Mót
Fréttir
Dagskrá
Deildir
  Staðan
  Deildaniðurröðun
  Dagskrá
  Utandeild
  Fyrri ár

Upplýsingar
Tölfræði
Keilusalir
Netið
66° Norður
1x2
Lottó
ÍSÍ
ETBF
Landsbankinn
RSS

Fréttir
Lau, 23. febrúar | 11:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 24. febrúar | 11:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Sun, 24. febrúar | 19:00
Pepsi mót ÍR

Mán, 25. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Þri, 26. febrúar | 19:00
Íslandsmót einstaklinga með forgjöf

Dagskrá næsta mánuðinn
1. deild karla

15. umferð

Staðan

#LiðLeikirUJTUJTSkor liðsSkor móth.Stj.Stig
1ÍR-PLS15832504901128.08325.616255146,0
2ÍR-KLS15781564002027.04925.817254128,5
3KFR-Lærlingar14781473312225.14724.011239123,0
4KFR-Stormsveitin14663573102524.26323.854213106,5
5KFR-Grænu töffararnir15660693102926.57926.571254104,0
6ÍA15600752603424.27525.05619192,0
7ÍR-Fagmaður15603722303725.18725.92920090,5
8ÍR-L14521731803823.68624.65121874,5
9Þór11431551912417.01717.63411268,0
10KR-A14462781304321.84523.99214461,0


Viðureignir

Lið123Samt.StigLeikstaður/leikdagur
ÍA5106165541.6809,0Keilusalurinn Akranesi
KR-A5704774771.5245,0Sun. 10. febrúar 2019 kl. 16:00
ÍR-KLS5526886271.8679,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Grænu töffararnir5515946861.8315,0Þri. 12. febrúar 2019 kl. 19:00
ÍR-Fagmaður5357005401.7752,0Keiluhöllin Egilshöll
ÍR-PLS6207037292.05212,0Þri. 19. febrúar 2019 kl. 19:00
KFR-Lærlingar5845186951.7979,0Keiluhöllin Egilshöll
KFR-Stormsveitin5905795421.7115,0Þri. 19. febrúar 2019 kl. 19:00


Árangur liða


ÍR-PLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Hafþór Harðarson2331235125217200438.679201,8420,50,482565,95262720
Gunnar Þór Ásgeirsson1851255022416640428.895211,7929,00,692776,60280722
Einar Már Björnsson2020213125316680459.693215,4033,00,733046,76265770
Bjarni Páll Jakobsson5816163,201,50,30142,80181506
Samtals:6202703272932.052713528.083208,02840,628516,30280770

ÍR-KLSLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þórhallur Hálfdánarson183.246180,337,00,39814,50220580
Arnar Sæbergsson2111162017505480428.160194,2924,50,582215,26244661
Stefán Claessen1760246123716590367.705214,0327,00,752416,69299794
Andrés Páll Júlíusson1651280121506600397.938203,5420,00,512255,77280716
Samtals:5522688262711.867513527.049200,36790,587685,69299794

KFR-LærlingarLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Freyr Bragason2041159023615990428.411200,2626,50,632285,43255692
Guðlaugur Valgeirsson2050221120616320428.768208,7631,00,742646,29278729
Aron Fannar Benteinson1751138025315660427.968189,7121,00,502125,05253650
Samtals:5842518169531.797612625.147199,58790,627045,59278729

KFR-StormsveitinLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Gústaf Smári Björnsson2521212116106250417.905192,8018,00,442165,27253672
Guðjón Júlíusson1570179117805140417.948193,8529,50,722245,46254664
Árni Þór Finnsson213.717177,008,00,38813,86257618
Skúli Freyr Sigurðsson1810188020305720234.693204,0412,00,521315,70257676
Samtals:5901579254201.711312624.263192,56680,546525,17257676

KFR-Grænu töffararnirLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Steinþór Jóhannsson2070214024316640367.233200,9220,00,562035,64274730
Björn Guðgeir Sigurðsson1630200120505680459.170203,7822,00,492736,07279689
Björn Birgisson1811180023815990458.618191,5121,00,472114,69247658
Hörður Einarsson61.044174,001,00,17193,17232560
Guðmundur Bjarni Harðarson3514171,332,00,67113,67186514
Samtals:5511594168621.831413526.579196,88660,497175,31279730

ÍALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Þorleifur Jón Hreiðarsson1810211119215840335.970180,9115,00,451334,03228620
Guðmundur Sigurðsson1550209118815520427.812186,0017,00,401924,57238650
Jóhann Ársæll Atlason1740196117405440427.383175,7921,00,501694,02231606
Björn Þór Gunnarsson3468156,000,00,00103,33161468
Magnús Sigurjón Guðmundsson122.171180,926,00,50463,83211568
Einar Sigurður Sigurðsson3471157,001,00,3382,67162471
Samtals:5100616355421.680513524.275179,81600,445584,13238650

ÍR-FagmaðurLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Róbert Dan Sigurðsson2111278118706760428.084192,4824,00,572115,02278697
Hörður Ingi Jóhannsson213.346159,337,00,33512,43202532
Alexander Halldórsson1710227018805860459.008200,1822,00,492625,82275745
Ágúst Ingi Stefánsson122.147178,927,50,63494,08232612
Ágúst Orri Ágústsson3511170,330,00,00113,67189511
Steindór Máni Björnsson1530195016505130122.091174,251,00,08473,92195551
Samtals:5351700154001.775213525.187186,57620,466314,67278745

ÍR-LLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Ásgeir Henningsson101.729172,904,00,40363,60211580
Birgir Kristinsson417.741188,8017,50,431944,73238675
Kristján Þórðarson397.453191,1019,00,491864,77256659
Þórarinn Már Þorbjörnsson366.763187,8612,00,331594,42242640
Samtals:0000000012623.686187,98530,425754,56256675

ÞórLeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Guðmundur Konráðsson335.763174,6414,00,421133,42218579
Ólafur Þór Ólafsson Hjaltalín284.683167,2512,00,431063,79205582
Ingólfur Ómar Valdimarsson315.504177,5515,50,501264,06236598
Haraldur Helgason71.067152,432,00,29223,14188437
Samtals:000000009917.017171,89440,443673,71236598

KR-ALeikur 1Leikur 2Leikur 3Samtals Skor vetrarStig vetrarFellur vetrarBesti árangur
Sk.St.Sk.St.Sk.St.Sk.St.# LSamt.Mtl.Samt.Mtl.Samt.Mtl.LeikSería
Björn Kristinsson1871159012004660427.046167,7613,00,311433,40211560
Bragi Már Bragason61.008168,003,00,50183,00200534
Matthías Helgi Júlíusson1931149017605180396.919177,4116,50,421734,44231595
Magnús Reynisson1901169018115400335.771174,8812,50,381374,15230557
Höskuldur Þór Höskuldsson61.101183,502,00,33213,50195556
Samtals:5703477047711.524412621.845173,37470,374923,90231595


Árangur einstaklinga

Meðalskor
#NafnLiðSkorL.Með.
1Einar Már BjörnssonÍR-PLS9.69345215,4
2Stefán ClaessenÍR-KLS7.70536214,0
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS8.89542211,8
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar8.76842208,8
5Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin4.69323204,0
6Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir9.17045203,8
7Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS7.93839203,5
8Hafþór HarðarsonÍR-PLS8.67943201,8
9Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir7.23336200,9
10Freyr BragasonKFR-Lærlingar8.41142200,3
11Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður9.00845200,2
12Arnar SæbergssonÍR-KLS8.16042194,3
13Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin7.94841193,9
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin7.90541192,8
15Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður8.08442192,5
16Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir8.61845191,5
17Kristján ÞórðarsonÍR-L7.45339191,1
18Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar7.96842189,7
19Birgir KristinssonÍR-L7.74141188,8
20Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L6.76336187,9
21Guðmundur SigurðssonÍA7.81242186,0
22Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A1.1016183,5
23Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA2.17112180,9
Þorleifur Jón HreiðarssonÍA5.97033180,9
25Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS3.24618180,3
26Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður2.14712178,9
27Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór5.50431177,5
28Matthías Helgi JúlíussonKR-A6.91939177,4
29Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin3.71721177,0
30Jóhann Ársæll AtlasonÍA7.38342175,8
31Magnús ReynissonKR-A5.77133174,9
32Guðmundur KonráðssonÞór5.76333174,6
33Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður2.09112174,3
34Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1.0446174,0
35Ásgeir HenningssonÍR-L1.72910172,9
36Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir5143171,3
37Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður5113170,3
38Bragi Már BragasonKR-A1.0086168,0
39Björn KristinssonKR-A7.04642167,8
40Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór4.68328167,3
41Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS8165163,2
42Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður3.34621159,3
43Einar Sigurður SigurðssonÍA4713157,0
44Björn Þór GunnarssonÍA4683156,0
45Haraldur HelgasonÞór1.0677152,4

Stigameðaltal
#NafnLiðStigL.Með.
1Stefán ClaessenÍR-KLS27,0360,750
2Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar31,0420,738
3Einar Már BjörnssonÍR-PLS33,0450,733
4Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin29,5410,720
5Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS29,0420,690
6Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir2,030,667
7Freyr BragasonKFR-Lærlingar26,5420,631
8Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður7,5120,625
9Arnar SæbergssonÍR-KLS24,5420,583
10Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður24,0420,571
11Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir20,0360,556
12Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin12,0230,522
13Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS20,0390,513
14Jóhann Ársæll AtlasonÍA21,0420,500
Bragi Már BragasonKR-A3,060,500
Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór15,5310,500
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA6,0120,500
Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar21,0420,500
19Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður22,0450,489
Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir22,0450,489
21Kristján ÞórðarsonÍR-L19,0390,487
22Hafþór HarðarsonÍR-PLS20,5430,477
23Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir21,0450,467
24Þorleifur Jón HreiðarssonÍA15,0330,455
25Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin18,0410,439
26Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór12,0280,429
27Birgir KristinssonÍR-L17,5410,427
28Guðmundur KonráðssonÞór14,0330,424
29Matthías Helgi JúlíussonKR-A16,5390,423
30Guðmundur SigurðssonÍA17,0420,405
31Ásgeir HenningssonÍR-L4,0100,400
32Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS7,0180,389
33Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin8,0210,381
34Magnús ReynissonKR-A12,5330,379
35Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður7,0210,333
Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L12,0360,333
Einar Sigurður SigurðssonÍA1,030,333
Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A2,060,333
39Björn KristinssonKR-A13,0420,310
40Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1,550,300
41Haraldur HelgasonÞór2,070,286
42Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1,060,167
43Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður1,0120,083
44Björn Þór GunnarssonÍA0,030,000
Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður0,030,000

Fellumeðaltal
#LiðFellurL.Með.
1Einar Már BjörnssonÍR-PLS304456,76
2Stefán ClaessenÍR-KLS241366,69
3Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS277426,60
4Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar264426,29
5Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir273456,07
6Hafþór HarðarsonÍR-PLS256435,95
7Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður262455,82
8Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS225395,77
9Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin131235,70
10Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir203365,64
11Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin224415,46
12Freyr BragasonKFR-Lærlingar228425,43
13Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin216415,27
14Arnar SæbergssonÍR-KLS221425,26
15Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar212425,05
16Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður211425,02
17Kristján ÞórðarsonÍR-L186394,77
18Birgir KristinssonÍR-L194414,73
19Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir211454,69
20Guðmundur SigurðssonÍA192424,57
21Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS81184,50
22Matthías Helgi JúlíussonKR-A173394,44
23Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L159364,42
24Magnús ReynissonKR-A137334,15
25Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður49124,08
26Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór126314,06
27Þorleifur Jón HreiðarssonÍA133334,03
28Jóhann Ársæll AtlasonÍA169424,02
29Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður47123,92
30Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin81213,86
31Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA46123,83
32Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór106283,79
33Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir1133,67
Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður1133,67
35Ásgeir HenningssonÍR-L36103,60
36Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A2163,50
37Guðmundur KonráðssonÞór113333,42
38Björn KristinssonKR-A143423,40
39Björn Þór GunnarssonÍA1033,33
40Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir1963,17
41Haraldur HelgasonÞór2273,14
42Bragi Már BragasonKR-A1863,00
43Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS1452,80
44Einar Sigurður SigurðssonÍA832,67
45Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður51212,43

Hæstu leikir
#LiðLeikur
1Stefán ClaessenÍR-KLS299
2Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS280
Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS280
4Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir279
5Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður278
Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar278
7Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður275
8Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir274
9Einar Már BjörnssonÍR-PLS265
10Hafþór HarðarsonÍR-PLS262
11Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin257
Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin257
13Kristján ÞórðarsonÍR-L256
14Freyr BragasonKFR-Lærlingar255
15Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin254
16Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin253
Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar253
18Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir247
19Arnar SæbergssonÍR-KLS244
20Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L242
21Birgir KristinssonÍR-L238
Guðmundur SigurðssonÍA238
23Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór236
24Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður232
Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir232
26Matthías Helgi JúlíussonKR-A231
Jóhann Ársæll AtlasonÍA231
28Magnús ReynissonKR-A230
29Þorleifur Jón HreiðarssonÍA228
30Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS220
31Guðmundur KonráðssonÞór218
32Björn KristinssonKR-A211
Ásgeir HenningssonÍR-L211
Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA211
35Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór205
36Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður202
37Bragi Már BragasonKR-A200
38Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A195
Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður195
40Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður189
41Haraldur HelgasonÞór188
42Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir186
43Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS181
44Einar Sigurður SigurðssonÍA162
45Björn Þór GunnarssonÍA161

Hæstu seríur
#NafnLiðSería
1Stefán ClaessenÍR-KLS794
2Einar Már BjörnssonÍR-PLS770
3Alexander HalldórssonÍR-Fagmaður745
4Steinþór JóhannssonKFR-Grænu töffararnir730
5Guðlaugur ValgeirssonKFR-Lærlingar729
6Gunnar Þór ÁsgeirssonÍR-PLS722
7Hafþór HarðarsonÍR-PLS720
8Andrés Páll JúlíussonÍR-KLS716
9Róbert Dan SigurðssonÍR-Fagmaður697
10Freyr BragasonKFR-Lærlingar692
11Björn Guðgeir SigurðssonKFR-Grænu töffararnir689
12Skúli Freyr SigurðssonKFR-Stormsveitin676
13Birgir KristinssonÍR-L675
14Gústaf Smári BjörnssonKFR-Stormsveitin672
15Guðjón JúlíussonKFR-Stormsveitin664
16Arnar SæbergssonÍR-KLS661
17Kristján ÞórðarsonÍR-L659
18Björn BirgissonKFR-Grænu töffararnir658
19Guðmundur SigurðssonÍA650
Aron Fannar BenteinsonKFR-Lærlingar650
21Þórarinn Már ÞorbjörnssonÍR-L640
22Þorleifur Jón HreiðarssonÍA620
23Árni Þór FinnssonKFR-Stormsveitin618
24Ágúst Ingi StefánssonÍR-Fagmaður612
25Jóhann Ársæll AtlasonÍA606
26Ingólfur Ómar ValdimarssonÞór598
27Matthías Helgi JúlíussonKR-A595
28Ólafur Þór Ólafsson HjaltalínÞór582
29Þórhallur HálfdánarsonÍR-KLS580
Ásgeir HenningssonÍR-L580
31Guðmundur KonráðssonÞór579
32Magnús Sigurjón GuðmundssonÍA568
33Björn KristinssonKR-A560
Hörður EinarssonKFR-Grænu töffararnir560
35Magnús ReynissonKR-A557
36Höskuldur Þór HöskuldssonKR-A556
37Steindór Máni BjörnssonÍR-Fagmaður551
38Bragi Már BragasonKR-A534
39Hörður Ingi JóhannssonÍR-Fagmaður532
40Guðmundur Bjarni HarðarsonKFR-Grænu töffararnir514
41Ágúst Orri ÁgústssonÍR-Fagmaður511
42Bjarni Páll JakobssonÍR-PLS506
43Einar Sigurður SigurðssonÍA471
44Björn Þór GunnarssonÍA468
45Haraldur HelgasonÞór437



Aðrar umferðir