Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

4. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding42501115015.4494.6132544,0
2KFR-Skutlurnar42101510155.2765.1332034,0
3KFR-Ásynjur4200168085.1735.0431831,0
4ÍR-Píurnar41701910065.0104.8311930,0
5ÍR-N4170198174.9284.9551927,0
6ÞÓR-Þrumurnar4150217094.6904.857824,0
7ÍA41801840124.7265.0181522,0
8ÍR-KK41102510154.4435.245612,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍA4013543871.1425,0Keilusalurinn Akranesi
ÞÓR-Þrumurnar3733814181.1729,0Lau. 15. september 2018 kl. 11:00
KFR-Ásynjur4184444131.2759,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-N4534882451.1865,0Mán. 15. október 2018 kl. 19:00
ÍR-Píurnar4444004921.3369,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-KK4273753751.1775,0Mán. 15. október 2018 kl. 19:00
ÍR-Elding4784725121.46212,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Skutlurnar4074683861.2612,0Mán. 15. október 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir1611158115014690121.785148,759,00,75191,58176478
Karenina Kristín Chiodo1340142018014560121.858154,838,00,67413,42182488
Ana Rita Andreade Gomes1831172118215370111.708155,278,00,73252,27183537
Heiðrún Dúadóttir19898,000,00,0022,009898
Samtals:4782472251231.4627365.449151,36250,69872,42183537

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir141020611130460081.165145,634,00,50192,38206460
Karen Lynn Thorsteinsson81.265158,137,00,88212,63192485
Guðrún Arnarsdóttir1380138081.236154,506,00,75222,75196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir110011003368122,671,00,3320,67137137
Valborg Sturludóttir15611250135041606826137,672,00,33111,83156416
Sólrún Pálsdóttir137013703416138,671,00,3362,00176279
Samtals:4071468138601.2612365.276146,56210,58812,25206519

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir1641164114414720121.781148,426,00,50181,50173472
Málfríður Jóna Freysdóttir11009801481356091.200133,334,00,44171,89157432
Helga Ósk Freysdóttir1441182112104470121.820151,679,00,75292,42182487
Eyrún Ingadóttir3372124,001,00,3372,33146372
Samtals:4182444241321.2756365.173143,69200,56711,97182487

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir1561156116614780111.617147,006,00,55211,91166478
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir14301320275091.280142,224,00,44161,78168467
Sonja Líf Magnúsdóttir1450110025506726121,002,00,3361,00145255
Sara Bryndís Sverrisdóttir134019413280101.387138,705,00,50171,70194420
Samtals:4441400149221.3364365.010139,17170,47601,67194478

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno1400127026706778129,671,00,17101,67147282
Snæfríður Telma Jónsson153116103140121.672139,337,00,58262,17182459
Karitas Róbertsdóttir1600200113714970121.725143,758,00,67322,67200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir108010806753125,501,00,1771,17154276
Samtals:4531488124511.1863364.928136,89170,47752,08200497

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1561125014414250121.709142,428,00,67231,92184452
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir3495165,003,01,00113,67211495
Aníta Ársól Torfadóttir110014911611420091.146127,333,00,33141,56171420
Kristrún Helga Pétursdóttir10701071113032708950118,751,00,13111,38149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:3731381241821.1725364.690130,28150,42641,78211495

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir12011210135037606785130,833,00,50122,00144409
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir1441128113504070121.790149,178,00,67252,08179479
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir137010501171359091.083120,332,00,22111,22137378
Birgitta Þura Birgisdóttir6783130,504,00,67101,67170413
Samtals:4012354138711.1424364.726131,28180,50591,64179479

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir1521119027107948135,432,00,29101,43152413
Hrafnhildur Siguróladóttir135115812930101.266126,605,00,50161,60158375
Valgerður Jónsdóttir11609702130101.201120,102,00,20191,90157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir159112111200400091.028114,222,00,22121,33159400
Samtals:4272375237511.1775364.443123,42110,31571,58159413


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar4953165,0
2Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar1.2658158,1
3Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding1.70811155,3
4Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding1.85812154,8
5Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar1.2368154,5
6Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur1.82012151,7
7Ágústa Kristín JónsdóttirÍA1.79012149,2
8Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding1.78512148,8
9Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur1.78112148,4
10Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar1.61711147,0
11Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar1.1658145,6
12Karitas RóbertsdóttirÍR-N1.72512143,8
13Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar1.70912142,4
14Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar1.2809142,2
15Snæfríður Telma JónssonÍR-N1.67212139,3
16Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar1.38710138,7
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar4163138,7
18Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar8266137,7
19Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK9487135,4
20Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur1.2009133,3
21Jónína MagnúsdóttirÍA7856130,8
22Birgitta Þura BirgisdóttirÍA7836130,5
23Adela Y. MagnoÍR-N7786129,7
24Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar1.1469127,3
25Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK1.26610126,6
26Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N7536125,5
28Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur3723124,0
29Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar3683122,7
30Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar7266121,0
31Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA1.0839120,3
32Valgerður JónsdóttirÍR-KK1.20110120,1
33Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar9508118,8
34Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK1.0289114,2
35Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
36Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98198,0
37Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
38Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar3,031,000
2Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar7,080,875
3Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur9,0120,750
Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding9,0120,750
Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar6,080,750
6Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding8,0110,727
7Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar8,0120,667
Karitas RóbertsdóttirÍR-N8,0120,667
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA8,0120,667
Birgitta Þura BirgisdóttirÍA4,060,667
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding8,0120,667
12Snæfríður Telma JónssonÍR-N7,0120,583
13Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar6,0110,545
14Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur6,0120,500
Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar4,080,500
Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar5,0100,500
Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK5,0100,500
Jónína MagnúsdóttirÍA3,060,500
20Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar4,090,444
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur4,090,444
22Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1,030,333
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar1,030,333
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar3,090,333
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar2,060,333
Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar2,060,333
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur1,030,333
28Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK2,070,286
29Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK2,090,222
Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA2,090,222
31Valgerður JónsdóttirÍR-KK2,0100,200
32Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1,060,167
Adela Y. MagnoÍR-N1,060,167
34Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1,080,125
35Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,010,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar1133,67
2Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding41123,42
3Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar2282,75
4Karitas RóbertsdóttirÍR-N32122,67
5Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar2182,63
6Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur29122,42
7Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar1982,38
8Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur732,33
9Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding25112,27
10Snæfríður Telma JónssonÍR-N26122,17
11Ágústa Kristín JónsdóttirÍA25122,08
12Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding212,00
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar632,00
Jónína MagnúsdóttirÍA1262,00
16Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar23121,92
17Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar21111,91
18Valgerður JónsdóttirÍR-KK19101,90
19Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur1791,89
20Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1161,83
21Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar1691,78
22Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar17101,70
23Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1061,67
Adela Y. MagnoÍR-N1061,67
25Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK16101,60
26Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding19121,58
27Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar1491,56
28Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur18121,50
29Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK1071,43
30Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1181,38
31Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK1291,33
32Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA1191,22
33Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N761,17
34Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar661,00
35Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar230,67
36Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar211
2Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
3Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
4Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
5Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar194
6Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
7Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar184
8Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding183
9Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur182
Snæfríður Telma JónssonÍR-N182
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding182
12Ágústa Kristín JónsdóttirÍA179
13Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding176
15Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur173
16Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar171
17Birgitta Þura BirgisdóttirÍA170
18Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar168
19Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar166
20Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK159
21Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK158
22Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
24Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N154
26Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK152
27Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
28Adela Y. MagnoÍR-N147
29Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur146
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
31Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar145
32Jónína MagnúsdóttirÍA144
33Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA137
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar137
35Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
36Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
37Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
38Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding537
2Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
3Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
4Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar495
5Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding488
6Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur487
7Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
8Ágústa Kristín JónsdóttirÍA479
9Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar478
Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding478
11Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
12Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar467
13Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar460
14Snæfríður Telma JónssonÍR-N459
15Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar452
16Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
17Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar420
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar420
19Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar416
20Birgitta Þura BirgisdóttirÍA413
Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK413
22Jónína MagnúsdóttirÍA409
23Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
24Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
25Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA378
26Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK375
27Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur372
28Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
29Adela Y. MagnoÍR-N282
30Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar279
31Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N276
32Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar255
33Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
34Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
35Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar137
36Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
37Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
38Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir