Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Fös, 26. apríl | 19:00
Bikarkeppni liða, karlar

Lau, 27. apríl | 09:00
3. deild karla

Lau, 27. apríl | 09:00
Íslandsmót unglingaliða

Lau, 27. apríl | 12:00
3. deild karla

Lau, 27. apríl | 13:00
2. deild kvenna

Lau, 27. apríl | 15:00
2. deild kvenna

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild karla

18. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-PLS181042566001233.75430.477315181,0
2KFR-Lærlingar18961654312832.23231.024311154,0
3ÍR-KLS18932674802432.27830.950297154,0
4KFR-Stormsveitin18874714203031.37730.714286142,0
5KFR-Grænu töffararnir18790833603631.35331.401281123,0
6ÍR-Fagmaður18734852904330.23630.956229112,0
7ÍA18720903104129.05830.124226110,0
8ÍR-L18691922604630.66031.688282101,5
9Þór18671942614528.49329.725200100,0
10KR-A18613981805428.57730.95920782,5


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Stormsveitin6415416971.87910,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-L5745956511.8204,0Lau. 30. mars 2019 kl. 09:00
KR-A4435915801.6145,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-Fagmaður5435226111.6769,0Lau. 30. mars 2019 kl. 09:00
KFR-Grænu töffararnir5936285991.82011,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Lærlingar5855794991.6633,0Lau. 30. mars 2019 kl. 09:00
ÍR-KLS6535966511.90013,0Keiluhöllin Egilshöll
Þór5425406031.6851,0Lau. 30. mars 2019 kl. 09:00
ÍR-PLS6946936972.08412,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍA5335555701.6582,0Lau. 30. mars 2019 kl. 09:00


Árangur liða


ÍR-PLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafþór Harðarson22512220214166105210.503201,9826,50,513075,90262720
Gunnar Þór Ásgeirsson23312351236070405110.814212,0436,00,713336,53280722
Einar Már Björnsson23612361247171905411.621215,2041,00,763646,74265770
Bjarni Páll Jakobsson5816163,201,50,30142,80181506
Samtals:6943693269722.084716233.754208,361050,6510186,28280770

KFR-LærlingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Freyr Bragason21012030190060305410.873201,3532,50,603015,57256692
Guðlaugur Valgeirsson19012061151054705411.258208,4841,00,763366,22278729
Aron Fannar Benteinson18501700158051305410.101187,0623,00,432554,72253650
Samtals:5852579149901.663316232.232198,96970,608925,51278729

ÍR-KLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þórhallur Hálfdánarson2151156123616070244.365181,8810,00,421114,63236607
Arnar Sæbergsson458.734194,0925,50,572375,27244661
Stefán Claessen2581215119306660459.513211,4033,00,732906,44299794
Andrés Páll Júlíusson1801225122216270489.666201,3825,50,532755,73280716
Samtals:6533596365121.900816232.278199,25940,589135,64299794

KFR-StormsveitinLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Gústaf Smári Björnsson2211157023716150509.788195,7624,00,482715,42265672
Guðjón Júlíusson20911750204058805310.218192,7934,50,652835,34254664
Árni Þór Finnsson295.124176,6912,50,431053,62257618
Skúli Freyr Sigurðsson2111209125616760306.247208,2318,00,601846,13257676
Samtals:6413541169721.879616231.377193,69890,558435,20265676

KFR-Grænu töffararnirLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Steinþór Jóhannsson1910218118815970428.431200,7424,00,572375,64274730
Björn Guðgeir Sigurðsson23411830225164205410.983203,3927,00,503256,02279689
Björn Birgisson458.618191,5121,00,472114,69247658
Hörður Einarsson1680227118615810152.644176,275,00,33543,60232581
Guðmundur Bjarni Harðarson3514171,332,00,67113,67186514
Svavar Steinn Guðjónsson316354,330,00,0000,0072163
Samtals:5931628259931.820616231.353193,54790,498385,17279730

ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Róbert Dan Sigurðsson1701146021015260519.724190,6729,50,582524,94278697
Hörður Ingi Jóhannsson213.346159,337,00,33512,43202532
Alexander Halldórsson20211790214159505410.748199,0426,00,483115,76275745
Ágúst Ingi Stefánsson122.147178,927,50,63494,08232612
Ágúst Orri Ágústsson3511170,330,00,00113,67189511
Steindór Máni Björnsson152.785185,674,00,27714,73256694
Blindur3420140,000,00,0000,00140420
Þorsteinn Hanning Kristinsson17111970187055503555185,001,00,33144,67197555
Samtals:5433522061121.676516230.236186,64750,467594,69278745

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þorleifur Jón Hreiðarsson366.504180,6716,00,441433,97228620
Guðmundur Sigurðsson2120166018205600519.444185,1821,00,412354,61238650
Jóhann Ársæll Atlason1650266124516760519.114178,7126,00,512174,25266676
Björn Þór Gunnarsson3468156,000,00,00103,33161468
Magnús Sigurjón Guðmundsson122.171180,926,00,50463,83211568
Einar Sigurður Sigurðsson3471157,001,00,3382,67162471
Matthías Leó Sigurðsson15601230143042206886147,672,00,33203,33168464
Samtals:5330555157011.658216229.058179,37720,446794,19266676

ÍR-LLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ásgeir Henningsson101.729172,904,00,40363,60211580
Birgir Kristinsson1920177121105800539.899186,7719,50,372524,75238675
Kristján Þórðarson1860212124616440519.887193,8627,00,532494,88256659
Þórarinn Már Þorbjörnsson1960206019405960489.145190,5219,00,402254,69242640
Samtals:5740595265111.820316230.660189,26700,437624,70256675

ÞórLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Konráðsson1680137021015150549.397174,0222,00,411893,50243599
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín1750202021705940498.585175,2019,00,392114,31255637
Ingólfur Ómar Valdimarsson1990201017605760529.444181,6224,50,472254,33245650
Haraldur Helgason71.067152,432,00,29223,14188437
Samtals:5420540060311.685116228.493175,88680,426473,99255650

KR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björn Kristinsson1370204119205330549.351173,1718,00,332063,81234634
Bragi Már Bragason61.008168,003,00,50183,00200534
Matthías Helgi Júlíusson1610161119015120488.415175,3119,50,412044,25231595
Magnús Reynisson1450226119805690458.127180,6019,00,421984,40230620
Höskuldur Þór Höskuldsson91.676186,223,00,33343,78206575
Samtals:4430591358011.614416228.577176,40630,396604,07234634


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Einar Már BjörnssonÍR-PLS11.62154215,2
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS10.81451212,0
3Stefán ClaessenÍR-KLS9.51345211,4
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar11.25854208,5
5Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin6.24730208,2
6Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir10.98354203,4
7Hafþór HarðarsonÍR-PLS10.50352202,0
8Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS9.66648201,4
Freyr BragasonKFR-Lærlingar10.87354201,4
10Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir8.43142200,7
11Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður10.74854199,0
12Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin9.78850195,8
13Arnar SæbergssonÍR-KLS8.73445194,1
14Kristján ÞórðarsonÍR-L9.88751193,9
15Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin10.21853192,8
16Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir8.61845191,5
17Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður9.72451190,7
18Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L9.14548190,5
19Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar10.10154187,1
20Birgir KristinssonÍR-L9.89953186,8
21Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A1.6769186,2
22Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður2.78515185,7
23Guðmundur SigurðssonÍA9.44451185,2
24Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-Fagmaður5553185,0
25Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS4.36524181,9
26Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór9.44452181,6
27Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA2.17112180,9
28Þorleifur Jón HreiðarssonÍA6.50436180,7
29Magnús ReynissonKR-A8.12745180,6
30Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður2.14712178,9
31Jóhann Ársæll AtlasonÍA9.11451178,7
32Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin5.12429176,7
33Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir2.64415176,3
34Matthías Helgi JúlíussonKR-A8.41548175,3
35Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór8.58549175,2
36Guðmundur KonráðssonÞór9.39754174,0
37Björn KristinssonKR-A9.35154173,2
38Ásgeir HenningssonÍR-L1.72910172,9
39Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir5143171,3
40Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður5113170,3
41Bragi Már BragasonKR-A1.0086168,0
42Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS8165163,2
43Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður3.34621159,3
44Einar Sigurður SigurðssonÍA4713157,0
45Björn Þór GunnarssonÍA4683156,0
46Haraldur HelgasonÞór1.0677152,4
47Matthías Leó SigurðssonÍA8866147,7
48BlindurÍR-Fagmaður4203140,0
49Svavar Steinn GuðjónssonKFR-Grænu töffararnir163354,3

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Einar Már BjörnssonÍR-PLS41,0540,759
Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar41,0540,759
3Stefán ClaessenÍR-KLS33,0450,733
4Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS36,0510,706
5Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir2,030,667
6Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin34,5530,651
7Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður7,5120,625
8Freyr BragasonKFR-Lærlingar32,5540,602
9Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin18,0300,600
10Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður29,5510,578
11Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir24,0420,571
12Arnar SæbergssonÍR-KLS25,5450,567
13Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS25,5480,531
14Kristján ÞórðarsonÍR-L27,0510,529
15Jóhann Ársæll AtlasonÍA26,0510,510
Hafþór HarðarsonÍR-PLS26,5520,510
17Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir27,0540,500
Bragi Már BragasonKR-A3,060,500
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA6,0120,500
20Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður26,0540,481
21Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin24,0500,480
22Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór24,5520,471
23Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir21,0450,467
24Þorleifur Jón HreiðarssonÍA16,0360,444
25Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin12,5290,431
26Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar23,0540,426
27Magnús ReynissonKR-A19,0450,422
28Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS10,0240,417
29Guðmundur SigurðssonÍA21,0510,412
30Guðmundur KonráðssonÞór22,0540,407
31Matthías Helgi JúlíussonKR-A19,5480,406
32Ásgeir HenningssonÍR-L4,0100,400
33Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L19,0480,396
34Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór19,0490,388
35Birgir KristinssonÍR-L19,5530,368
36Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-Fagmaður1,030,333
Matthías Leó SigurðssonÍA2,060,333
Björn KristinssonKR-A18,0540,333
Einar Sigurður SigurðssonÍA1,030,333
Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A3,090,333
Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir5,0150,333
Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður7,0210,333
43Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1,550,300
44Haraldur HelgasonÞór2,070,286
45Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður4,0150,267
46Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður0,030,000
Svavar Steinn GuðjónssonKFR-Grænu töffararnir0,030,000
BlindurÍR-Fagmaður0,030,000
Björn Þór GunnarssonÍA0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Einar Már BjörnssonÍR-PLS364546,74
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS333516,53
3Stefán ClaessenÍR-KLS290456,44
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar336546,22
5Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin184306,13
6Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir325546,02
7Hafþór HarðarsonÍR-PLS307525,90
8Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður311545,76
9Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS275485,73
10Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir237425,64
11Freyr BragasonKFR-Lærlingar301545,57
12Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin271505,42
13Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin283535,34
14Arnar SæbergssonÍR-KLS237455,27
15Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður252514,94
16Kristján ÞórðarsonÍR-L249514,88
17Birgir KristinssonÍR-L252534,75
18Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður71154,73
19Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar255544,72
20Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir211454,69
Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L225484,69
22Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-Fagmaður1434,67
23Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS111244,63
24Guðmundur SigurðssonÍA235514,61
25Magnús ReynissonKR-A198454,40
26Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór225524,33
27Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór211494,31
28Jóhann Ársæll AtlasonÍA217514,25
Matthías Helgi JúlíussonKR-A204484,25
30Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður49124,08
31Þorleifur Jón HreiðarssonÍA143363,97
32Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA46123,83
33Björn KristinssonKR-A206543,81
34Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A3493,78
35Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir1133,67
Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður1133,67
37Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin105293,62
38Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir54153,60
Ásgeir HenningssonÍR-L36103,60
40Guðmundur KonráðssonÞór189543,50
41Matthías Leó SigurðssonÍA2063,33
Björn Þór GunnarssonÍA1033,33
43Haraldur HelgasonÞór2273,14
44Bragi Már BragasonKR-A1863,00
45Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1452,80
46Einar Sigurður SigurðssonÍA832,67
47Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður51212,43
48BlindurÍR-Fagmaður030,00
Svavar Steinn GuðjónssonKFR-Grænu töffararnir030,00

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Stefán ClaessenÍR-KLS299
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS280
Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS280
4Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir279
5Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar278
Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður278
7Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður275
8Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir274
9Jóhann Ársæll AtlasonÍA266
10Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin265
Einar Már BjörnssonÍR-PLS265
12Hafþór HarðarsonÍR-PLS262
13Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin257
Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin257
15Kristján ÞórðarsonÍR-L256
Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður256
Freyr BragasonKFR-Lærlingar256
18Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór255
19Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin254
20Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar253
21Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir247
22Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór245
23Arnar SæbergssonÍR-KLS244
24Guðmundur KonráðssonÞór243
25Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L242
26Birgir KristinssonÍR-L238
Guðmundur SigurðssonÍA238
28Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS236
29Björn KristinssonKR-A234
30Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður232
Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir232
32Matthías Helgi JúlíussonKR-A231
33Magnús ReynissonKR-A230
34Þorleifur Jón HreiðarssonÍA228
35Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA211
Ásgeir HenningssonÍR-L211
37Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A206
38Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður202
39Bragi Már BragasonKR-A200
40Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-Fagmaður197
41Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður189
42Haraldur HelgasonÞór188
43Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir186
44Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS181
45Matthías Leó SigurðssonÍA168
46Einar Sigurður SigurðssonÍA162
47Björn Þór GunnarssonÍA161
48BlindurÍR-Fagmaður140
49Svavar Steinn GuðjónssonKFR-Grænu töffararnir72

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Stefán ClaessenÍR-KLS794
2Einar Már BjörnssonÍR-PLS770
3Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður745
4Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir730
5Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar729
6Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS722
7Hafþór HarðarsonÍR-PLS720
8Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS716
9Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður697
10Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður694
11Freyr BragasonKFR-Lærlingar692
12Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir689
13Jóhann Ársæll AtlasonÍA676
Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin676
15Birgir KristinssonÍR-L675
16Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin672
17Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin664
18Arnar SæbergssonÍR-KLS661
19Kristján ÞórðarsonÍR-L659
20Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir658
21Guðmundur SigurðssonÍA650
Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar650
Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór650
24Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L640
25Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór637
26Björn KristinssonKR-A634
27Magnús ReynissonKR-A620
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA620
29Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin618
30Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður612
31Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS607
32Guðmundur KonráðssonÞór599
33Matthías Helgi JúlíussonKR-A595
34Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir581
35Ásgeir HenningssonÍR-L580
36Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A575
37Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA568
38Þorsteinn Hanning KristinssonÍR-Fagmaður555
39Bragi Már BragasonKR-A534
40Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður532
41Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir514
42Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður511
43Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS506
44Einar Sigurður SigurðssonÍA471
45Björn Þór GunnarssonÍA468
46Matthías Leó SigurðssonÍA464
47Haraldur HelgasonÞór437
48BlindurÍR-Fagmaður420
49Svavar Steinn GuðjónssonKFR-Grænu töffararnir163



Aðrar umferðir