Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 17. nóvember | 11:00
2. deild kvenna

Lau, 17. nóvember | 11:00
3. deild karla

Lau, 17. nóvember | 13:00
2. deild kvenna

Lau, 17. nóvember | 13:30
3. deild karla

Sun, 18. nóvember | 10:00
3. deild karla

Sun, 18. nóvember | 11:00
2. deild kvenna

Sun, 18. nóvember | 14:00
2. deild kvenna

Sun, 18. nóvember | 19:00
Pepsi mót ÍR

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

8. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding74102225039.6988.6074473,0
2KFR-Skutlurnar73502817298.9868.7753257,5
3ÍR-N731131171109.2058.9703553,5
4ÍR-Píurnar731131140149.1558.9754149,5
5ÞÓR-Þrumurnar629124131107.2546.0511747,0
6KFR-Ásynjur630123111127.7287.5303145,0
7ÍA83313880249.55510.1802641,5
8ÍR-KK81914641277.80810.3011325,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-Elding4784494331.36010,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA4334234091.2654,0Mán. 12. nóvember 2018 kl. 19:00
KFR-Skutlurnar3964333881.21710,5Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-KK3623863881.1363,5Mán. 12. nóvember 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir1551171112104470213.218153,2416,00,76422,00191494
Karenina Kristín Chiodo1470159015714630213.275155,9513,00,62673,19199505
Ana Rita Andreade Gomes1761119115504500203.107155,3512,00,60532,65183537
Heiðrún Dúadóttir19898,000,00,0022,009898
Samtals:4782449243311.3605639.698153,94410,651642,60199537

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir142.036145,438,00,57312,21206492
Karen Lynn Thorsteinsson1381131017814470142.100150,009,00,64292,07192485
Guðrún Arnarsdóttir10401040121.786148,838,00,67312,58196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir110114711060363091.170130,004,00,44131,44159439
Valborg Sturludóttir91.175130,563,00,33141,56156416
Sólrún Pálsdóttir1481155130305719143,803,00,6091,80176303
Samtals:3963433238811.2176638.986142,63350,561272,02206519

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno121.652137,674,00,33211,75191484
Snæfríður Telma Jónsson213.377160,8114,50,69592,81199543
Karitas Róbertsdóttir202.865143,2511,00,55512,55200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir101.311131,102,00,20161,60191310
Samtals:00000000639.205146,11320,501472,33200543

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir172.545149,718,00,47412,41188478
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir162.306144,138,50,53291,81168467
Sonja Líf Magnúsdóttir121.509125,754,00,33141,17145398
Sara Bryndís Sverrisdóttir182.795155,2811,00,61482,67230590
Samtals:00000000639.155145,32320,501322,10230590

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir182.628146,0013,00,72372,06184465
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir91.352150,228,00,89252,78211495
Aníta Ársól Torfadóttir151.934128,937,50,50261,73171420
Kristrún Helga Pétursdóttir8950118,751,00,13111,38149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:00000000547.254134,33300,551041,93211495

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir182.647147,069,50,53281,56202472
Málfríður Jóna Freysdóttir121.621135,086,00,50211,75157432
Helga Ósk Freysdóttir152.245149,6712,00,80362,40182487
Eyrún Ingadóttir91.215135,003,00,33212,33176470
Samtals:00000000547.728143,11310,561061,96202487

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir1470161012604340131.739133,773,50,27221,69161434
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir1260174115814580243.632151,3317,00,71562,33194495
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir160188012513730171.997117,474,00,24191,12160378
Birgitta Þura Birgisdóttir121.538128,177,00,58181,50170413
Sóley Líf Konráðsdóttir3364121,331,00,3351,67134364
Samtals:4331423140921.2654729.555132,71340,471211,68194495

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir1470138115014350162.247140,447,00,44291,81168452
Hrafnhildur Siguróladóttir109012502340141.769126,366,00,43191,36162375
Valgerður Jónsdóttir123012812510172.004117,884,50,26211,24157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir106011002160161.788111,752,00,13181,13159400
Samtals:3620386138821.1363637.808123,94200,31871,38168452


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Snæfríður Telma JónssonÍR-N3.37721160,8
2Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding3.27521156,0
3Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding3.10720155,4
4Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar2.79518155,3
5Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding3.21821153,2
6Ágústa Kristín JónsdóttirÍA3.63224151,3
7Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar1.3529150,2
8Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar2.10014150,0
9Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar2.54517149,7
Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur2.24515149,7
11Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar1.78612148,8
12Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur2.64718147,1
13Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar2.62818146,0
14Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar2.03614145,4
15Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar2.30616144,1
16Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar7195143,8
17Karitas RóbertsdóttirÍR-N2.86520143,3
18Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK2.24716140,4
19Adela Y. MagnoÍR-N1.65212137,7
20Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur1.62112135,1
21Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur1.2159135,0
22Jónína MagnúsdóttirÍA1.73913133,8
23Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N1.31110131,1
24Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1.1759130,6
25Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar1.1709130,0
26Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar1.93415128,9
27Birgitta Þura BirgisdóttirÍA1.53812128,2
28Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK1.76914126,4
29Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar1.50912125,8
30Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
31Sóley Líf KonráðsdóttirÍA3643121,3
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar9508118,8
33Valgerður JónsdóttirÍR-KK2.00417117,9
34Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA1.99717117,5
35Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK1.78816111,8
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98198,0
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar8,090,889
2Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur12,0150,800
3Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding16,0210,762
4Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar13,0180,722
5Ágústa Kristín JónsdóttirÍA17,0240,708
6Snæfríður Telma JónssonÍR-N14,5210,690
7Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar8,0120,667
8Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar9,0140,643
9Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding13,0210,619
10Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar11,0180,611
11Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding12,0200,600
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar3,050,600
13Birgitta Þura BirgisdóttirÍA7,0120,583
14Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar8,0140,571
15Karitas RóbertsdóttirÍR-N11,0200,550
16Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar8,5160,531
17Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur9,5180,528
18Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur6,0120,500
Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar7,5150,500
21Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar8,0170,471
22Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar4,090,444
23Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK7,0160,438
24Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK6,0140,429
25Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar4,0120,333
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar3,090,333
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur3,090,333
Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,030,333
Adela Y. MagnoÍR-N4,0120,333
30Jónína MagnúsdóttirÍA3,5130,269
31Valgerður JónsdóttirÍR-KK4,5170,265
32Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA4,0170,235
33Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N2,0100,200
34Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1,080,125
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK2,0160,125
36Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,010,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding67213,19
2Snæfríður Telma JónssonÍR-N59212,81
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar2592,78
4Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar48182,67
5Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding53202,65
6Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar31122,58
7Karitas RóbertsdóttirÍR-N51202,55
8Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar41172,41
9Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur36152,40
10Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur2192,33
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA56242,33
12Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar31142,21
13Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar29142,07
14Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar37182,06
15Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding42212,00
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding212,00
18Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK29161,81
Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar29161,81
20Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar951,80
21Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur21121,75
Adela Y. MagnoÍR-N21121,75
23Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar26151,73
24Jónína MagnúsdóttirÍA22131,69
25Sóley Líf KonráðsdóttirÍA531,67
26Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N16101,60
27Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur28181,56
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1491,56
29Birgitta Þura BirgisdóttirÍA18121,50
30Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar1391,44
31Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1181,38
32Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK19141,36
33Valgerður JónsdóttirÍR-KK21171,24
34Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar14121,17
35Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK18161,13
36Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA19171,12
37Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar230
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar211
3Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
4Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur202
5Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
6Snæfríður Telma JónssonÍR-N199
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding199
8Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
9Ágústa Kristín JónsdóttirÍA194
10Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
11Adela Y. MagnoÍR-N191
Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding191
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
14Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar188
15Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar184
16Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding183
17Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur182
18Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur176
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
20Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar171
21Birgitta Þura BirgisdóttirÍA170
22Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar168
Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK168
24Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK162
25Jónína MagnúsdóttirÍA161
26Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA160
27Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK159
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar159
29Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
31Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
33Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
34Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar145
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA134
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar590
2Snæfríður Telma JónssonÍR-N543
3Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding537
4Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
5Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding505
6Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
7Ágústa Kristín JónsdóttirÍA495
Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar495
9Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding494
10Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar492
11Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur487
12Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
13Adela Y. MagnoÍR-N484
14Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar478
15Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
16Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur470
17Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar467
18Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar465
19Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
20Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar439
21Jónína MagnúsdóttirÍA434
22Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
23Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar420
24Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar416
25Birgitta Þura BirgisdóttirÍA413
26Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
27Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar398
29Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA378
30Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK375
31Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
32Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
33Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N310
34Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar303
35Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
36Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
37Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
38Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
39Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir