR-Blikk1.4749163,8
5Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk1.79011162,7
6Hörður Finnur MagnússonÍR-T2.26914162,1
7Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk4863162,0
8Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar2.39915159,9
9Jafet ÓskarssonÍR-NAS1.88412157,0
10Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar4673155,7
11Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS9276154,5
12Gunnar GuðjónssonÍA-B2.28515152,3
13Skúli ArnfinnssonÍR-T1.97413151,8
14Guðjón GunnarssonÍA-B1.97113151,6
15Hlynur AtlasonÍA-B3032151,5
16Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS1.81712151,4
17Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land2.06214147,3
18Adam Geir BaldurssonÍR-Land2.04414146,0
19Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar1.74912145,8
20Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar8516141,8
21Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar1.55211141,1
22Þórir HaraldssonÍR-NAS8326138,7
23Eggert Kári IngvarssonÍR-Land4093136,3
24Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar1.33910133,9
25Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar1.57112130,9
26Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land1.80514128,9
27Haukur GuðmundssonÍR-Blikk1.41611128,7
28Anton KristjánssonÍA-B1.88915125,9
29Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar2512125,5
30Marek WolanczykÍR-Gaurar9298116,1
31Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar1.26211114,7
32Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar1.36212113,5
33Baldur HaukssonÍR-Gaurar1.47413113,4
34Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar3293109,7
35Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar8648108,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Hlynur AtlasonÍA-B2,021,000
Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar2,021,000
3Hörður Finnur MagnússonÍR-T11,0140,786
Bharat SinghÍR-T11,0140,786
5Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar11,5150,767
6Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T3,040,750
7Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk8,0110,727
8Gunnar GuðjónssonÍA-B10,5150,700
9Eggert Kári IngvarssonÍR-Land2,030,667
Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS4,060,667
Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar8,0120,667
Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk2,030,667
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS8,0120,667
Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar2,030,667
15Guðjón GunnarssonÍA-B8,5130,654
16Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk7,0110,636
17Skúli ArnfinnssonÍR-T8,0130,615
18Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land8,0140,571
19Skúli ÁgústssonÍR-Blikk5,090,556
20Adam Geir BaldurssonÍR-Land7,0140,500
Jafet ÓskarssonÍR-NAS6,0120,500
Þórir HaraldssonÍR-NAS3,060,500
Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar3,060,500
24Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar5,5120,458
25Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar5,0110,455
26Haukur GuðmundssonÍR-Blikk4,0110,364
27Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land5,0140,357
28Anton KristjánssonÍA-B5,0150,333
29Baldur HaukssonÍR-Gaurar4,0130,308
30Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar3,0110,273
31Marek WolanczykÍR-Gaurar2,080,250
Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar3,0120,250
33Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar2,0100,200
34Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar1,080,125
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T1844,50
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk36113,27
3Hörður Finnur MagnússonÍR-T44143,14
4Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar46153,07
5Skúli ÁgústssonÍR-Blikk2793,00
Skúli ArnfinnssonÍR-T39133,00
Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar30103,00
Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk933,00
9Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk32112,91
10Bharat SinghÍR-T40142,86
11Guðjón GunnarssonÍA-B37132,85
12Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar34122,83
13Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS1662,67
Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar1662,67
15Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar29112,64
16Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS31122,58
17Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land33142,36
18Eggert Kári IngvarssonÍR-Land732,33
19Gunnar GuðjónssonÍA-B34152,27
20Adam Geir BaldurssonÍR-Land31142,21
21Þórir HaraldssonÍR-NAS1362,17
22Jafet ÓskarssonÍR-NAS25122,08
23Hlynur AtlasonÍA-B422,00
24Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar23121,92
25Haukur GuðmundssonÍR-Blikk21111,91
26Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar20111,82
27Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land25141,79
28Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar531,67
29Anton KristjánssonÍA-B22151,47
30Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar1181,38
31Baldur HaukssonÍR-Gaurar15131,15
32Marek WolanczykÍR-Gaurar981,13
33Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar331,00
34Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar8120,67
35Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar120,50

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk225
2Skúli ArnfinnssonÍR-T209
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar207
4Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar206
5Bharat SinghÍR-T204
6Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T201
7Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar199
8Jafet ÓskarssonÍR-NAS198
9Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk197
10Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar195
11Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS194
12Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land191
Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land191
14Hörður Finnur MagnússonÍR-T189
15Skúli ÁgústssonÍR-Blikk188
16Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk186
Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar186
18Gunnar GuðjónssonÍA-B185
19Guðjón GunnarssonÍA-B184
20Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS183
21Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar181
22Haukur GuðmundssonÍR-Blikk180
23Adam Geir BaldurssonÍR-Land179
Anton KristjánssonÍA-B179
25Hlynur AtlasonÍA-B177
26Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar174
27Marek WolanczykÍR-Gaurar169
28Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar159
29Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar156
30Þórir HaraldssonÍR-NAS154
31Eggert Kári IngvarssonÍR-Land149
32Baldur HaukssonÍR-Gaurar146
33Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar144
34Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar137
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar114

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar589
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk563
3Skúli ÁgústssonÍR-Blikk541
4Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk534
5Gunnar GuðjónssonÍA-B524
6Hörður Finnur MagnússonÍR-T517
7Bharat SinghÍR-T513
8Guðjón GunnarssonÍA-B510
9Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS506
10Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land502
11Jafet ÓskarssonÍR-NAS499
12Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar493
13Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS488
14Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk486
15Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar476
16Skúli ArnfinnssonÍR-T474
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar474
18Adam Geir BaldurssonÍR-Land471
19Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar467
20Þórir HaraldssonÍR-NAS460
21Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land449
22Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar436
23Anton KristjánssonÍA-B419
24Haukur GuðmundssonÍR-Blikk412
25Eggert Kári IngvarssonÍR-Land409
26Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar406
27Marek WolanczykÍR-Gaurar390
28Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar382
29Baldur HaukssonÍR-Gaurar361
30Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar347
31Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T345
32Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar329
33Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar324
34Hlynur AtlasonÍA-B303
35Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar251



Aðrar umferðir