Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

10. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding1062028360413.78212.22763108,0
2KFR-Skutlurnar10540362821013.05712.5315390,5
3ÞÓR-Þrumurnar10461431912012.62211.6243471,0
4KFR-Ásynjur10461431812112.67512.4924670,0
5ÍR-N10421472111812.88412.8355169,5
6ÍR-Píurnar10431461802213.19513.0546666,5
7ÍA10411481202811.97212.6403554,5
8ÍR-KK1023160513410.10912.8931830,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Ásynjur3574083641.1296,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA3633814031.1478,0Sun. 02. desember 2018 kl. 19:00
ÍR-Elding4304874411.35812,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-KK3384024151.1552,0Mán. 03. desember 2018 kl. 19:00
ÍR-N4194213901.2302,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Skutlurnar4724514101.33312,0Mán. 03. desember 2018 kl. 19:00
ÍR-Píurnar5075124651.4845,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Þrumurnar5224535201.4959,0Lau. 08. desember 2018 kl. 11:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir1281172114714470304.636154,5322,00,73561,87191502
Karenina Kristín Chiodo1561134015914490304.552151,7320,00,67852,83199505
Ana Rita Andreade Gomes1461181113504620294.496155,0320,00,69742,55183537
Heiðrún Dúadóttir19898,000,00,0022,009898
Samtals:4303487244121.35879013.782153,13620,692172,41199537

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir1621187115815070213.143149,6713,00,62472,24206507
Karen Lynn Thorsteinsson172.559150,5310,00,59342,00192485
Guðrún Arnarsdóttir1521137012014090213.148149,9016,00,76532,52196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir1581127113204170152.006133,738,00,53201,33172439
Valborg Sturludóttir91.175130,563,00,33141,56156416
Sólrún Pálsdóttir71.026146,574,00,57121,71176307
Samtals:4723451241021.33379013.057145,08540,601802,00206519

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1400178115714750304.534151,1320,00,67652,17186485
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir2161153017515440213.187151,7615,00,71622,95216544
Aníta Ársól Torfadóttir1660122018814760212.800133,339,50,45401,90188476
Kristrún Helga Pétursdóttir141.711122,212,00,14201,43149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:5221453152031.49559012.622140,24470,521922,13216544

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir158113212900233.400147,8313,50,59391,70202472
Málfríður Jóna Freysdóttir121.621135,086,00,50211,75157432
Helga Ósk Freysdóttir1481149112504220273.961146,7019,00,70642,37192487
Eyrún Ingadóttir830830192.588136,217,00,37412,16176470
Harpa Ósk Svansdóttir126110101070334091.105122,781,00,1191,00145396
Samtals:3572408236411.12959012.675140,83470,521741,93202487

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno12501250162.148134,255,00,31241,50191484
Snæfríður Telma Jónsson1580159114114580304.632154,4020,50,68742,47199543
Karitas Róbertsdóttir1360116015304050294.161143,4814,00,48722,48200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir14609602420151.943129,533,00,20241,60191310
Samtals:4190421139011.23029012.884143,16430,471942,16200543

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir160014103010243.497145,7110,00,42552,29188478
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir1721174115004960253.715148,6013,50,54411,64198496
Sonja Líf Magnúsdóttir11201120141.706121,864,00,29181,29145398
Sara Bryndís Sverrisdóttir2231178117405750274.277158,4116,00,59722,67230590
Samtals:5072512246501.48449013.195146,61440,481862,07230590

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir127095014213640162.103131,444,50,28251,56161434
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir1220139012803890304.470149,0020,00,67692,30194495
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir1141147113313940232.765120,227,00,30281,22160394
Birgitta Þura Birgisdóttir151.985132,338,00,53221,47170447
Sóley Líf Konráðsdóttir3364121,331,00,3351,67134364
Samtals:3631381140321.14749011.972133,02420,461501,67194495

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir1350129015014140212.933139,679,00,43381,81168452
Hrafnhildur Siguróladóttir1100113014103640202.498124,906,00,30271,35162375
Valgerður Jónsdóttir192.251118,474,50,24221,16157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir930160112403770212.427115,574,00,19231,10160400
Samtals:3380402141511.15528110.109124,80240,291101,36168452


