Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Mið, 20. mars | 19:00
1. deild karla

Mið, 20. mars | 19:00
Utandeild

Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

8. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding848024290311.0979.8945185,0
2KFR-Skutlurnar8400322021010.35910.0844066,5
3KFR-Ásynjur8391321711410.3299.9803962,0
4ÞÓR-Þrumurnar839132151169.9498.8132659,0
5ÍR-N8331381811310.42010.3564256,5
6ÍR-Píurnar8341371401810.38010.2895052,5
7ÍA83313880249.55510.1802641,5
8ÍR-KK81914641277.80810.3011325,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Elding4784494331.36010,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA4334234091.2654,0Mán. 12. nóvember 2018 kl. 19:00
KFR-Skutlurnar3964333881.21710,5Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-KK3623863881.1363,5Mán. 12. nóvember 2018 kl. 19:00
KFR-Ásynjur4394224531.31411,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Píurnar4183814261.2253,0Lau. 17. nóvember 2018 kl. 11:00
ÍR-N4464984451.3897,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Þrumurnar3884605381.3867,0Sun. 18. nóvember 2018 kl. 14:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir1551171112104470243.720155,0017,00,71492,04191502
Karenina Kristín Chiodo1470159015714630243.713154,7116,00,67753,13199505
Ana Rita Andreade Gomes1761119115504500233.566155,0415,00,65602,61183537
Heiðrún Dúadóttir19898,000,00,0022,009898
Samtals:4782449243311.36057211.097154,13480,671862,58199537

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir172.468145,189,00,53362,12206492
Karen Lynn Thorsteinsson1381131017814470172.559150,5310,00,59342,00192485
Guðrún Arnarsdóttir10401040152.268151,2011,00,73382,53196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir110114711060363091.170130,004,00,44131,44159439
Valborg Sturludóttir91.175130,563,00,33141,56156416
Sólrún Pálsdóttir1481155130305719143,803,00,6091,80176303
Samtals:3963433238811.21767210.359143,88400,561442,00206519

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir213.110148,1011,50,55381,81202472
Málfríður Jóna Freysdóttir121.621135,086,00,50211,75157432
Helga Ósk Freysdóttir1421122119214560213.104147,8115,00,71472,24192487
Eyrún Ingadóttir1621161113914620152.098139,877,00,47322,13176470
Harpa Ósk Svansdóttir13501390122039603396132,000,00,0041,33139396
Samtals:4392422245321.31467210.329143,46400,551421,97202487

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1250167118614780243.591149,6317,00,71512,13186485
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir1481178119215180152.297153,1312,00,80442,93211518
Aníta Ársól Torfadóttir1150115016013900182.324129,118,50,47301,67171420
Kristrún Helga Pétursdóttir111.347122,452,00,18161,45149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:3881460253831.3866729.949138,18400,551462,03211518

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno12001200131.772136,314,00,31211,62191484
Snæfríður Telma Jónsson1781186116405280243.731155,4615,50,65632,63199543
Karitas Róbertsdóttir1481164015804700233.335145,0012,00,52612,65200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir148012302710121.582131,832,00,17201,67191310
Samtals:4462498144501.38937210.420144,72340,471652,29200543

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir133012912620192.807147,749,00,47462,42188478
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir1380166112904330192.739144,169,50,50311,63168467
Sonja Líf Magnúsdóttir850850131.594122,624,00,31151,15145398
Sara Bryndís Sverrisdóttir1471130016804450213.240154,2912,00,57522,48230590
Samtals:4181381142611.22537210.380144,17350,481442,00230590

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir1470161012604340131.739133,773,50,27221,69161434
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir1260174115814580243.632151,3317,00,71562,33194495
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir160188012513730171.997117,474,00,24191,12160378
Birgitta Þura Birgisdóttir121.538128,177,00,58181,50170413
Sóley Líf Konráðsdóttir3364121,331,00,3351,67134364
Samtals:4331423140921.2654729.555132,71340,471211,68194495

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir1470138115014350162.247140,447,00,44291,81168452
Hrafnhildur Siguróladóttir109012502340141.769126,366,00,43191,36162375
Valgerður Jónsdóttir123012812510172.004117,884,50,26211,24157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir106011002160161.788111,752,00,13181,13159400
Samtals:3620386138821.1363637.808123,94200,31871,38168452


