Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 20. október | 09:00
2. deild karla

Lau, 20. október | 09:00
Íslandsmót unglingaliða

Lau, 20. október | 11:30
1. deild karla

Lau, 20. október | 11:30
2. deild karla

Lau, 20. október | 17:00
1. deild karla

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild karla

4. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-PLS42001614027.0166.4086138,0
2ÍR-Fagmaður42311210066.8426.4184836,5
3ÍR-KLS4200169076.8686.6726231,0
4KFR-Stormsveitin4190178086.9136.6805930,0
5KFR-Grænu töffararnir4170199076.7716.6745828,0
6KFR-Lærlingar3160117055.2905.0214625,0
7ÍR-L41611950116.5096.8105322,5
8Þór3130147054.7864.8593922,0
9KR-A41502140126.2036.8213919,0
10ÍA41102530136.2297.0644314,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Stormsveitin5625986281.7889,0Keiluhöllin Egilshöll
Þór5725115481.6315,0Lau. 22. september 2018 kl. 13:30
KR-A6224435361.6015,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-KLS5205686491.7379,0Mán. 08. október 2018 kl. 19:00
KFR-Lærlingar6316556161.90212,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA4935245751.5922,0Þri. 16. október 2018 kl. 19:00
ÍR-L5544715381.5633,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-PLS6256336501.90811,0Þri. 16. október 2018 kl. 19:00
KFR-Grænu töffararnir5325405501.6224,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Fagmaður6095376031.74910,0Þri. 16. október 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-PLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafþór Harðarson1750195123616060122.238186,505,00,42594,92236611
Gunnar Þór Ásgeirsson1970204119005910122.449204,087,00,58746,17263636
Einar Már Björnsson2531234122417110122.329194,088,00,67615,08253711
Samtals:6251633365021.9086367.016194,89200,561945,39263711

ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Róbert Dan Sigurðsson2021155021115680122.370197,508,00,67675,58277697
Hörður Ingi Jóhannsson91.414157,114,00,44262,89202506
Alexander Halldórsson2151203118105990122.476206,339,50,79715,92250649
Ágúst Ingi Stefánsson19211790211158203582194,002,00,67175,67211582
Samtals:6093537160321.7496366.842190,06240,651815,03277697

ÍR-KLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þórhallur Hálfdánarson61.081180,172,00,33284,67194545
Arnar Sæbergsson1380184115504770122.300191,677,00,58564,67233661
Stefán Claessen1820160126816100122.288190,678,00,67655,42268610
Andrés Páll Júlíusson200022412261650061.199199,833,00,50325,33226650
Samtals:5200568364921.7375366.868190,78200,561815,03268661

KFR-StormsveitinLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Gústaf Smári Björnsson160013702970112.047186,093,00,27555,00253607
Guðjón Júlíusson2061204125416640122.447203,9210,00,83726,00254664
Árni Þór Finnsson1960257116506180111.997181,555,00,45474,27257618
Skúli Freyr Sigurðsson209120902422211,001,00,50126,00213213
Samtals:5621598262821.7885366.913192,03190,531865,17257664

KFR-Grænu töffararnirLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Steinþór Jóhannsson91.722191,335,00,56475,22246596
Björn Guðgeir Sigurðsson2010216117105880122.292191,005,00,42655,42221617
Björn Birgisson1530185121215500122.273189,427,00,58554,58227640
Hörður Einarsson17801390167048403484161,330,00,0062,00178484
Samtals:5320540255011.6223366.771188,08170,471734,81246640

KFR-LærlingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Freyr Bragason192119712240613091.745193,894,00,44444,89244613
Guðlaugur Valgeirsson236127811911705091.914212,679,01,00586,44278705
Aron Fannar Benteinson203118002011584091.631181,223,00,33444,89224584
Samtals:6313655261621.9027275.290195,93160,591465,41278705

ÍR-LLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ásgeir Henningsson91.552172,444,00,44313,44211580
Birgir Kristinsson2001156014505010122.172181,007,50,63544,50224588
Kristján Þórðarson183114502071535091.666185,114,00,44384,22207572
Þórarinn Már Þorbjörnsson171017001860527061.119186,501,00,17294,83215592
Samtals:5542471053811.5633366.509180,81170,461524,22224592

ÞórLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Konráðsson173015202010526091.524169,331,00,11343,78201526
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín205120211670574091.548172,005,00,56343,78205574
Ingólfur Ómar Valdimarsson194115701801531091.714190,447,00,78434,78236598
Samtals:5722511154811.6314274.786177,26130,481114,11236598

KR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björn Kristinsson1731150017905020121.969164,084,00,33373,08200560
Bragi Már Bragason61.008168,003,00,50183,00200534
Matthías Helgi Júlíusson219113401890542091.614179,334,00,44414,56231542
Magnús Reynisson230115901681557091.612179,114,00,44353,89230557
Samtals:6223443053611.6014366.203172,31150,421313,64231560

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þorleifur Jón Hreiðarsson91.509167,673,00,33293,22228574
Guðmundur Sigurðsson2200194122616400122.305192,084,00,33534,42226640
Jóhann Ársæll Atlason1130183018804840121.947162,254,00,33423,50200520
Björn Þór Gunnarsson16001470161046803468156,000,00,00103,33161468
Samtals:4930524157511.5922366.229173,03110,311343,72228640


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar1.9149212,7
2Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin4222211,0
3Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður2.47612206,3
4Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS2.44912204,1
5Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin2.44712203,9
6Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS1.1996199,8
7Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður2.37012197,5
8Einar Már BjörnssonÍR-PLS2.32912194,1
9Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður5823194,0
10Freyr BragasonKFR-Lærlingar1.7459193,9
11Guðmundur SigurðssonÍA2.30512192,1
12Arnar SæbergssonÍR-KLS2.30012191,7
13Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir1.7229191,3
14Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir2.29212191,0
15Stefán ClaessenÍR-KLS2.28812190,7
16Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór1.7149190,4
17Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir2.27312189,4
18Hafþór HarðarsonÍR-PLS2.23812186,5
Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L1.1196186,5
20Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin2.04711186,1
21Kristján ÞórðarsonÍR-L1.6669185,1
22Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin1.99711181,5
23Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar1.6319181,2
24Birgir KristinssonÍR-L2.17212181,0
25Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS1.0816180,2
26Matthías Helgi JúlíussonKR-A1.6149179,3
27Magnús ReynissonKR-A1.6129179,1
28Ásgeir HenningssonÍR-L1.5529172,4
29Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór1.5489172,0
30Guðmundur KonráðssonÞór1.5249169,3
31Bragi Már BragasonKR-A1.0086168,0
32Þorleifur Jón HreiðarssonÍA1.5099167,7
33Björn KristinssonKR-A1.96912164,1
34Jóhann Ársæll AtlasonÍA1.94712162,3
35Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir4843161,3
36Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður1.4149157,1
37Björn Þór GunnarssonÍA4683156,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar9,091,000
2Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin10,0120,833
3Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður9,5120,792
4Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór7,090,778
5Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður2,030,667
Einar Már BjörnssonÍR-PLS8,0120,667
Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður8,0120,667
Stefán ClaessenÍR-KLS8,0120,667
9Birgir KristinssonÍR-L7,5120,625
10Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir7,0120,583
Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS7,0120,583
Arnar SæbergssonÍR-KLS7,0120,583
13Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór5,090,556
Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir5,090,556
15Bragi Már BragasonKR-A3,060,500
Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin1,020,500
Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS3,060,500
18Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin5,0110,455
19Freyr BragasonKFR-Lærlingar4,090,444
Ásgeir HenningssonÍR-L4,090,444
Kristján ÞórðarsonÍR-L4,090,444
Matthías Helgi JúlíussonKR-A4,090,444
Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður4,090,444
Magnús ReynissonKR-A4,090,444
25Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir5,0120,417
Hafþór HarðarsonÍR-PLS5,0120,417
27Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS2,060,333
Guðmundur SigurðssonÍA4,0120,333
Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar3,090,333
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA3,090,333
Björn KristinssonKR-A4,0120,333
Jóhann Ársæll AtlasonÍA4,0120,333
33Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin3,0110,273
34Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L1,060,167
35Guðmundur KonráðssonÞór1,090,111
36Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir0,030,000
Björn Þór GunnarssonÍA0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar5896,44
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS74126,17
3Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin72126,00
Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin1226,00
5Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður71125,92
6Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður1735,67
7Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður67125,58
8Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir65125,42
Stefán ClaessenÍR-KLS65125,42
10Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS3265,33
11Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir4795,22
12Einar Már BjörnssonÍR-PLS61125,08
13Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin55115,00
14Hafþór HarðarsonÍR-PLS59124,92
15Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar4494,89
Freyr BragasonKFR-Lærlingar4494,89
17Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L2964,83
18Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór4394,78
19Arnar SæbergssonÍR-KLS56124,67
Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS2864,67
21Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir55124,58
22Matthías Helgi JúlíussonKR-A4194,56
23Birgir KristinssonÍR-L54124,50
24Guðmundur SigurðssonÍA53124,42
25Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin47114,27
26Kristján ÞórðarsonÍR-L3894,22
27Magnús ReynissonKR-A3593,89
28Guðmundur KonráðssonÞór3493,78
Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór3493,78
30Jóhann Ársæll AtlasonÍA42123,50
31Ásgeir HenningssonÍR-L3193,44
32Björn Þór GunnarssonÍA1033,33
33Þorleifur Jón HreiðarssonÍA2993,22
34Björn KristinssonKR-A37123,08
35Bragi Már BragasonKR-A1863,00
36Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður2692,89
37Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir632,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar278
2Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður277
3Stefán ClaessenÍR-KLS268
4Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS263
5Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin257
6Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin254
7Einar Már BjörnssonÍR-PLS253
Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin253
9Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður250
10Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir246
11Freyr BragasonKFR-Lærlingar244
12Hafþór HarðarsonÍR-PLS236
Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór236
14Arnar SæbergssonÍR-KLS233
15Matthías Helgi JúlíussonKR-A231
16Magnús ReynissonKR-A230
17Þorleifur Jón HreiðarssonÍA228
18Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir227
19Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS226
Guðmundur SigurðssonÍA226
21Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar224
Birgir KristinssonÍR-L224
23Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir221
24Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L215
25Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin213
26Ásgeir HenningssonÍR-L211
Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður211
28Kristján ÞórðarsonÍR-L207
29Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór205
30Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður202
31Guðmundur KonráðssonÞór201
32Jóhann Ársæll AtlasonÍA200
Bragi Már BragasonKR-A200
Björn KristinssonKR-A200
35Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS194
36Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir178
37Björn Þór GunnarssonÍA161

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Einar Már BjörnssonÍR-PLS711
2Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar705
3Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður697
4Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin664
5Arnar SæbergssonÍR-KLS661
6Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS650
7Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður649
8Guðmundur SigurðssonÍA640
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir640
10Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS636
11Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin618
12Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir617
13Freyr BragasonKFR-Lærlingar613
14Hafþór HarðarsonÍR-PLS611
15Stefán ClaessenÍR-KLS610
16Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin607
17Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór598
18Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir596
19Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L592
20Birgir KristinssonÍR-L588
21Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar584
22Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður582
23Ásgeir HenningssonÍR-L580
24Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór574
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA574
26Kristján ÞórðarsonÍR-L572
27Björn KristinssonKR-A560
28Magnús ReynissonKR-A557
29Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS545
30Matthías Helgi JúlíussonKR-A542
31Bragi Már BragasonKR-A534
32Guðmundur KonráðssonÞór526
33Jóhann Ársæll AtlasonÍA520
34Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður506
35Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir484
36Björn Þór GunnarssonÍA468
37Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin213



Aðrar umferðir