Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild kvenna

11. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-Buff11610383201216.85516.162105101,0
2KFR-Valkyrjur11621362901517.45316.357126100,5
3ÍR-TT11600393101316.93616.296125100,0
4ÍR-SK11460532202216.47016.27610472,0
5KFR-Afturgöngurnar11410581403015.88916.5069958,0
6ÍR-BK1126172404014.66516.6716330,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-BK4434364621.3414,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Buff4784805171.47510,0Mán. 07. janúar 2019 kl. 19:00
ÍR-SK4595184811.4584,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Valkyrjur5464494861.48110,0Mán. 07. janúar 2019 kl. 19:00
KFR-Afturgöngurnar4454764521.3732,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-TT4955504961.54112,0Þri. 08. janúar 2019 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-BuffLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ástrós Pétursdóttir2011168125816270275.198192,5223,00,851334,93258627
Jóhanna Ósk Guðjónsdóttir1620165113414610264.177160,6514,00,54783,00193552
Elva Rós Hannesdóttir233.773164,0413,00,57763,30251642
Bergþóra Rós Ólafsdóttir1150147012503870233.707161,1711,00,48713,09209553
Samtals:4781480251721.47559916.855170,25610,623583,62258642

KFR-ValkyrjurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafdís Pála Jónasdóttir1811174118205370223.576162,5510,50,48693,14241537
Katrín Fjóla Bragadóttir2031129014714790335.798175,7021,00,641404,24257634
Dagný Edda Þórisdóttir285.394192,6420,00,711384,93226664
Sigurlaug Jakobsdóttir1621146015714650162.685167,8111,00,69462,88224568
Samtals:5463449148621.48169917.453176,29630,633933,97257664

ÍR-TTLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðný Gunnarsdóttir1531188114104820335.268159,6415,00,45872,64206523
Sigríður Klemensdóttir1550191115415000335.394163,4518,00,55902,73203576
Linda Hrönn Magnúsdóttir1871171120115590336.274190,1227,00,821514,58247674
Samtals:4952550349621.54179916.936171,07600,613283,31247674

ÍR-SKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Nanna Hólm Davíðsdóttir1920232121616400336.395193,7923,00,701554,70245640
Guðbjörg Lind Valdimarsdóttir1340139114004130314.699151,589,00,29862,77228533
Sigrún G. Guðmundsdóttir1330147012504050192.764145,477,00,37432,26167459
Karen Hilmarsdóttir162.612163,257,00,44543,38220539
Samtals:4590518248111.45839916.470166,36460,463383,41245640

KFR-AfturgöngurnarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ragna Guðrún Magnúsdóttir1280164016014520253.888155,529,00,36542,16213514
Harpa Sif Jóhannsdóttir1440151014904440274.444164,5911,00,41823,04212583
Helga Sigurðardóttir1731161014304770325.377168,0318,00,56792,47200541
Jóna Gunnarsdóttir142.049146,363,00,21221,57170484
Ragna Matthíasdóttir1131131,000,00,0011,00131131
Samtals:4451476045211.37329915.889160,49410,412382,40213583

ÍR-BKLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Herdís Gunnarsdóttir1400158113004280294.317148,8612,50,43592,03200475
Laufey Sigurðardóttir13201320182.566142,564,00,22422,33186469
Halldóra Í. Ingvarsdóttir136118503210243.720155,005,00,21542,25208513
Erna Hermannsdóttir152.217147,801,00,07332,20180502
Geirdís Hanna Kristjánsdóttir1671146014714600131.845141,924,00,31272,08187525
Samtals:4432436146211.34149914.665148,13270,272152,17208525


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK6.39533193,8
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur5.39428192,6
3Ástrós PétursdóttirÍR-Buff5.19827192,5
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT6.27433190,1
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur5.79833175,7
6Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar5.37732168,0
7Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur2.68516167,8
8Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar4.44427164,6
9Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff3.77323164,0
10Sigríður KlemensdóttirÍR-TT5.39433163,5
11Karen HilmarsdóttirÍR-SK2.61216163,3
12Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur3.57622162,5
13Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff3.70723161,2
14Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff4.17726160,7
15Guðný GunnarsdóttirÍR-TT5.26833159,6
16Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar3.88825155,5
17Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK3.72024155,0
18Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK4.69931151,6
19Herdís GunnarsdóttirÍR-BK4.31729148,9
20Erna HermannsdóttirÍR-BK2.21715147,8
21Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar2.04914146,4
22Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK2.76419145,5
23Laufey SigurðardóttirÍR-BK2.56618142,6
24Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK1.84513141,9
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar1311131,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff23,0270,852
2Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT27,0330,818
3Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur20,0280,714
4Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK23,0330,697
5Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur11,0160,688
6Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur21,0330,636
7Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff13,0230,565
8Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar18,0320,563
9Sigríður KlemensdóttirÍR-TT18,0330,545
10Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff14,0260,538
11Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff11,0230,478
12Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur10,5220,477
13Guðný GunnarsdóttirÍR-TT15,0330,455
14Karen HilmarsdóttirÍR-SK7,0160,438
15Herdís GunnarsdóttirÍR-BK12,5290,431
16Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar11,0270,407
17Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK7,0190,368
18Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar9,0250,360
19Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK4,0130,308
20Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK9,0310,290
21Laufey SigurðardóttirÍR-BK4,0180,222
22Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar3,0140,214
23Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK5,0240,208
24Erna HermannsdóttirÍR-BK1,0150,067
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar0,010,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur138284,93
Ástrós PétursdóttirÍR-Buff133274,93
3Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK155334,70
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT151334,58
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur140334,24
6Karen HilmarsdóttirÍR-SK54163,38
7Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff76233,30
8Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur69223,14
9Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff71233,09
10Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar82273,04
11Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff78263,00
12Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur46162,88
13Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK86312,77
14Sigríður KlemensdóttirÍR-TT90332,73
15Guðný GunnarsdóttirÍR-TT87332,64
16Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar79322,47
17Laufey SigurðardóttirÍR-BK42182,33
18Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK43192,26
19Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK54242,25
20Erna HermannsdóttirÍR-BK33152,20
21Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar54252,16
22Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK27132,08
23Herdís GunnarsdóttirÍR-BK59292,03
24Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar22141,57
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar111,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Ástrós PétursdóttirÍR-Buff258
2Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur257
3Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff251
4Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT247
5Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK245
6Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur241
7Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK228
8Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur226
9Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur224
10Karen HilmarsdóttirÍR-SK220
11Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar213
12Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar212
13Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff209
14Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK208
15Guðný GunnarsdóttirÍR-TT206
16Sigríður KlemensdóttirÍR-TT203
17Herdís GunnarsdóttirÍR-BK200
Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar200
19Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff193
20Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK187
21Laufey SigurðardóttirÍR-BK186
22Erna HermannsdóttirÍR-BK180
23Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar170
24Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK167
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Linda Hrönn MagnúsdóttirÍR-TT674
2Dagný Edda ÞórisdóttirKFR-Valkyrjur664
3Elva Rós HannesdóttirÍR-Buff642
4Nanna Hólm DavíðsdóttirÍR-SK640
5Katrín Fjóla BragadóttirKFR-Valkyrjur634
6Ástrós PétursdóttirÍR-Buff627
7Harpa Sif JóhannsdóttirKFR-Afturgöngurnar583
8Sigríður KlemensdóttirÍR-TT576
9Sigurlaug JakobsdóttirKFR-Valkyrjur568
10Bergþóra Rós ÓlafsdóttirÍR-Buff553
11Jóhanna Ósk GuðjónsdóttirÍR-Buff552
12Helga SigurðardóttirKFR-Afturgöngurnar541
13Karen HilmarsdóttirÍR-SK539
14Hafdís Pála JónasdóttirKFR-Valkyrjur537
15Guðbjörg Lind ValdimarsdóttirÍR-SK533
16Geirdís Hanna KristjánsdóttirÍR-BK525
17Guðný GunnarsdóttirÍR-TT523
18Ragna Guðrún MagnúsdóttirKFR-Afturgöngurnar514
19Halldóra Í. IngvarsdóttirÍR-BK513
20Erna HermannsdóttirÍR-BK502
21Jóna GunnarsdóttirKFR-Afturgöngurnar484
22Herdís GunnarsdóttirÍR-BK475
23Laufey SigurðardóttirÍR-BK469
24Sigrún G. GuðmundsdóttirÍR-SK459
25Ragna MatthíasdóttirKFR-Afturgöngurnar131



Aðrar umferðir