Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
3. deild karla

13. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Blikk13760413901318.44916.68599125,0
2ÍR-T13682473301918.05017.08290110,0
3ÍA-B13625503002216.78216.45158103,5
4ÍR-Land13641523102116.93716.49465103,5
5ÍR-NAS13631473002216.00315.64081100,5
6ÞÓR-Víkingar13605522602617.10815.8216195,5
7KFR-Keilufélagar13400651303913.53717.0453655,0
8ÍR-Gaurar1328089604614.41616.0641835,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÞÓR-Víkingar4424613881.2918,5Keilusalurinn Akranesi
ÍR-NAS4384204151.2735,5Sun. 13. janúar 2019 kl. 13:00
ÍR-Blikk4775354351.44710,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-T4564774581.3914,0Mán. 21. janúar 2019 kl. 19:00
ÍR-Land4804314461.35711,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA-B4044253991.2283,0Mán. 21. janúar 2019 kl. 19:00
KFR-Keilufélagar4114014121.22410,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Gaurar3893913751.1554,0Mán. 21. janúar 2019 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-BlikkLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ólafur Jóhann Sólmundarson244.114171,4219,00,79893,71225602
Brynjar Lúðvíksson190114713370254.398175,9222,00,88843,36212563
Haukur Guðmundsson13801380233.013131,009,00,39482,09180412
Skúli Ágústsson1591185012914730253.886155,4414,00,56722,88188541
Davíð R. Sigurðsson1801160115904990203.038151,9012,00,60502,50192499
Samtals:4772535243521.447611718.449157,68760,653432,93225602

ÍR-TLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hörður Finnur Magnússon13301330355.358153,0924,00,69872,49189517
Skúli Arnfinnsson127013402610202.885144,258,00,40492,45209474
Bharat Singh1601194120915630365.821161,6925,00,691012,81209563
Alfreð Gústaf Maríusson1690149011604340263.986153,3112,00,46783,00201510
Samtals:4561477145811.391311718.050154,27690,593152,69209563

ÍA-BLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðjón Gunnarsson1400148114604340375.601151,3823,00,62982,65212510
Gunnar Guðjónsson304.645154,8321,50,72682,27185524
Anton Kristjánsson1340155114014290395.103130,8516,50,42711,82179448
Hlynur Atlason1300122011303650111.433130,273,50,32171,55177398
Samtals:4040425239911.228311716.782143,44650,552542,17212524

ÍR-LandLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hinrik Óli Gunnarsson1761171114914960385.742151,1123,50,621092,87191504
Adam Geir Baldursson1481130016514430385.551146,0823,00,61832,18185520
Hlynur Freyr Pétursson1561130013204180385.235137,7616,00,42892,34191507
Eggert Kári Ingvarsson3409136,332,00,6772,33149409
Samtals:4803431144621.357611716.937144,76650,552882,46191520

ÍR-NASLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jón Kristinn Sveinsson1440136013114110365.363148,9720,00,56952,64183504
Tómas Helgi Jóhannsson171113501270.54330304.326144,2017,50,58591,97194506
Jafet Óskarsson1231149015714290325.028157,1322,00,69611,91198507
Þórir Haraldsson101.286128,604,00,40181,80154460
Samtals:438242004152.51.273510816.003148,18640,592332,16198507

ÞÓR-VíkingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Höskuldur Stefánsson122013711270.53860304.132137,7312,00,40632,10193501
Björgvin Helgi Valdimarsson182.777154,2813,00,72593,28206537
Njáll Harðarson1561167114504680396.159157,9227,00,691273,26207589
Magnús Einar Magnússon91.274141,564,00,44202,22186467
Árni Guðlaugsson9952105,780,00,00101,11117329
Valdimar G. Valdimarsson1640157111604370121.814151,176,50,54363,00178489
Samtals:442146133880.51.291511717.108146,22630,533152,69207589

KFR-KeilufélagarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Mikael Aron Vilhelmsson233.438149,4813,00,57662,87195526
Hrannar Þór Svansson1141148015314150212.450116,675,00,24351,67175415
Ásgeir Karl Gústafsson1450109110903630293.592123,869,00,31722,48180452
Guðbjörn Joshua Guðjónsson1521144015014460233.387147,2610,00,43502,17183480
Skúli Freyr Sigurðsson3670223,333,01,00206,67242670
Samtals:4112401141221.22459913.537136,74400,402432,45242670

ÍR-GaurarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Böðvar Már Böðvarsson253.002120,087,00,28301,20160423
Baldur Hauksson12008802080242.700112,504,00,17311,29146361
Unnar Óli Þórsson148112312710243.058127,425,00,21592,46199406
Marek Wolanczyk112011902310232.636114,613,00,13251,09169390
Þröstur Friðþjófsson1571155113304450213.020143,819,00,43401,90198500
Samtals:3891391237511.155411714.416123,21280,241851,58199500


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Keilufélagar6703223,3
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk4.39825175,9
3Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk4.11424171,4
4Bharat SinghÍR-T5.82136161,7
5Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar6.15939157,9
6Jafet ÓskarssonÍR-NAS5.02832157,1
7Skúli ÁgústssonÍR-Blikk3.88625155,4
8Gunnar GuðjónssonÍA-B4.64530154,8
9Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar2.77718154,3
10Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T3.98626153,3
11Hörður Finnur MagnússonÍR-T5.35835153,1
12Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk3.03820151,9
13Guðjón GunnarssonÍA-B5.60137151,4
14Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar1.81412151,2
15Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land5.74238151,1
16Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar3.43823149,5
17Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS5.36336149,0
18Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar3.38723147,3
19Adam Geir BaldurssonÍR-Land5.55138146,1
20Skúli ArnfinnssonÍR-T2.88520144,3
21Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS4.32630144,2
22Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar3.02021143,8
23Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar1.2749141,6
24Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land5.23538137,8
25Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar4.13230137,7
26Eggert Kári IngvarssonÍR-Land4093136,3
27Haukur GuðmundssonÍR-Blikk3.01323131,0
28Anton KristjánssonÍA-B5.10339130,8
29Hlynur AtlasonÍA-B1.43311130,3
30Þórir HaraldssonÍR-NAS1.28610128,6
31Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar3.05824127,4
32Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar3.59229123,9
33Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar3.00225120,1
34Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar2.45021116,7
35Marek WolanczykÍR-Gaurar2.63623114,6
36Baldur HaukssonÍR-Gaurar2.70024112,5
37Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar9529105,8

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Keilufélagar3,031,000
2Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk22,0250,880
3Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk19,0240,792
4Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar13,0180,722
5Gunnar GuðjónssonÍA-B21,5300,717
6Bharat SinghÍR-T25,0360,694
7Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar27,0390,692
8Jafet ÓskarssonÍR-NAS22,0320,688
9Hörður Finnur MagnússonÍR-T24,0350,686
10Eggert Kári IngvarssonÍR-Land2,030,667
11Guðjón GunnarssonÍA-B23,0370,622
12Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land23,5380,618
13Adam Geir BaldurssonÍR-Land23,0380,605
14Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk12,0200,600
15Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS17,5300,583
16Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar13,0230,565
17Skúli ÁgústssonÍR-Blikk14,0250,560
18Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS20,0360,556
19Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar6,5120,542
20Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T12,0260,462
21Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar4,090,444
22Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar10,0230,435
23Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar9,0210,429
24Anton KristjánssonÍA-B16,5390,423
25Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land16,0380,421
26Þórir HaraldssonÍR-NAS4,0100,400
Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar12,0300,400
Skúli ArnfinnssonÍR-T8,0200,400
29Haukur GuðmundssonÍR-Blikk9,0230,391
30Hlynur AtlasonÍA-B3,5110,318
31Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar9,0290,310
32Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar7,0250,280
33Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar5,0210,238
34Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar5,0240,208
35Baldur HaukssonÍR-Gaurar4,0240,167
36Marek WolanczykÍR-Gaurar3,0230,130
37Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar0,090,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Keilufélagar2036,67
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk89243,71
3Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk84253,36
4Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar59183,28
5Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar127393,26
6Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T78263,00
Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar36123,00
8Skúli ÁgústssonÍR-Blikk72252,88
9Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar66232,87
Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land109382,87
11Bharat SinghÍR-T101362,81
12Guðjón GunnarssonÍA-B98372,65
13Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS95362,64
14Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk50202,50
15Hörður Finnur MagnússonÍR-T87352,49
16Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar72292,48
17Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar59242,46
18Skúli ArnfinnssonÍR-T49202,45
19Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land89382,34
20Eggert Kári IngvarssonÍR-Land732,33
21Gunnar GuðjónssonÍA-B68302,27
22Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar2092,22
23Adam Geir BaldurssonÍR-Land83382,18
24Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar50232,17
25Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar63302,10
26Haukur GuðmundssonÍR-Blikk48232,09
27Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS59301,97
28Jafet ÓskarssonÍR-NAS61321,91
29Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar40211,90
30Anton KristjánssonÍA-B71391,82
31Þórir HaraldssonÍR-NAS18101,80
32Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar35211,67
33Hlynur AtlasonÍA-B17111,55
34Baldur HaukssonÍR-Gaurar31241,29
35Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar30251,20
36Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar1091,11
37Marek WolanczykÍR-Gaurar25231,09

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Keilufélagar242
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk225
3Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk212
Guðjón GunnarssonÍA-B212
5Skúli ArnfinnssonÍR-T209
Bharat SinghÍR-T209
7Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar207
8Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar206
9Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T201
10Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar199
11Jafet ÓskarssonÍR-NAS198
Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar198
13Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar195
14Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS194
15Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar193
16Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk192
17Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land191
Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land191
19Hörður Finnur MagnússonÍR-T189
20Skúli ÁgústssonÍR-Blikk188
21Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar186
22Adam Geir BaldurssonÍR-Land185
Gunnar GuðjónssonÍA-B185
24Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS183
Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar183
26Haukur GuðmundssonÍR-Blikk180
Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar180
28Anton KristjánssonÍA-B179
29Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar178
30Hlynur AtlasonÍA-B177
31Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar175
32Marek WolanczykÍR-Gaurar169
33Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar160
34Þórir HaraldssonÍR-NAS154
35Eggert Kári IngvarssonÍR-Land149
36Baldur HaukssonÍR-Gaurar146
37Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar117

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Skúli Freyr SigurðssonKFR-Keilufélagar670
2Ólafur Jóhann SólmundarsonÍR-Blikk602
3Njáll HarðarsonÞÓR-Víkingar589
4Bharat SinghÍR-T563
Brynjar LúðvíkssonÍR-Blikk563
6Skúli ÁgústssonÍR-Blikk541
7Björgvin Helgi ValdimarssonÞÓR-Víkingar537
8Mikael Aron VilhelmssonKFR-Keilufélagar526
9Gunnar GuðjónssonÍA-B524
10Adam Geir BaldurssonÍR-Land520
11Hörður Finnur MagnússonÍR-T517
12Guðjón GunnarssonÍA-B510
Alfreð Gústaf MaríussonÍR-T510
14Jafet ÓskarssonÍR-NAS507
Hlynur Freyr PéturssonÍR-Land507
16Tómas Helgi JóhannssonÍR-NAS506
17Hinrik Óli GunnarssonÍR-Land504
Jón Kristinn SveinssonÍR-NAS504
19Höskuldur StefánssonÞÓR-Víkingar501
20Þröstur FriðþjófssonÍR-Gaurar500
21Davíð R. SigurðssonÍR-Blikk499
22Valdimar G. ValdimarssonÞÓR-Víkingar489
23Guðbjörn Joshua GuðjónssonKFR-Keilufélagar480
24Skúli ArnfinnssonÍR-T474
25Magnús Einar MagnússonÞÓR-Víkingar467
26Þórir HaraldssonÍR-NAS460
27Ásgeir Karl GústafssonKFR-Keilufélagar452
28Anton KristjánssonÍA-B448
29Böðvar Már BöðvarssonÍR-Gaurar423
30Hrannar Þór SvanssonKFR-Keilufélagar415
31Haukur GuðmundssonÍR-Blikk412
32Eggert Kári IngvarssonÍR-Land409
33Unnar Óli ÞórssonÍR-Gaurar406
34Hlynur AtlasonÍA-B398
35Marek WolanczykÍR-Gaurar390
36Baldur HaukssonÍR-Gaurar361
37Árni GuðlaugssonÞÓR-Víkingar329



Aðrar umferðir