Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

9. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding955026320412.42411.0725796,0
2KFR-Skutlurnar9470342421011.72411.3014778,5
3ÍR-N9401402111411.65411.5024967,5
4KFR-Ásynjur9411391711811.54611.3454264,0
5ÞÓR-Þrumurnar9411391611911.12710.1402762,0
6ÍR-Píurnar9391411701911.71111.5595761,5
7ÍA937143902710.82511.5113346,5
8ÍR-KK92115351308.95411.5351528,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÞÓR-Þrumurnar3693494601.1783,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-Elding4624434221.32711,0Lau. 17. nóvember 2018 kl. 13:00
ÍA4544104061.2705,0Keilusalurinn Akranesi
ÍR-Píurnar4584704031.3319,0Mán. 26. nóvember 2018 kl. 19:00
ÍR-KK3563654251.1463,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-N4274113961.23411,0Mán. 26. nóvember 2018 kl. 19:00
KFR-Skutlurnar4384414861.36512,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Ásynjur4333923921.2172,0Þri. 27. nóvember 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir1701153114604690274.189155,1519,00,70521,93191502
Karenina Kristín Chiodo1391125112603900274.103151,9618,00,67782,89199505
Ana Rita Andreade Gomes1531165115014680264.034155,1518,00,69642,46183537
Heiðrún Dúadóttir19898,000,00,0022,009898
Samtals:4623443342211.32778112.424153,38550,681962,42199537

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir16811680182.636146,4410,00,56382,11206492
Karen Lynn Thorsteinsson172.559150,5310,00,59342,00192485
Guðrún Arnarsdóttir1711154114614710182.739152,1714,00,78492,72196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir1341113017214190121.589132,426,00,50181,50172439
Valborg Sturludóttir91.175130,563,00,33141,56156416
Sólrún Pálsdóttir13301741307071.026146,574,00,57121,71176307
Samtals:4382441248631.36578111.724144,74470,581652,04206519

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno121113002510152.023134,875,00,33241,60191484
Snæfríður Telma Jónsson1511144114814430274.174154,5918,50,69702,59199543
Karitas Róbertsdóttir1571146111804210263.756144,4614,00,54662,54200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir11911190131.701130,853,00,23211,62191310
Samtals:4273411339611.23478111.654143,88410,501812,23200543

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir213.110148,1011,50,55381,81202472
Málfríður Jóna Freysdóttir121.621135,086,00,50211,75157432
Helga Ósk Freysdóttir1631148112404350243.539147,4617,00,71572,38192487
Eyrún Ingadóttir1250128015404070182.505139,177,00,39412,28176470
Harpa Ósk Svansdóttir14501160114037506771128,500,00,0081,33145396
Samtals:4331392139201.21728111.546142,54420,511652,04202487

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1540148016614680274.059150,3318,00,67592,19186485
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir940102015013460182.643146,8313,00,72472,61211518
Aníta Ársól Torfadóttir182.324129,118,50,47301,67171420
Kristrún Helga Pétursdóttir121099014403640141.711122,212,00,14201,43149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:3690349046021.17828111.127137,37420,511611,99211518

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir1460112013113890223.196145,2710,00,45492,23188478
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir1450198113714800223.219146,3211,50,52361,64198480
Sonja Líf Magnúsdóttir131.594122,624,00,31151,15145398
Sara Bryndís Sverrisdóttir1671160113504620243.702154,2514,00,58592,46230590
Samtals:4581470240321.33158111.711144,58400,491591,96230590

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir131.739133,773,50,27221,69161434
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir1571140115214490274.081151,1520,00,74642,37194495
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir1320115012703740202.371118,554,00,20221,10160378
Birgitta Þura Birgisdóttir1651155012704470151.985132,338,00,53221,47170447
Sóley Líf Konráðsdóttir3364121,331,00,3351,67134364
Samtals:4542410140611.27048110.825133,64380,461361,68194495

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir138013412720182.519139,948,00,44321,78168452
Hrafnhildur Siguróladóttir1220104013903650172.134125,536,00,35231,35162375
Valgerður Jónsdóttir124012302470192.251118,474,50,24221,16157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir110015212620182.050113,893,00,17201,11159400
Samtals:3560365042521.1462728.954124,36220,30971,35168452


