Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Sun, 24. mars | 15:00
2. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
1. deild karla

Sun, 24. mars | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. mars | 19:00
1. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
2. deild kvenna

Mán, 25. mars | 19:00
3. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild karla

14. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-PLS14762484501126.03123.841242134,0
2KFR-Lærlingar14761493512025.08823.946239123,0
3ÍR-KLS14731523701925.18223.986236119,5
4KFR-Stormsveitin14693543202424.21523.680214111,5
5KFR-Grænu töffararnir14620643002624.74824.70423399,0
6ÍR-Fagmaður14583652303323.41223.87718188,5
7Þór14561692113421.99422.78815083,0
8ÍA14550712303322.59523.53217583,0
9ÍR-L14521731803823.68624.65121874,5
10KR-A14462781504122.07424.02014764,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Grænu töffararnir5926466591.8971,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-PLS7337536952.18113,0Mán. 28. janúar 2019 kl. 19:00
KFR-Lærlingar5685726681.80813,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Fagmaður5255435111.5791,0Þri. 05. febrúar 2019 kl. 19:00
ÍR-L6115665411.7183,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-KLS6826396271.94811,0Þri. 05. febrúar 2019 kl. 19:00
KFR-Stormsveitin5106026561.7689,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA5196195581.6965,0Mán. 18. febrúar 2019 kl. 19:30
KR-A5635376531.7538,0Keiluhöllin Egilshöll
Þór4985766341.7086,0Sun. 17. mars 2019 kl. 12:30


Árangur liða


ÍR-PLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafþór Harðarson2621258119307130407.959198,9817,50,442315,78262713
Gunnar Þór Ásgeirsson2151239124416980398.231211,0527,00,692556,54280722
Einar Már Björnsson2561256125817700429.025214,8831,00,742836,74265770
Bjarni Páll Jakobsson5816163,201,50,30142,80181506
Samtals:7333753369522.181812626.031206,60770,617836,21280770

KFR-LærlingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Freyr Bragason1371198120415390428.330198,3324,50,582265,38255692
Guðlaugur Valgeirsson2201193122116340428.826210,1432,00,762696,40278729
Aron Fannar Benteinson2111181024316350427.932188,8620,00,482064,90245650
Samtals:5683572266831.808812625.088199,11770,617015,56278729

ÍR-KLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þórhallur Hálfdánarson183.246180,337,00,39814,50220580
Arnar Sæbergsson2391213120116530397.612195,1823,50,602085,33244661
Stefán Claessen2241225123116800337.046213,5225,00,762216,70299794
Andrés Páll Júlíusson2190201019506150367.278202,1718,00,502035,64267716
Samtals:6822639262721.948612625.182199,86740,587135,66299794

KFR-StormsveitinLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Gústaf Smári Björnsson1390145023515190387.280191,5816,00,421995,24253672
Guðjón Júlíusson1981200017515730417.932193,4629,50,722255,49254664
Árni Þór Finnsson244.228176,1711,00,46903,75257618
Skúli Freyr Sigurðsson1731257124616760234.775207,6114,00,611426,17257676
Samtals:5102602165631.768612624.215192,18710,566565,21257676

KFR-Grænu töffararnirLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Steinþór Jóhannsson1600222023816200336.569199,0619,00,581835,55274730
Björn Guðgeir Sigurðsson2260222020106490428.602204,8121,00,502576,12279689
Björn Birgisson2060202022006280428.019190,9319,00,451944,62247658
Hörður Einarsson61.044174,001,00,17193,17232560
Guðmundur Bjarni Harðarson3514171,332,00,67113,67186514
Samtals:5920646065911.897112624.748196,41620,496645,27279730

ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Róbert Dan Sigurðsson397.408189,9522,00,561914,90277697
Hörður Ingi Jóhannsson1330159013904310213.346159,337,00,33512,43202532
Alexander Halldórsson2030212120306180428.422200,5222,00,522455,83275745
Ágúst Ingi Stefánsson122.147178,927,50,63494,08232612
Ágúst Orri Ágústsson3511170,330,00,00113,67189511
Steindór Máni Björnsson189017201690530091.578175,331,00,11364,00191551
Samtals:5250543151101.579112623.412185,81600,475834,63277745

ÞórLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Konráðsson1791177024315990427.422176,7118,00,431543,67243599
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín1460197118105240376.285169,8615,00,411473,97205599
Ingólfur Ómar Valdimarsson1730202121015850407.220180,5021,50,541764,40244635
Haraldur Helgason71.067152,432,00,29223,14188437
Samtals:4981576263421.708512621.994174,56570,454993,96244635

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þorleifur Jón Hreiðarsson1550161117004860305.386179,5313,00,431204,00228620
Guðmundur Sigurðsson1690227020806040397.260186,1515,00,381794,59238650
Jóhann Ársæll Atlason1951231118006060396.839175,3620,00,511523,90231606
Björn Þór Gunnarsson3468156,000,00,00103,33161468
Magnús Sigurjón Guðmundsson122.171180,926,00,50463,83211568
Einar Sigurður Sigurðsson3471157,001,00,3382,67162471
Samtals:5191619255801.696312622.595179,33550,445154,09238650

ÍR-LLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ásgeir Henningsson101.729172,904,00,40363,60211580
Birgir Kristinsson1930213115505610417.741188,8017,50,431944,73238675
Kristján Þórðarson2371168017405790397.453191,1019,00,491864,77256659
Þórarinn Már Þorbjörnsson1810185021215780366.763187,8612,00,331594,42242640
Samtals:6111566154111.718312623.686187,98530,425754,56256675

KR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björn Kristinsson2141186023406340427.214171,7613,00,311523,62234634
Bragi Már Bragason61.008168,003,00,50183,00200534
Matthías Helgi Júlíusson1570136021315060396.907177,1016,50,421694,33231595
Magnús Reynisson1921215120606130335.844177,0912,50,381454,39230613
Höskuldur Þór Höskuldsson61.101183,502,00,33213,50195556
Samtals:5632537165311.753412622.074175,19470,375054,01234634


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Einar Már BjörnssonÍR-PLS9.02542214,9
2Stefán ClaessenÍR-KLS7.04633213,5
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS8.23139211,1
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar8.82642210,1
5Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin4.77523207,6
6Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir8.60242204,8
7Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS7.27836202,2
8Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður8.42242200,5
9Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir6.56933199,1
10Hafþór HarðarsonÍR-PLS7.95940199,0
11Freyr BragasonKFR-Lærlingar8.33042198,3
12Arnar SæbergssonÍR-KLS7.61239195,2
13Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin7.93241193,5
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin7.28038191,6
15Kristján ÞórðarsonÍR-L7.45339191,1
16Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir8.01942190,9
17Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður7.40839189,9
18Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar7.93242188,9
19Birgir KristinssonÍR-L7.74141188,8
20Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L6.76336187,9
21Guðmundur SigurðssonÍA7.26039186,2
22Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A1.1016183,5
23Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA2.17112180,9
24Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór7.22040180,5
25Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS3.24618180,3
26Þorleifur Jón HreiðarssonÍA5.38630179,5
27Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður2.14712178,9
28Matthías Helgi JúlíussonKR-A6.90739177,1
Magnús ReynissonKR-A5.84433177,1
30Guðmundur KonráðssonÞór7.42242176,7
31Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin4.22824176,2
32Jóhann Ársæll AtlasonÍA6.83939175,4
33Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður1.5789175,3
34Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1.0446174,0
35Ásgeir HenningssonÍR-L1.72910172,9
36Björn KristinssonKR-A7.21442171,8
37Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir5143171,3
38Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður5113170,3
39Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór6.28537169,9
40Bragi Már BragasonKR-A1.0086168,0
41Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS8165163,2
42Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður3.34621159,3
43Einar Sigurður SigurðssonÍA4713157,0
44Björn Þór GunnarssonÍA4683156,0
45Haraldur HelgasonÞór1.0677152,4

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar32,0420,762
2Stefán ClaessenÍR-KLS25,0330,758
3Einar Már BjörnssonÍR-PLS31,0420,738
4Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin29,5410,720
5Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS27,0390,692
6Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir2,030,667
7Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður7,5120,625
8Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin14,0230,609
9Arnar SæbergssonÍR-KLS23,5390,603
10Freyr BragasonKFR-Lærlingar24,5420,583
11Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir19,0330,576
12Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður22,0390,564
13Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór21,5400,538
14Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður22,0420,524
15Jóhann Ársæll AtlasonÍA20,0390,513
16Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS18,0360,500
Bragi Már BragasonKR-A3,060,500
Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir21,0420,500
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA6,0120,500
20Kristján ÞórðarsonÍR-L19,0390,487
21Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar20,0420,476
22Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin11,0240,458
23Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir19,0420,452
24Hafþór HarðarsonÍR-PLS17,5400,438
25Þorleifur Jón HreiðarssonÍA13,0300,433
26Guðmundur KonráðssonÞór18,0420,429
27Birgir KristinssonÍR-L17,5410,427
28Matthías Helgi JúlíussonKR-A16,5390,423
29Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin16,0380,421
30Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór15,0370,405
31Ásgeir HenningssonÍR-L4,0100,400
32Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS7,0180,389
33Guðmundur SigurðssonÍA15,0390,385
34Magnús ReynissonKR-A12,5330,379
35Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður7,0210,333
Einar Sigurður SigurðssonÍA1,030,333
Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A2,060,333
Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L12,0360,333
39Björn KristinssonKR-A13,0420,310
40Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1,550,300
41Haraldur HelgasonÞór2,070,286
42Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1,060,167
43Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður1,090,111
44Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður0,030,000
Björn Þór GunnarssonÍA0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Einar Már BjörnssonÍR-PLS283426,74
2Stefán ClaessenÍR-KLS221336,70
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS255396,54
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar269426,40
5Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin142236,17
6Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir257426,12
7Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður245425,83
8Hafþór HarðarsonÍR-PLS231405,78
9Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS203365,64
10Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir183335,55
11Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin225415,49
12Freyr BragasonKFR-Lærlingar226425,38
13Arnar SæbergssonÍR-KLS208395,33
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin199385,24
15Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar206424,90
Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður191394,90
17Kristján ÞórðarsonÍR-L186394,77
18Birgir KristinssonÍR-L194414,73
19Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir194424,62
20Guðmundur SigurðssonÍA179394,59
21Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS81184,50
22Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L159364,42
23Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór176404,40
24Magnús ReynissonKR-A145334,39
25Matthías Helgi JúlíussonKR-A169394,33
26Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður49124,08
27Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður3694,00
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA120304,00
29Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór147373,97
30Jóhann Ársæll AtlasonÍA152393,90
31Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA46123,83
32Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin90243,75
33Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir1133,67
Guðmundur KonráðssonÞór154423,67
Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður1133,67
36Björn KristinssonKR-A152423,62
37Ásgeir HenningssonÍR-L36103,60
38Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A2163,50
39Björn Þór GunnarssonÍA1033,33
40Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1963,17
41Haraldur HelgasonÞór2273,14
42Bragi Már BragasonKR-A1863,00
43Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1452,80
44Einar Sigurður SigurðssonÍA832,67
45Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður51212,43

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Stefán ClaessenÍR-KLS299
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS280
3Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir279
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar278
5Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður277
6Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður275
7Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir274
8Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS267
9Einar Már BjörnssonÍR-PLS265
10Hafþór HarðarsonÍR-PLS262
11Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin257
Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin257
13Kristján ÞórðarsonÍR-L256
14Freyr BragasonKFR-Lærlingar255
15Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin254
16Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin253
17Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir247
18Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar245
19Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór244
Arnar SæbergssonÍR-KLS244
21Guðmundur KonráðssonÞór243
22Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L242
23Birgir KristinssonÍR-L238
Guðmundur SigurðssonÍA238
25Björn KristinssonKR-A234
26Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir232
Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður232
28Matthías Helgi JúlíussonKR-A231
Jóhann Ársæll AtlasonÍA231
30Magnús ReynissonKR-A230
31Þorleifur Jón HreiðarssonÍA228
32Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS220
33Ásgeir HenningssonÍR-L211
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA211
35Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór205
36Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður202
37Bragi Már BragasonKR-A200
38Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A195
39Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður191
40Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður189
41Haraldur HelgasonÞór188
42Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir186
43Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS181
44Einar Sigurður SigurðssonÍA162
45Björn Þór GunnarssonÍA161

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Stefán ClaessenÍR-KLS794
2Einar Már BjörnssonÍR-PLS770
3Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður745
4Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir730
5Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar729
6Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS722
7Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS716
8Hafþór HarðarsonÍR-PLS713
9Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður697
10Freyr BragasonKFR-Lærlingar692
11Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir689
12Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin676
13Birgir KristinssonÍR-L675
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin672
15Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin664
16Arnar SæbergssonÍR-KLS661
17Kristján ÞórðarsonÍR-L659
18Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir658
19Guðmundur SigurðssonÍA650
Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar650
21Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L640
22Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór635
23Björn KristinssonKR-A634
24Þorleifur Jón HreiðarssonÍA620
25Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin618
26Magnús ReynissonKR-A613
27Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður612
28Jóhann Ársæll AtlasonÍA606
29Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór599
Guðmundur KonráðssonÞór599
31Matthías Helgi JúlíussonKR-A595
32Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS580
Ásgeir HenningssonÍR-L580
34Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA568
35Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir560
36Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A556
37Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður551
38Bragi Már BragasonKR-A534
39Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður532
40Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir514
41Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður511
42Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS506
43Einar Sigurður SigurðssonÍA471
44Björn Þór GunnarssonÍA468
45Haraldur HelgasonÞór437



Aðrar umferðir