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar4.27727158,4
2Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding4.49629155,0
3Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding4.63630154,5
4Snæfríður Telma JónssonÍR-N4.63230154,4
5Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar3.18721151,8
6Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding4.55230151,7
7Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar4.53430151,1
8Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar2.55917150,5
9Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar3.14821149,9
10Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar3.14321149,7
11Ágústa Kristín JónsdóttirÍA4.47030149,0
12Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar3.71525148,6
13Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur3.40023147,8
14Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur3.96127146,7
15Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1.0267146,6
16Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar3.49724145,7
17Karitas RóbertsdóttirÍR-N4.16129143,5
18Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK2.93321139,7
19Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur2.58819136,2
20Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur1.62112135,1
21Adela Y. MagnoÍR-N2.14816134,3
22Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar2.00615133,7
23Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar2.80021133,3
24Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1.98515132,3
25Jónína MagnúsdóttirÍA2.10316131,4
26Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1.1759130,6
27Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1.94315129,5
28Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
29Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK2.49820124,9
30Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur1.1059122,8
31Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1.71114122,2
32Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar1.70614121,9
33Sóley Líf KonráðsdóttirÍA3643121,3
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA2.76523120,2
35Valgerður JónsdóttirÍR-KK2.25119118,5
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK2.42721115,6
37Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
38Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98198,0
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar16,0210,762
2Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding22,0300,733
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar15,0210,714
4Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur19,0270,704
5Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding20,0290,690
6Snæfríður Telma JónssonÍR-N20,5300,683
7Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar20,0300,667
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding20,0300,667
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA20,0300,667
10Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar13,0210,619
11Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar16,0270,593
12Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar10,0170,588
13Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur13,5230,587
14Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar4,070,571
15Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar13,5250,540
16Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar8,0150,533
Birgitta Þura BirgisdóttirÍA8,0150,533
18Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur6,0120,500
20Karitas RóbertsdóttirÍR-N14,0290,483
21Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar9,5210,452
22Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK9,0210,429
23Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar10,0240,417
24Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur7,0190,368
25Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,030,333
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar3,090,333
27Adela Y. MagnoÍR-N5,0160,313
28Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA7,0230,304
29Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK6,0200,300
30Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar4,0140,286
31Jónína MagnúsdóttirÍA4,5160,281
32Valgerður JónsdóttirÍR-KK4,5190,237
33Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N3,0150,200
34Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK4,0210,190
35Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar2,0140,143
36Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur1,090,111
37Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,010,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar62212,95
2Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding85302,83
3Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar72272,67
4Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding74292,55
5Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar53212,52
6Karitas RóbertsdóttirÍR-N72292,48
7Snæfríður Telma JónssonÍR-N74302,47
8Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur64272,37
9Ágústa Kristín JónsdóttirÍA69302,30
10Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar55242,29
11Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar47212,24
12Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar65302,17
13Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur41192,16
14Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar34172,00
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding212,00
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
17Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar40211,90
18Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding56301,87
19Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK38211,81
20Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur21121,75
21Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1271,71
22Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur39231,70
23Sóley Líf KonráðsdóttirÍA531,67
24Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar41251,64
25Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N24151,60
26Jónína MagnúsdóttirÍA25161,56
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1491,56
28Adela Y. MagnoÍR-N24161,50
29Birgitta Þura BirgisdóttirÍA22151,47
30Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar20141,43
31Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK27201,35
32Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar20151,33
33Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar18141,29
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA28231,22
35Valgerður JónsdóttirÍR-KK22191,16
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK23211,10
37Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur991,00
38Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
40Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar230
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar216
3Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
4Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur202
5Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
6Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding199
Snæfríður Telma JónssonÍR-N199
8Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar198
9Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
10Ágústa Kristín JónsdóttirÍA194
11Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur192
Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
13Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding191
Adela Y. MagnoÍR-N191
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
16Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar188
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar188
18Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar186
19Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding183
20Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur176
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
22Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar172
23Birgitta Þura BirgisdóttirÍA170
24Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK168
25Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK162
26Jónína MagnúsdóttirÍA161
27Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK160
Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA160
29Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
31Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
33Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
34Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar145
Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur145
36Sóley Líf KonráðsdóttirÍA134
37Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
38Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar590
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar544
3Snæfríður Telma JónssonÍR-N543
4Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding537
5Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
6Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar507
7Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding505
8Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding502
9Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
10Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar496
11Ágústa Kristín JónsdóttirÍA495
12Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur487
13Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar485
15Adela Y. MagnoÍR-N484
16Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar478
17Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar476
18Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
19Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur470
20Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
21Birgitta Þura BirgisdóttirÍA447
22Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar439
23Jónína MagnúsdóttirÍA434
24Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
25Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar416
26Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
27Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar398
29Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur396
30Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA394
31Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK375
32Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
33Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
34Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N310
35Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar307
36Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
37Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
38Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir