Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Mið, 20. mars | 19:00
1. deild karla

Mið, 20. mars | 19:00
Utandeild

Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

7. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding74302025039.7378.6294675,0
2KFR-Skutlurnar734029171109.1428.9483856,0
3ÞÓR-Þrumurnar733129141138.5637.4242152,0
4KFR-Ásynjur733129131149.0158.7553351,0
5ÍR-N730132151129.0318.9703549,5
6ÍR-Píurnar731131140149.1558.9754149,5
7ÍA72913380208.2908.8202137,5
8ÍR-KK71614040246.6729.0841021,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Elding4814804991.4609,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Píurnar5104534761.4395,0Mán. 05. nóvember 2018 kl. 19:00
ÍR-N4984864641.44810,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA3584224701.2504,0Mán. 05. nóvember 2018 kl. 19:00
ÍR-KK3863333301.0491,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Ásynjur4285274061.36113,0Þri. 06. nóvember 2018 kl. 19:00
KFR-Skutlurnar4724874141.3739,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Þrumurnar3984734381.3095,0Sun. 18. nóvember 2018 kl. 11:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir1541191114904940213.273155,8615,00,71432,05191502
Karenina Kristín Chiodo1711135019915050213.250154,7615,00,71683,24199505
Ana Rita Andreade Gomes1560154115104610203.116155,8013,00,65522,60183537
Heiðrún Dúadóttir19898,000,00,0022,009898
Samtals:4812480249911.4605639.737154,56430,681652,62199537

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir1440167112104320172.468145,189,00,53362,12206492
Karen Lynn Thorsteinsson1821141013604590142.112150,868,00,57292,07192485
Guðrún Arnarsdóttir1461179115714820142.164154,5711,00,79382,71196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir6807134,502,00,3391,50159439
Valborg Sturludóttir91.175130,563,00,33141,56156416
Sólrún Pálsdóttir3416138,671,00,3362,00176279
Samtals:4722487241411.3735639.142145,11340,541322,10206519

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1591182114404850213.113148,2415,00,71452,14184485
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir1160156015514270121.779148,259,00,75322,67211495
Aníta Ársól Torfadóttir151.934128,937,50,50261,73171420
Kristrún Helga Pétursdóttir1230135013913970111.347122,452,00,18161,45149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:3981473143821.3094638.563135,92340,531241,97211495

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir1361202112814660213.110148,1011,50,55381,81202472
Málfríður Jóna Freysdóttir121.621135,086,00,50211,75157432
Helga Ósk Freysdóttir1391149113714250182.648147,1112,00,67442,44182487
Eyrún Ingadóttir1530176114114700121.636136,334,00,33282,33176470
Samtals:4282527340631.3618639.015143,10340,531312,08202487

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno137114512820121.652137,674,00,33211,75191484
Snæfríður Telma Jónsson1991157018715430213.203152,5213,50,64552,62199543
Karitas Róbertsdóttir1621184113604820202.865143,2511,00,55512,55200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir14101410101.311131,102,00,20161,60191310
Samtals:4983486246411.4486639.031143,35310,481432,27200543

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir154014002940172.545149,718,00,47412,41188478
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir126016512910162.306144,138,50,53291,81168467
Sonja Líf Magnúsdóttir125013902640121.509125,754,00,33141,17145398
Sara Bryndís Sverrisdóttir2301188117215900182.795155,2811,00,61482,67230590
Samtals:5101453147621.4394639.155145,32320,501322,10230590

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir1250141012503910101.305130,503,50,35171,70144409
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir1210180119414950213.174151,1415,00,71492,33194495
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir141.624116,002,00,14141,00137378
Birgitta Þura Birgisdóttir1120101015113640121.538128,177,00,58181,50170413
Sóley Líf Konráðsdóttir3364121,331,00,3351,67134364
Samtals:3580422147021.2503638.290131,59300,471041,65194495

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir1681124012004120131.812139,385,00,38231,77168452
Hrafnhildur Siguróladóttir121.535127,926,00,50181,50162375
Valgerður Jónsdóttir970115010503170151.753116,873,50,23211,40157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir121094010503200141.572112,292,00,14161,14159400
Samtals:3861333033001.0491546.672123,56170,31781,44168452


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding3.27321155,9
2Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding3.11620155,8
3Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar2.79518155,3
4Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding3.25021154,8
5Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar2.16414154,6
6Snæfríður Telma JónssonÍR-N3.20321152,5
7Ágústa Kristín JónsdóttirÍA3.17421151,1
8Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar2.11214150,9
9Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar2.54517149,7
10Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar1.77912148,3
11Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar3.11321148,2
12Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur3.11021148,1
13Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur2.64818147,1
14Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar2.46817145,2
15Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar2.30616144,1
16Karitas RóbertsdóttirÍR-N2.86520143,3
17Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK1.81213139,4
18Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar4163138,7
19Adela Y. MagnoÍR-N1.65212137,7
20Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur1.63612136,3
21Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur1.62112135,1
22Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar8076134,5
23Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1.31110131,1
24Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1.1759130,6
25Jónína MagnúsdóttirÍA1.30510130,5
26Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar1.93415128,9
27Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1.53812128,2
28Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK1.53512127,9
29Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar1.50912125,8
30Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
31Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1.34711122,5
32Sóley Líf KonráðsdóttirÍA3643121,3
33Valgerður JónsdóttirÍR-KK1.75315116,9
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA1.62414116,0
35Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK1.57214112,3
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98198,0
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar11,0140,786
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar9,0120,750
3Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding15,0210,714
Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar15,0210,714
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA15,0210,714
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding15,0210,714
7Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur12,0180,667
8Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding13,0200,650
9Snæfríður Telma JónssonÍR-N13,5210,643
10Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar11,0180,611
11Birgitta Þura BirgisdóttirÍA7,0120,583
12Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar8,0140,571
13Karitas RóbertsdóttirÍR-N11,0200,550
14Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur11,5210,548
15Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar8,5160,531
16Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar9,0170,529
17Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK6,0120,500
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur6,0120,500
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar7,5150,500
21Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar8,0170,471
22Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK5,0130,385
23Jónína MagnúsdóttirÍA3,5100,350
24Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,030,333
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur4,0120,333
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar2,060,333
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1,030,333
Adela Y. MagnoÍR-N4,0120,333
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar3,090,333
Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar4,0120,333
31Valgerður JónsdóttirÍR-KK3,5150,233
32Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N2,0100,200
33Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar2,0110,182
34Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK2,0140,143
Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA2,0140,143
36Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,010,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding68213,24
2Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar38142,71
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar32122,67
Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar48182,67
5Snæfríður Telma JónssonÍR-N55212,62
6Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding52202,60
7Karitas RóbertsdóttirÍR-N51202,55
8Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur44182,44
9Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar41172,41
10Ágústa Kristín JónsdóttirÍA49212,33
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur28122,33
12Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar45212,14
13Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar36172,12
14Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar29142,07
15Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding43212,05
16Heiðrún DúadóttirÍR-Elding212,00
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar632,00
19Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar29161,81
Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur38211,81
21Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK23131,77
22Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur21121,75
Adela Y. MagnoÍR-N21121,75
24Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar26151,73
25Jónína MagnúsdóttirÍA17101,70
26Sóley Líf KonráðsdóttirÍA531,67
27Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N16101,60
28Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1491,56
29Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK18121,50
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar961,50
Birgitta Þura BirgisdóttirÍA18121,50
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar16111,45
33Valgerður JónsdóttirÍR-KK21151,40
34Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar14121,17
35Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK16141,14
36Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA14141,00
37Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar230
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar211
3Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
4Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur202
5Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
6Snæfríður Telma JónssonÍR-N199
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding199
8Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
9Ágústa Kristín JónsdóttirÍA194
10Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
11Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding191
Adela Y. MagnoÍR-N191
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
14Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar188
15Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar184
16Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding183
17Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur182
18Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur176
20Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar171
21Birgitta Þura BirgisdóttirÍA170
22Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK168
Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar168
24Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK162
25Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar159
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK159
27Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
29Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
30Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
31Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
32Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar145
33Jónína MagnúsdóttirÍA144
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA137
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA134
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar590
2Snæfríður Telma JónssonÍR-N543
3Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding537
4Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
5Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding505
6Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding502
7Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
8Ágústa Kristín JónsdóttirÍA495
Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar495
10Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar492
11Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur487
12Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar485
Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
14Adela Y. MagnoÍR-N484
15Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar478
16Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
17Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur470
18Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar467
19Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
20Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar439
21Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
22Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar420
23Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar416
24Birgitta Þura BirgisdóttirÍA413
25Jónína MagnúsdóttirÍA409
26Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
27Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar398
Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
29Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA378
30Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK375
31Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
32Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
33Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N310
34Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar279
35Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir