Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Þri, 22. janúar | 19:00
1. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild karla

Þri, 22. janúar | 19:00
2. deild kvenna

Mið, 23. janúar | 19:00
Utandeild

Lau, 26. janúar | 09:00
RIG 2019

Lau, 26. janúar | 13:00
1. deild karla

Lau, 26. janúar | 16:00
Bikarkeppni liða, karlar

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild karla

11. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-PLS11532443401019.98118.71517997,0
2KFR-Lærlingar11601382611719.86919.02519096,0
3KFR-Stormsveitin11543422601819.14018.66717088,5
4ÍR-KLS10491402601418.01417.32616981,5
5ÍR-Fagmaður10453422002017.08117.11713972,5
6KFR-Grænu töffararnir10440462101917.33517.32415470,0
7ÍR-L11431551602818.49918.92617062,5
8KR-A11372601003417.10718.58310749,0
9Þór8321391311812.43312.8958249,0
10ÍA9350461102514.41215.29311348,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍR-PLS6125755221.7094,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Stormsveitin6105835701.76310,0Sun. 06. janúar 2019 kl. 19:00
KFR-Grænu töffararnir5945575511.70211,0Keiluhöllin Egilshöll
KR-A5175055341.5563,0Þri. 08. janúar 2019 kl. 19:00
ÍR-KLS6614736331.7675,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Lærlingar6375826161.8359,0Þri. 08. janúar 2019 kl. 19:00
ÍR-Fagmaður5735635701.7062,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-L6446196201.88312,0Þri. 08. janúar 2019 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-PLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafþór Harðarson2380.5171015005590315.988193,1610,50,341755,65257706
Gunnar Þór Ásgeirsson306.302210,0719,00,631926,40280722
Einar Már Björnsson2191223120206440336.875208,3323,00,702106,36265734
Bjarni Páll Jakobsson15501810.5170050605816163,201,50,30142,80181506
Samtals:6121.55751.552201.70939919.981201,83540,555915,97280734

KFR-LærlingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Freyr Bragason1630177124305830336.738204,1820,50,621845,58255692
Guðlaugur Valgeirsson2571208118916540336.947210,5225,00,762086,30278729
Aron Fannar Benteinson2170197118415980336.184187,3915,00,451655,00245650
Samtals:6371582361621.83569919.869200,70610,615575,63278729

KFR-StormsveitinLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Gústaf Smári Björnsson2380.51810.520316220326.226194,5615,00,471715,34253672
Guðjón Júlíusson1791187019215580326.275196,0923,50,731795,59254664
Árni Þór Finnsson193.403179,118,00,42774,05257618
Skúli Freyr Sigurðsson1930215117515830163.236202,259,00,56885,50247664
Samtals:6101.55831.557031.76369919.140193,33560,565155,20257672

ÍR-KLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þórhallur Hálfdánarson122.124177,004,00,33534,42220545
Arnar Sæbergsson2330123017105270275.288195,8514,50,541445,33244661
Stefán Claessen2321184027816940275.724212,0019,00,701796,63299794
Andrés Páll Júlíusson1961166018405460244.878203,2512,00,501315,46267716
Samtals:6612473063311.76739018.014200,16500,555075,63299794

ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Róbert Dan Sigurðsson2121186020105990305.802193,4017,00,571525,07277697
Hörður Ingi Jóhannsson182.915161,947,00,39472,61202532
Alexander Halldórsson2030199020816100306.266208,8719,00,631926,40275745
Ágúst Ingi Stefánsson61.090181,673,50,58274,50213582
Ágúst Orri Ágústsson3511170,330,00,00113,67189511
Steindór Máni Björnsson15801780161049703497165,670,00,0082,67178497
Samtals:5731563057011.70629017.081189,79470,524374,86277745

KFR-Grænu töffararnirLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Steinþór Jóhannsson214.103195,3812,00,571175,57246646
Björn Guðgeir Sigurðsson1950146018915300305.995199,8314,00,471725,73277689
Björn Birgisson2131234121116580305.679189,3015,00,501344,47247658
Hörður Einarsson61.044174,001,00,17193,17232560
Guðmundur Bjarni Harðarson18611771151051403514171,332,00,67113,67186514
Samtals:5942557255121.70269017.335192,61440,494535,03277689

ÍR-LLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ásgeir Henningsson91.552172,444,00,44313,44211580
Birgir Kristinsson2371200123816750336.238189,0314,50,441544,67238675
Kristján Þórðarson2181207120416290305.693189,7716,00,531364,53256659
Þórarinn Már Þorbjörnsson1890212117805790275.016185,789,00,331144,22242640
Samtals:6442619362021.88379918.499186,86440,444354,39256675

KR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björn Kristinsson1360159018304780335.513167,069,00,271133,42211560
Bragi Már Bragason61.008168,003,00,50183,00200534
Matthías Helgi Júlíusson1981159017615330305.321177,3714,50,481284,27231595
Magnús Reynisson274.720174,8110,50,391134,19230557
Höskuldur Þór Höskuldsson18301871175054503545181,671,00,33113,67187545
Samtals:5171505153411.55639917.107172,80380,383833,87231595

ÞórLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Konráðsson244.188174,509,00,38843,50218579
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín233.801165,2610,00,43813,52205574
Ingólfur Ómar Valdimarsson244.310179,5813,50,561024,25236598
Haraldur Helgason1134134,000,00,0033,00134134
Samtals:000000007212.433172,68330,452703,75236598

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þorleifur Jón Hreiðarsson152.659177,277,00,47553,67228620
Guðmundur Sigurðsson244.483186,7910,00,421104,58238650
Jóhann Ársæll Atlason244.160173,3311,00,46974,04208584
Björn Þór Gunnarsson3468156,000,00,00103,33161468
Magnús Sigurjón Guðmundsson122.171180,926,00,50463,83211568
Einar Sigurður Sigurðsson3471157,001,00,3382,67162471
Samtals:000000008114.412177,93350,433264,02238650


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Stefán ClaessenÍR-KLS5.72427212,0
2Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar6.94733210,5
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS6.30230210,1
4Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður6.26630208,9
5Einar Már BjörnssonÍR-PLS6.87533208,3
6Freyr BragasonKFR-Lærlingar6.73833204,2
7Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS4.87824203,3
8Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin3.23616202,3
9Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir5.99530199,8
10Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin6.27532196,1
11Arnar SæbergssonÍR-KLS5.28827195,9
12Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir4.10321195,4
13Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin6.22632194,6
14Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður5.80230193,4
15Hafþór HarðarsonÍR-PLS5.98831193,2
16Kristján ÞórðarsonÍR-L5.69330189,8
17Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir5.67930189,3
18Birgir KristinssonÍR-L6.23833189,0
19Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar6.18433187,4
20Guðmundur SigurðssonÍA4.48324186,8
21Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L5.01627185,8
22Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A5453181,7
Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður1.0906181,7
24Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA2.17112180,9
25Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór4.31024179,6
26Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin3.40319179,1
27Matthías Helgi JúlíussonKR-A5.32130177,4
28Þorleifur Jón HreiðarssonÍA2.65915177,3
29Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS2.12412177,0
30Magnús ReynissonKR-A4.72027174,8
31Guðmundur KonráðssonÞór4.18824174,5
32Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1.0446174,0
33Jóhann Ársæll AtlasonÍA4.16024173,3
34Ásgeir HenningssonÍR-L1.5529172,4
35Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir5143171,3
36Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður5113170,3
37Bragi Már BragasonKR-A1.0086168,0
38Björn KristinssonKR-A5.51333167,1
39Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður4973165,7
40Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór3.80123165,3
41Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS8165163,2
42Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður2.91518161,9
43Einar Sigurður SigurðssonÍA4713157,0
44Björn Þór GunnarssonÍA4683156,0
45Haraldur HelgasonÞór1341134,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar25,0330,758
2Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin23,5320,734
3Stefán ClaessenÍR-KLS19,0270,704
4Einar Már BjörnssonÍR-PLS23,0330,697
5Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir2,030,667
6Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS19,0300,633
Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður19,0300,633
8Freyr BragasonKFR-Lærlingar20,5330,621
9Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður3,560,583
10Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir12,0210,571
11Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður17,0300,567
12Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór13,5240,563
Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin9,0160,563
14Arnar SæbergssonÍR-KLS14,5270,537
15Kristján ÞórðarsonÍR-L16,0300,533
16Bragi Már BragasonKR-A3,060,500
Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS12,0240,500
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir15,0300,500
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA6,0120,500
20Matthías Helgi JúlíussonKR-A14,5300,483
21Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin15,0320,469
22Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir14,0300,467
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA7,0150,467
24Jóhann Ársæll AtlasonÍA11,0240,458
25Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar15,0330,455
26Ásgeir HenningssonÍR-L4,090,444
27Birgir KristinssonÍR-L14,5330,439
28Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór10,0230,435
29Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin8,0190,421
30Guðmundur SigurðssonÍA10,0240,417
31Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður7,0180,389
Magnús ReynissonKR-A10,5270,389
33Guðmundur KonráðssonÞór9,0240,375
34Hafþór HarðarsonÍR-PLS10,5310,339
35Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A1,030,333
Einar Sigurður SigurðssonÍA1,030,333
Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS4,0120,333
Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L9,0270,333
39Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1,550,300
40Björn KristinssonKR-A9,0330,273
41Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1,060,167
42Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður0,030,000
Björn Þór GunnarssonÍA0,030,000
Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður0,030,000
Haraldur HelgasonÞór0,010,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Stefán ClaessenÍR-KLS179276,63
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður192306,40
Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS192306,40
4Einar Már BjörnssonÍR-PLS210336,36
5Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar208336,30
6Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir172305,73
7Hafþór HarðarsonÍR-PLS175315,65
8Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin179325,59
9Freyr BragasonKFR-Lærlingar184335,58
10Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir117215,57
11Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin88165,50
12Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS131245,46
13Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin171325,34
14Arnar SæbergssonÍR-KLS144275,33
15Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður152305,07
16Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar165335,00
17Birgir KristinssonÍR-L154334,67
18Guðmundur SigurðssonÍA110244,58
19Kristján ÞórðarsonÍR-L136304,53
20Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður2764,50
21Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir134304,47
22Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS53124,42
23Matthías Helgi JúlíussonKR-A128304,27
24Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór102244,25
25Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L114274,22
26Magnús ReynissonKR-A113274,19
27Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin77194,05
28Jóhann Ársæll AtlasonÍA97244,04
29Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA46123,83
30Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir1133,67
Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A1133,67
Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður1133,67
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA55153,67
34Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór81233,52
35Guðmundur KonráðssonÞór84243,50
36Ásgeir HenningssonÍR-L3193,44
37Björn KristinssonKR-A113333,42
38Björn Þór GunnarssonÍA1033,33
39Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1963,17
40Haraldur HelgasonÞór313,00
Bragi Már BragasonKR-A1863,00
42Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1452,80
43Einar Sigurður SigurðssonÍA832,67
Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður832,67
45Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður47182,61

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Stefán ClaessenÍR-KLS299
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS280
3Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar278
4Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður277
Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir277
6Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður275
7Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS267
8Einar Már BjörnssonÍR-PLS265
9Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin257
Hafþór HarðarsonÍR-PLS257
11Kristján ÞórðarsonÍR-L256
12Freyr BragasonKFR-Lærlingar255
13Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin254
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin253
15Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin247
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir247
17Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir246
18Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar245
19Arnar SæbergssonÍR-KLS244
20Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L242
21Birgir KristinssonÍR-L238
Guðmundur SigurðssonÍA238
23Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór236
24Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir232
25Matthías Helgi JúlíussonKR-A231
26Magnús ReynissonKR-A230
27Þorleifur Jón HreiðarssonÍA228
28Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS220
29Guðmundur KonráðssonÞór218
30Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður213
31Björn KristinssonKR-A211
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA211
Ásgeir HenningssonÍR-L211
34Jóhann Ársæll AtlasonÍA208
35Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór205
36Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður202
37Bragi Már BragasonKR-A200
38Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður189
39Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A187
40Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir186
41Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS181
42Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður178
43Einar Sigurður SigurðssonÍA162
44Björn Þór GunnarssonÍA161
45Haraldur HelgasonÞór134

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Stefán ClaessenÍR-KLS794
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður745
3Einar Már BjörnssonÍR-PLS734
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar729
5Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS722
6Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS716
7Hafþór HarðarsonÍR-PLS706
8Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður697
9Freyr BragasonKFR-Lærlingar692
10Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir689
11Birgir KristinssonÍR-L675
12Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin672
13Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin664
Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin664
15Arnar SæbergssonÍR-KLS661
16Kristján ÞórðarsonÍR-L659
17Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir658
18Guðmundur SigurðssonÍA650
Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar650
20Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir646
21Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L640
22Þorleifur Jón HreiðarssonÍA620
23Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin618
24Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór598
25Matthías Helgi JúlíussonKR-A595
26Jóhann Ársæll AtlasonÍA584
27Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður582
28Ásgeir HenningssonÍR-L580
29Guðmundur KonráðssonÞór579
30Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór574
31Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA568
32Björn KristinssonKR-A560
Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir560
34Magnús ReynissonKR-A557
35Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A545
Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS545
37Bragi Már BragasonKR-A534
38Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður532
39Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir514
40Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður511
41Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS506
42Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður497
43Einar Sigurður SigurðssonÍA471
44Björn Þór GunnarssonÍA468
45Haraldur HelgasonÞór134



Aðrar umferðir