Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 17. nóvember | 11:00
2. deild kvenna

Lau, 17. nóvember | 11:00
3. deild karla

Lau, 17. nóvember | 13:00
2. deild kvenna

Lau, 17. nóvember | 13:30
3. deild karla

Sun, 18. nóvember | 10:00
3. deild karla

Sun, 18. nóvember | 11:00
2. deild kvenna

Sun, 18. nóvember | 14:00
2. deild kvenna

Sun, 18. nóvember | 19:00
Pepsi mót ÍR

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

9. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-T849023260611.50210.3167082,0
2ÍR-Blikk846026250711.36910.0756477,0
3ÍA-B73522620088.9018.5482362,0
4ÍR-Land626028110137.4877.3952040,0
5KFR-Keilufélagar72603770218.3858.9841934,0
6ÍR-NAS52102490116.5356.7452932,0
7ÞÓR-Víkingar52022340166.1216.5651526,0
8ÍR-Gaurar6904520226.4658.137511,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÞÓR-Víkingar3623834081.1533,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-Blikk4215594201.40011,0Lau. 13. október 2018 kl. 10:00


Árangur liða


ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon223.571162,3217,00,77652,95189517
Skúli Arnfinnsson142.112150,868,00,57402,86209474
Bharat Singh233.740162,6116,00,70632,74204513
Alfreð Gústaf Maríusson132.079159,928,00,62493,77201510
Samtals:000000007211.502159,75490,682173,01209517

ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ólafur Jóhann Sólmundarson203.416170,8015,00,75753,75225602
Brynjar Lúðvíksson1611210117315440162.801175,0614,00,88573,56210554
Haukur Guðmundsson121.524127,004,00,33211,75162381
Skúli Ágústsson1290179111404220162.459153,698,00,50392,44188541
Davíð R. Sigurðsson131117011330434081.169146,135,00,63141,75186486
Samtals:4212559342011.40067211.369157,90460,642062,86225602

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson192.771145,8411,50,61502,63184510
Gunnar Guðjónsson182.735151,9414,50,81392,17185524
Anton Kristjánsson212.725129,767,00,33401,90179448
Hlynur Atlason5670134,003,00,6091,80177367
Samtals:00000000638.901141,29360,571382,19185524

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson172.495146,7610,00,59422,47191449
Adam Geir Baldursson172.429142,888,00,47382,24179471
Hlynur Freyr Pétursson172.154126,716,00,35291,71191502
Eggert Kári Ingvarsson3409136,332,00,6772,33149409
Samtals:00000000547.487138,65260,481162,15191502

KFR-KeilufélagarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Mikael Aron Vilhelmsson172.447143,948,00,47492,88195476
Hrannar Þór Svansson131.469113,003,00,23231,77175324
Ásgeir Karl Gústafsson192.387125,637,00,37472,47180452
Guðbjörn Joshua Guðjónsson142.082148,718,00,57352,50183480
Samtals:00000000638.385133,10260,411542,44195480

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Kristinn Sveinsson152.276151,739,00,60352,33183488
Tómas Helgi Jóhannsson91.208134,222,00,22161,78163421
Jafet Óskarsson121.879156,587,00,58282,33198499
Þórir Haraldsson91.172130,223,00,33171,89154460
Samtals:00000000456.535145,22210,47962,13198499

ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Höskuldur Stefánsson6750125,002,50,4261,00152392
Björgvin Helgi Valdimarsson6778129,673,00,50122,00171425
Njáll Harðarson1691138015714640152.367157,8011,50,77453,00191542
Magnús Einar Magnússon97014201561395091.274141,564,00,44202,22186467
Árni Guðlaugsson960103095029409952105,780,00,00101,11117329
Samtals:3621383040821.1533456.121136,02210,47932,07191542

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Böðvar Már Böðvarsson151.725115,003,00,20120,80160423
Baldur Hauksson151.675111,672,00,13201,33146361
Unnar Óli Þórsson101.289128,900,00,00272,70152406
Marek Wolanczyk111.276116,002,00,18141,27169390
Þröstur Friðþjófsson3500166,672,00,67113,67198500
Samtals:00000000546.465119,7290,17841,56198500


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk2.80116175,1
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk3.41620170,8
3Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar5003166,7
4Bharat SinghÍR-T3.74023162,6
5Hörður Finnur MagnússonÍR-T3.57122162,3
6Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T2.07913159,9
7Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar2.36715157,8
8Jafet ÓskarssonÍR-NAS1.87912156,6
9Skúli ÁgústssonÍR-Blikk2.45916153,7
10Gunnar GuðjónssonÍA-B2.73518151,9
11Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS2.27615151,7
12Skúli ArnfinnssonÍR-T2.11214150,9
13Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar2.08214148,7
14Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land2.49517146,8
15Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk1.1698146,1
16Guðjón GunnarssonÍA-B2.77119145,8
17Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar2.44717143,9
18Adam Geir BaldurssonÍR-Land2.42917142,9
19Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar1.2749141,6
20Eggert Kári IngvarssonÍR-Land4093136,3
21Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS1.2089134,2
22Hlynur AtlasonÍA-B6705134,0
23Þórir HaraldssonÍR-NAS1.1729130,2
24Anton KristjánssonÍA-B2.72521129,8
25Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar7786129,7
26Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar1.28910128,9
27Haukur GuðmundssonÍR-Blikk1.52412127,0
28Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land2.15417126,7
29Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar2.38719125,6
30Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar7506125,0
31Marek WolanczykÍR-Gaurar1.27611116,0
32Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar1.72515115,0
33Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar1.46913113,0
34Baldur HaukssonÍR-Gaurar1.67515111,7
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar9529105,8

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk14,0160,875
2Gunnar GuðjónssonÍA-B14,5180,806
3Hörður Finnur MagnússonÍR-T17,0220,773
4Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar11,5150,767
5Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk15,0200,750
6Bharat SinghÍR-T16,0230,696
7Eggert Kári IngvarssonÍR-Land2,030,667
Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar2,030,667
9Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk5,080,625
10Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T8,0130,615
11Guðjón GunnarssonÍA-B11,5190,605
12Hlynur AtlasonÍA-B3,050,600
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS9,0150,600
14Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land10,0170,588
15Jafet ÓskarssonÍR-NAS7,0120,583
16Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar8,0140,571
Skúli ArnfinnssonÍR-T8,0140,571
18Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar3,060,500
Skúli ÁgústssonÍR-Blikk8,0160,500
20Adam Geir BaldurssonÍR-Land8,0170,471
Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar8,0170,471
22Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar4,090,444
23Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar2,560,417
24Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar7,0190,368
25Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land6,0170,353
26Anton KristjánssonÍA-B7,0210,333
Þórir HaraldssonÍR-NAS3,090,333
Haukur GuðmundssonÍR-Blikk4,0120,333
29Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar3,0130,231
30Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS2,090,222
31Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar3,0150,200
32Marek WolanczykÍR-Gaurar2,0110,182
33Baldur HaukssonÍR-Gaurar2,0150,133
34Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar0,0100,000
Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar0,090,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T49133,77
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk75203,75
3Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar1133,67
4Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk57163,56
5Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar45153,00
6Hörður Finnur MagnússonÍR-T65222,95
7Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar49172,88
8Skúli ArnfinnssonÍR-T40142,86
9Bharat SinghÍR-T63232,74
10Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar27102,70
11Guðjón GunnarssonÍA-B50192,63
12Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar35142,50
13Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar47192,47
Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land42172,47
15Skúli ÁgústssonÍR-Blikk39162,44
16Eggert Kári IngvarssonÍR-Land732,33
Jafet ÓskarssonÍR-NAS28122,33
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS35152,33
19Adam Geir BaldurssonÍR-Land38172,24
20Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar2092,22
21Gunnar GuðjónssonÍA-B39182,17
22Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar1262,00
23Anton KristjánssonÍA-B40211,90
24Þórir HaraldssonÍR-NAS1791,89
25Hlynur AtlasonÍA-B951,80
26Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS1691,78
27Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar23131,77
28Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk1481,75
Haukur GuðmundssonÍR-Blikk21121,75
30Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land29171,71
31Baldur HaukssonÍR-Gaurar20151,33
32Marek WolanczykÍR-Gaurar14111,27
33Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar1091,11
34Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar661,00
35Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar12150,80

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk225
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk210
3Skúli ArnfinnssonÍR-T209
4Bharat SinghÍR-T204
5Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T201
6Jafet ÓskarssonÍR-NAS198
Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar198
8Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar195
9Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land191
Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land191
Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar191
12Hörður Finnur MagnússonÍR-T189
13Skúli ÁgústssonÍR-Blikk188
14Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk186
Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar186
16Gunnar GuðjónssonÍA-B185
17Guðjón GunnarssonÍA-B184
18Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar183
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS183
20Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar180
21Adam Geir BaldurssonÍR-Land179
Anton KristjánssonÍA-B179
23Hlynur AtlasonÍA-B177
24Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar175
25Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar171
26Marek WolanczykÍR-Gaurar169
27Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS163
28Haukur GuðmundssonÍR-Blikk162
29Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar160
30Þórir HaraldssonÍR-NAS154
31Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar152
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar152
33Eggert Kári IngvarssonÍR-Land149
34Baldur HaukssonÍR-Gaurar146
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar117

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk602
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk554
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar542
4Skúli ÁgústssonÍR-Blikk541
5Gunnar GuðjónssonÍA-B524
6Hörður Finnur MagnússonÍR-T517
7Bharat SinghÍR-T513
8Guðjón GunnarssonÍA-B510
Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T510
10Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land502
11Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar500
12Jafet ÓskarssonÍR-NAS499
13Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS488
14Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk486
15Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar480
16Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar476
17Skúli ArnfinnssonÍR-T474
18Adam Geir BaldurssonÍR-Land471
19Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar467
20Þórir HaraldssonÍR-NAS460
21Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar452
22Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land449
23Anton KristjánssonÍA-B448
24Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar425
25Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar423
26Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS421
27Eggert Kári IngvarssonÍR-Land409
28Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar406
29Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar392
30Marek WolanczykÍR-Gaurar390
31Haukur GuðmundssonÍR-Blikk381
32Hlynur AtlasonÍA-B367
33Baldur HaukssonÍR-Gaurar361
34Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar329
35Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar324



Aðrar umferðir