Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. mars | 19:00
1. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
2. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
3. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

18. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Blikk181021595112025.65923.392149167,0
2ÍR-T17892624302523.47222.352119144,0
3ÍA-B17826654212522.13521.45781139,5
4ÍR-Land18861754103123.80223.18397138,5
5ÍR-NAS17801664102721.49621.153111131,5
6ÞÓR-Víkingar16795603502921.33519.58584125,5
7KFR-Keilufélagar17560851505318.59222.6384873,0
8ÍR-Gaurar18390123706520.22122.9523047,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Gaurar3903783531.1211,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Blikk5034994841.48613,0Mán. 18. mars 2019 kl. 19:00
KFR-Keilufélagar3973885601.3456,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Land5454334721.4508,0Mán. 18. mars 2019 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ólafur Jóhann Sólmundarson1791174116015130325.515172,3426,00,811183,69232602
Brynjar Lúðvíksson1671195118015420376.462174,6531,50,851173,16217583
Haukur Guðmundsson157113002870283.626129,5011,00,39562,00180412
Skúli Ágústsson14411440355.451155,7418,00,51992,83191546
Davíð R. Sigurðsson304.605153,5016,00,53792,63192507
Samtals:5033499248431.486816225.659158,391030,634692,90232602

ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon467.059153,4630,00,651172,54192517
Skúli Arnfinnsson263.713142,8112,00,46572,19209474
Bharat Singh467.385160,5432,00,701282,78209563
Alfreð Gústaf Maríusson355.315151,8616,00,461053,00201510
Samtals:0000000015323.472153,41900,594072,66209563

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson497.444151,9230,00,611302,65212563
Gunnar Guðjónsson365.594155,3926,50,74772,14185524
Anton Kristjánsson516.820133,7321,00,411001,96179453
Hlynur Atlason172.277133,947,50,44291,71178477
Samtals:0000000015322.135144,67850,563362,20212563

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson2091154113504980527.935152,6032,50,631663,19235506
Adam Geir Baldursson1901168115705150537.918149,4032,00,601262,38191527
Hlynur Freyr Pétursson1460111018004370537.366138,9820,00,381252,36191507
Eggert Kári Ingvarsson3409136,332,00,6772,33149409
Samtals:5452433247201.450416123.628146,76870,544242,63235527

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Kristinn Sveinsson487.029146,4422,00,461302,71183504
Tómas Helgi Jóhannsson426.231148,3626,50,63942,24198517
Jafet Óskarsson446.950157,9528,00,64982,23208518
Þórir Haraldsson101.286128,604,00,40181,80154460
Samtals:0000000014421.496149,28810,563402,36208518

ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Höskuldur Stefánsson375.096137,7316,00,43752,03193501
Björgvin Helgi Valdimarsson213.302157,2415,00,71723,43206537
Njáll Harðarson477.471158,9633,00,701523,23209589
Magnús Einar Magnússon91.274141,564,00,44202,22186467
Árni Guðlaugsson9952105,780,00,00101,11117329
Valdimar G. Valdimarsson213.240154,2913,50,64582,76191491
Samtals:0000000014421.335148,16820,573872,69209589

KFR-KeilufélagarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Mikael Aron Vilhelmsson1310145020014760334.875147,7316,00,48872,64200526
Hrannar Þór Svansson128114812760303.628120,939,00,30581,93175415
Ásgeir Karl Gústafsson100021213120395.012128,5114,00,361042,67212505
Guðbjörn Joshua Guðjónsson166111502810304.407146,9014,00,47682,27183480
Skúli Freyr Sigurðsson3670223,333,01,00206,67242670
Samtals:3971388156031.345513518.592137,72560,413372,50242670

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Böðvar Már Böðvarsson128010902370364.388121,899,00,25381,06160423
Baldur Hauksson890890303.334111,135,00,17361,20146361
Unnar Óli Þórsson313.996128,908,00,26782,52199426
Marek Wolanczyk1090125011003440323.697115,533,00,09351,09169390
Þröstur Friðþjófsson1530144115404510334.806145,6414,00,42722,18198505
Samtals:3900378135301.121116220.221124,82390,242591,60199505


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Keilufélagar6703223,3
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk6.46237174,6
3Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk5.51532172,3
4Bharat SinghÍR-T7.38546160,5
5Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar7.47147159,0
6Jafet ÓskarssonÍR-NAS6.95044158,0
7Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar3.30221157,2
8Skúli ÁgústssonÍR-Blikk5.45135155,7
9Gunnar GuðjónssonÍA-B5.59436155,4
10Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar3.24021154,3
11Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk4.60530153,5
Hörður Finnur MagnússonÍR-T7.05946153,5
13Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land7.93552152,6
14Guðjón GunnarssonÍA-B7.44449151,9
Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T5.31535151,9
16Adam Geir BaldurssonÍR-Land7.91853149,4
17Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS6.23142148,4
18Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar4.87533147,7
19Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar4.40730146,9
20Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS7.02948146,4
21Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar4.80633145,6
22Skúli ArnfinnssonÍR-T3.71326142,8
23Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar1.2749141,6
24Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land7.36653139,0
25Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar5.09637137,7
26Eggert Kári IngvarssonÍR-Land4093136,3
27Hlynur AtlasonÍA-B2.27717133,9
28Anton KristjánssonÍA-B6.82051133,7
29Haukur GuðmundssonÍR-Blikk3.62628129,5
30Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar3.99631128,9
31Þórir HaraldssonÍR-NAS1.28610128,6
32Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar5.01239128,5
33Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar4.38836121,9
34Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar3.62830120,9
35Marek WolanczykÍR-Gaurar3.69732115,5
36Baldur HaukssonÍR-Gaurar3.33430111,1
37Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar9529105,8

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Keilufélagar3,031,000
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk31,5370,851
3Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk26,0320,813
4Gunnar GuðjónssonÍA-B26,5360,736
5Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar15,0210,714
6Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar33,0470,702
7Bharat SinghÍR-T32,0460,696
8Eggert Kári IngvarssonÍR-Land2,030,667
9Hörður Finnur MagnússonÍR-T30,0460,652
10Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar13,5210,643
11Jafet ÓskarssonÍR-NAS28,0440,636
12Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS26,5420,631
13Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land32,5520,625
14Guðjón GunnarssonÍA-B30,0490,612
15Adam Geir BaldurssonÍR-Land32,0530,604
16Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk16,0300,533
17Skúli ÁgústssonÍR-Blikk18,0350,514
18Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar16,0330,485
19Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar14,0300,467
20Skúli ArnfinnssonÍR-T12,0260,462
21Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS22,0480,458
22Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T16,0350,457
23Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar4,090,444
24Hlynur AtlasonÍA-B7,5170,441
25Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar16,0370,432
26Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar14,0330,424
27Anton KristjánssonÍA-B21,0510,412
28Þórir HaraldssonÍR-NAS4,0100,400
29Haukur GuðmundssonÍR-Blikk11,0280,393
30Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land20,0530,377
31Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar14,0390,359
32Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar9,0300,300
33Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar8,0310,258
34Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar9,0360,250
35Baldur HaukssonÍR-Gaurar5,0300,167
36Marek WolanczykÍR-Gaurar3,0320,094
37Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar0,090,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Keilufélagar2036,67
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk118323,69
3Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar72213,43
4Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar152473,23
5Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land166523,19
6Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk117373,16
7Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T105353,00
8Skúli ÁgústssonÍR-Blikk99352,83
9Bharat SinghÍR-T128462,78
10Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar58212,76
11Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS130482,71
12Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar104392,67
13Guðjón GunnarssonÍA-B130492,65
14Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar87332,64
15Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk79302,63
16Hörður Finnur MagnússonÍR-T117462,54
17Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar78312,52
18Adam Geir BaldurssonÍR-Land126532,38
19Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land125532,36
20Eggert Kári IngvarssonÍR-Land732,33
21Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar68302,27
22Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS94422,24
23Jafet ÓskarssonÍR-NAS98442,23
24Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar2092,22
25Skúli ArnfinnssonÍR-T57262,19
26Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar72332,18
27Gunnar GuðjónssonÍA-B77362,14
28Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar75372,03
29Haukur GuðmundssonÍR-Blikk56282,00
30Anton KristjánssonÍA-B100511,96
31Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar58301,93
32Þórir HaraldssonÍR-NAS18101,80
33Hlynur AtlasonÍA-B29171,71
34Baldur HaukssonÍR-Gaurar36301,20
35Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar1091,11
36Marek WolanczykÍR-Gaurar35321,09
37Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar38361,06

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Keilufélagar242
2Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land235
3Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk232
4Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk217
5Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar212
Guðjón GunnarssonÍA-B212
7Skúli ArnfinnssonÍR-T209
Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar209
Bharat SinghÍR-T209
10Jafet ÓskarssonÍR-NAS208
11Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar206
12Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T201
13Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar200
14Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar199
15Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar198
Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS198
17Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar193
18Hörður Finnur MagnússonÍR-T192
Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk192
20Adam Geir BaldurssonÍR-Land191
Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar191
Skúli ÁgústssonÍR-Blikk191
Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land191
24Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar186
25Gunnar GuðjónssonÍA-B185
26Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS183
Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar183
28Haukur GuðmundssonÍR-Blikk180
29Anton KristjánssonÍA-B179
30Hlynur AtlasonÍA-B178
31Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar175
32Marek WolanczykÍR-Gaurar169
33Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar160
34Þórir HaraldssonÍR-NAS154
35Eggert Kári IngvarssonÍR-Land149
36Baldur HaukssonÍR-Gaurar146
37Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar117

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Keilufélagar670
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk602
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar589
4Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk583
5Bharat SinghÍR-T563
Guðjón GunnarssonÍA-B563
7Skúli ÁgústssonÍR-Blikk546
8Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar537
9Adam Geir BaldurssonÍR-Land527
10Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar526
11Gunnar GuðjónssonÍA-B524
12Jafet ÓskarssonÍR-NAS518
13Hörður Finnur MagnússonÍR-T517
Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS517
15Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T510
16Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land507
Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk507
18Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land506
19Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar505
Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar505
21Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS504
22Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar501
23Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar491
24Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar480
25Hlynur AtlasonÍA-B477
26Skúli ArnfinnssonÍR-T474
27Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar467
28Þórir HaraldssonÍR-NAS460
29Anton KristjánssonÍA-B453
30Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar426
31Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar423
32Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar415
33Haukur GuðmundssonÍR-Blikk412
34Eggert Kári IngvarssonÍR-Land409
35Marek WolanczykÍR-Gaurar390
36Baldur HaukssonÍR-Gaurar361
37Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar329



Aðrar umferðir