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Snæfríður Telma JónssonÍR-N3.73124155,5
2Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding3.56623155,0
Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding3.72024155,0
4Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding3.71324154,7
5Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar3.24021154,3
6Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar2.29715153,1
7Ágústa Kristín JónsdóttirÍA3.63224151,3
8Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar2.26815151,2
9Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar2.55917150,5
10Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar3.59124149,6
11Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur3.11021148,1
12Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur3.10421147,8
13Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar2.80719147,7
14Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar2.46817145,2
15Karitas RóbertsdóttirÍR-N3.33523145,0
16Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar2.73919144,2
17Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar7195143,8
18Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK2.24716140,4
19Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur2.09815139,9
20Adela Y. MagnoÍR-N1.77213136,3
21Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur1.62112135,1
22Jónína MagnúsdóttirÍA1.73913133,8
23Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur3963132,0
24Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1.58212131,8
25Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1.1759130,6
26Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar1.1709130,0
27Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar2.32418129,1
28Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1.53812128,2
29Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK1.76914126,4
30Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
31Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar1.59413122,6
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1.34711122,5
33Sóley Líf KonráðsdóttirÍA3643121,3
34Valgerður JónsdóttirÍR-KK2.00417117,9
35Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA1.99717117,5
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK1.78816111,8
37Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
38Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98198,0
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar12,0150,800
2Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar11,0150,733
3Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur15,0210,714
4Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding17,0240,708
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA17,0240,708
Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar17,0240,708
7Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding16,0240,667
8Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding15,0230,652
9Snæfríður Telma JónssonÍR-N15,5240,646
10Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar3,050,600
11Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar10,0170,588
12Birgitta Þura BirgisdóttirÍA7,0120,583
13Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar12,0210,571
14Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur11,5210,548
15Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar9,0170,529
16Karitas RóbertsdóttirÍR-N12,0230,522
17Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar9,5190,500
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur6,0120,500
20Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar9,0190,474
21Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar8,5180,472
22Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur7,0150,467
23Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar4,090,444
24Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK7,0160,438
25Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK6,0140,429
26Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,030,333
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar3,090,333
28Adela Y. MagnoÍR-N4,0130,308
Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar4,0130,308
30Jónína MagnúsdóttirÍA3,5130,269
31Valgerður JónsdóttirÍR-KK4,5170,265
32Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA4,0170,235
33Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar2,0110,182
34Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N2,0120,167
35Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK2,0160,125
36Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur0,030,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,010,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding75243,13
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar44152,93
3Karitas RóbertsdóttirÍR-N61232,65
4Snæfríður Telma JónssonÍR-N63242,63
5Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding60232,61
6Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar38152,53
7Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar52212,48
8Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar46192,42
9Ágústa Kristín JónsdóttirÍA56242,33
10Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur47212,24
11Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur32152,13
Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar51242,13
13Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar36172,12
14Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding49242,04
15Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar34172,00
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding212,00
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
18Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK29161,81
Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur38211,81
20Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar951,80
21Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur21121,75
22Jónína MagnúsdóttirÍA22131,69
23Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N20121,67
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar30181,67
Sóley Líf KonráðsdóttirÍA531,67
26Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar31191,63
27Adela Y. MagnoÍR-N21131,62
28Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1491,56
29Birgitta Þura BirgisdóttirÍA18121,50
30Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar16111,45
31Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar1391,44
32Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK19141,36
33Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur431,33
34Valgerður JónsdóttirÍR-KK21171,24
35Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar15131,15
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK18161,13
37Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA19171,12
38Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
40Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar230
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar211
3Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
4Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur202
5Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
6Snæfríður Telma JónssonÍR-N199
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding199
8Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
9Ágústa Kristín JónsdóttirÍA194
10Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur192
12Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding191
Adela Y. MagnoÍR-N191
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
15Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar188
16Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar186
17Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding183
18Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur176
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
20Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar171
21Birgitta Þura BirgisdóttirÍA170
22Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK168
Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar168
24Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK162
25Jónína MagnúsdóttirÍA161
26Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA160
27Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK159
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar159
29Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
31Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
33Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
34Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar145
35Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur139
36Sóley Líf KonráðsdóttirÍA134
37Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
38Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar590
2Snæfríður Telma JónssonÍR-N543
3Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding537
4Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
5Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar518
6Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding505
7Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding502
8Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
9Ágústa Kristín JónsdóttirÍA495
10Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar492
11Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur487
12Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar485
14Adela Y. MagnoÍR-N484
15Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar478
16Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
17Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur470
18Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar467
19Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
20Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar439
21Jónína MagnúsdóttirÍA434
22Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
23Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar420
24Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar416
25Birgitta Þura BirgisdóttirÍA413
26Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
27Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar398
29Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur396
30Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA378
31Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK375
32Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
33Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
34Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N310
35Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar303
36Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
37Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
38Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir