Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. mars | 19:00
1. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
2. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
3. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

18. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding181071546001224.83222.456113184,5
2KFR-Skutlurnar18960664622423.53322.75798154,5
3ÍR-Píurnar18851764003223.96023.361114136,5
4ÞÓR-Þrumurnar17812703812921.91020.26372130,5
5ÍR-N18763833313823.21523.21082118,5
6KFR-Ásynjur18734852714422.72422.97580109,5
7ÍA17712802704120.68421.34256104,0
8ÍR-KK184311121016119.18623.6803656,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Ásynjur4903973801.2678,5Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-N3724403961.2085,5Mán. 18. mars 2019 kl. 19:00
ÍR-Píurnar3794454541.2789,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-KK3893454361.1705,0Mán. 18. mars 2019 kl. 19:00
ÍR-Elding4634574541.3749,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Skutlurnar3925004141.3065,0Mán. 18. mars 2019 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir1461158014414480548.284153,4137,50,691051,94193506
Karenina Kristín Chiodo1270138011803830537.975150,4735,00,661492,81199517
Ana Rita Andreade Gomes1901161119215430538.367157,8735,00,661472,77209546
Heiðrún Dúadóttir2206103,000,00,0031,50108108
Samtals:4632457145421.374516224.832153,281080,664042,49209546

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir1571177115104850365.388149,6721,00,58701,94206507
Karen Lynn Thorsteinsson324.749148,4118,00,56692,16192485
Guðrún Arnarsdóttir1260200113704630395.802148,7729,00,74872,23200519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir10901090283.974141,9314,00,50541,93186489
Valborg Sturludóttir182.345130,289,00,50311,72156419
Sólrún Pálsdóttir12301261249091.275141,675,00,56151,67176307
Samtals:3921500241411.306416223.533145,27960,593262,01206519

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir1290149116214400456.631147,3621,00,471152,56188498
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir148113702850436.549152,3025,50,59811,88198540
Sonja Líf Magnúsdóttir10401040263.233124,359,00,35431,65167437
Sara Bryndís Sverrisdóttir1461148115504490487.547157,2330,00,631352,81230590
Samtals:3791445345411.278516223.960147,90860,533742,31230590

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir517.722151,4133,50,661072,10191498
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir426.472154,1028,00,671273,02216555
Aníta Ársól Torfadóttir415.496134,0517,50,43832,02188476
Kristrún Helga Pétursdóttir151.830122,003,00,20221,47149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:0000000015321.910143,20820,543442,25216555

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno162.148134,255,00,31241,50191484
Snæfríður Telma Jónsson138017811150.54310518.015157,1635,00,691412,76211554
Karitas Róbertsdóttir1110157114404120537.650144,3427,00,511292,43200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir10501050344.348127,889,50,28541,59191408
Saralyn Rós Cabaluna12301371260081.054131,751,00,13172,13147419
Samtals:372044023961.51.208416223.215143,30780,483652,25211554

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir304.401146,7014,50,48541,80202472
Málfríður Jóna Freysdóttir1551139014614400313.770121,619,00,29451,45157440
Helga Ósk Freysdóttir14711150.52620497.429151,6132,00,651182,41215593
Eyrún Ingadóttir1881132011904390385.439143,1317,50,46902,37192555
Harpa Ósk Svansdóttir12611260141.685120,362,00,14141,00145396
Samtals:490339713801.51.267616222.724140,27750,463211,98215593

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir283.692131,869,00,32431,54161438
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir517.604149,1036,00,711192,33197495
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir303.726124,209,00,30371,23160439
Birgitta Þura Birgisdóttir283.732133,2913,00,46451,61176447
Sóley Líf Konráðsdóttir5635127,001,00,2091,80153364
Vilborg Lúðvíksdóttir81.010126,253,00,38101,25161318
Samtals:0000000015320.684135,19720,472641,73197495

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir1391101014313830375.130138,6515,00,41611,65168452
Hrafnhildur Siguróladóttir384.729124,4512,00,32411,08185460
Valgerður Jónsdóttir1060130012903650374.382118,437,50,20381,03157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir1441114016414220414.945120,619,00,22471,15164422
Samtals:3892345043621.170415319.186125,40440,281871,22185460


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding8.36753157,9
2Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar7.54748157,2
Snæfríður Telma JónssonÍR-N8.01551157,2
4Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar6.47242154,1
5Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding8.28454153,4
6Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar6.54943152,3
7Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur7.42949151,6
8Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar7.72251151,4
9Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding7.97553150,5
10Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar5.38836149,7
11Ágústa Kristín JónsdóttirÍA7.60451149,1
12Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar5.80239148,8
13Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar4.74932148,4
14Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar6.63145147,4
15Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur4.40130146,7
16Karitas RóbertsdóttirÍR-N7.65053144,3
17Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur5.43938143,1
18Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar3.97428141,9
19Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1.2759141,7
20Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK5.13037138,6
21Adela Y. MagnoÍR-N2.14816134,3
22Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar5.49641134,0
23Birgitta Þura BirgisdóttirÍA3.73228133,3
24Jónína MagnúsdóttirÍA3.69228131,9
25Saralyn Rós CabalunaÍR-N1.0548131,8
26Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar2.34518130,3
27Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N4.34834127,9
28Sóley Líf KonráðsdóttirÍA6355127,0
29Vilborg LúðvíksdóttirÍA1.0108126,3
30Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
31Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK4.72938124,4
32Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar3.23326124,3
33Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA3.72630124,2
34Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1.83015122,0
35Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur3.77031121,6
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK4.94541120,6
37Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur1.68514120,4
38Valgerður JónsdóttirÍR-KK4.38237118,4
39Heiðrún DúadóttirÍR-Elding2062103,0
40Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar29,0390,744
2Ágústa Kristín JónsdóttirÍA36,0510,706
3Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding37,5540,694
4Snæfríður Telma JónssonÍR-N35,0510,686
5Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar28,0420,667
6Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding35,0530,660
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding35,0530,660
8Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar33,5510,657
9Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur32,0490,653
10Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar30,0480,625
11Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar25,5430,593
12Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar21,0360,583
13Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar18,0320,563
14Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar5,090,556
15Karitas RóbertsdóttirÍR-N27,0530,509
16Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar14,0280,500
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar9,0180,500
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
19Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur14,5300,483
20Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar21,0450,467
21Birgitta Þura BirgisdóttirÍA13,0280,464
22Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur17,5380,461
23Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar17,5410,427
24Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK15,0370,405
25Vilborg LúðvíksdóttirÍA3,080,375
26Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar9,0260,346
27Jónína MagnúsdóttirÍA9,0280,321
28Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK12,0380,316
29Adela Y. MagnoÍR-N5,0160,313
30Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA9,0300,300
31Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur9,0310,290
32Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N9,5340,279
33Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK9,0410,220
34Valgerður JónsdóttirÍR-KK7,5370,203
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,050,200
Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar3,0150,200
37Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur2,0140,143
38Saralyn Rós CabalunaÍR-N1,080,125
39Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,020,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar127423,02
2Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar135482,81
Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding149532,81
4Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding147532,77
5Snæfríður Telma JónssonÍR-N141512,76
6Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar115452,56
7Karitas RóbertsdóttirÍR-N129532,43
8Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur118492,41
9Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur90382,37
10Ágústa Kristín JónsdóttirÍA119512,33
11Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar87392,23
12Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar69322,16
13Saralyn Rós CabalunaÍR-N1782,13
14Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar107512,10
15Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar83412,02
16Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
17Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar70361,94
Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding105541,94
19Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar54281,93
20Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar81431,88
21Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur54301,80
Sóley Líf KonráðsdóttirÍA951,80
23Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar31181,72
24Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1591,67
25Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar43261,65
Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK61371,65
27Birgitta Þura BirgisdóttirÍA45281,61
28Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N54341,59
29Jónína MagnúsdóttirÍA43281,54
30Heiðrún DúadóttirÍR-Elding321,50
Adela Y. MagnoÍR-N24161,50
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar22151,47
33Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur45311,45
34Vilborg LúðvíksdóttirÍA1081,25
35Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA37301,23
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK47411,15
37Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK41381,08
38Valgerður JónsdóttirÍR-KK38371,03
39Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur14141,00
40Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
42Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar230
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar216
3Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur215
4Snæfríður Telma JónssonÍR-N211
5Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding209
6Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
7Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur202
8Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar200
10Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding199
11Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar198
12Ágústa Kristín JónsdóttirÍA197
13Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding193
14Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur192
Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
16Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar191
Adela Y. MagnoÍR-N191
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
19Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar188
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar188
21Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar186
22Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK185
23Birgitta Þura BirgisdóttirÍA176
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
25Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK168
26Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar167
27Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK164
28Vilborg LúðvíksdóttirÍA161
Jónína MagnúsdóttirÍA161
30Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA160
31Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
33Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
34Sóley Líf KonráðsdóttirÍA153
35Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
36Saralyn Rós CabalunaÍR-N147
37Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
38Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur145
39Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
40Heiðrún DúadóttirÍR-Elding108
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur593
2Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar590
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar555
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur555
5Snæfríður Telma JónssonÍR-N554
6Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding546
7Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar540
8Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
9Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding517
10Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar507
11Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding506
12Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar498
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar498
14Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
15Ágústa Kristín JónsdóttirÍA495
16Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar489
17Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
18Adela Y. MagnoÍR-N484
19Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar476
20Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
21Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK460
22Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
23Birgitta Þura BirgisdóttirÍA447
24Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur440
25Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA439
26Jónína MagnúsdóttirÍA438
27Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar437
28Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK422
29Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar419
Saralyn Rós CabalunaÍR-N419
31Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N408
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
33Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur396
34Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
36Vilborg LúðvíksdóttirÍA318
37Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar307
38Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
39Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
40Heiðrún DúadóttirÍR-Elding108
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir