Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. mars | 19:00
1. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
2. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
3. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild kvenna

7. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Buff739024200810.70410.3026564,0
2ÍR-TT737026200811.01110.6968263,0
3KFR-Valkyrjur7390241601211.20910.6038160,0
4ÍR-SK7310321501310.51110.3276649,0
5KFR-Afturgöngurnar7290341101710.29710.4046842,0
6ÍR-BK71404920269.30410.7043616,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-BK4554064521.3132,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-SK5345575691.66012,0Mán. 05. nóvember 2018 kl. 19:00
KFR-Afturgöngurnar4884934521.4336,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Buff4694875241.4808,0Mán. 05. nóvember 2018 kl. 19:00
ÍR-TT5265385701.63410,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Valkyrjur5125135661.5914,0Mán. 05. nóvember 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-BuffLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ástrós Pétursdóttir183.444191,3316,00,89935,17237620
Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir1450192018115180152.449163,278,00,53523,47193552
Elva Rós Hannesdóttir1461129013414090162.423151,448,00,50412,56226512
Bergþóra Rós Ólafsdóttir1780166120915530142.388170,577,00,50533,79209553
Samtals:4691487152431.48056310.704169,90390,622393,79237620

ÍR-TTLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðný Gunnarsdóttir1420187116204910213.409162,338,00,38592,81206523
Sigríður Klemensdóttir2031196117705760213.519167,5712,00,57612,90203576
Linda Hrönn Magnúsdóttir1811155023115670214.083194,4317,00,811034,90247674
Samtals:5262538257011.63456311.011174,78370,592233,54247674

KFR-ValkyrjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafdís Pála Jónasdóttir1390145021314970162.647165,448,00,50503,13241532
Katrín Fjóla Bragadóttir1730181119215460213.783180,1414,00,67904,29257634
Dagný Edda Þórisdóttir2001187016105480193.580188,4213,00,68924,84220602
Sigurlaug Jakobsdóttir71.199171,294,00,57213,00224568
Samtals:5121513156621.59146311.209177,92390,622534,02257634

ÍR-SKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Nanna Hólm Davíðsdóttir2141170120415880213.995190,2414,00,67944,48245633
Guðbjörg Lind Valdimarsdóttir1601228114505330213.259155,197,00,33643,05228533
Sigrún G. Guðmundsdóttir111.639149,005,00,45262,36167459
Karen Hilmarsdóttir1601159022015390101.618161,805,00,50343,40220539
Samtals:5343557256921.66076310.511166,84310,492183,46245633

KFR-AfturgöngurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ragna Guðrún Magnúsdóttir14701470132.066158,926,00,46312,38213514
Harpa Sif Jóhannsdóttir1911197112705150183.029168,289,00,50603,33212583
Helga Sigurðardóttir1531178117805090203.449172,4512,00,60532,65200541
Jóna Gunnarsdóttir144011802620111.622147,452,00,18191,73170484
Ragna Matthíasdóttir1131131,000,00,0011,00131131
Samtals:4882493245201.43346310.297163,44290,461642,60213583

ÍR-BKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Herdís Gunnarsdóttir14601460172.559150,537,00,41331,94200475
Laufey Sigurðardóttir1260139015314180142.061147,214,00,29342,43186469
Halldóra Í. Ingvarsdóttir1490164115304660162.458153,632,00,13342,13208513
Erna Hermannsdóttir180010302830121.739144,921,00,08272,25180502
Geirdís Hanna Kristjánsdóttir4487121,750,00,0061,50133252
Samtals:4550406145211.3132639.304147,68140,221342,13208513


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT4.08321194,4
2Ástrós PétursdóttirÍR-Buff3.44418191,3
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK3.99521190,2
4Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur3.58019188,4
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur3.78321180,1
6Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar3.44920172,5
7Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur1.1997171,3
8Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff2.38814170,6
9Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar3.02918168,3
10Sigríður KlemensdóttirÍR-TT3.51921167,6
11Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur2.64716165,4
12Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff2.44915163,3
13Guðný GunnarsdóttirÍR-TT3.40921162,3
14Karen HilmarsdóttirÍR-SK1.61810161,8
15Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar2.06613158,9
16Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK3.25921155,2
17Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK2.45816153,6
18Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff2.42316151,4
19Herdís GunnarsdóttirÍR-BK2.55917150,5
20Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK1.63911149,0
21Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar1.62211147,5
22Laufey SigurðardóttirÍR-BK2.06114147,2
23Erna HermannsdóttirÍR-BK1.73912144,9
24Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar1311131,0
25Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK4874121,8

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff16,0180,889
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT17,0210,810
3Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur13,0190,684
4Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur14,0210,667
Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK14,0210,667
6Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar12,0200,600
7Sigríður KlemensdóttirÍR-TT12,0210,571
Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur4,070,571
9Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff8,0150,533
10Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff8,0160,500
Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar9,0180,500
Karen HilmarsdóttirÍR-SK5,0100,500
Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff7,0140,500
Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur8,0160,500
15Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar6,0130,462
16Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK5,0110,455
17Herdís GunnarsdóttirÍR-BK7,0170,412
18Guðný GunnarsdóttirÍR-TT8,0210,381
19Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK7,0210,333
20Laufey SigurðardóttirÍR-BK4,0140,286
21Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar2,0110,182
22Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK2,0160,125
23Erna HermannsdóttirÍR-BK1,0120,083
24Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar0,010,000
Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK0,040,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff93185,17
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT103214,90
3Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur92194,84
4Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK94214,48
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur90214,29
6Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff53143,79
7Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff52153,47
8Karen HilmarsdóttirÍR-SK34103,40
9Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar60183,33
10Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur50163,13
11Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK64213,05
12Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur2173,00
13Sigríður KlemensdóttirÍR-TT61212,90
14Guðný GunnarsdóttirÍR-TT59212,81
15Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar53202,65
16Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff41162,56
17Laufey SigurðardóttirÍR-BK34142,43
18Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar31132,38
19Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK26112,36
20Erna HermannsdóttirÍR-BK27122,25
21Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK34162,13
22Herdís GunnarsdóttirÍR-BK33171,94
23Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar19111,73
24Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK641,50
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar111,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur257
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT247
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK245
4Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur241
5Ástrós PétursdóttirÍR-Buff237
6Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK228
7Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff226
8Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur224
9Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur220
Karen HilmarsdóttirÍR-SK220
11Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar213
12Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar212
13Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff209
14Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK208
15Guðný GunnarsdóttirÍR-TT206
16Sigríður KlemensdóttirÍR-TT203
17Herdís GunnarsdóttirÍR-BK200
Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar200
19Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff193
20Laufey SigurðardóttirÍR-BK186
21Erna HermannsdóttirÍR-BK180
22Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar170
23Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK167
24Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK133
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT674
2Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur634
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK633
4Ástrós PétursdóttirÍR-Buff620
5Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur602
6Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar583
7Sigríður KlemensdóttirÍR-TT576
8Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur568
9Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff553
10Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff552
11Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar541
12Karen HilmarsdóttirÍR-SK539
13Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK533
14Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur532
15Guðný GunnarsdóttirÍR-TT523
16Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar514
17Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK513
18Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff512
19Erna HermannsdóttirÍR-BK502
20Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar484
21Herdís GunnarsdóttirÍR-BK475
22Laufey SigurðardóttirÍR-BK469
23Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK459
24Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK252
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131



Aðrar umferðir