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding4.03426155,2
2Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding4.18927155,1
3Snæfríður Telma JónssonÍR-N4.17427154,6
4Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar3.70224154,3
5Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar2.73918152,2
6Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding4.10327152,0
7Ágústa Kristín JónsdóttirÍA4.08127151,1
8Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar2.55917150,5
9Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar4.05927150,3
10Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur3.11021148,1
11Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur3.53924147,5
12Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar2.64318146,8
13Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1.0267146,6
14Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar2.63618146,4
15Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar3.21922146,3
16Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar3.19622145,3
17Karitas RóbertsdóttirÍR-N3.75626144,5
18Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK2.51918139,9
19Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur2.50518139,2
20Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur1.62112135,1
21Adela Y. MagnoÍR-N2.02315134,9
22Jónína MagnúsdóttirÍA1.73913133,8
23Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar1.58912132,4
24Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1.98515132,3
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1.70113130,8
26Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1.1759130,6
27Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar2.32418129,1
28Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur7716128,5
29Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK2.13417125,5
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
31Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar1.59413122,6
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1.71114122,2
33Sóley Líf KonráðsdóttirÍA3643121,3
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA2.37120118,6
35Valgerður JónsdóttirÍR-KK2.25119118,5
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK2.05018113,9
37Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
38Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98198,0
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar14,0180,778
2Ágústa Kristín JónsdóttirÍA20,0270,741
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar13,0180,722
4Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur17,0240,708
5Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding19,0270,704
6Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding18,0260,692
7Snæfríður Telma JónssonÍR-N18,5270,685
8Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar18,0270,667
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding18,0270,667
10Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar10,0170,588
11Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar14,0240,583
12Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar4,070,571
13Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar10,0180,556
14Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur11,5210,548
15Karitas RóbertsdóttirÍR-N14,0260,538
16Birgitta Þura BirgisdóttirÍA8,0150,533
17Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar11,5220,523
18Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar6,0120,500
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur6,0120,500
21Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar8,5180,472
22Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar10,0220,455
23Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK8,0180,444
24Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur7,0180,389
25Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK6,0170,353
26Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar3,090,333
Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,030,333
Adela Y. MagnoÍR-N5,0150,333
29Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar4,0130,308
30Jónína MagnúsdóttirÍA3,5130,269
31Valgerður JónsdóttirÍR-KK4,5190,237
32Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N3,0130,231
33Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA4,0200,200
34Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK3,0180,167
35Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar2,0140,143
36Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur0,060,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,010,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding78272,89
2Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar49182,72
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar47182,61
4Snæfríður Telma JónssonÍR-N70272,59
5Karitas RóbertsdóttirÍR-N66262,54
6Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding64262,46
Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar59242,46
8Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur57242,38
9Ágústa Kristín JónsdóttirÍA64272,37
10Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur41182,28
11Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar49222,23
12Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar59272,19
13Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar38182,11
14Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar34172,00
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding212,00
17Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding52271,93
18Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur38211,81
19Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK32181,78
20Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur21121,75
21Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1271,71
22Jónína MagnúsdóttirÍA22131,69
23Sóley Líf KonráðsdóttirÍA531,67
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar30181,67
25Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar36221,64
26Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N21131,62
27Adela Y. MagnoÍR-N24151,60
28Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1491,56
29Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar18121,50
30Birgitta Þura BirgisdóttirÍA22151,47
31Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar20141,43
32Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK23171,35
33Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur861,33
34Valgerður JónsdóttirÍR-KK22191,16
35Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar15131,15
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK20181,11
37Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA22201,10
38Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
40Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar230
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar211
3Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
4Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur202
5Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
6Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding199
Snæfríður Telma JónssonÍR-N199
8Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar198
9Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
10Ágústa Kristín JónsdóttirÍA194
11Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur192
Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
13Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding191
Adela Y. MagnoÍR-N191
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
16Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar188
17Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar186
18Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding183
19Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur176
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
21Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar172
22Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar171
23Birgitta Þura BirgisdóttirÍA170
24Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK168
25Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK162
26Jónína MagnúsdóttirÍA161
27Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA160
28Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK159
29Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
31Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
33Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
34Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar145
Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur145
36Sóley Líf KonráðsdóttirÍA134
37Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
38Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar590
2Snæfríður Telma JónssonÍR-N543
3Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding537
4Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
5Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar518
6Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding505
7Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding502
8Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
9Ágústa Kristín JónsdóttirÍA495
10Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar492
11Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur487
12Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar485
Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
14Adela Y. MagnoÍR-N484
15Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar480
16Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar478
17Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
18Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur470
19Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
20Birgitta Þura BirgisdóttirÍA447
21Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar439
22Jónína MagnúsdóttirÍA434
23Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
24Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar420
25Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar416
26Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
27Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar398
Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
29Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur396
30Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA378
31Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK375
32Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
33Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
34Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N310
35Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar307
36Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
37Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
38Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir