Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
2. deild kvenna

13. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Elding1274133440416.52014.67475130,5
2ÞÓR-Þrumurnar13632522912216.65115.08453101,5
3KFR-Skutlurnar12620463021615.65615.28764100,5
4ÍR-Píurnar13621542902317.34216.7669199,5
5ÍR-N12501572212515.42015.4895878,5
6KFR-Ásynjur12522541912815.07315.1935377,5
7ÍA13532621603615.66416.3674772,0
8ÍR-KK1329181814313.39216.8582340,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-KK3193423391.0000,0Keiluhöllin Egilshöll
ÞÓR-Þrumurnar4854964861.46714,0Sun. 13. janúar 2019 kl. 13:30
ÍR-Elding4674794761.42212,5Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Ásynjur3774353731.1851,5Mán. 21. janúar 2019 kl. 19:00
KFR-Skutlurnar4514484171.3168,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA4504574111.3186,0Mán. 21. janúar 2019 kl. 19:00
ÍR-N3854524371.2745,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Píurnar4434314641.3389,0Mán. 21. janúar 2019 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-EldingLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Kristín Óladóttir15811430.514714480365.542153,9427,50,76732,03191502
Karenina Kristín Chiodo1331199114814800365.442151,1724,00,671022,83199505
Ana Rita Andreade Gomes1761137018114940355.438155,3723,00,66952,71183537
Heiðrún Dúadóttir19898,000,00,0022,009898
Samtals:46734791.547631.422810816.520152,96750,692722,52199537

ÞÓR-ÞrumurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Bergþóra Pálsdóttir1501159118914980395.956152,7225,50,65852,18189498
Guðbjörg Harpa Sigurðardóttir1951182117815550304.636154,5322,00,73852,83216555
Aníta Ársól Torfadóttir140115512950293.839132,3813,50,47571,97188476
Kristrún Helga Pétursdóttir11911190151.830122,003,00,20221,47149398
Heiða Björk Ingvarsdóttir213969,500,00,0010,507272
Steinunn Randversdóttir2251125,500,00,0042,00146251
Samtals:4853496348631.467911716.651142,32640,552542,17216555

KFR-SkutlurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Anna Soffía Guðmundsdóttir243.590149,5813,00,54532,21206507
Karen Lynn Thorsteinsson202.906145,3010,00,50371,85192485
Guðrún Arnarsdóttir1561131013004170243.565148,5417,00,71582,42196519
Þórunn Stefanía Jónsdóttir1510179115014800212.975141,6712,00,57391,86179489
Valborg Sturludóttir1441138113714190121.594132,836,00,50191,58156419
Sólrún Pálsdóttir71.026146,574,00,57121,71176307
Samtals:4512448241721.316610815.656144,96620,572182,02206519

ÍR-PíurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Alexandra Kristjánsdóttir1531136015514440334.905148,6417,00,52792,39188498
Hafdís Eva Laufdal Pétursdóttir12801280314.692151,3518,50,60531,71198497
Sonja Líf Magnúsdóttir1511167111904370192.404126,537,00,37331,74167437
Sara Bryndís Sverrisdóttir139019013290345.341157,0920,00,59922,71230590
Samtals:4432431146421.338511717.342148,22630,532572,20230590

ÍR-NLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Adela Y. Magno162.148134,255,00,31241,50191484
Snæfríður Telma Jónsson335.101154,5822,50,68862,61199543
Karitas Róbertsdóttir1411175115714730355.060144,5719,00,54872,49200497
Hanna Emelita Gunnlaugsdóttir1050144113303820192.441128,474,00,21311,63191382
Saralyn Rós Cabaluna13901330147041905670134,000,00,00132,60147419
Samtals:3851452243711.274410815.420142,78510,472412,23200543

KFR-ÁsynjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Margrét Björg Jónsdóttir1380147013804230284.105146,6114,50,52501,79202472
Málfríður Jóna Freysdóttir9309101840161.990124,386,00,38231,44157432
Helga Ósk Freysdóttir1430.514402870324.703146,9722,50,70742,31192487
Eyrún Ingadóttir146014512910233.170137,839,00,39492,13176470
Harpa Ósk Svansdóttir91.105122,781,00,1191,00145396
Samtals:37704351.537301.185210815.073139,56530,492051,90202487

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Jónína Magnúsdóttir1350146012504060233.033131,876,00,26351,52161438
Bergrún Birta Liljudóttir18484,000,00,0000,008484
Ágústa Kristín Jónsdóttir1971135015014820395.756147,5926,00,67852,18197495
Agnes Rún Marteinsdóttir2201100,501,00,5010,50111201
Steinunn Inga Guðmundsdóttir232.765120,227,00,30281,22160394
Birgitta Þura Birgisdóttir1180176113604300222.915132,5010,00,45331,50176447
Sóley Líf Konráðsdóttir3364121,331,00,3351,67134364
Vilborg Lúðvíksdóttir4546136,503,00,7551,25161318
Samtals:4501457141111.318311715.664133,88540,461921,64197495

ÍR-KKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Andrea Björk Sigrúnardóttir273.745138,7011,00,41461,70168452
Hrafnhildur Siguróladóttir1140101011203270283.444123,009,00,32331,18162376
Valgerður Jónsdóttir870107010703010242.792116,334,50,19230,96157366
Valgerður Rún Benediktsdóttir1180134012003720293.411117,625,00,17291,00160400
Samtals:3190342033901.000010813.392124,00300,271311,21168452


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar5.34134157,1
2Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding5.43835155,4
3Snæfríður Telma JónssonÍR-N5.10133154,6
4Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar4.63630154,5
5Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding5.54236153,9
6Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar5.95639152,7
7Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar4.69231151,4
8Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding5.44236151,2
9Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar3.59024149,6
10Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar4.90533148,6
11Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar3.56524148,5
12Ágústa Kristín JónsdóttirÍA5.75639147,6
13Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur4.70332147,0
14Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur4.10528146,6
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1.0267146,6
16Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar2.90620145,3
17Karitas RóbertsdóttirÍR-N5.06035144,6
18Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar2.97521141,7
19Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK3.74527138,7
20Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur3.17023137,8
21Vilborg LúðvíksdóttirÍA5464136,5
22Adela Y. MagnoÍR-N2.14816134,3
23Saralyn Rós CabalunaÍR-N6705134,0
24Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar1.59412132,8
25Birgitta Þura BirgisdóttirÍA2.91522132,5
26Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar3.83929132,4
27Jónína MagnúsdóttirÍA3.03323131,9
28Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N2.44119128,5
29Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar2.40419126,5
30Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar2512125,5
31Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur1.99016124,4
32Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK3.44428123,0
33Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur1.1059122,8
34Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar1.83015122,0
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA3643121,3
36Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA2.76523120,2
37Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK3.41129117,6
38Valgerður JónsdóttirÍR-KK2.79224116,3
39Agnes Rún MarteinsdóttirÍA2012100,5
40Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98198,0
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84184,0
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar139269,5

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding27,5360,764
2Vilborg LúðvíksdóttirÍA3,040,750
3Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar22,0300,733
4Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar17,0240,708
5Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur22,5320,703
6Snæfríður Telma JónssonÍR-N22,5330,682
7Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding24,0360,667
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA26,0390,667
9Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding23,0350,657
10Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar25,5390,654
11Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar18,5310,597
12Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar20,0340,588
13Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar4,070,571
Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar12,0210,571
15Karitas RóbertsdóttirÍR-N19,0350,543
16Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar13,0240,542
17Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur14,5280,518
18Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar17,0330,515
19Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar10,0200,500
Agnes Rún MarteinsdóttirÍA1,020,500
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar6,0120,500
22Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar13,5290,466
23Birgitta Þura BirgisdóttirÍA10,0220,455
24Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK11,0270,407
25Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur9,0230,391
26Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur6,0160,375
27Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar7,0190,368
28Sóley Líf KonráðsdóttirÍA1,030,333
29Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK9,0280,321
30Adela Y. MagnoÍR-N5,0160,313
31Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA7,0230,304
32Jónína MagnúsdóttirÍA6,0230,261
33Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N4,0190,211
34Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar3,0150,200
35Valgerður JónsdóttirÍR-KK4,5240,188
36Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK5,0290,172
37Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur1,090,111
38Saralyn Rós CabalunaÍR-N0,050,000
Bergrún Birta LiljudóttirÍA0,010,000
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000
Heiðrún DúadóttirÍR-Elding0,010,000
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar0,020,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding102362,83
Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar85302,83
3Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding95352,71
Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar92342,71
5Snæfríður Telma JónssonÍR-N86332,61
6Saralyn Rós CabalunaÍR-N1352,60
7Karitas RóbertsdóttirÍR-N87352,49
8Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar58242,42
9Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar79332,39
10Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur74322,31
11Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar53242,21
12Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar85392,18
Ágústa Kristín JónsdóttirÍA85392,18
14Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur49232,13
15Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding73362,03
16Heiðrún DúadóttirÍR-Elding212,00
Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar422,00
18Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar57291,97
19Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar39211,86
20Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar37201,85
21Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur50281,79
22Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar33191,74
23Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar1271,71
Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar53311,71
25Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK46271,70
26Sóley Líf KonráðsdóttirÍA531,67
27Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N31191,63
28Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar19121,58
29Jónína MagnúsdóttirÍA35231,52
30Birgitta Þura BirgisdóttirÍA33221,50
Adela Y. MagnoÍR-N24161,50
32Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar22151,47
33Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur23161,44
34Vilborg LúðvíksdóttirÍA541,25
35Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA28231,22
36Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK33281,18
37Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK29291,00
Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur991,00
39Valgerður JónsdóttirÍR-KK23240,96
40Agnes Rún MarteinsdóttirÍA120,50
Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar120,50
42Bergrún Birta LiljudóttirÍA010,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar230
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar216
3Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar206
4Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur202
5Karitas RóbertsdóttirÍR-N200
6Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding199
Snæfríður Telma JónssonÍR-N199
8Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar198
9Ágústa Kristín JónsdóttirÍA197
10Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar196
11Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar192
Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur192
13Adela Y. MagnoÍR-N191
Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N191
Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding191
16Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar189
17Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar188
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar188
19Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding183
20Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar179
21Birgitta Þura BirgisdóttirÍA176
Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur176
Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar176
24Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK168
25Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar167
26Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK162
27Vilborg LúðvíksdóttirÍA161
Jónína MagnúsdóttirÍA161
29Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA160
Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK160
31Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur157
Valgerður JónsdóttirÍR-KK157
33Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar156
34Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar149
35Saralyn Rós CabalunaÍR-N147
36Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar146
37Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur145
38Sóley Líf KonráðsdóttirÍA134
39Agnes Rún MarteinsdóttirÍA111
40Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Sara Bryndís SverrisdóttirÍR-Píurnar590
2Guðbjörg Harpa SigurðardóttirÞÓR-Þrumurnar555
3Snæfríður Telma JónssonÍR-N543
4Ana Rita Andreade GomesÍR-Elding537
5Guðrún ArnarsdóttirKFR-Skutlurnar519
6Anna Soffía GuðmundsdóttirKFR-Skutlurnar507
7Karenina Kristín ChiodoÍR-Elding505
8Anna Kristín ÓladóttirÍR-Elding502
9Bergþóra PálsdóttirÞÓR-Þrumurnar498
Alexandra KristjánsdóttirÍR-Píurnar498
11Hafdís Eva Laufdal PétursdóttirÍR-Píurnar497
Karitas RóbertsdóttirÍR-N497
13Ágústa Kristín JónsdóttirÍA495
14Þórunn Stefanía JónsdóttirKFR-Skutlurnar489
15Helga Ósk FreysdóttirKFR-Ásynjur487
16Karen Lynn ThorsteinssonKFR-Skutlurnar485
17Adela Y. MagnoÍR-N484
18Aníta Ársól TorfadóttirÞÓR-Þrumurnar476
19Margrét Björg JónsdóttirKFR-Ásynjur472
20Eyrún IngadóttirKFR-Ásynjur470
21Andrea Björk SigrúnardóttirÍR-KK452
22Birgitta Þura BirgisdóttirÍA447
23Jónína MagnúsdóttirÍA438
24Sonja Líf MagnúsdóttirÍR-Píurnar437
25Málfríður Jóna FreysdóttirKFR-Ásynjur432
26Saralyn Rós CabalunaÍR-N419
Valborg SturludóttirKFR-Skutlurnar419
28Valgerður Rún BenediktsdóttirÍR-KK400
29Kristrún Helga PétursdóttirÞÓR-Þrumurnar398
30Harpa Ósk SvansdóttirKFR-Ásynjur396
31Steinunn Inga GuðmundsdóttirÍA394
32Hanna Emelita GunnlaugsdóttirÍR-N382
33Hrafnhildur SiguróladóttirÍR-KK376
34Valgerður JónsdóttirÍR-KK366
35Sóley Líf KonráðsdóttirÍA364
36Vilborg LúðvíksdóttirÍA318
37Sólrún PálsdóttirKFR-Skutlurnar307
38Steinunn RandversdóttirÞÓR-Þrumurnar251
39Agnes Rún MarteinsdóttirÍA201
40Heiðrún DúadóttirÍR-Elding98
41Bergrún Birta LiljudóttirÍA84
42Heiða Björk IngvarsdóttirÞÓR-Þrumurnar72



Aðrar umferðir