Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Mið, 12. desember | 19:00
AMF 2019

Lau, 15. desember | 10:00
Jólamót ÍR

Sun, 16. desember | 09:00
AMF 2019

Sun, 16. desember | 19:00
Bikarkeppni liða, konur

Mið, 26. desember | 12:00
Jólamót KFR

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild karla

10. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-PLS1051039330718.27216.95216693,0
2KFR-Lærlingar10541352411518.03417.25816987,0
3KFR-Stormsveitin10491402301717.37716.95815478,5
4ÍR-KLS9461342401216.24715.49115276,5
5ÍR-Fagmaður9433352001615.37515.23412370,5
6KFR-Grænu töffararnir9380431701915.63315.76813859,0
7ÍR-L10361531202816.61617.22014950,5
8Þór8321391311812.43312.8958249,0
9ÍA9350461102514.41215.29311348,0
10KR-A10342541003015.55116.8819646,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
KFR-Lærlingar6366506811.96714,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-PLS5716125791.7620,0Þri. 04. desember 2018 kl. 19:00
KR-A5455414951.5816,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-L5385555611.6548,0Þri. 04. desember 2018 kl. 19:00
KFR-Stormsveitin5145205641.5985,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Grænu töffararnir6105255361.6719,0Þri. 04. desember 2018 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-PLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafþór Harðarson2030200020506080285.429193,8910,00,361575,61257706
Gunnar Þór Ásgeirsson1840210018705810306.302210,0719,00,631926,40280722
Einar Már Björnsson1840202018705730306.231207,7021,00,701876,23265734
Bjarni Páll Jakobsson2310155,001,00,5052,50180310
Samtals:5710612057901.76209018.272203,02510,575416,01280734

KFR-LærlingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Freyr Bragason2221241120316660306.155205,1719,50,651705,67255692
Guðlaugur Valgeirsson2151203123316510306.293209,7722,00,731876,23278729
Aron Fannar Benteinson1991206124516500305.586186,2013,00,431525,07245650
Samtals:6363650368131.96799018.034200,38550,615095,66278729

KFR-StormsveitinLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Gústaf Smári Björnsson1660235121516160295.604193,2413,00,451545,31253672
Guðjón Júlíusson139020013390295.717197,1421,50,741605,52254664
Árni Þór Finnsson142014902910193.403179,118,00,42774,05257618
Skúli Freyr Sigurðsson206114603520132.653204,087,00,54725,54247664
Samtals:5141520156421.59849017.377193,08500,554635,14257672

ÍR-KLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þórhallur Hálfdánarson122.124177,004,00,33534,42220545
Arnar Sæbergsson244.761198,3814,50,601315,46244661
Stefán Claessen245.030209,5817,00,711566,50299794
Andrés Páll Júlíusson214.332206,2911,00,521185,62267716
Samtals:000000008116.247200,58470,574585,65299794

ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Róbert Dan Sigurðsson275.203192,7016,00,591365,04277697
Hörður Ingi Jóhannsson182.915161,947,00,39472,61202532
Alexander Halldórsson275.656209,4818,00,671726,37275745
Ágúst Ingi Stefánsson61.090181,673,50,58274,50213582
Ágúst Orri Ágústsson3511170,330,00,00113,67189511
Samtals:000000008115.375189,81450,553934,85277745

KFR-Grænu töffararnirLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Steinþór Jóhannsson2010146114204890214.103195,3812,00,571175,57246646
Björn Guðgeir Sigurðsson2041186022016100275.465202,4113,00,481595,89277689
Björn Birgisson2051193117405720275.021185,9612,00,441154,26247640
Hörður Einarsson61.044174,001,00,17193,17232560
Samtals:6102525253611.67158115.633193,00380,474105,06277689

ÍR-LLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ásgeir Henningsson91.552172,444,00,44313,44211580
Birgir Kristinsson1760207016005430305.563185,4311,50,381364,53235625
Kristján Þórðarson1881165015915120275.064187,5613,00,481204,44256659
Þórarinn Már Þorbjörnsson1740183124215990244.437184,888,00,33994,13242640
Samtals:5381555156121.65449016.616184,62370,413864,29256659

ÞórLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Konráðsson244.188174,509,00,38843,50218579
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín233.801165,2610,00,43813,52205574
Ingólfur Ómar Valdimarsson244.310179,5813,50,561024,25236598
Haraldur Helgason1134134,000,00,0033,00134134
Samtals:000000007212.433172,68330,452703,75236598

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þorleifur Jón Hreiðarsson152.659177,277,00,47553,67228620
Guðmundur Sigurðsson244.483186,7910,00,421104,58238650
Jóhann Ársæll Atlason244.160173,3311,00,46974,04208584
Björn Þór Gunnarsson3468156,000,00,00103,33161468
Magnús Sigurjón Guðmundsson122.171180,926,00,50463,83211568
Einar Sigurður Sigurðsson3471157,001,00,3382,67162471
Samtals:000000008114.412177,93350,433264,02238650

KR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björn Kristinsson1560157020215150305.035167,839,00,301023,40211560
Bragi Már Bragason61.008168,003,00,50183,00200534
Matthías Helgi Júlíusson1901169115105100274.788177,3312,50,461174,33231595
Magnús Reynisson1991215114205560274.720174,8110,50,391134,19230557
Samtals:5452541249511.58159015.551172,79350,393503,89231595


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS6.30230210,1
2Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar6.29330209,8
3Stefán ClaessenÍR-KLS5.03024209,6
4Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður5.65627209,5
5Einar Már BjörnssonÍR-PLS6.23130207,7
6Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS4.33221206,3
7Freyr BragasonKFR-Lærlingar6.15530205,2
8Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin2.65313204,1
9Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir5.46527202,4
10Arnar SæbergssonÍR-KLS4.76124198,4
11Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin5.71729197,1
12Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir4.10321195,4
13Hafþór HarðarsonÍR-PLS5.42928193,9
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin5.60429193,2
15Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður5.20327192,7
16Kristján ÞórðarsonÍR-L5.06427187,6
17Guðmundur SigurðssonÍA4.48324186,8
18Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar5.58630186,2
19Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir5.02127186,0
20Birgir KristinssonÍR-L5.56330185,4
21Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L4.43724184,9
22Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður1.0906181,7
23Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA2.17112180,9
24Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór4.31024179,6
25Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin3.40319179,1
26Matthías Helgi JúlíussonKR-A4.78827177,3
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA2.65915177,3
28Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS2.12412177,0
29Magnús ReynissonKR-A4.72027174,8
30Guðmundur KonráðssonÞór4.18824174,5
31Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1.0446174,0
32Jóhann Ársæll AtlasonÍA4.16024173,3
33Ásgeir HenningssonÍR-L1.5529172,4
34Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður5113170,3
35Bragi Már BragasonKR-A1.0086168,0
36Björn KristinssonKR-A5.03530167,8
37Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór3.80123165,3
38Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður2.91518161,9
39Einar Sigurður SigurðssonÍA4713157,0
40Björn Þór GunnarssonÍA4683156,0
41Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS3102155,0
42Haraldur HelgasonÞór1341134,0

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin21,5290,741
2Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar22,0300,733
3Stefán ClaessenÍR-KLS17,0240,708
4Einar Már BjörnssonÍR-PLS21,0300,700
5Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður18,0270,667
6Freyr BragasonKFR-Lærlingar19,5300,650
7Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS19,0300,633
8Arnar SæbergssonÍR-KLS14,5240,604
9Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður16,0270,593
10Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður3,560,583
11Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir12,0210,571
12Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór13,5240,563
13Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin7,0130,538
14Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS11,0210,524
15Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA6,0120,500
Bragi Már BragasonKR-A3,060,500
Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1,020,500
18Kristján ÞórðarsonÍR-L13,0270,481
Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir13,0270,481
20Þorleifur Jón HreiðarssonÍA7,0150,467
21Matthías Helgi JúlíussonKR-A12,5270,463
22Jóhann Ársæll AtlasonÍA11,0240,458
23Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin13,0290,448
24Ásgeir HenningssonÍR-L4,090,444
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir12,0270,444
26Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór10,0230,435
27Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar13,0300,433
28Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin8,0190,421
29Guðmundur SigurðssonÍA10,0240,417
30Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður7,0180,389
Magnús ReynissonKR-A10,5270,389
32Birgir KristinssonÍR-L11,5300,383
33Guðmundur KonráðssonÞór9,0240,375
34Hafþór HarðarsonÍR-PLS10,0280,357
35Einar Sigurður SigurðssonÍA1,030,333
Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L8,0240,333
Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS4,0120,333
38Björn KristinssonKR-A9,0300,300
39Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1,060,167
40Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður0,030,000
Björn Þór GunnarssonÍA0,030,000
Haraldur HelgasonÞór0,010,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Stefán ClaessenÍR-KLS156246,50
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS192306,40
3Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður172276,37
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar187306,23
Einar Már BjörnssonÍR-PLS187306,23
6Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir159275,89
7Freyr BragasonKFR-Lærlingar170305,67
8Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS118215,62
9Hafþór HarðarsonÍR-PLS157285,61
10Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir117215,57
11Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin72135,54
12Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin160295,52
13Arnar SæbergssonÍR-KLS131245,46
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin154295,31
15Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar152305,07
16Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður136275,04
17Guðmundur SigurðssonÍA110244,58
18Birgir KristinssonÍR-L136304,53
19Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður2764,50
20Kristján ÞórðarsonÍR-L120274,44
21Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS53124,42
22Matthías Helgi JúlíussonKR-A117274,33
23Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir115274,26
24Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór102244,25
25Magnús ReynissonKR-A113274,19
26Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L99244,13
27Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin77194,05
28Jóhann Ársæll AtlasonÍA97244,04
29Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA46123,83
30Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður1133,67
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA55153,67
32Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór81233,52
33Guðmundur KonráðssonÞór84243,50
34Ásgeir HenningssonÍR-L3193,44
35Björn KristinssonKR-A102303,40
36Björn Þór GunnarssonÍA1033,33
37Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1963,17
38Bragi Már BragasonKR-A1863,00
Haraldur HelgasonÞór313,00
40Einar Sigurður SigurðssonÍA832,67
41Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður47182,61
42Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS522,50

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Stefán ClaessenÍR-KLS299
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS280
3Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar278
4Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður277
Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir277
6Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður275
7Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS267
8Einar Már BjörnssonÍR-PLS265
9Hafþór HarðarsonÍR-PLS257
Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin257
11Kristján ÞórðarsonÍR-L256
12Freyr BragasonKFR-Lærlingar255
13Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin254
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin253
15Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir247
Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin247
17Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir246
18Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar245
19Arnar SæbergssonÍR-KLS244
20Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L242
21Guðmundur SigurðssonÍA238
22Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór236
23Birgir KristinssonÍR-L235
24Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir232
25Matthías Helgi JúlíussonKR-A231
26Magnús ReynissonKR-A230
27Þorleifur Jón HreiðarssonÍA228
28Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS220
29Guðmundur KonráðssonÞór218
30Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður213
31Björn KristinssonKR-A211
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA211
Ásgeir HenningssonÍR-L211
34Jóhann Ársæll AtlasonÍA208
35Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór205
36Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður202
37Bragi Már BragasonKR-A200
38Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður189
39Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS180
40Einar Sigurður SigurðssonÍA162
41Björn Þór GunnarssonÍA161
42Haraldur HelgasonÞór134

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Stefán ClaessenÍR-KLS794
2Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður745
3Einar Már BjörnssonÍR-PLS734
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar729
5Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS722
6Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS716
7Hafþór HarðarsonÍR-PLS706
8Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður697
9Freyr BragasonKFR-Lærlingar692
10Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir689
11Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin672
12Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin664
Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin664
14Arnar SæbergssonÍR-KLS661
15Kristján ÞórðarsonÍR-L659
16Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar650
Guðmundur SigurðssonÍA650
18Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir646
19Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L640
Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir640
21Birgir KristinssonÍR-L625
22Þorleifur Jón HreiðarssonÍA620
23Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin618
24Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór598
25Matthías Helgi JúlíussonKR-A595
26Jóhann Ársæll AtlasonÍA584
27Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður582
28Ásgeir HenningssonÍR-L580
29Guðmundur KonráðssonÞór579
30Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór574
31Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA568
32Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir560
Björn KristinssonKR-A560
34Magnús ReynissonKR-A557
35Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS545
36Bragi Már BragasonKR-A534
37Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður532
38Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður511
39Einar Sigurður SigurðssonÍA471
40Björn Þór GunnarssonÍA468
41Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS310
42Haraldur HelgasonÞór134



Aðrar umferðir