Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

5. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding53101418026.8785.9033054,0
2ÍR-Píurnar52302212086.3806.1502439,0
3KFR-Skutlurnar52402112176.5956.5032739,0
4KFR-Ásynjur52312191106.3676.3072436,0
5ÞÓR-Þrumurnar52012491105.9546.0511533,0
6ÍR-N52002591106.2186.3842331,0
7ÍA52212250155.9046.1981527,5
8ÍR-KK51512940165.6236.423920,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÞÓR-Þrumurnar4484114051.2649,0Keilusalurinn Akranesi
KFR-Ásynjur3524374051.1945,0Lau. 13. október 2018 kl. 13:00
ÍR-N3834284791.2904,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Elding5055064181.42910,0Mán. 22. október 2018 kl. 19:00
ÍR-KK4353553901.1808,5Keiluhöllin Egilshöll
ÍA4123793871.1785,5Mán. 22. október 2018 kl. 19:00
KFR-Skutlurnar4364774061.3195,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Píurnar4284494931.3709,0Mán. 22. október 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir1671170115514920152.277151,8012,00,80271,80176492
Karenina Kristín Chiodo1801166110304490152.307153,8010,00,67503,33182488
Ana Rita Andreade Gomes1581170016004880142.196156,869,00,64372,64183537
Heiðrún Dúadóttir19898,000,00,0022,009898
Samtals:5053506241811.4296456.878152,84310,691162,58183537

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir140017813180131.935148,857,00,54282,15178478
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir1581164013914610121.741145,086,00,50231,92168467
Sonja Líf Magnúsdóttir121112107847121,003,00,4381,14145255
Sara Bryndís Sverrisdóttir1490145117614700131.857142,857,00,54272,08194470
Samtals:4282449149331.3706456.380141,78230,51861,91194478

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir1671181114404920111.657150,646,00,55262,36206492
Karen Lynn Thorsteinsson1180137013303880111.653150,277,00,64242,18192485
Guðrún Arnarsdóttir81.236154,506,00,75222,75196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir15101591129043906807134,502,00,3391,50159439
Valborg Sturludóttir6826137,672,00,33111,83156416
Sólrún Pálsdóttir3416138,671,00,3362,00176279
Samtals:4361477240601.3193456.595146,56240,53982,18206519

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir108016511270.54000152.181145,407,50,50231,53173472
Málfríður Jóna Freysdóttir1300134115714210121.621135,086,00,50211,75157432
Helga Ósk Freysdóttir121.820151,679,00,75292,42182487
Eyrún Ingadóttir11401380121037306745124,171,00,17111,83146373
Samtals:352043724051.51.1944456.367141,49240,52841,87182487

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1621148114404540152.163144,2010,00,67302,00184454
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir15211480134143406929154,835,00,83172,83211495
Aníta Ársól Torfadóttir134111501270.53760121.522126,834,50,38191,58171420
Kristrún Helga Pétursdóttir8950118,751,00,13111,38149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:448341114051.51.2646455.954132,31210,46821,82211495

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno108010807886126,571,00,14111,57147282
Snæfríður Telma Jónsson1470181113514630152.135142,339,00,60332,20182463
Karitas Róbertsdóttir1170139015304090152.134142,278,00,53382,53200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir11901911310081.063132,882,00,25131,63191310
Samtals:3830428147921.2903456.218138,18200,44952,11200497

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir1290.512907914130,573,50,50142,00144409
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir1871141116114890152.279151,9311,00,73352,33187489
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir92010401960111.279116,272,00,18121,09137378
Birgitta Þura Birgisdóttir6783130,504,00,67101,67170413
Sóley Líf Konráðsdóttir1330134197036403364121,331,00,3351,67134364
Samtals:412137923871.51.1785455.904131,20230,50771,71187489

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir1670154113114520101.400140,004,00,40141,40167452
Hrafnhildur Siguróladóttir162110702690121.535127,926,00,50181,50162375
Valgerður Jónsdóttir10611290.52350121.436119,673,50,29211,75157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir94013002240111.252113,822,00,18141,27159400
Samtals:435235513901.51.1805455.623124,96160,34671,49167452


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding2.19614156,9
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar9296154,8
3Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar1.2368154,5
4Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding2.30715153,8
5Ágústa Kristín JónsdóttirÍA2.27915151,9
6Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding2.27715151,8
7Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur1.82012151,7
8Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar1.65711150,6
9Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar1.65311150,3
10Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar1.93513148,8
11Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur2.18115145,4
12Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar1.74112145,1
13Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar2.16315144,2
14Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar1.85713142,8
15Snæfríður Telma JónssonÍR-N2.13515142,3
Karitas RóbertsdóttirÍR-N2.13415142,3
17Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK1.40010140,0
18Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar4163138,7
19Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar8266137,7
20Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur1.62112135,1
21Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar8076134,5
22Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1.0638132,9
23Jónína MagnúsdóttirÍA9147130,6
24Birgitta Þura BirgisdóttirÍA7836130,5
25Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK1.53512127,9
26Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar1.52212126,8
27Adela Y. MagnoÍR-N8867126,6
28Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
29Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur7456124,2
30Sóley Líf KonráðsdóttirÍA3643121,3
31Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar8477121,0
32Valgerður JónsdóttirÍR-KK1.43612119,7
33Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar9508118,8
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA1.27911116,3
35Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK1.25211113,8
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98198,0
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar5,060,833
2Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding12,0150,800
3Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur9,0120,750
Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar6,080,750
5Ágústa Kristín JónsdóttirÍA11,0150,733
6Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar10,0150,667
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding10,0150,667
Birgitta Þura BirgisdóttirÍA4,060,667
9Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding9,0140,643
10Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar7,0110,636
11Snæfríður Telma JónssonÍR-N9,0150,600
12Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar6,0110,545
13Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar7,0130,538
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar7,0130,538
15Karitas RóbertsdóttirÍR-N8,0150,533
16Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK6,0120,500
Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar6,0120,500
Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur7,5150,500
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur6,0120,500
Jónína MagnúsdóttirÍA3,570,500
22Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar3,070,429
23Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK4,0100,400
24Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar4,5120,375
25Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,030,333
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar2,060,333
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1,030,333
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar2,060,333
29Valgerður JónsdóttirÍR-KK3,5120,292
30Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N2,080,250
31Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK2,0110,182
Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA2,0110,182
33Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur1,060,167
34Adela Y. MagnoÍR-N1,070,143
35Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1,080,125
36Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,010,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding50153,33
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar1762,83
3Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar2282,75
4Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding37142,64
5Karitas RóbertsdóttirÍR-N38152,53
6Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur29122,42
7Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar26112,36
8Ágústa Kristín JónsdóttirÍA35152,33
9Snæfríður Telma JónssonÍR-N33152,20
10Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar24112,18
11Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar28132,15
12Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar27132,08
13Jónína MagnúsdóttirÍA1472,00
Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar30152,00
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding212,00
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar632,00
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
18Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar23121,92
19Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1161,83
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur1161,83
21Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding27151,80
22Valgerður JónsdóttirÍR-KK21121,75
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur21121,75
24Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1061,67
Sóley Líf KonráðsdóttirÍA531,67
26Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1381,63
27Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar19121,58
28Adela Y. MagnoÍR-N1171,57
29Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur23151,53
30Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK18121,50
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar961,50
32Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK14101,40
33Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1181,38
34Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK14111,27
35Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar871,14
36Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA12111,09
37Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar211
2Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
3Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
4Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
5Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar194
6Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
7Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
8Ágústa Kristín JónsdóttirÍA187
9Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar184
10Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding183
11Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur182
Snæfríður Telma JónssonÍR-N182
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding182
14Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar178
15Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding176
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
17Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur173
18Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar171
19Birgitta Þura BirgisdóttirÍA170
20Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar168
21Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK167
22Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK162
23Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK159
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar159
25Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
27Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
28Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
29Adela Y. MagnoÍR-N147
30Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur146
32Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar145
33Jónína MagnúsdóttirÍA144
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA137
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA134
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding537
2Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
3Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
4Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar495
5Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar492
Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding492
7Ágústa Kristín JónsdóttirÍA489
8Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding488
9Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur487
10Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
11Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar478
12Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
13Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar470
14Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar467
15Snæfríður Telma JónssonÍR-N463
16Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar454
17Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
18Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar439
19Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
20Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar420
21Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar416
22Birgitta Þura BirgisdóttirÍA413
23Jónína MagnúsdóttirÍA409
24Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
25Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
26Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA378
27Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK375
28Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur373
29Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
30Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
31Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N310
32Adela Y. MagnoÍR-N282
33Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar279
34Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar255
35Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir